PDA

Xem đầy đủ chức năng : haizzz mệt mỏi....

(._.) LONELY (._.)
22-08-2009, 10:21 PM
Dạo này nhìu chuyện phải suy nghĩ wa' mệt mỏi thiệt, chán nản với tất cả. H chẳng biết làm tn bi h nữa. Thằng bạn thân của heo nói có tc với heo, iu heo rất nhìu haizzz. Thời gian trc' chính heo là người mai mối cho tc của nó với con pạn thân của heo. Heo chưa từng và ko bao h dám nghĩ nó lại thành ra ntn híc. Người con gái kia vẫn chưa bít ý định của nó, tc của 2 đứa ko ổn lắm từ lâu ùi nhưng bạn ý vẫn nuôi hi vọng, vẫn yêu và vẫn đợi chờ. H cũng ko mún làm điều j` để ảnh hưởng đến bạn bè của mình hết. Heo từ chối tc nhưng người ta cứ thế... người ta nói tc ko bít trc' đc nó ntn hết, ngta cũgn rất bùn khi đối xử nt với người bạn kia nhưng bi h ngta dành tc hết cho heo. haizz h cũgn nói nhìu nhìu lắm, bi h á gặp người bạn kia h cảm thấy mình có lỗi thực sự có lỗi. H ko mún làm ai tổn thương hết nhưng cứ tình trạng này heo sợ một ngày người bạn kia bít đc sự thật sẽ ko tha thứ cho heo nữa.... Heo mún giữ đc tbạn với cả 2 người, híc ai giúp heo mí huhuhuhu

mrbom
22-08-2009, 10:25 PM
cứ nói thẳng ra với người ta nhu 2 nghĩ đi.Nghĩ dc đến thế rồi mà còn chút xíu nữa chẳng lẽ ko dc sao?
Người ta phải tốt đẹp ntn 2 mới giới thiệu cho bạn mình đúng ko? vậy mình tin là ng ấy cũng đủ suy nghĩ để hiểu dc những gì mà 2 nói

(._.) LONELY (._.)
22-08-2009, 10:51 PM
cứ nói thẳng ra với người ta nhu 2 nghĩ đi.Nghĩ dc đến thế rồi mà còn chút xíu nữa chẳng lẽ ko dc sao?
Người ta phải tốt đẹp ntn 2 mới giới thiệu cho bạn mình đúng ko? vậy mình tin là ng ấy cũng đủ suy nghĩ để hiểu dc những gì mà 2 nói
híc điều wan trọng là heo đã nói rất nhìu rất nhìu rùi nhưng ngta vẫn thế vẫn cứ bảo chỉ dành tình cảm cho mình heo... haizzzzzzz mệt thiệc

lovelygjrl
23-08-2009, 01:01 AM
tc hok gượng ép dc, bạn coi ng` ta là bạn mà ng` ta cứ hok hỉu thì thấy mệt mỏi là đúng rồi
bạn nên gặp cả 2 ng` 1 lúc òi nói cho cụ thể, tc thế này thì cả 3 cùng nói chuyện vs nhau
dù có bị giận hờn hay tổn thương nhưng đối diện trực tiếp vậy mới giải quyết dc vấn đề
mình nói vậy thôi, quyết định là ở bạn