PDA

Xem đầy đủ chức năng : tui thấy lo lo ><

NOCYN
18-08-2009, 12:35 AM
Các bạn ơi,bạn gái mình sắp vào sài gòn để học.2 năm sau mình mới vô.Mình sợ trong 2 năm học trong đó cô ấy sẽ thay đổi tính cách :(.Mình sợ lắm,mình nói với cô ấy thì cô ấy nói là em dzô để học chứ có phải để đi chơi đâu mà thay đổi,anh đừng lo.Mình cũng tin cô ấy ,nhưng sao mình vẫn thấy lo lo các bạn ạ.Liệu điều mình lo có xảy ra hok?Mình làm gì đây ><

tieuthudeghet
18-08-2009, 06:36 AM
nếu bạn và cô ấy iu nhau thật lòng thì có gì phải lo.đây cũng là 1 cái cớ để thử tình cảm của 2 người mà

nhok quj
18-08-2009, 06:51 AM
Bạn nên tin tưởng người ta chứ không phải con gái ai cũng mau thay đổi đâu :fi:
Như mình nè. Dù người ta ở xa lắm; 2, 3 tháng mới gặp 1 lần nhưng đâu ai thay đổi mà còn kéo dài đến 2 năm luôn. Bạn nên tin tưởng tuyệt đối ở bạn gái của bạn nhé. Nghĩ như vậy sẽ làm người ta đau lòng đó. :bxin:

Mik.kun
18-08-2009, 07:30 AM
Tình yêu không thể bền vững nếu không có niềm tin.
Bởi tình yêu được tạo dựng chính bởi niềm tin giữa hai người.

Tình yêu chân chính không bao giờ bị ngăn cách bởi khoảng cách và thời gian, chính trong lúc đó, tình yêu mới là đẹp nhất.

Hãy học cách tin vào người mình yêu, cũng như hãy làm cho người ấy tin vào mình.
Tình yêu như vậy, mới đích thực chẳng bao giờ bị phá vỡ.

Sr, hôm nay tớ hơi phởn nên spam nhảm.
Mong rằng những dòng vớ vẩn trên có thể giúp được bạn.

Chúc bạn ngày tốt lành.

Thân mến -

Laz [E] :flower:.

hoangnhung.nvm2
18-08-2009, 08:26 PM
nếu là bạn , trong 2 năm bạn đi xa , ở nơi đất khách , liệu bạn có thay đổi ko?? từ đó sẽ suy ra bạn có nên lo lắng hay ko thui :D

hoatrungnguyen
18-08-2009, 08:52 PM
Con người muốn thay đổi cần phải có rất nhiều yếu tố quyết định! Và cái quan trọng nhất đó là tình yêu người ta dành cho bạn!
Nếu bạn biết cách làm cho tình yêu đó ngày càng lớn lên, trưởng thành hơn thì mình tin chắc rằng chuyện bạn gái bạn thay đổi là rất khó có thể sảy ra ( điều này còn tùy thuộc vào tuýp người mà bạn gái bạn đang sở hữu nữa :D)
Lời khuyên dành cho bạn: Hãy tập cách nghi ngờ -> Tìm sự thật -> Tin tưởng nhiều hơn :D
Cố gắng tạo cho cô ấy 1 vòng tay, 1 bờ vai vững chãi và 1 niềm tin vào cuộc sống hạnh phúc ở tương lai! Chúc bạn thành công!
Hy vọng sẽ ko có 1 bài viết của bạn về chuyện chia tay trên diễn đàn này :sr:

whitemouse108
19-08-2009, 04:34 AM
Điều lo lắng của bạn hoàn toàn có lý đấy sau 2 năm xa cách ko biết bao nhiu cám dỗ thì làm sao biết đc cô ấy có thay lòng ko điều đó ko ai biết trước đc. Có thể cô ấy 1 lòng 1 dạ với bạn nhưng do yếu tố khách quan bưộc cô ấy phải xa cách bạn thì sao? Bạn nên tin tưởng người yêu của mình phải thường xuyên gửi thư, nhắn tin, gọi điện thoại để hỏi thăm tình hình học tập của cô ấy để chứng tỏ sự quan tâm của bạn dành cho cô ấy nhiều như thế nào. Nếu như cô ấy thay đổi thì bạn cũng ko nên bưồn vì điều đó chẳng giúp ích gì cho bạn mà điều cần thiết lúc đó là phải làm sao cho cô ấy quay lại với mình nhưng nếu cô ấy tìm đc 1 người khác tốt hơn bạn thì bạn nên chúc phúc cho họ. Tóm lại bạn đừng quá lo lắng lúc nầy có thể sẽ làm ảnh hưởng đến mối quan hệ của 2 bạn.

nhoc_sontay
19-08-2009, 04:38 AM
hãy tin vào tình yêu mà mình đã chọn bạn nhé !!!!!!!!!!!!!!