PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ngày hôm nay, em khóc .

sad_lovestory0114
08-09-2009, 07:35 AM
em đã từng yêu
em đã từng cười
nhưng em chưa khóc được
Ngày anh đj, một ngày mùa hè, khj nhìn thấy anh lần cuối em đã nghĩ: anh không thjx hợp ở 1 chỗ như thế, quần áo của anh cũng quá gò bó, …. Anh như 1 thiên thần không cánh và có phải vì thế mà anh không thể bay đến chỗ em? anh nằm đó, yên bình nhưng liệu có thanh thản? Vì có một người đã chết nửa tâm hồn vì anh. anh biết mà, phải không?

Ngày anh đj, em đã không có can đảm đj tiễn anh, em sợ hình ảnh anh cứ biến mất dần, sợ âm thanh của đất rơi xuốngânh, sợ tiếng khóc than của mẹ và em gái anh. Em sợ, em sợ lắm…………. :timvo:

Ngày anh đj, em đã thật sự muốn khóc, muốn đập phá, muốn quậy tưng lên. But how? By which way? em ngồi 1 mình trong bong tối. Câm lặng! Đối diện với chính bản thân em và nước mắt chảy ngược vào trái tim em. Mặn đắng! em đã muốn người ra đj phải là em chứ không phải là anh nhưng anh ơi ,em biết anh cũng yêu em đâu ít hơn em yêu anh. Nếu em đj thì phải chăng anh lại phaỉ chịu nỗi đau này? Đau lắm anh, sống không bằng chết……….

em biết tất cả chỉ là nguỵ bjện,

em có nói gì cũng ko thể thay đổi đc thực tại.

bây h em phải làm sao?

Ngày anh đj, buổi tối em đã quay nơi chúng ta lần đầu gặp nhau, quay lại bể bơi trường nơi lần đầu tiên em “chạm” vào anh khj em đẩy anh xuống, ướt hết…. đj đến Nguyễn Thị Minh Khaj nơi mà chiều nào em cũng lôi anh đến chỉ để ngồi uống 1 ly Djlmah ở V3 ……… Mùa hè em ạ, con đường xanh mướt………

Ngày anh đj, em đã delete hết ảnh của anh trong máy, nhưng làm sao có thể delete anh ra khỏi tâm trí em? em đã nghe lại hết nhạc của Rihana & Tata Young để rồi lại cũng xoá đj, những bản nhạc anh thjx nghe. em hèn nhát, phải không? em xoá các photobucket của cả anh và em. Đau lòng, em đã xoá cả Blog của anh, xoá tất cả tâm sự củaânh, suy nghĩ củaaanh……. Tàn nhẫn quá, từng phần xoá đj là từng mảnh kí ức của em rơi xuống, găm sâu vào trái tim em. Từ giờ người kon trai ấy sẽ biến mất, cả trong net life và real life. :timvo:

anh àh, anh biết không vắng anh em đã cố gắng cười nhưng sao lệ em vẫn cứ rơi từng đêm

em nhớ anh ,mong anh ở nơi phương xa yên lành

NGÀY HÔM NAY ,EM ĐÃ KHÓC :ow:

Mr.Chuym
08-09-2009, 07:41 AM
Vẫn còn những con đường khác để chúng ta lựa chọn
Vẫn còn những con người khác để ta yêu thương :D
Đâu phải cứ nhớ 1 ng đã xa, 1 cái gì đó mơ hồ thì mới là yêu
Cố lên bạn :D, phía trước vẫn còn ánh sáng :D

tieuthu_vuitinh747
08-09-2009, 08:50 PM
cảm xúc của bạn.....sao giống của mình quá.........
nhiều ngày nay em đã khóc.
Hey.......cố lên nè.....cái gì đến cũng phải đến thui.........mọi chuyện hok ai cưỡng ép đc.
Chúc bạn sớm tìm đc nụ cười , niềm vui trong cuộc sống bạn nhé ! :)

for_you
08-09-2009, 09:27 PM
Xoá nhoà đi tất cả những dòng ký ức một người bằng nước mắt nhưng trong tim vẫn còn đấy những vết máu tình yêu người đã mang đi để lại hồn ai chơi vơi giữa màn đêm lạnh giá, sâu thẳm........?? Thôi nhé, ngày hôm qua tôi đã dạy người cuộc sống không tôi, ngày hôm nay tôi đã không còn chung đường với người và ngày mai là thế giới của chỉ riêng người......... đơn giản chỉ vì tôi và người chẳng còn nợ gì nhau khi tôi đã trả hết một cuộc đời cho một tình yêu?

sad_lovestory0114
08-09-2009, 11:05 PM
Vẫn còn những con đường khác để chúng ta lựa chọn
Vẫn còn những con người khác để ta yêu thương :D
Đâu phải cứ nhớ 1 ng đã xa, 1 cái gì đó mơ hồ thì mới là yêu
Cố lên bạn :D, phía trước vẫn còn ánh sáng :D

mình cảm ơn cậu ,biết là vậy nhưng tôi vẫn cứ bùn

****violet****
10-09-2009, 04:58 AM
Buồn?Chẳng bao giờ giải quyết được vấn đề nếu như bạn không đứng lên và làm lại tất cả.Cuộc sống là do bạn chon lựa và tình cảm cũng do bạn quyết định nếu như bạn mạnh mẽ.Dep hết tất cả đi,sống thoải mái lên và bạn sẽ hiểu rằng,cái không gian trước kia bạn sống thật là nhỏ hẹp.

☆ snow flowers ☆
10-09-2009, 09:21 AM
Nhưng đôi khi cần phải biết bưồn để thấy hạnh phúc... Nếu buồn thì cứ buồn nhưng sau đó hãy kiên cường hơn, đừng vì điều làm mình buồn mà mình bị tụt dài... Biết vượt qua cũng là một thử thách cho chính mình... ^^ !!!

tieuthu_vuitinh747
10-09-2009, 08:48 PM
Có những nỗi buồn là động lực giúp ta có nghị lực hơn...... và bên cạnh đó cũng có những nỗi buồn dẫn đến tuyệt vọng......nhưng cuộc sống mà....nào ai trọn vẹn cả đôi đường...có hạnh phúc mà hok có nỗi buồn chứ.........con người hok bik buồn....có lẽ hok còn phải là con người nữa rùi :D.....
Buồn để ta đứng dậy và bước tiếp.....và mạnh mẽ hơn trước.....kinh nghiệm.......để trưởng thành hơn trong cuộc sống :truwowngr

snowflake8
12-09-2009, 12:12 AM
nếu người đó không phải là 1 nửa kia của bạn thì dù có níu kéo,thương nhớ hay hy vọng thì người đó cũng không thể về bên bạn đâu.không thể nói bạn đừng buồn nhưng đừng để mình chìm trong nỗi buồn quá lâu.Nhìn rộng ra thì còn có nhiều việc bạn cần làm,chưa làm mà!chấp nhận và vượt qua nha bạn.Rồi mọi chuyên sẽ ổn thôi ^_*

ng0cb4by
12-09-2009, 01:07 AM
Hay quá mình rât thích câu nói này của bạn mình sẽ cố cố quên đi những kí ức trước kia để đón chào một ngày mới.tk bạn nha ^^!

- Mr . July -
13-09-2009, 01:30 AM
Tình yêu pha trộn nhiều thứ để thành vữa và dùng xây nên trái tim...

AKIRA cHu..
13-09-2009, 01:32 AM
:alone: bùn quá .. hn tớ cũng muốn khóc mà khóc hok đc :D:D:D

Jackson
13-09-2009, 06:00 AM
em đã từng yêu
em đã từng cười
nhưng em chưa khóc được
Ngày anh đj, một ngày mùa hè, khj nhìn thấy anh lần cuối em đã nghĩ: anh không thjx hợp ở 1 chỗ như thế, quần áo của anh cũng quá gò bó, …. Anh như 1 thiên thần không cánh và có phải vì thế mà anh không thể bay đến chỗ em? anh nằm đó, yên bình nhưng liệu có thanh thản? Vì có một người đã chết nửa tâm hồn vì anh. anh biết mà, phải không?

Ngày anh đj, em đã không có can đảm đj tiễn anh, em sợ hình ảnh anh cứ biến mất dần, sợ âm thanh của đất rơi xuốngânh, sợ tiếng khóc than của mẹ và em gái anh. Em sợ, em sợ lắm…………. :timvo:

Ngày anh đj, em đã thật sự muốn khóc, muốn đập phá, muốn quậy tưng lên. But how? By which way? em ngồi 1 mình trong bong tối. Câm lặng! Đối diện với chính bản thân em và nước mắt chảy ngược vào trái tim em. Mặn đắng! em đã muốn người ra đj phải là em chứ không phải là anh nhưng anh ơi ,em biết anh cũng yêu em đâu ít hơn em yêu anh. Nếu em đj thì phải chăng anh lại phaỉ chịu nỗi đau này? Đau lắm anh, sống không bằng chết……….

em biết tất cả chỉ là nguỵ bjện,

em có nói gì cũng ko thể thay đổi đc thực tại.

bây h em phải làm sao?

Ngày anh đj, buổi tối em đã quay nơi chúng ta lần đầu gặp nhau, quay lại bể bơi trường nơi lần đầu tiên em “chạm” vào anh khj em đẩy anh xuống, ướt hết…. đj đến Nguyễn Thị Minh Khaj nơi mà chiều nào em cũng lôi anh đến chỉ để ngồi uống 1 ly Djlmah ở V3 ……… Mùa hè em ạ, con đường xanh mướt………

Ngày anh đj, em đã delete hết ảnh của anh trong máy, nhưng làm sao có thể delete anh ra khỏi tâm trí em? em đã nghe lại hết nhạc của Rihana & Tata Young để rồi lại cũng xoá đj, những bản nhạc anh thjx nghe. em hèn nhát, phải không? em xoá các photobucket của cả anh và em. Đau lòng, em đã xoá cả Blog của anh, xoá tất cả tâm sự củaânh, suy nghĩ củaaanh……. Tàn nhẫn quá, từng phần xoá đj là từng mảnh kí ức của em rơi xuống, găm sâu vào trái tim em. Từ giờ người kon trai ấy sẽ biến mất, cả trong net life và real life. :timvo:

anh àh, anh biết không vắng anh em đã cố gắng cười nhưng sao lệ em vẫn cứ rơi từng đêm

em nhớ anh ,mong anh ở nơi phương xa yên lành

NGÀY HÔM NAY ,EM ĐÃ KHÓC :ow:

anh chẳng biết nói gì vì anh chưa trai qua chuyện như em nhưng anh hiểu cảm giác khi mất đi một người quan trọng đối với mình như thế nào.Anh cũng không biết phải khuyên em thế nào nhưng anh chỉ muốn nói rằng nếu em khóc mà để tất cả mọi chuyện trôi theo dòng nước mắt đó ra đi thì em hãy khóc đi, khóc nhiều vào.khóc cho đến khi nào tất cả sẽ cạn khô theo dòng nước mắt và khi đó hãy sống trở lại với cuộc sống của mình.Sau cơn mưa trời lại sáng.dù bão to đến mấy rồi cũng tạnh, trời lại trong xanh và có phần còn tươi đẹp hơn.Cố lên em nhé.Anh chưa gặp em 1 lần nhưng anh tin là em làm được.

muadongdaqua
13-09-2009, 06:54 PM
haizzzzzzz
đọc mà muốn khóc
nhưng đắng cay hơn
lúc anh ấy đi
mình không được biết
tất cả mọi người đều cố che đậy
vậy mà mình cũng chẳng hề nhận ra
đến khi nhận ra
đã quá muộn cho tất cả
..........

beiudanh
13-09-2009, 07:36 PM
có những lúc khóc được lại nhẹ nhàng hơn
có những lúc xóa bỏ cái gì đó đi nhưng nó càng in sâu vào tâm trí mình hơn
vậy hãy cứ để nó ở đó
đến khi nào thôi ko còn đau nữa
rồi nó sẽ tự ra đi...

sad_lovestory0114
13-09-2009, 11:37 PM
QUOTE=Jackson;4686586]anh chẳng biết nói gì vì anh chưa trai qua chuyện như em nhưng anh hiểu cảm giác khi mất đi một người quan trọng đối với mình như thế nào.Anh cũng không biết phải khuyên em thế nào nhưng anh chỉ muốn nói rằng nếu em khóc mà để tất cả mọi chuyện trôi theo dòng nước mắt đó ra đi thì em hãy khóc đi, khóc nhiều vào.khóc cho đến khi nào tất cả sẽ cạn khô theo dòng nước mắt và khi đó hãy sống trở lại với cuộc sống của mình.Sau cơn mưa trời lại sáng.dù bão to đến mấy rồi cũng tạnh, trời lại trong xanh và có phần còn tươi đẹp hơn.Cố lên em nhé.Anh chưa gặp em 1 lần nhưng anh tin là em làm được.[/QUOTE]
vâng em cảm ơn anh,cảm ơn mọi người
nhưng bao h mới quên đc nha chứ , tôi anh đã có 1 t/y rất hạnh phúc
và dồi tự nhiên trong chốc lát anh đã biến mất làm sao tôi có thể chấp nhận đc đây:ow:

muadongdaqua
14-09-2009, 06:44 PM
buồn
khóc
nhớ
mong
và hy vọng nữa
tất cả
tất cả mọi thứ đó
mình đều đã trải qua
đúng
sẽ rất khó khăn để đứng dậy sau mỗi lần vấp ngã
sẽ rất khó khăn
đừng khóc vì những gì đã qua
hãy cười vì những gì đã có
đó là câu duy nhất mà mình tin là anh trai đã nhắn gửi cho mình
và mình cũng sẽ phải đứng dậy
bởi xung quanh mình
còn nhiều thứ nữa
còn nhiều người vẫn lo lắng cho mình
vẫn dõi theo mình
và mình không muốn họ thất vọng
bạn cũng vậy
bạn còn người thân mà
phải không?
bạn không cô độc
bạn còn cả bầu trời phía trước
và hãy đứng dậy
sống cho cả anh ấy nữa chứ
anh ấy cũng sẽ không vui đâu nếu thấy bạn cứ khóc như vậy
phải không ?

mình biết
nói thì dễ
nhưng làm được thì không dễ chút nào
nhưng nếu ta không thử thì đâu thể biết
phải không ?
hãy thử một lần cười vì những gì ta đã có!

cauvongbaysac
14-09-2009, 11:42 PM
Đọc bài nè jem kũng đang khóc.nhưng chị ui anh ấy đã đi xa rồi, chị cũng muốn delete hết tất cả mọi thứ về anh ấy ròi phải không. vậy thì hãy cư coi đó là một kí ức , nên cất giữ thật kĩ chị nhé, đưng cố quên cũng đừng ép mình phải quên.

lythienphong
15-09-2009, 01:53 AM
Hình anh đó em có thể xóa
Blog anh đó em có thể xóa
Nhung em có thể xóa được hình bóng cua anh trong trái tim em ko?
Lieu em co thể xóa đi quá khứ của chúng ta ko?
Hãy suy nghĩ kỹ ban nhé

Youbelong_withme
15-09-2009, 02:00 AM
ẹc bài nỳ của tùng mà

viggo
15-09-2009, 02:56 AM
THỜI GIAN la` 1 liều thuốc kì diệu đến thàn nhẫn , no' sẽ giup' bạn delete tất cả những gì bạn muốn quên đi , thậm chi' những điều bạn ko mún quên....

missfrienld91
15-09-2009, 04:12 PM
viggo nói đúng đó thời gian sẽ delete tất cả giúp bạn crtrol z lại ddieemmr ban đầu xem như hok có gì sảy ra và bắt đầu một cuộc sống mới có thể vui vẻ ,hạnh phúc hơn

Mắt ướt_31
16-09-2009, 02:31 AM
Nghĩ rằng, trên thiên đường anh ấy đang dõi theo từng bước đi của bạn và chắc hẳn anh ấy sẽ không muốn bạn chìm đắm mãi trong những đau buồn đâu. Hãy sống bạn nhé, sống luôn phần của anh ấy nữa. Bạn không cô đơn, bạn không yếu đuối.
Kí ức về người đã khuất bao giờ cũng đẹp. Nhưng đừng để nó làm cản trở tương lai của bạn nhé. Hy vọng bạn hiểu thông điệp của mình. Good luck.

boiboi88
16-09-2009, 06:45 AM
quên đi nổi đau để bước tiếp, tìm niềm vui mới. Sẽ tốt đẹp cả thui niu như bạn có mục tiêu phấn đấu

kalata
16-09-2009, 07:28 AM
con ngươi luôn luôn fai thử thách với những chuyện như thế mới bit được đâu là tình iu thật sự. Cái giá fai trả cho chuyện này là 1 vài mối tình ra đi

tiunho88
17-09-2009, 02:15 AM
hay quá, bạn viết tâm trạng cứ như là của mih vậy đó

cope_ghetanh
17-09-2009, 07:28 AM
minh cũng theo ý kiến của bạn ngọc , vì nó rất có ý nghĩa với mình đấy!

nhi_chut
18-09-2009, 03:51 AM
đừng xóa,hãy để nó ngủ yên trong trái tim bạn ,bới vì tất cả sẽ là một mảnh ghép trong tịm Bạn có chắc rằng nếu gặp lại người đó,bạn sẽ làm như ko thấy kỏ

pe_xjk
18-09-2009, 06:44 PM
pe cung da tung khoc rat nhiu, pe bit cam giac ma ban da vượt qua, pe đã muốn quên đi tất cả về a nhưng nó chẳng dễ dàng chút nào. và pe đã quyết định k quên vì a và pe đều có những kỉ niệm đẹp bên nhau. pe se không bao giờ quên a. Ban cũng hãy cố lên na, cuôc sống phải có nỗi buồn thì mới có niềm vui, phải có những giọt nước mắt thì mới có nụ cười được