PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lạc lối ...!

KenBinQ7
26-08-2009, 10:01 PM
Đã qa cuộc chơi rồi - và em là kẻ thất bại

Có le~ em k còn đu? sức đe? đi cùng anh nưa~ . Em mệt lắm rồi . Anh có hiểu k? Em mệt đấy , anh buồn k ? Em khóc đến rát mắt đấy , anh có xót cho em k? Xa em rồi kìa , anh vui k? Tự do rồi anh đi yêu người khác đi... Đi đi

Bên em anh k thấy vui , thì em dứt anh ra vậy . Đê? anh di tìm đến nơi mà anh thấy vui

Quen anh em vui lắm , nhưng cung~ bùn nhiêu` nưa~ , em với anh đa~ trai~ qa nhiều ki? niê.m mà em chưa từng có vơi' người con trai nào ! Hồi đó ...lúc nào anh cung~ nghi~ đến em ...nhưng giờ - hết rồi - vụt bay

Cho phép em đc gưi~ nhưng~ lời yêu thương đến anh sau cuối đê? rồi em se~ tra? anh vê` nơi hạnh phúc , 1 nơi mà k có sự tồn tại cua? em

Em đa~ cố gắng lắm đê? phải k khóc và có le~ nước mắt đa~ chảy ngược vào trong rồi anh ơi ...Nhưng~ ngày tháng vui ve? hạnh phúc khi có anh giờ đa~ qa rồi

Em đa~ thiz anh ...Điều đó là sự thật . Cho dù có phải xa anh thì em se~ k bao giờ qên anh

1 năm vê` trc' cuộc sống em đang dc bình yên hạnh phúc vậy mà sự xuất hiện cua? anh đa~ làm con tim em lôi~ nhịp

Nhưng thôi ...Từ giờ trái tim em xin khép lại ! Hay~ rời khoi? cuô.c đời em và tra? lại em nhưng~ ngày tháng k anh - anh nhé

Dù sao em cũng cảm ơn những gì anh đã dành cho em , cả niềm vui lẫn nỗi bùn , cả hạnh fúc lẫn bùn đau , cảm ơn anh đã giúp e dừng lại đúng lúc khi còn chưa qá muộn

Xin lỗi vì đã fụ lòng của mọi người

Xin lỗi vì em đã đuối sức mất rồi

Xin lỗi vì em ko còn đủ sức để típ tục mọi chuyện

Xin lỗi vì em sẽ buông - thật sự buông

Có xa nhau như vậy thì mới hỉu hết ý nghĩa của 2 từ " Thiếu vắng" - Từ nay , trên đường về - chỉ còn mình em - thiếu vắng đi hình bóng của 1 người - đó là anh !

Lần này thì e sẽ thực sự để anh ra đi . Em đuối sức rồi , k còn đủ sức để níu anh trở về bên em 1 lần nữa - và cũng sẽ k còn lần way lại nào nữa đâu ...

... Xin lỗi - em.yêu.anh!