PDA

Xem đầy đủ chức năng : help me...........

hamter
17-08-2009, 09:31 PM
Hjt hình tượng những người chú trong tôi đổ vỡ khi chú 3 nói tui coi web lauxanh.com. Tui ngĩ đi nghĩ lại những lời chú nói, chú bảo lớn rùi thì có thể coi những thứ đó, chỉ cần không lạm dụng nó là ok. Nhưng tui vẫn thấy thật kinh tởm, và không thể chấp nhận vẫn biết đó là những chuyện bình thường. Mọi ng ah chú làm như thế có đc không, có đúng không, tôi mâu thuẫn quá, và bây h tui có cái j đó, có khoảng cách j đó với chú. Hay là người con trai nào cũng vậy.........hjt tui đang cảm thấy mình bị ác cảm mất rùi.........Vậy còn bác ấy, bác ấy có thế không nhỉ. Tôi không dám tin là bác ấy cũng như chú........nhưng bác ấy cũng là con trai.

Buồn quá.........chú ui là chú..........huhu

tieuthu_vuitinh747
17-08-2009, 09:56 PM
theo mình tốt nhất là bạn hok nên coi mấy cái thứ đó , nó cũng như một ma lực gì đó , có thể cuốn hút con người ta đó bạn àh !
Chú bạn cũng thật là.......lôi cundefineả cháu mình vào những cái chuyện như thế , hok thể chấp nhận nổi !

tieuthudeghet
18-08-2009, 04:50 AM
bạn có thể ko dám tin nhưng chuyện đã xảy ra. có thể bạn hãy ít tiếp xúc với chú của bạn và đề phòng bọn con trai và đừng xem những cái đó

nhok quj
18-08-2009, 07:32 AM
hj`, minh hok lam thj` so j` ng` khac noi'. hay nói rõ voi' chu' la mình ko coi may' thu' do'. :bicycle:
nhu vay nha .vàng that ko so lửa ma.cố gang' giaj thích voi' chu' nhe'. dù sao cũng ko tránh dc ca doi` làm liều thj` gap lành :rang:

hamter
18-08-2009, 07:21 PM
cảm ơn mọi người nhìu nha. Tui không thể chấp nhận đc rằng ng chú mà bấy lâu nay tui ngưỡng mộ lại có thể làm như vậy, từ hôm đó tới h tui chưa dám nói chuyện với chú. Chú hơn tui có 5 tuổi thui, nhưn từng trải nhìu hơn tui, nên những lời tui nói chú chả bao h nghe và luôn để ngoài tai chỉ làm theo ý mình thui. hit. Tui vẫn muốn tôn trọng chú nhưng hình như hơi khó khi tui bít chú coi phim trong lauxanh.com.hjt

tienu
19-08-2009, 01:02 AM
cảm ơn mọi người nhìu nha. Tui không thể chấp nhận đc rằng ng chú mà bấy lâu nay tui ngưỡng mộ lại có thể làm như vậy, từ hôm đó tới h tui chưa dám nói chuyện với chú. Chú hơn tui có 5 tuổi thui, nhưn từng trải nhìu hơn tui, nên những lời tui nói chú chả bao h nghe và luôn để ngoài tai chỉ làm theo ý mình thui. hit. Tui vẫn muốn tôn trọng chú nhưng hình như hơi khó khi tui bít chú coi phim trong lauxanh.com.hjt

Chào bạn ^^

- Bạn này! Đã biết đó là link xấu mà cứ như cố tình đề cập tới nó nữa! :D

Người ta nói: Có thực mới vực được Đạo. Câu này chỉ ra phần Sinh lí và phần Lương Tâm của mỗi con người. Sinh lí là việc ăn, uống, hoạt động tình dục, vv. Chú của bạn chỉ giải tỏa sinh lí bằng việc xem phim thôi. Hãy mừng là chú bạn chưa làm gì bậy bạ! :D Con trai nào cũng từng một lần xem cả ^^

Chú của bạn có thể quá rảnh :D hoặc chưa có bạn gái nên đâm tò mò :D Hãy lôi kéo chú ấy vào những hoạt động tập thể, vui chơi (không phải nhậu nhẹt) :D (Và nhớ giữ ý tứ của con gái). Nếu bạn không muốn, bạn có thể để thời gian dần trôi. Kí ức của bạn về ngày hôm nay cũng nhạt nhòa! Khi cả bạn và chú ấy trưởng thành hơn, 2 người sẽ ko còn khoảng cách nữa! ^^

Tuy nhiên, tớ cũng nhấn mạnh rằng tớ không hề khuyến khích chuyện "hành động ngu ngốc" và lấy cái cớ "Có thực mới vực được Đạo" đâu nhé. Một con người thông minh và biết xử trí sẽ chiến thắng được những suy nghĩ đen tối ^^

Chúc bạn luôn vui, và đừng suy nghĩ quá nhiều về những chuyện như vậy nữa nhé!

aveterit
19-08-2009, 02:59 AM
mình không biết phải nói gì với bạn
Nhưng mình cũng không chấp nhận người chú xúi dục cháu mình những thứ vớ vẩn
Mình thấy bạn hiểu vấn đề vậy tốt hơn hết hãy close topic này nhé
Có những điều tốt hơn chúng ta không cần thiết phải nói ra vì nó chẳng đi tới đâu cả chỉ cần bạn hiểu là được mà

___::m30.ngox::__
19-08-2009, 05:40 AM
là sao ta.....................

hamter
19-08-2009, 07:48 AM
thanks tui bít rùi hjhj.

luanminhvopy
19-08-2009, 03:13 PM
Đối với máy chuyện đấy thì cũng không có gì là to tác lắm bạn à, xem để biết thì không sao đâu. nhưng đừng nghĩ về nó là ok rùi.

Vi_kiet
19-08-2009, 03:40 PM
làm sao có thể giúp bạn đây. chắc là bạn fai tự tin với bản thân là cách giải quyết tốt nhất.