PDA

Xem đầy đủ chức năng : Luyến tiếc tình cũ

vailua0110
30-07-2009, 03:57 AM
Cho em hỏi cái. Nếu như em đã ct rồi, cô ấy mún làm bạn, em đồng ý rồi, em vẫn yêu cô ấy, làm bạn để có thể vẫn yêu thầm, bảo vệ cô ấy thôi, cũng nói với cô ấy là sẽ chờ cô ấy, nếu ko yêu dc ai thì tôi sẽ chấp nhân. Nhưng bz liệu tôi còn nên chat hay nt với cô ấy ko

shinichi_tim_ranmori
30-07-2009, 04:20 AM
chat vs nt thì nên
nhưng mà thỉnh thoảng thôi
1 tuần 1 vài tn là đc
đừng nt nhiều ko thì bị coi là làm phiền đấy ^^~

vailua0110
30-07-2009, 04:47 AM
thế thì em bik rồi, cũng chỉ thế thôi, ko dám làm phiền, mong cô ấy hp thôi mà

nhưng khổ wa, wen mất, em và cô ấy lại cùng trường, lỡ gặp nhau cũng hơi ngại, là bạn nhưng ko thể ko nhớ đã từng là ny

♥Min2kd....!
31-07-2009, 11:27 AM
Cho em hỏi cái. Nếu như em đã ct rồi, cô ấy mún làm bạn, em đồng ý rồi, em vẫn yêu cô ấy, làm bạn để có thể vẫn yêu thầm, bảo vệ cô ấy thôi, cũng nói với cô ấy là sẽ chờ cô ấy, nếu ko yêu dc ai thì tôi sẽ chấp nhân. Nhưng bz liệu tôi còn nên chat hay nt với cô ấy ko

1 người đàn ông tốt...keeeeeeee
sao lại hỏi là có nên chát hay nt vs cô ấy nữa hem... đương nhiên là phải làm rồi... vì bạn bảo vẫn muốn yêu thầm vẫn muốn bảo vệ cô ấy mà.... y mà sao 2 bạn chia tay??:thatall:

♥Min2kd....!
31-07-2009, 11:36 AM
hix.... mình đọc bài trc của bạn rồi... hóa ra chia tay là vì cái tn và câu nói đó hử , đã như vậy mà bạn vẫn luyến tiếc hử... vậy thỳ xem có rành lại đc cô ấy thỳ rành nhé ,cố lên... hãy cho cô ấy thấy mình là ng quan trọng như thế nào đối vs cô ây :D

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
01-08-2009, 05:19 AM
ct vẫn có thể làm bạn mà, bạn cứ đối xử với cô ấy như bạn bè bình thường k thân mật quá mứac bạn bè là đc, vẫn nt, nc bình thường