PDA

Xem đầy đủ chức năng : tâm sự của con pé hâm ( ko phải tớ nhé )

pengokcandy811
15-09-2009, 01:33 AM
tớ là 1 con pé rất thík tâm sự nè! Chính gì vậy tụi bạn tớ bảo tớ nhiều chiện.

Tớ không iu ấy đâu nha, Gì ấy chẳng hot gì cả, ấy chẳng đẹp trai cũng chẳng phải thông minh nhắm. Ấy không những không cao mà còn thấp hơn tớ những 2 xen-ti-met lận. Ấy không có khiếu hài hước gì cả, mỏi khi có ai đó mún nói chiện giỡn, ấy mang vẽ lãnh lùng chán ngát. Gì nhưng tớ thường lờ đi chả quan tâm. Mỏi khi tớ bùn và ấy mún nói chiện, ấy toàn kể những gì tớ chả hỉu già cả ( và đương nhiên là tớ cũng chả cần phải hỉu!) ấy không thích cười hay sao í mà sao tớ thấy ấy cứ im re mỏi khi cả nhóm đang bla blo những chuyện hay bể bụng. Ấy khiến tớ mún ốm lun với cách cư xử lạ lùng của ấy. Khi tớ đi 1 mình trên sân trường, ấy đến cạnh tớ, ấy như mún hỏi tớ điều gì đó, cứ khó nói mãi rùi lại thôi. Những lúc như thế tớ chỉ mún ấy mau mau lẹ lun đi (hix).
Sinh nhật tớ ấy tặng tớ 1 chú gấu me-to-you to oành lun cùng 1 tấm thiệp với lời chúc thế này: " Chúc ấy luôn xinh đẹp như thế này, học giỏi hơn thế này nhá và nhứt là phải lun dễ thương đó. HAPPY BIRTHDAY TO YOU!". món quà của ấy thật dễ thương nhưng sao chủ nhân của nó hok phải như thế nhỉ???... Tớ để chú gấu me-to-you này ở bên cạnh cái đồng hồ Pooh nè, hok phải tớ nhớ ấy đâu nha, vì chú gấu me-to-you này xinh quá thui!...

Dường như ấy mún thân thiện với tớ hơn hay sao í, nhưng ấy hơi nhát thì phải?...Dường như khi nói chiện với tớ, ấy cứ bối rối sao í, thiệt hok zậy?

Cái hum tớ trên đường tới lớp học thêm vẫn cũng vậy... Thiệt bực mình tự dưng xe lại bị tuột xích, ấy cũng đã ở đó và đã giúp tớ chữa chiếc xe , nó lại chạy tốt chỉ sau có 30 phút...( hix, bík vậy tới đã ra hàng chữa cho xong... muộn luôn buổi học hum đó... nhưng ấy thì hok bít gi hết.)

Dường như ở mọi lúc mỏi nơi khi tớ gặp điều gì đó, ấy lại xuất hiện nhỉ? Ấy giống như siêu nhân í! Lạ lắm, tớ cũng chằng hỉu nữa...!!!

Lần sau bạn gõ bài có dấu nha.

tieuthu_vuitinh747
16-09-2009, 12:20 AM
tình cảm lun lun khó hiểu mà..........và tình yêu cũng có thể làm thay đổi cả một con người đó :)

pengokcandy811
16-09-2009, 04:08 AM
tình cảm lun lun khó hiểu mà..........và tình yêu cũng có thể làm thay đổi cả một con người đó :)
chị nói rất đúng chị ạh, hì hì

rorrobi
16-09-2009, 06:58 AM
tinh iu là thứ vốn dĩ rắc rối mà ! không cần quan tâm lắm