PDA

Xem đầy đủ chức năng : là anh đó anh yêu ,làm em yêu thêm cuộc sống

cold_heart
25-08-2005, 08:51 PM
[QUOTE=cold_heart]thời gian trôi qua ,cuốn theo nỗi buồn vô hạn của tôi.tôi vẫn đi theo thời gian để sống và được khổ đau.tiếng khóc là dấu hiệu của sự sống con người nhưng riêng tôi tiếng khóc vẫn luôn theo theo tôi không biết mệt mỏi.người ta được khóc một lần để được hạnh phúc và sung sướng.va đối vơi tôi điều đó như một thư sa sỉ.
đã bao lần tôi tư hỏi tai sao tình yêu lai đến với tôi như một trò đùa của thần tình yêu vậy? mà tôi là nhân vật chính cùng với những mũi tên ko thương sót.chính nó đã gián một đòn cực manh để tôi thức tỉnh và nhận ra rằng mọi thư ko đơn giản như tôi nghĩ.tôi quá ngây thơ để chính tinh yêu trong linh hồn tôi lừa dối chính mình.
tuổi thơ tôi ko như những người khác. nó gắn liền vói bao kỷ niệm buồn đau.đã nhiều lúc tôi cố quên đi hết tất cả nhưng nói chỉ để cười mà thôi. tôi cư nghĩ có thể TY sẽ cho tôi một tuổi thơ vui nhộn đầy hạnh phúc...nhưng nó cứ vô tâm đi mãi chẳng muốn đến với tôi.
và tôi ko con tin điều kỳ diệu vào Ty nữa.từ trong sâu thẳm của tôi nó dường như chẳng là gì cả.
rồi một ngày kia, giấc mơ hồng đã đánh thức tôi dạy mang anh đến với em.anh ko đặc biệt ,ko cao sang nhưng lại là lẽ sống của tôi.anh đã mang tặng tôi những nụ cười hạnh phúc cua 2 ta thay vì những đóa hồng kiêu kỳ kia.anh đã cho tôi nụ cười thưc thụ chứ ko phai những nụ cười ma từ lâu tôi lấy nó để che giấu nỗi sầu.
anh đã làm trái tim tôi bùng lên ngọn lửa tình ko thể dập tắt được.biết bao người muốn có em.nhưng họ sẽ ko bao giờ chiếm được trái tim em.vi họ ko như anh ,họ chỉ mãi ngắm nhìn vẻ bên ngoài một cách ngu muội.bây giơ anh đang ở bên kia đại tây dương nhưng anh ơi em muốn nói rằng :
"dẫu xuôi về phương bắc
dẩu ngược về phương nam
nơi nào em cũng nghĩ
hướng về anh_một phương..."
đại dương ngăn cách đôi ta,nhưng đó chính la phương tiện để ta yêu nhau hơn và xích lại ngần nhau hơn, phai ko anh?
" tình yêu đích thực không có kết thúc có hậu
vì tình yêu đích thực không bao giờ co kết thúc "
anh có tin vào điều đó ko anh. ước gì anh nghe được lòi em nói.du cách xa ngàn trung em vẫn tin va yêu anh.
em sẽ là sóng để tìm đến nơi anh đang ngày đêm mong nhớ ,anh nhé? anh a, em sẽ chờ anh.vì em tin chúng ta se được ở bên nhau mà.dù cho tương lai sẽ đi đâu về đâu ,nhưng em tin rằng "vẫn có một chuyen tình cua hai ta ,van có người đang nhơ mong anh. dù nó có trôi vào dĩ vãng em vẫn ko thể quên anh.vi chính quá khứ sẽ la khúc nhạc lòng tái tê của em." nhưng em vân thâm mong điều đó sẽ ko đến với chúng ta đâu.
"số phận do ta định đoạt ,duyên nơ do trời định,Ty là tiếng hát cua trái tim,nõi đâu la cua linh hồn ,chung thuy la điều cao đẹp nhất trong Ty....." cho dù là gi em van tin vao anh....

lilknightz
25-08-2005, 08:55 PM
ôi mỏi mắt quá , bạn công nhận rãnh thật , ranh thế nấu mí tôm ăn thấy tốt hơn đấy

<<< nên tôn trọng suy nghĩ và tình cảm của người khác bạn à

¯|¯ïN
26-08-2005, 02:25 AM
Mong rằng 2 bạn sẽ sớm đến được với nhau bạn nhé,cố lên,pain sẽ luôn ủng hộ tình cảm của các bạn^0^

jancy_x_87
28-08-2005, 02:31 PM
Chúc mừng bạn đã tìm được 1 tình yêu đích thực!

dracula
28-08-2005, 02:37 PM
:cooll: ban gioi that
ngoi do ma viet ca trang nhu vay
ko moi tay ah

o0o_NGOCANH_o0o
28-08-2005, 07:11 PM
bái phục bái phục

vô_danh
30-08-2005, 12:19 AM
doc truyen ban ghi sao nghe bươn de so vay lon ả
co le anh ay rat quan trong day nhi,vo danh nhu minh ma cng mong mươn co dươc mot TY nhu the dạymong rang moi dieu tot dep den voi hai ban nhe