PDA

Xem đầy đủ chức năng : ...cẬu đỒng Ý trAo đỔi hÔk...

apinkpig
08-08-2009, 06:58 AM
thực sự là thế sao hở cậu?! thực sự cậu là như thế sao?!
tớ ko muốn tin cậu ơi...ko muốn tin chút nào.....
chẳng lẽ bao lâu wa với cậu tớ chỷ là như thế thôi sao?
cậu lừa dối tớ àk?! hay ngay từ đầu cậu đã ko hề coi trọng tớ.....
tớ là con người đấy cậu....chỷ là một con người thôi....
một đứa con gái cũng biết đau.....biết buồn.....biết khóc.......và biết yêu thương......
cậu nói thật với tớ đi !!! chỷ một lần này thôi....
tớ.....tớ đã bao h` hiện hữu trong ánh mắt cậu chưa....?
cậu sẽ trả lời tớ ko??? hay lại một lần nữa.....cậu sẽ âm thầm......lại lừa dối tớ..... lại biến tớ thành một con ngốc.....một món đồ rỗng tuếch cho cậu đùa cợt.......
đau....đau.....đau lắm cậu ơi......cậu có nghe tiếng rơi của từng giọt máu đang rỉ ra từ tim tớ ko...?
tớ thèm khát lắm.......thèm đc là một khoảng bé nhỏ......một hạt cát li ti cũng đc.....đc có trong trái tim của cậu.......
chỷ mới hôm wa đấy thôi......tớ đã cười.......nụ cười hạnh phúc vì cậu......
nhưng hôm nay...... tớ lại chỷ biết khóc......
cho tớ vay....cho tớ mượn cũng đc.....trái tim của cậu đấy.......
giá bao nhiêu cũng đc........dù cậu coá lấy cả cuộc sống của tớ......
chỷ cần tớ cảm nhận đc hơi ấm của trái tim cậu.....trọn vẹn đc 24h......
cậu có chấp nhận trao đổi ko?
.....ko đâu....hình như trái tim của cậu đã thuộc về "ai đó " rồi......
tớ hận mình quá cậu ơi.....hận tớ đã thờ ơ h` phút đó......h` phút vốn dỹ nếu tớ gật đầu thì lúc này đây đã ko phải nhìn bóng cậu xa mờ dần.....
hận tớ tại sao lại mở cửa.......đón cậu vào tim mình.......mà ko đủ dũng cảm để gạt bỏ cậu ra......
đơn giản tớ sợ......sợ mất cậu.......thà là một kỷ niệm phảng phất hình bóng cậu để tớ cảm nhận.....còn hơn là những ký ức sâu đậm mà chỷ có bước chân của tớ......
tớ chưa từng học cách bám víu nhưng bây h`tớ đang cố gắng......
cố gắng nhưng ko phải là để bám víu lấy cậu......mà chỷ là bám víu lấy những gì cậu để lại cho tớ......dù tất cả có thể là giả dối......
tớ muốn nhớ.....nhớ về cậu......muốn nhớ mái tóc cậu.....chân mày của cậu......đôi mắt sâu của cậu......cái mũi cao của cậu......cái miệng của cậu......nhớ bờ vai.......nhớ tấm lưng.....nhớ dáng đi.....nhớ giọng nói......nhớ tiếng cười......và nhớ những lúc ngọt ngào cậu gọi nikname yêu của tớ.......
tớ muốn giữ mãi......lúc cậu xoa đầu tớ......lúc cậu nhìn tớ......lúc cậu nhẹ nhàng cho tớ kẹo.......lúc cậu chăm chỉ đạp xe đi đón tớ.......lúc cậu cho tớ uống ly trà sữa của mình.....lúc cậu động viên tớ , quan tâm tớ......và giữ mãi cái khoảnh khắc tớ dựa vào lưng cậu...... thật ấm áp......
tớ có thể làm đc những điều đó ko? chỷ còn có thể như thế thôi.....cậu đừng lấy lại nhá.....làm ơn hãy để tớ đc gọi nó là của riêng tớ đi......
tớ đánh đổi tất cả rồi đó......mọi thứ của tớ chỉ để xin lại những điều nhỏ nhoi kia thôi.....
cậu đồng ý ko?.....tớ muốn sẽ lại là chính tớ......sẽ ko là bạn thân nữa nhá......chỉ bình thường thôi.....
để cho tớ hiểu ra tớ chả là gì đi......để cho tớ ko hy vọng nữa.......ko ảo tưởng nữa.....

rùa nhỏ
08-08-2009, 07:19 AM
Tôi có thể đánh đổi tất cả chỉ để có anh
Nhưng tôi biết điều đó là không thê...........

kun_0sen
08-08-2009, 08:03 AM
tại sao coá ngưòi lại ieu đén thế nhỉ
chả bù cho em...chi ieu tôi như trò đùa trong mắt em..
...em hok ieu toi thât long...tôi nhận ra....pải chăng mình đang iếu 1 con cave....còn hơn