PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi không biết phải làm sao Đây...

girl_ha
26-07-2009, 10:10 PM
Tôi và anh quen nhau được hơn hai năm rồi.Chung tôi quen nhau được 10 tháng là anh di bộ đội , đôi lúc buồn tôi nhớ anh và thời gian đã làm phai nhạt một chút gì đó cuộc sống tôi vẫn tốt đepđep...tôi vẫn cố gắng để anh vui và anh đã về...tôi dành tất cả cho anh...nhưng dường như trong tôi đã mất hết cảm giác khi bên anh...nụ hôn của anh sao mà tôi thấy đắng quá...không một chút ngọt ngào nào nưanữa...ở bên cạnh anh tôi không còn thấy vui...tôi chán...nhưng sao tôi không thể nói ra lời chia tay được, nhưng có một điều tôi thắc mắc...tôi không còn yêu anh mà tại sao anh làm gi khiến tôi pun tôi lai bật khóc...chưa bao giờ ai làm tôi khóc nhiều như vậy vậy tai sao tôi không còn yêu anh ma tôi vẫn khóc.
con bạn tôi nói chắc kiếp trước tôi nợ anh...giờ tôi phải làm sao đâyđây...

nhoc xinh cute
27-07-2009, 07:14 PM
Thì bạn hãy xáx định 1 lần nữa tình cảm của bạn đối với anh .....Xa mặt cách lòng đều nì là đương nhiên òy ...Tâm sự thật lòng về suy nghĩ của bạn và cả hai cùng cố gắng vung đấp tình cảm ....Chúc bạn hạnh phúc ...

motngaynhoem
27-07-2009, 07:51 PM
chắc tại hai người xa nhau một thời gian dài nên tình cảm nhạt phai vậy thôi nên bạn cần phải ở bên anh ấy nhiều hơn mới có thể bù đắp đc.và tìm lại cảm giác lúc xưa lúc đó bạn ko còn chán anh ấy nữa và sống ko thể thiếu anh nữa..... mình là boy nè mình chuẩn bị đi bộ đội rồi mình sợ bạn gái mình ko chờ đc mình sợ cô ấy giống như bạn lắm...chúc bạn thành công

Chi Lan
27-07-2009, 11:00 PM
Cái này thì CL khuyên bạn hãy làm như trái tim bạn mách bảo.

GRTL
28-07-2009, 06:39 PM
- Bạn nên cẩn thận với quyết định của mình ! trong quá trình yêu nhau ... các bạn sẽ không ít lần phải trãi qua tâm trạng nhàm chán ... ! Cảm giác chán nàn đến nhanh hơn khi cả hai đã cho nhau hết <--- khi ấy mọi cảm xúc mãnh liệt, sự tò mò khám phá, thú vị nó giảm đi rất nhanh. Đó là lý do mà chúng ta phải luôn làm mới tình yêu <--- cũng giống như người sản xuất hàng hóa phải thay đổi mẫu mã, chất lượng dịch vụ, bộ mặt của doạnh nghiệp, cửa hàng <--- nó giúp cho tâm lý chúng ta không thấy chán ( vì đã quá quen rồi )... nâng cao sự hấp dẫn, thú vị ! Tóm lại thì sự nhàm chán đó là một giai đoạn tâm lý của bạn
- Giai đoạn này nó bị chi phối bởi rất nhiều thứ ! có thể là do 2 bạn dành sự quan tâm cho lĩnh vực khác nhiều hơn, thời tiết thay đổi, tác động từ các mối quan hệ xã hội khác, sự thất bại trong một vài việc, giai đoạn chuyển tiếp của tư duy, nhận thức qua từng độ tuổi ( giai đoạn trưỡng thành - ngoài 30 - ngoài 40 - ngoài 60 <--- nó đều kích ứng gây biến đổi một số tâm lý của bạn ) ..... rất nhiều thứ có thể gây ra cảm giác ấy nơn bạn ... !
- Nhưng theo tớ biết ... nếu bạn còn cảm thấy buồn vì anh ấy là bạn còn yêu, yêu khá nhiều đấy ! chúc bạn sớm tìm thấy lại niềm vui trong tình yêu !