PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sao???

Halley_Đần
04-08-2009, 07:08 AM
làm sao để lấy lại lòng tin người ấy khi mình và cô ấy không ở gần nhau. Chỉ gặp nhau ngoài đường. Cô ấy ko nói chuyện và không muốn liên lạc với mình( Mình và cô ấy vẫn còn rất yêu nhau)

tienu
04-08-2009, 09:17 AM
Bạn chơi kiểu cụt lủn như vầy thì có Thánh mới "quân sư" được cho bạn! Bạn và cô ấy giận nhau chuyện gì? Tại sao?

- Bình thường, khi một cặp đang trong giai đoạn "thử thách", tâm tư của con gái đang gào thét "Mình nhớ anh ấy quá!!!", nhưng đồng thời, nàng cũng phải giở mặt lạnh để trừng phạt bạn. Con gái là vậy đó! Thích trả thù khi mình bị dằn vặt bởi hành động của mình ^^ Nàng đang rất mâu thuẫn. Còn bạn, bạn chỉ muốn giành lại cô ấy thôi.
Dự báo thời tiết là sau khi chiến tranh lạnh --> chiến tranh nóng --> lìa xa --> chiến tranh tâm lí --> lại nắm tay nhau :D :D

Bạn nên kể rõ để bà coan đưa ra kế pháp hợp lí!!! :D

19.z4
04-08-2009, 09:25 AM
bạn có tội gì ? còn yêu là còn lắng nghe và nếu có thể - cơ hội vẫn còn phía trước

Mr_Chuột
04-08-2009, 11:08 AM
Cô ấy ko chịu nói thì bạn giữ im lặng im re lun :sr:
Coi thử ai chịu mở miệng trước

Hoặc là cứ đèo đèo theo cô ấy :)
Mà bạn ko chịu nói rõ ra là chuyện gì đã xảy ra giữa 2 người sao tụi mình biết mà gỡ ? :D

meoden2109
04-08-2009, 11:24 AM
Ờ đúng đấy,trước tiên càn giải quyết chuyện hiểu lầm đã
Khuyên thật,bạn thử ở giữa đường hôn cô ấy xem,thế nào cô ấy cũng tha thứ và quay lại thôi
p/s dễ ăn tát lắm đó :( mang mũ bảo hiểm vào :)

trungnhut
04-08-2009, 05:13 PM
Mình tin là bạn vẫn rất còn yêu cô ấy, nhưng làm sao bạn biết cô ấy vẫn yêu bạn mà bạn nói "Mình và cô ấy vẫn còn rất yêu nhau"?

thu tim
04-08-2009, 10:23 PM
bạn ko có gì chắc chắn cho tình yêu của mình cả , bạn cũng nói vì sao cô ấy mất lòng tin ở bạn ,...tất cả còn mơ hồ quá...
nhưng mình cũng có một câu cho bạn là : đừng cố gắng khi biết là ko thể , đã ko thể thì thôi hãy cứ quên...:thatall:

Sleep Flowers
05-08-2009, 02:07 AM
Khi ta nghĩ ta ko thể tức là nó là ko thể . Và ngược lại .

Halley_Đần
05-08-2009, 06:09 AM
Mình tin là bạn vẫn rất còn yêu cô ấy, nhưng làm sao bạn biết cô ấy vẫn yêu bạn mà bạn nói "Mình và cô ấy vẫn còn rất yêu nhau"?

Có những cái mình biết mà bạn ko biết. Còn chuyện như thế nào hả? Mình làm cô ấy buồn...

trungnhut
05-08-2009, 07:26 AM
Có những cái mình biết mà bạn ko biết. Còn chuyện như thế nào hả? Mình làm cô ấy buồn...

Đúng, bạn là người trong cuộc nên tất nhiên bạn biết nhiều hơn mọi người ở đây :). Bạn làm cô ấy buồn, về chuyện gì? Bạn có thể nói chi tiết hơn không ? Để mọi người dễ chia sẽ cũng như giúp đỡ bạn hơn :)

Chi Lan
05-08-2009, 01:51 PM

Chân thành nha, bạn không thẳng thắn đối diện với sự thât. Có lẽ bàn đã làm đèu gì có lỗi lớn với cô ấy, nhưng bạn chỉ thấy bạn "làm cô ấy buồn...", và cô ấy đâu có nói gì, mà bạn vẫn khăng khăng bạn và cô ấy còn yêu nhau.

Phải thẳng thắn đối diện với sự thật mới mong tìm ra cách giải quyết bạn à

Chi Lan

nhoc xinh cute
05-08-2009, 06:14 PM
Thời gian sẽ trả lời bạn ơi ...nếu bạn chắc chắn rằng bạn và cô Ấy vẫn còn rất iu nhau thì seo hok tạo cho cô Ấy 1 niềm dzui bất ngờ để chuộc lại lỗi lầm hã bạn !!!! Tại seo hok nhĩ ..thử 1 lần coj hiệu nghiệm hok ...???

Quỉ của Ma
05-08-2009, 06:34 PM
Nếu biết dc 2 người còn yêu nhau thì phải làm gì đó chứ :)
làm đủ mọi cách để hỏi thăm cô ấy ,
cách nào càng lãng mạn càng tốt :D

»‡«Mischio»‡«
06-08-2009, 12:15 AM
Bạn chơi kiểu điệp viên mập mờ thế này thì đúng là THÁNH mới quân sư nổi cho bạn.

Xét theo những mẩu dữ kiện lặt vặt trong đề bài bạn đưa ra, và dựa trên khẳng định là cô ấy vẫn còn yêu bạn, thì có vẻ như chiêu bài duy nhất bạn có thể dùng được lúc này là: Đẹp trai không bằng chai mặt. Nếu bạn đã yêu cô ấy, tha thiết muốn nối lại và đang khổ sở như thế, thì dẹp gọn mấy cái gọi là "tự ái" và "sĩ diện" sang một bên đi. Hiệp đấu này ai lì hơn người ấy được, và ai... nồng nhiệt hơn người ấy được. Con gái dù sao cũng rất dễ bị những thứ (mà con trai cho là) rất nhỏ nhặt làm cho cảm động. Chỉ cần cô ấy thấy được thành ý của bạn thì chuyện sẽ đâu có đó thôi.

Chúc may mắn ^^

pe_shiva_kute
06-08-2009, 12:31 AM
làm sao để lấy lại lòng tin người ấy khi mình và cô ấy không ở gần nhau. Chỉ gặp nhau ngoài đường. Cô ấy ko nói chuyện và không muốn liên lạc với mình( Mình và cô ấy vẫn còn rất yêu nhau)
k mún nc và liên lạc ...mà vẫn iu nhau hả , chắc là cô ấy đag giận hoặc ghen ùi

Halley_Đần
06-08-2009, 11:33 PM
Chân thành nha, bạn không thẳng thắn đối diện với sự thât. Có lẽ bàn đã làm đèu gì có lỗi lớn với cô ấy, nhưng bạn chỉ thấy bạn "làm cô ấy buồn...", và cô ấy đâu có nói gì, mà bạn vẫn khăng khăng bạn và cô ấy còn yêu nhau.

Phải thẳng thắn đối diện với sự thật mới mong tìm ra cách giải quyết bạn à

Chi Lan

Trước đây em đã kể chuyện của em cho 4rum nghe nhưng mỗi người khuyên em 1 kiểu em không biết làm sao nên lần này em chỉ nói ngắn gọn vậy thôi. Nếu giúp dc thì giup em.

Trư Bát Giới
07-08-2009, 05:19 AM
Tình cảm thật xuất fát từ đáy lòng, bạn sẽ tự biết fải làm gì thôi, ví dụ như viết thư, fone, nhắn tin, tặng wà, thiếu gì cách! Chỉ cần bạn muốn thôi, chúc may mắn!

Halley_Đần
07-08-2009, 05:26 AM
Tình cảm thật xuất fát từ đáy lòng, bạn sẽ tự biết fải làm gì thôi, ví dụ như viết thư, fone, nhắn tin, tặng wà, thiếu gì cách! Chỉ cần bạn muốn thôi, chúc may mắn!

Bạn nói đơn giản quá nhỉ!:hero: