PDA

Xem đầy đủ chức năng : gươi em than yeu?

byebyebye
02-04-2005, 12:33 AM
anh cũng rất muốn được nói với em thật nhiều ? để lòng trang trải mãi ko thôi ?nhưng thôi ? lỡ rồi? anh chẳng còn gì tiếc nuối cả ? có lẽ anh đã hơi đánh giá thấp về em rồi anh vẫn biết lòng ko muốn vậy nhưng ngại rằng em sẽ gian dối tôi , rồi đá tôi như thay một trò chơi mới? phải vậy ko?đừng ngại ngùng?cái gì cũng có cái giá của nó nên anh sợ wen em? anh sẽ làm khổ đời em ? anh ko muốn như vậy? còn nếu muốn wen nhau nửa?thì hãy chân thật với nhau đi? để sau này khỏi phải tiếc nuối trách cứ nhau........huhuhuhu wen biết được em anh rất vui.Coi như tôi đã có người tâm sự những lúc tôi buồn? người đó chính là em.Người mà bao năm nay tôi đi tìm kiếm? có lẽ em còn nhỏ tôi ko nên đánh thức sự thơ ngây của em? với anh em mãi là người..... của anh.Thôi đừng suy nghĩ nhiều nữa?hãy coi như chưa có gì xảy ra? nghe em? em có biết tại sao ko? tại vì em là con nhà có học,có sự dạy bảo,còn tôi chỉ là kẻ lưu manh đầu đường só chợ mà thôi?nhà em tốt với em ,cũng như em hay tốt với mọi người.nhưng với anh? đó là sự so sánh về đẳng cấp. mà những người như tôi đều phải gánh chịu , đều coi như đó là 1 bài học về sự leo cao? anh vẫn biết em rất tốt đó ko phải là vấn đề bàn cải. Tôi sợ tôi đã "đèo bồng"? nó đau lắm em ơi!

be nhi nhanh
02-04-2005, 03:36 AM
[B] tại sao bạn lại nói như vậy hả ,bạn có bít khi bạn nói như vậy thì người mà bạn yêu sẽ cảm thấy bạn như thế nào ko hả người ấy sẽ nghĩ rằng bạn ko đủ tự tin để làm cho người đó hạnh phúc.cho nên bạn hãy tự tin lên nha bạn chúc bạn thành công

Lang thang
02-04-2005, 10:40 AM
Trong TY không phân biệt đẳng cấp cũng như học vị , và bạn cũng đừng nên đánh mất lòng tin nơi người mình yêu như vậy , nếu phân biệt đẳng cấp vậy bạn đã nghe những câu chuyện về TY hồi xưa chưa,có những vị công chúa mang lòng yêu một người đánh giầy ngoài chợ, những hoàng tử yêu một cô gái bán bánh bao ngoài đường, TY của họ thật cao đẹp và hạnh phúc biết bao, điều này đã chứng tỏ cho chúng ta thấy, TY không phân biệt giai cấp cái quan trọng trong TY là niềm tin bạn à, mong bạn hãy cố gắng vượt qua bản thân để đến một TY thật sự !