PDA

Xem đầy đủ chức năng : Trả lời dùm em...........

Halley_Đần
06-09-2009, 12:17 AM
Nói lời thix bạn ý nhưng bạn ý hok nói gì hết. Làm sao để biết bạn ý có thix em ko và thái độ thế nào thì em nên dừng lại???

Chutchit_baby_hl
06-09-2009, 12:33 AM
póc tem, khó nghen, pu cũng hem bit, nếu bạn ý thích thì đến 1 ngày nào đó bạn ý cũng nói ra thui

sushiuti
06-09-2009, 01:48 AM
nếu bạn đoá hem nói gì thì có nghĩa là bạn đó đang suy nghĩ đoá=> chéc em cũng coá 1 chút cơ hội đấy

motngaynhoem
06-09-2009, 02:44 AM
người ta đang do dự có nên quen bạn hay ko đó... nếu người ta thích bạn thì thể hiên qua cách nói chuyện 2 người có hợp hay ko và sự quan tâm của cô ấy đó...

tieuthu_vuitinh747
06-09-2009, 05:27 AM
im lặng có nghĩa là đồng ý :D
mà cũng chưa bik đc bạn ạ....mà sao pạn hok thử đặt vấn đề hỏi thẳng bạn ý xem sao nhỉ? chứ ngồi đây đoán già , đoán non làm chi cho mệt óc.
Chúc bạn có đc ty của riêng mình :)

konly
06-09-2009, 06:28 AM
Tùy thui ! Con thử người ta đối xừ với mình thế nào !! có chú ý đến mình hơn không là biết ngay.

haynoiyeuanh_9x
06-09-2009, 08:30 AM
hỏi thật bạn đã yêu ai chưa mà cái đấy cũng chưa hiểu vậy. Cái này thì bạn phải để vài ngày để người ta suy nghĩ đã, bạn hãy thử tiếp cận và để ý đến hành động của người đó xem. Tôi khuyên bạn hãy thử nhìn vào mắt người đó mỗi khi nói chuyên........Việc này bạn phải chủ động thôi. Chúc người đó sớm hiểu ban.

Mr.Sjlent
06-09-2009, 07:06 PM
Rõ ngôc.
Bạn nói thích ngta--> đấy là cảm xúc của bạn ngta làm gì phải nói gì hay không! :D
Nếu đã có can đảm nói thích ngta thì cứ tiến tới thôi,làm gì phải lo lắng như cụ non như thế!
Khi bạn tiến tới,mà ngta không chấp nhận thì mới đáng lo chứ!
Hãy xem thái đọ của người ấy mà có cách ứng xử thôi!
--> ngta vui vẻ --> không có gì phải lo lắng!
--> ngta lạnh nhạt thì nên từ từ -> chú ý không gây cáu và ức chế, lúc này thì lại phải cố gắng thôi! Nhỉ!
:D
Trước sau thì vẫn phải làm bạn --> Im lặng là không từ chối!