PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tư vấn gấp dùm em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Halley_Đần
29-08-2009, 05:04 AM
Em mới quen cô ấy, giờ em gửi cho cô ấy một món quà, em nên ghi gì vào đó cho thật ý nghĩa đây. Nếu có chat với cô ấy thì em phải bắt đầu ra sao cho ấn tượng đây. Giúp em !!!!!

nhoc xinh cute
30-08-2009, 12:21 AM
Để tự nhiên thôi .....càng cầu kì , kiểu cách càng hok tốt bạn ơi .......

lovedantruong
30-08-2009, 12:52 AM
phải nói qua sơ sơ xem cô bé đó là người ntn đã chứ... hoà đồng hay kiêu kì? Cá tính mạnh mẽ hay dịu dàng nữ tính? :mt: Ấn tượng à? Muốn ấn tượng theo kiểu nào?? Bom nick cũng là 1 cách gây ấn tượng :D Ấn tượng xấu. Hehe... Mà bây h nói chuyện với cô ấy = lời của người khác thì chán lắm. Cứ nghĩ sao thì nói thôi... nếu bạn là người có đầu óc hài hước 1 chút thì vô tư luôn. Bình tĩnh , tự tin nhé !!

tienu
30-08-2009, 05:09 AM
Em mới quen cô ấy, giờ em gửi cho cô ấy một món quà, em nên ghi gì vào đó cho thật ý nghĩa đây. Nếu có chat với cô ấy thì em phải bắt đầu ra sao cho ấn tượng đây. Giúp em !!!!!

Bạn này giống bị "hiện tượng Tarzan" :D Trước khi gặp Jane, anh bạn Tarzan chuẩn bị trong đầu những câu nói văn hoa nhất, ấn tượng nhất. Vậy là lúc gặp rồi lại xuất ngôn: "Tao - Tarzan; Cô - Jane!" Rõ ràng là tự làm cho mình thất vọng!

Cái tùy-hứng lúc nào cũng là cái sáng tạo, ngẫu nhiên, ngộ nghĩnh nhất! Bạn cứ thả lỏng người, có thể bật nhạc lên để gây cảm hứng :D :D Nếu bạn không cảm thấy hài lòng với thực lực bản thân thì làm sao người khác cảm thấy hài lòng với bạn?! Đâu phải ai sinh ra cũng đc trời ban cho tài Văn Hoa?! Bù lại, bạn có thể là một người giỏi suy nghĩ Logic hay một người giàu tình cảm, dễ cậy sự tin tưởng cho người khác, vv.

Chúc bạn may mắn thôi! Và chúc bạn sớm tìm đc nét tự nhiên của chính mình :D :D :D

haynoiyeuanh_9x
30-08-2009, 08:32 AM
viếi thật lòng mình chính là điều bạn cần. chúc thành công

devilavatar
30-08-2009, 08:50 AM
Hãy viết vào món quà câu:Cậu có muốn làm bạn với mình không? Chắc chắn cô ấy sẽ làm quen với bạn, và nếu như chuyện của bạn không thành thì bạn vẫn có một người bạn tột

****violet****
31-08-2009, 12:14 AM
Éc,muốn làm quen mà hỏi như thế này thì cũng chẳng được gì đâu bạn ơi.Tốt nhất là cứ để thật tự nhiên thì bạn sẽ có kết quả tốt nhất thôi!Tin mình đi,đôi khi ấn tượng chẳng có gì tốt và bền lâu hít!:omg1::omg1:

aveterit
31-08-2009, 03:40 PM

Được đấy ban.Lần đầu ngại ngùng nhưng sau quen thôi
Về món quà thì đừng cầu kỳ quá vì theo mình biết con gái thấy quà cầu kỳ quá sẽ nghĩ rằng bạn có ý với cô ta hoặc đại ra sao đó
Quà bạn tự chọn,còn nếu bạn gặp trên mạng bạn cứ nói chuyện bình thường như cảm xúc của bạn lúc đó

motngaynhoem
31-08-2009, 06:08 PM
thì dễ thôi có gì đâu mà khó... tuy mình mới quen bạn nhưng mỗi khi gần và tiếp xúc với bạn mình cảm thấy rất vui... mình rất mến bạn....

Mr.Sjlent
01-09-2009, 08:43 AM
Để tự nhiên thôi .....càng cầu kì , kiểu cách càng hok tốt bạn ơi .......

Càng đơn giản và chân thành thì càng tốt!
Giống như nụ hôn đầu không nên quá lâu và cầu kì vậy!:hum:
Tự nhiên là tốt nhất!:wave:

HarpyLady
01-09-2009, 08:56 AM
Theo tôi, bạn hãy dùng sự chân thành của mình để chinh phục bạn ấy.Tôi cũng là 1 cô gái, nên hãy tin tôi. Chúc bạn thành công.