PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh phải làm sao để có em!!!!

mymai890
11-08-2009, 01:19 AM
Em ơi. Em có biết không. Sau một thời gian phiêu du con tim anh đã dường như bị đong cứng lại khi gặp được em. Anh không biết vì sao nữa, có phải vì em xinh trong mắt anh hay những lời mà em nói làm anh không thể nào quên em đươc. Anh biết là anh ngốc anh chả biết tạo ấn tượng ngay từng lần đầu tiên gặp em,nhưng như vậy thì sao hả em vì anh yêu em mà !
Hic! Gọi điện hok thèm bắt máy........................!
Rủ đi chơi cũng ko đi................................!
Bạn nào chỉ mình được hok vậy !
:timvo:

bLueseasun
11-08-2009, 01:28 AM
Em ơi. Em có biết không. Sau một thời gian phiêu du con tim anh đã dường như bị đong cứng lại khi gặp được em. Anh không biết vì sao nữa, có phải vì em xinh trong mắt anh hay những lời mà em nói làm anh không thể nào quên em đươc. Anh biết là anh ngốc anh chả biết tạo ấn tượng ngay từng lần đầu tiên gặp em,nhưng như vậy thì sao hả em vì anh yêu em mà !

Mới quen nhau người ta còn ngại mà bạn. Phải cố gắng trò chuyện để tìm hiểu nhau hơn nữa thì mới có thể chấp nhận đi chơi hay nhắn tin cùng bạn dc chứ.

namlun_thixm0ney
11-08-2009, 01:47 AM
Tui nghĩ bạn hok cần phải rủ đi chơi hay zì zì đoá đâu. Zì coá thể nhà bạn ấy khó wa' thj` sao. Ở trường ở lớp là đủ oy mừh

.Rainy.
11-08-2009, 01:47 AM

Mình hơi giống bạn gái kia. Còn bạn thì hơi giống tên gia sư của mình. Mình cảm giác bạn k khéo ăn nói cho lắm. Nhưng có lẽ cái "ngốc" như bạn nói cũng có thể là một điểm mạnh thì sao? Nhưng bạn à, bạn k nói rõ ch 2 ng thế nào thì khó mà biết đc.

1 là ngta có đối tượng rồi
2 là ngta chưa nhận ra tc của bạn
Song suy đi tính lại mình thấy nếu gọi k bắt máy, rủ đi chơi k đi thì có lẽ là thông báo tin xấu đó. Bạn có nghĩ bạn làm tới nhanh qá khiến ngta cảm thấy bị làm phiền k? Chậm lại 1 chút cho ngta còn suy nghĩ nữa. Dù sao cũng chúc bạn sẽ tìm thấy hp.

Thân

GRTL
11-08-2009, 06:08 PM
- cái này không giúp được ! vì tớ không hiểu gì về cô gái kia ! cùng một kế sách ... nhưng đối tượng khác nhau thì kết quả có thể khác nhau ... có khi còn trái ngược ! :D.
- Chỉ có cách là bạn cứ sống và thể hiện đúng với nhân cách, cá tính và cảm xúc, tình cảm của bạn ! con gái họ khá nhạy cảm trong mấy cái vụ bị tán này ! :D . Chúc bạn may mắn và thành công !

bilove
11-08-2009, 10:57 PM
bạn nên cho người ta 1 khoảng time....khi bạn yêu 1 người...khi bạn trao con tim of bạn cho 1 người...ko hẳn người đó sẽ yêu lại bạn ,,,nhưng cũng đừng bùn hãy cho họ time để tình yêu lớn dần trong trái tim họ....cưộc đời này còn dài mà bạn....

motngaynhoem
12-08-2009, 07:11 PM
theo lời bạn kể thì bạn chỉ yêu người ta thôi... bạn có bik là người đó có yêu bạn hay ko .... nếu mà cô ấy yêu bạn thì bạn tìm gặp luôn cần chi phải gọi điện thoại..

nh0x_l0v3_u
13-08-2009, 12:55 AM
bạn cũng có thể viết thư mà , hay làm sao cũn dc. Tùy bạn thôi

haybazo
13-08-2009, 06:34 AM
trồng cây sy đi bạn ơi _ đẹp trai hổng bằng chai măt mà THÀNH CÔNG NHÉ WUYTTTTTTTTTT

.Rainy.
13-08-2009, 07:09 AM
trồng cây sy đi bạn ơi _ đẹp trai hổng bằng chai măt mà THÀNH CÔNG NHÉ WUYTTTTTTTTTT

Mới có gọi điện vs rủ đi chơi mà ngta đã tỏ thái độ ra mặt vậy rồi lại còn trồng cây si. Coi chừng bị ghét thì khổ

miss_childhood
13-08-2009, 10:04 AM
người ta thường nói đẹp trai ko bằng chai mặt mà hjhj. bạn cứ thử theo đuổi một tgian xem sạo. Mình tin là sẽ có ngày cô ấy hiểu đc lòng ban.

.Rainy.
13-08-2009, 08:40 PM
người ta thường nói đẹp trai ko bằng chai mặt mà hjhj. bạn cứ thử theo đuổi một tgian xem sạo. Mình tin là sẽ có ngày cô ấy hiểu đc lòng ban.

Theo đuổi cũng phải biết cách chứ. Bước đầu tiên là bây giờ làm lại từ đầu. Thăm dò xem tại sao người kia cứ tránh mặt mình như thế rồi tính bước tiếp theo

motngaynhoem
15-08-2009, 03:50 AM
rainy có kinh nghiệm dữ quá ha... ko có đc cô này thì mình kiếm cô khác bạn ah... nhưng mình chỉ cho bạn ý kiến thôi chứ mình cũng ko kiếm đc cô khác nữa khó quá hihii

.Rainy.
15-08-2009, 03:56 AM
rainy có kinh nghiệm dữ quá ha... ko có đc cô này thì mình kiếm cô khác bạn ah... nhưng mình chỉ cho bạn ý kiến thôi chứ mình cũng ko kiếm đc cô khác nữa khó quá hihii

Kinh nghiệm j đâu :D chỉ là tớ là con gái và tớ cũng đã từng gặp những kẻ "chai mặt" rồi. Cảm giác đó không vui vẻ gì. Con trai như vậy con gái không thích đâu. Tớ khuyên chân thành đó

thu tim
15-08-2009, 06:49 AM
vậy là né bạn rồi
người ta bắt đầu nghi ngờ bạn thích người ta rồi
phải tốn nhiều công sức lắm đây
bạn nên qua công viên các hoàng tử xem sao
nhiều cách tán gái mà chả biết bạn có nên áp dụng ko
theo mình thì cần bản lĩnh tự tin lên

maru
19-08-2009, 07:20 AM
người ta hok thích thì thôi , dưổi theo sẽ sảy ra hai chuyện
1 - chị đó đồng ý và sẽ quen anh ( nhưng em nghĩ chuyện đó có có thể sẽ sãy ra thôi ,
2 - anh sẽ mệt mỏi lắm đó , nhưng anh thổ lộ chưa vậy?
chắc chị đó hok thích anh làm hoài những chuyện đó , vì hok thích thôi mà
theo như em đọc mấy bài khác thì khi người con trai gáo lui thì người con gái bắt đầu thick đò
tử làm vậy đi , em đây mới cap761 hai nen thơ dại lắm , đừng trách em vô tình nha

nhok quj
19-08-2009, 08:34 AM
từ từ rùi thời gian cũng giải quyết cho bạn mà. bạn nên chủ động nhắn tin hay viết thư để bày tỏ tình cảm của mình cho người ta bik, chứ im lặng thì có Chúa cũng po' tay đó :bicycle:, try lên nào, con " chai" mà!! :fi: