PDA

Xem đầy đủ chức năng : why?

motngaynhoem
06-08-2009, 04:24 AM
chuyện của mình thì dài lắm nhưng mình chỉ tóm tắt ngắn lại thôi..

một hôm sinh nhật bạn của người yêu mình mà mình cũng biết người đó nói chung là chơi chung hết... và rồi đi ca mọi người ai cũng vui vẻ thì bỗng nhiên trong số đó có một người bạn cô ấy và mình cũng bik mà cô ấy đã có chồng rồi mới có 17t thôi ah.. bạn cô ấy kêu mấy thằng nào khác vô nữa mà ko quen bik gì hết... rôi làm quen tùm lum hết...

song buổi party thì mình giận lắm ko nói đc cố dữ trong lòng.. bạn gái mình cho số đt thằng kia và nói bữa nào đi ca.và nói chuyện vui vẻ lắm coi như mình ko có ngồi trong phòng vậy..

mình giận ko nói đc rồi cả đám bạn của cô ấy ai cũng bik là mình giận cô ấy hết và chửi cô ấy... rồi mình chở cô ấy về rồi mọi chuyện sung đột từ đây

cô ấy nói " em đâu có kêu mấy thằng đó vô đâu :" mình nói sao còn cho mấy nó số đt làm gì | cô ấy nói cho số ma" mà mình đứng bên trong mình nghe đc đó là sô thật " cô ấy nói em ko có gì sai hết đó..

cô ấy gọi cho mình mình ko bắt máy... " rồi mình cũng đi chơi với cô ấy. she hỏi mình sao anh ko bắt máy mình nói anh trốn em ko thèm bắt máy song cô ấy giận mình.. giống như mình có lỗi vậy đó mình phải xin lỗi cô ấy... she còn ko chịu mà giận ngược lại mình nữa chứ...

mình nan nỉ hoài she ko chịu ,mình hết kiên nhẫn cho giận luôn cho đi bộ về luôn... she ấy koi mình là gì cũng ko bik nữa mọi lần she ấy gian thì she ấy kêu gì mình cũng làm đi học cũng bắt mình chở đi nữa mà nhà cô ấy rất gần trường nhà mình thì cách tới 10km phải chạy lên chở rồi chạy về rồi phải lên rước nữa chứ...

mình phải làm sao bây giờ các bạn cho mình ý kiến đi.. nhưng mình rất yêu cô ấy... ko muốn chia tay nay mọi chuyện vẫn để yên chưa có quyết định gì hết

Sleep Flowers
06-08-2009, 04:29 AM
Bạn chẳng sai gì cả .
Nếu có khả năng bạn gái bạn kêu người vào với mục đích chọc bạn rồi chối , bạn ấm ức , ko nghe đt , she giận vờ , chia tay trong mình đúng .

matma
06-08-2009, 04:35 AM
con gái có cách suy nghỉ riêng cua mình? nhock phai tim hiểu? đôi lúc thông cam cho she , theo tớ nghỉ trong buổi patty thì nhiêu khi đo là hnuwngr lời nói cho qua chuyẹn thôi?con chuyện đi học thì...........cô ấy muôn có nhiều thời gian hơn khi bên nhock thôi. mình chỉ nói theo cảm nhạn thôi. Nếu vẩn còn yêu thì suy nghỉ kỷ tý ha

Chi Lan
06-08-2009, 09:21 AM
Theo Cl thì she vẫn còn trẻ con, ham vui, chưa cân nhắc khi làm một việc gì ^^.

Có điều những người bạn mà cô ấy giao du thì đúng là không ra gì, nào là có chống từ 17 tuổi, nào là cho số ĐT người không quen biết... ham vui thái quá như vậy rất dễ hư hỏng.

Nếu thực sự yêu cô ấy, hãy góp ý để cô ấy biết cảnh giác với những người bạn đáng ngờ như vậy, nếu cô ấy cố chấp không thay đổi thì chia tay cũng chưa muộn :)