PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có nên quay lại không???????

kun_sexy
27-06-2009, 05:23 AM
mình đã bỏ người đó để đi theo 1 người khác. Nhưng khi bị người con trai khác bỏ thì mình đau khổ. Người đó quay lại an ủi mình, nói với mình là vẫn còn yêu mình muốn mình quay lại. Liệu đã chia tay rồi có nên quay lại không, mình bối rối quá

..::Anh Khờ::..
27-06-2009, 05:30 AM
bạn ah !
" Chúng ta ko thể nhấn start cho 1 trò chơi đã kết thúc " đâu , mà nếu 2 người có làm lại từ đầu được thì tình cảm ko bao giờ có thể được như ban đầu cả..........tốt nhấn là bạn nên để lại cho người kia những hình ảnh đẹp về bạn vá hãy khuyên anh chàng kia nên quên bạn đi.

Ljnhnghy_It's me
27-06-2009, 05:33 AM
người yêu bạn biết tha thứ đấy...quay đầu là bờ :hihi: chẳng có gì phải ngại cả...bắt đầu 1 kết thúc...chúc 2 bạn mãi hạnh phúc

kun_sexy
27-06-2009, 08:24 AM
thanks you các bạn nhé

Tr4nG_MiU
27-06-2009, 10:35 AM
nếu cưng cảm thấy còn tình cảm vơi người đó thì nên quay lại.mình có người bạn cũng bỏ anh người iu rồi yêu người khác ,bị bỏ rơi lại quay về với anh người iu cũ.lần sau còn máu hơn cặp bồ luôn với 1 anh tây tất cả mọi người trong chỗ làm đều biết thế mà cuối cùng người đó lại tha thứ cho cô ấy thêm lần nữa.rồi đến bây jo 2 người vẵn đang iu nhau.

Thiên Thanh Hi
27-06-2009, 12:09 PM
Tình cảm là cái tự nhiên đến từ 2 phía, nếu 1 bên không lo hoàn thiện bản thân, tự nỗ lực trau dồi thì không thể mong và cho mình cái quyền lựa chọn.

Nếu chưa đến tuổi phải lo ế chồng thì tốt nhất nên dành thời gian làm bạn với người ta đi.

Black & White
27-06-2009, 02:04 PM
uhm.... tình cãm đến từ 2 phía..... níu kéo thì chẵng có hạnh phúc :rain:
níu bạn còn tình cũm thì hãy cứ way dzìa.....:)

kun_sexy
28-06-2009, 01:39 AM
nếu cưng cảm thấy còn tình cảm vơi người đó thì nên quay lại.mình có người bạn cũng bỏ anh người iu rồi yêu người khác ,bị bỏ rơi lại quay về với anh người iu cũ.lần sau còn máu hơn cặp bồ luôn với 1 anh tây tất cả mọi người trong chỗ làm đều biết thế mà cuối cùng người đó lại tha thứ cho cô ấy thêm lần nữa.rồi đến bây jo 2 người vẵn đang iu nhau.

Ý giống của mình quá. Bạn ấy cũng tha thứ cho mình 2 lần rùi, mình sợ nếu quay lại có thiệt thòi cho bạn ấy quá không

Jujnhan_kasumj_kute
28-06-2009, 01:49 AM
honk bt thế nào...nhưng dù sao chúc ban hạnh phuc nhé

kun_sexy
28-06-2009, 01:52 AM
thanks you bạn hiền hề hề :D

nhocbi_410
28-06-2009, 02:55 AM
đã 2 lần rồi cơ à? bạn nên cân nhắc cẩn thận , vì như các bạn khác nói đó , hãy giữ hình ảnh đẹp trong mắt người ta bạn nhé. Và đừng bao giờ hối hận với quyết định của mình
chúc bạn sáng suốt

kun_sexy
28-06-2009, 04:28 AM
uhm mình sẽ suy nghĩ lại. Thanks bạn nhé

little princess
28-06-2009, 04:48 AM
Uhm... Nếu bạn vãn còn thik ng đó thì có thể quay lại. Nhưng nếu ko thì đừng làm thế. Ng đó là 1 ng tốt ^^!

Ljnhnghy_It's me
28-06-2009, 05:23 AM
đừng buông tay...đừng bỏ lỡ 1 cơ hội...1 hi vọng...của ai đó !

EM NGOAN NHƯ QUỶ
28-06-2009, 09:08 AM
cũng tùy nữa bạn à nếu mà tình cảm mà quay lại thì có nhiều khi đó chỉ là tình cảm thương hại thui và tình cảm sẽ ko có giún như lúc xưa nữa. nhưng có người khi quay lại thì họ sẽ rất quý mối tình cũ
cho nên tùy người con zai và người con gái nữa bạn à

kun_sexy
28-06-2009, 09:16 AM
hux bạn nói sợ quá đi. Mình cũng chẳng biết mình có yêu không nữa huhuhu

GRTL
28-06-2009, 08:43 PM
- sặc ! bạn hỏi thế thì ai trả lời được chứ ! tớ trả lời được thì tớ .... chết liền ! làm ơn lần sau đừng hỏi kiểu này nữa nhé !
- vì sao chia tay và vì sao giờ phải bối rối !? phải chăng bạn đây không hiểu cái hồn của tình yêu !? phải chăng bạn cũng không có cho mình một quan điểm để sống và yêu !?

... bạn đừng nên ham yêu nữa ! hãy lo học hành và rèn luyện bản thân để khám phá cuộc sống này ! khi nào bạn biết lo cho cuộc sống hằng ngày của mình thì hãy yêu nhé !

kun_sexy
28-06-2009, 11:35 PM
tớ sợ lúc tớ khám phá được thì tớ ế rùi :D

Tr4nG_MiU
30-06-2009, 11:43 AM
Ý giống của mình quá. Bạn ấy cũng tha thứ cho mình 2 lần rùi, mình sợ nếu quay lại có thiệt thòi cho bạn ấy quá không

nếu người ta còn tình cảm với mình thì ko thiệt thòi đâu.chỉ sợ là mình ko thay đổi dc tính cách thôi.nhưng bạn cũng nên nhớ là con trai ai cũng có tự trọng của họ nhiều lúc họ nghĩ lại con đó lăng nhăng như thế ko đáng cho mình tôn trọng,hoặc mình quay lại với con đó vì mình muốn dạy cho nó bài học,mấy câu này toàn mấy thằng bạn thân nói với tui đó :hihi:
mình nghĩ nếu yêu nhau thật lòng thì nên quay lại với nhau bây giờ tìm dc người mình yêu và yêu minh khó lắm.

nothingfree
30-06-2009, 06:59 PM
Nếu như bạn cảm thấy còn yêu người ấy rất rất là nhiều thì bạn cứ nên quay lại. Còn nếu như đã hết yêu người ấy rồi thì cho dù là 1 lỗi lầm đi nữa thì cũng vẫn bỏ như thường, đừng nói chi là đã 3 lần rồi. Đây chỉ là những lời khuyên , những ý kiến thôi còn nên quay lại hay là không nên là do bạn quyết định.

for_you
30-06-2009, 07:11 PM
Đánh người chạy đi chứ ai đánh người chạy lạy, mà cũng chẳng thể tin tưởng được người trở lại..... thì cứ từ từ xem thời gian người ấy thật lòng yêu thương mình hay chỉ lợi dụng để trả thù vì người bỏ theo người con trai khác???

GRTL
30-06-2009, 07:13 PM
- ế ư !? nếu bạn sợ ế thì chắc không đá anh này yêu anh khác ! và lại yêu anh này ... ! người sợ ế luôn tìm cách hoàn thiện mình chứ không phải là lo yêu đương linh tinh, phung phí thời gian và tình cảm vào những điều mù mờ và không có gì chắc chắn !

kun_sexy
01-07-2009, 01:26 AM
uhm chắc mình phải tu thôi. Hoàn thiện lại mình, không yêu ai hết

nhoc xinh cute
01-07-2009, 03:06 AM
Hj`.:cutelaugh:.. nếu pạn thí vâ~n co`n ti`nh củm zới anh cha`ng kia thi` ha~y way vê` bân anh í :om:

Co`n nếu cảm thí ti`nh củm da~ hiz:timvo:....đư`ng cố chấp nhận khi pan dg có 1 khoảng trống :ow:

Ha~y đối diện zới chính mi`nh:Baby: pạn nha'

Du` seo cu~ng chuc pan coá 1 ti`nh iu đẹp:huglove: va` hạnh phúc zới zự lựz chọn:smioh: cũa chính mi`nh

khaj? vjt.
08-07-2009, 03:09 AM
bạn tự hỏi minh có nên quay lại ko thế sao bạn ko tự hỏi ban đang yêu ai???nêu bạn quay lại bên ngươi cũ chỉ vì bạn đang bị bỏ rơi thi cái tình cảm ấy liệu có kéo dài lâu đc ko hay chi là tạm thời tới khi bạn tìm đc tc mới hơn.bây h bạn gị bỏ rợi ban đang thấy trống vắng.bạn muốn có ai đó an ủi nên bạn mới quay lại bên ngươi cũ.rồi sẽ đến lúc bạn nhân ra đó ko phải tc thực của mình mà chỉ là lúc rối lòng khi đang bùn thì bạn sẽ nói với ngươi ấy như thế nào?2 lần yêu 1 người mà ko thahf sẽ bùn lám đó bạn ơi.hãy hỏi tình cảm thật của lòng mình bạn ạ.

kendytuan
09-07-2009, 04:50 AM
bạn đã ra đi một lần rồi... bạn có chắc là sẽ ko ra đi lần nữa ko...