PDA

Xem đầy đủ chức năng : híc xin mọi người hãy giúp tớ.................

babyonelove0811
04-08-2009, 07:25 AM
:ow::ow::ow:Tớ có thích một người nhưng người đó lại hông coá thích tớ.:ow: hic....................
Người ấy nói thẳng với tớ là người ấy cóa người yêu rùi tớ đừng cố công vô ích nữa.............
Híc tớ bít người ấy không có gì sai cả , là tại tớ...... bít zay mà tớ vẫn không thể nào thôi thích người ấy được.....tớ phải làm sao đây? Có những người nói thích tớ thì tớ lại không cần họ, tớ chỉ cần cậu ấy thui.......chỉ mình bạn thui............bạn cóa bít không?.................Tớ bít phải làm gì bây giờ???.............:ow:

Mr_Chuột
04-08-2009, 11:10 AM
Người ta đã nói thẳng vậy với bạn rùi thì làm bạn bè với người ta đi :) Chứ ko lẽ cứ vậy hoài thì hạ thấp giá trị con người của bạn quá
Khuyên chân thành chứ hem có ý gì nhé :)

meoden2109
04-08-2009, 11:13 AM
Bạn à,tình yêu của bạn dành cho cậu ấy thật đẹp.Mặc dù bạn ấy có người yêu rồi???Thì sao chứ???
Chỉ cần bạn muốn yêu hãy yêu cho chính bản thân mình và dành tất cả những j` tốt đẹp cho người đó
Còn nếu không hãy đứng 1 bên mà nhìn theo,ủng hộ cuộc đời của người ta...có nhiều cách để thể hiện tình yêu lắm...hì hì
Bạn cố lên nhé,đừng từ bỏ,mình cũng đang thất tình nhưng hoàn cảnh của mình khác bạn nhìu,và mình hiểu tình yêu đó của bạn.Hãy sống tốt cho cuộc đời mình và cố gắng giành lấy những cơ hội !Good luck!
À bạn phải can đảm đó,mình sợ người yêu cậu ấy đánh ghen lắm,fighting!!!

lu_hehe
04-08-2009, 11:24 AM
Thì cứ giữ tình cảm ấy trong lòng. Đừng cố làm bạn với hắn, vì như vậy chỉ càng khó quên hơn, và hắn cũng chỉ cảm thấy khó chịu hơn với bạn mà thôi. Con trai là vậy đấy, bạn càng cố thì hắn càng ghét bạn, bạn hờ hững thì lại quan tâm. Nhưng nói vậy cũng không phải là bạn cố tình lạnh lùng để thu hút sự chú ý của hắn nhé, vì đó hoàn toàn chẳng có hy vọng đâu. Thôi cứ cố chịu đau một thời gian, rồi mọi thứ sẽ ổn thôi mà. Bạn cũng không muốn mang tiếng cướp bồ ng ta, phải không?

Nhìn thấy cái icon của bạn mà tớ thấy thương quá -_- Thôi lại đây tớ vỗ về cho. Đừng thích chi cho khổ, nhé...!

babyonelove0811
04-08-2009, 08:43 PM
cảm ơn mọi người nhìu nhìu lém...................... Thật sự tớ thý tớ giống một con ngốc wa..................... Đòi hỏi thứ không thuộc về mình một cách wa' đáng................. Híc chắc cậu ấy thấy ghét tớ lém nhỉ?????? Cảm ơn các bạn !!!!! Ừ Tớ sẽ sống tốt.....sẽ cố gắng quên cậu ấy !!! Rất cảm ơn đã an ủi tớ tớ muốn làm wen với mọi người lém Ép nic yahoo của tớ nha : baby_0n3_l0v3_hp Tớ sẽ nghe mọi người chia sẻ chuyện pun` giống như mọi người đã giúp tớ zay
THANK YOU VERY MUCH !!!!!!!!!!!!!!!!!

tocduoiga
04-08-2009, 10:11 PM
Nếu trên đời này có thứ không thể miễn cưỡng, thì đó chỉ có thể là chuyện tình cảm mà thôi. Có những thứ đã định sẵn là không thuộc về mình, thì dù cho có cố gắng gượng ép thế nào, nó cũng sẽ không là của mình. Tuy nhiên, ngược lại, nếu đã là của mình thì trước sau gì cũng là của mình.

Yeu6 mà không được yêu, tôi thật cảm thấy tiếc cho tình cảm chân thành của bạn. Tuy nhiên, như tôi đã nói, gượng ép chỉ tổ làm cho đôi bình cùng chịu thiệt hại mà thôi. Thế gian này còn rất nhiều dạng tình cảm ngoài tình yêu ra, ví dụ như tình bạn chẳng hạn. Nếu thật lòng yêu thương người con gái đó, bạn hẳn là phải luôn cầu mong cho cô ấy được hạnh phúc, đúng không?

Hy vọng bạn thấy hài lòng với câu trả lời này.

Thân mến

tocduoiga - Nguyệt Thiên

thu tim
04-08-2009, 10:13 PM
đừng buồn nữa , cố quên đi bạn , học cách sống vì mình và mọi người đi bạn , nhớ làm gì một tên ko yêu mình , chẳng khác gì hành hạ trái tim mình...:thatall:

sunnyhot_ha
04-08-2009, 10:28 PM
Tôi nghĩ bạn hãy nên nghĩ lại vì tình iu là phải xuất phát từ 2 phía pạn iu anh ấy nhưng a ấy hok iu pạn pan chỉ iu đơn phương mà thôi.Như vậy pạn sẽ dc j hok có anh ta pạn vẫn sống mà hãy mạnh mẽ lên pạn rùi pạn sẽ tìm dc tình iu đích thực cho minh thui.Quên anh ấy là cách tốt nhất jải thoát trái tim pạn đó.Thời jan sẽ trả lời cho tất cả.Mong pạn tìm dc hạnh phúc cho mình nha!!

pe_shiva_kute
04-08-2009, 11:08 PM
:ow::ow::ow:Tớ có thích một người nhưng người đó lại hông coá thích tớ.:ow: hic....................
Người ấy nói thẳng với tớ là người ấy cóa người yêu rùi tớ đừng cố công vô ích nữa.............
Híc tớ bít người ấy không có gì sai cả , là tại tớ...... bít zay mà tớ vẫn không thể nào thôi thích người ấy được.....tớ phải làm sao đây? Có những người nói thích tớ thì tớ lại không cần họ, tớ chỉ cần cậu ấy thui.......chỉ mình bạn thui............bạn cóa bít không?.................Tớ bít phải làm gì bây giờ???.............:ow:
người ấy đã nói thẳng vs cậu là k thik rùi mờ , hãy nói vs cậu ấy là mún làm bạn tốt , quên cậu ấy đi và sống cuộc sống tốt hơn . Tình iu mà gượng ép thì chả thú vị tí nào đâu

nít ranh học đòi
04-08-2009, 11:31 PM
tình iu đơn phương à.......................tự mình gấy ra tự mình giải quyết hen
ko có gi là không đc, bây h nói không thể nào không nghĩ tới , nhưng đến 1 lúc nhìn lại thì lại phải suy ngẫm nhiều đây..........
đừng quá cố chấp hen ,...........thôi h cứ nghĩ đại thik người ta là cầu mong người ta hạnh phúc, có gắng sống vui, cho người ta khỏi buồn.........kiếm tìm 1 người khác cho người ta khỏi ngại mình.......
......................nothing important !:sr:

Sleep Flowers
05-08-2009, 02:15 AM
Nếu đã quá yêu thì cứ yêu , nhưng đừng phá đôi người ta . Với lại mê mụi người có bồ rồi là ko nên .
Nhìn xung quanh bạn xem , đôi khi hạnh phúc kế bên ta hằng ngày mà ta ko biết .

babyonelove0811
06-08-2009, 07:23 PM
Ừ tớ Đang rất bùn nhưng nghe mọi người an ủi thì tớ đã lấy lại được tinh thần rồi.............Có lẽ tớ sẽ đi xin lỗi người ấy vì đã làm phiền người ta trong thời gian wa. Cảm ơn đã cho tớ lời khuyên...... Ừ !! à mọi người ơi có một người đang nói thích tớ............. Người ấy rất tốt với tớ................ Tớ mặc dù vẫn chưa thể yêu người ấy được nhưng tớ hy vọng người ấy sẽ giúp tớ wen đi chuyện bùn........... Như vậy có là was đáng hok mọi người?????? mọi người cho tớ một lời khuyên nha !!!!!!!!!!

luthuong
06-08-2009, 09:09 PM
một ánh sáng trên con đường tối tăm...nhưng thật đó có phải là lối đi đúng?theo mình bạn nên nghĩ thật kĩ trước khi quyết định nhá,bạn có thật lòng với người mới hay không?
mình củng từng nhận lời một người rất thương mình vì người mình thương lại không thể ở bên nhưng mình lại không thương người đó và kết quả là đã để cho người đó rất nhiều nỗi đau...lúc đó bản thân sẽ thấy tự trách đấy !!! tình bạn sẽ đẹp hơn tình yêu giả dối nhiều lắm...

lu_hehe
06-08-2009, 09:09 PM
Có, rõ ràng là có. Rất quá đáng. Đừng bao giờ nhận lời người mà mình không yêu. Đừng bao giờ lấy ng khác ra để làm vật thay thế, lợi dụng người đó để cố quên chuyện buồn. Bạn sẽ không quên được và chỉ làm tổn thương người ta.

Sleep Flowers
06-08-2009, 10:17 PM
Đừng nghĩ quen rồi xây dựng tình cảm sau , cứ từ chối rồi làm bạn cho đến khi tim bạn ấy ấy rồi tính sau .