PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các bạn ơi cái nì làm sao

NOCYN
30-07-2009, 06:15 PM
Mình quen bạn gái hơn mình những 3t cơ.Tụi mình que nhau cũng vui lắm lịu trong tương lai có gặp trở ngại gì hem :-/

Mr_Chuột
30-07-2009, 06:17 PM
Cái quan trọng là niềm tin vào tình yêu của 2 bạn :)
Liệu 2 bạn có vượt qua dc miệng lưỡi của người đời ko?

bLueseasun
30-07-2009, 06:24 PM
Nếu bạn gái của bạn ko ngại thì cần gì để y đến nè.
B có một kinh nghiệm muốn chia sẽ đó là có một khoảng thời gian B iu 1 anh chàng keé mình tới 6t cơ. mặc dù khác biệt về tuổi tác nhưng 2 đứa rất happy khi ở bên nhau. Nhưng sau đó thì....:timvo: cũng vì ko hợp. Đôi lúc bạn nghĩ mọi thứ dễ dàng, chỉ cần cảm thấy happy là dc oy nhưng sau đó lại thấy khác. Nhưng dù sao:
" Khi Ty đến thì hãy biết nắm bắt và tận hưởng nó. hãy yêu thật lòng cho đến khi Ty muốn ra đi thì bạn có níu kéo cũng ko giũ nổi".
CHúc happy nha. Ủng hộ 2tay 2 chân :wish:

GRTL
30-07-2009, 07:04 PM
- thì cứ vui trong hiện tại đi ! tương lai thì chắc chắn sẽ có trở ngại ! nhưng khi nào nó đến hẳn hay. Lo xa quá ! :D :D :D. Tưởng chưa yêu thì có đôi điêu cần nói, lỡ nhào vô rồi thì tớ không nói gì với bạn hay hơn.

letue
30-07-2009, 07:09 PM
uhm, anh GRTL nói đúng...2 bạn đang yêu nhau và đang hanh phúc thì cứ trân trọng khoảng thời gian này đi :D , đừng suy nghĩ nhiều nhé...
Nhiều lúc suy nghĩ xa quá lại là sự trở ngại trong ty của 2 bạn đó, mình đã trải qua rồi :)
Yêu và sống cho hiện tại nhé :)

nhoc xinh cute
30-07-2009, 07:37 PM
Hên sui thôi hà , đâu ai bik trước dc chiện jì của tương lai. NHưng chỉ cần hai trái tim lun cùng nhịp thì tui nghĩ là sẽ ổn

donghocat_muadong
30-07-2009, 07:43 PM
chẳng biết ngày sau ra sao nữa
Nếu có ra sao thì tính sao

đã quyết định yêu thì dù kết quả ntn thì hãy vui vì đã dám làm theo con tim mách bảo.cuộc sống không thể cứ ngồi suy nghĩ và đoán trước tất cả nếu biêt trc có lẽ cs sẽ tẻ nhạt hơn bạn tưởng đó, tương lai là ẩn số có thể xấu có thể tốt nhưng hãy biết trân trọng những giây phut đc ở gần nhau ,tất cả những j ta trải qua đều đem lại cho chúng ta những cảm giac và trải nghiệm khac nhau khiến cs thêm vui và thú vị giúp mình tận hưởng dc những cung bậc của ty của thế giới tâm hồn.Hãy làm theo những j con tim mách bảo bạn nhé,dù kết quả ntn chúng ta cũng đã dám một làm..Là CHÍNH MÌNH >!chúc bạn vui

motngaynhoem
30-07-2009, 08:46 PM
theo mình thì ko có chở ngại gì hết mà đến lúc cưới nhau sinh con ra thì cô ấy già hơn bạn nhiều lắm vậy thôi ah.. nếu bạn cảm thấy hạnh phúc và vui vẻ thì cứ làm theo lời trái tim bạn đi.. tình yêu ko phân biệt tuổi tác bạn ah. chúc bạn hạnh phúc

pe_shiva_kute
30-07-2009, 09:37 PM
Mình quen bạn gái hơn mình những 3t cơ.Tụi mình que nhau cũng vui lắm lịu trong tương lai có gặp trở ngại gì hem :-/

Theo tớ , đã iu thì đừg nghĩ đến tương lai , cứ iu cho thật chân thành đi đã ....đag iu mờ cứ nghĩ rằng sẽ gặp trở ngại thì k tốt xíu nào đâu , mờ tình iu k fân biệt tuổi đâu

aveterit
31-07-2009, 01:14 AM

Tương lai thì chắc có trở ngại
Bạn cần tìm hiểu thêm về điều này
Để có thể khắc phục được vấn đề đó trong tương lai
Rắc rối lơn thường xảy ra với những người vẫn còn đang đi học còn nếu đã đi làm thì không ảnh hưởng mấy đâu trong vòng 10 năm.

♥Min2kd....!
31-07-2009, 09:40 AM
ý vừa ngắn gọn vừa rễ hiểu... trong tương lại chắc là có gặp 1 chút vấn đề... nhưng miễn sao 2 bạn yêu nhau và hiểu nhau..muốn ở bên nhau thỳ hem phân biệt tuổi tác... miễn là 2 ng cảm thấy Hp khi ở bên nhau là................0k! :D

Me0[1xCL]
31-07-2009, 08:06 PM
Gái hơn 2 , trai hơn 1 =]] ĐÙa đấy... Kết quả hay ko thì còn phụ thuộc nhiều vào bạn và cô ấy :X..cố lên nhé