PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cảm ơn lòng tôt anh đã dành cho em!!!

Chiptyty
23-08-2005, 01:31 AM
Thế là anh đã đi được một tháng rồi phải không anh? Ra đi để rời xa em là con đường mà anh đã chọn. Ừ thì anh cứ đi đi, anh hãy đi đến nơi nào mà anh muốn. Đằng nào thì anh và em cũng vẫn ở dưới vòm trời này. Chỉ có thời gian là cười nhạo hai chúng ta phải không anh. Em sẽ lặng lẽ dõi theo mỗi bước anh đi, để xem anh sẽ trốn chạy em đến bao lâu nữa, 10 năm hay 20 năm, em sẽ đợi............đợi xem cuộc đời anh sẽ có gì khi không còn em nữa .

Anh nói rằng anh đang ngồi trên một con thuyền không biết thời gian sẽ trôi con thuyền đó về đâu. Đó là lý do để anh bảo em hãy quên anh đi. Em chỉ biết cười, dấu nước mắt vào trong. Anh biết không lý do của anh làm em ngỡ ngàng quá đỗi, vì đâu chỉ riêng anh, cuộc đời này ai cũng đang ngồi trên con thuyền của riêng mình đó chứ.

Nhưng em hiểu một điều là tình yêu của anh chưa đủ lớn để mang anh đến với em. Vậy anh hãy đi, anh cứ đi đến bao giờ anh nhận ra điều đó nhé. Em sẽ chờ ...........nhưng khi đó em biết snh sẽ mất em mãi mãi, sẽ không còn em của ngày hôm nay nữa. Anh chắc không thể nhận ra điều đó đúng không anh?

Em sẽ làm theo những điều anh đã dặn, sẽ tìm cho mình một người xứng đáng với tình yêu của em, vì đó là ước muốn của anh. Anh luôn là người tốt với em, em biết nhưng lòng tốt của anh đã làm em đau khổ đến thế nào anh có biết không!!Anh là người bản lĩnh và cứng rắn còn em ngây thơ và yếu đuối. Vậy đó nhưng hai chúng ta anh và em hãy cùng phấn đấu cho tương lai của mình anh nhé. Và em hứa sẽ sống thật vui để không phụ lòng tốt mà anh đã dành cho em.

--------------------
T . T

:.>Hamyko<.:
23-08-2005, 01:54 AM
Lòng tốt luôn là lý do để biện minh cho những gì đang xảy ra khi tình yêu không còn . Nào là chia tay là giải thoát cho cả hai , chia tay để tìm 1 người mới xứng đáng hơn..... tất cả , tất cả những lý do đó không hề chính đáng , vì những người muốn chia tay đâu khi nào hiểu được rằng họ đã đẹp , đã tốt và đã có ý nghĩa như thế nào với người mà họ đã từng yêu và được yêu .

Chiptyty
23-08-2005, 02:13 AM
Tất cả những lý do chỉ là sự ngụy biện để che dấu khi tình yêu của họ đã hết !!!!!!
Vậy nên mình mất thời gian để tìm hiểu để níu kéo làm gì!!! khi con tim của họ đã không thuộc về mình..... cảm ơn!!

napoleon'
23-08-2005, 02:58 AM
Tình yêu la 1 thứ tình cảm vô cùng thiêng liêng....Nhưng ở thời đại này sư đợi chờ có cò hợp lý nưa hay ko? Và liẹu có còn la 1 thứ tình cảm chân thành xuất phát từ trái tim ko?

vianhmuonyeuem
23-08-2005, 03:13 AM
bé hãy cố giữ lấy tình yêu của bé . còn vớ anh một ngày nào đó bé sẽ quên những gì anh nói mà .

Chiptyty
23-08-2005, 06:39 AM
Em cảm nhận được nỗi buồn trong mắt anh! em làm gì đây để anh tin em như em đã tin anh ????
Một bưc thư em viết có tác dụng như vậy sao? Em không muốn điều đó!!!
Nếu anh là người hiểu em, em xin anh đừng buồn, đừng buồn như vậy được không anh!!!!

votinhkiem
24-08-2005, 02:38 AM
Tình yêu là một cái gì đó thiêng liêng , nhưng khi chia tay lai bằng những lý do đều là ko chính đáng ! vậy chi bằng một câu nói thật nhẹ nhàng đủ để cho nàng hiểu rằng chúng ta không thể ở bên nhau được nữa . " em ah ! có lẽ chúng ta sẽ phai đi trên 2 con đường khác nhau thôi , nhưng anh hy vọng rằng 2 con đường sẽ có nơi giao nhau ở phía trước " Tạm biệt em !

painkiller
24-08-2005, 08:17 PM
tình yêu là thứ làm cho con người hạnh phúc nhất cũng là thứ làm cho con người đâu khổ nhất, thứ có thể đưa con người ta đến dỉnh đi63m của hạnh phúc cũng có thể đưa bạn xuống hố sâu cảu tuyệt vọng. nhưng biết làm sao được con người vẫn yêu và mãi mãi sẻ như vậy. nên khi đã kết thúc một tình yêu, thì sẻ có 1 tình yêu khác nảy nở, hãy đi tiềm cho mình 1 người bạn mới đi, người có thể cùng bạn ngồi trên 1 con thuyền.

hkhanhyeucuabe
24-08-2005, 09:04 PM
sao ban lại nghĩ dây là lòng tốt nhỉ mình ko hiểu ý của ban là sao nưa
người ta nói ko sai khi yêu thường mù quáng

25-08-2005, 12:20 AM
Nếu như buộc cho tình yêu là mù quáng thì cũng không đúng lắm , vì khi yêu , mọi người đều làm theo những gì con tim họ mách bảo , cũng không biết điều đó có đúng hay không , có làm cho ai bị tổn thương hay không , chỉ khi nào tình yêu qua đi , nhìn lại , họ mới thấy đó là lỗi lầm .

vianhmuonyeuem
25-08-2005, 12:38 AM
tai sao lai nhu the khi toi da co gang het suc co the ?

25-08-2005, 12:43 AM
Đôi khi cố gắng để có được tình yêu là 1 bước mà chúng ta phải làm , nó không có ý nghĩa là cố gắng thì sẽ có được .

Chiptyty
26-08-2005, 10:23 PM
Đó là lòng tốt vì người ta cho rằng cuộc đời người ta chưa biết tương lai sẽ ra sao. người ta còn cả tương lai và sự nghiệp không biết thế nào nên không muốn mình phải khổ vì phải chờ đợi! Đó là điều người ta muốn nói với mình! Nhưng mình hiểu như vậy để làm gì ! Hãy để con tim chấp nhận sự thật một lần đau một lần để cho lòng thanh thản! hạnh phúc là phải vun trồng và chăm sóc! khi người ta không muốn thì mình có cố gắng cũng vô ích thôi !!!!

vianhmuonyeuem
27-08-2005, 02:58 AM
nhung anh se khopng bo cuoc dau be . voi anh em la tat ca

nguyen_du
27-08-2005, 06:46 AM
cươc doi cua ngươi con trai ko chi co bui tre lang dau ban ah lau co the cho thi ho se quay ve chon cu thoi vi que hương la chum khe ngot ma ban chuc ban hanh phuc

Chiptyty
27-08-2005, 08:27 PM
Là con trai phải có sự nghiệp của mình !!!!!!!!!!
Nhưng đó không phải là lý do để nói chia tay !!!!!!!!!!!!
Tình yêu không có chỗ cho sự thương hại , không có chỗ cho lòng tốt . Nó sẽ tồn tại mãi khi người ta còn yêu !!!!!!!!!!

be_ghet_anh
29-08-2005, 11:45 AM
ta biết ta ngốc nghếch khi yêu anh, dại khờ vì yêu anh.anh dối gạt ta hết lần này đến lần khác.vậy mà ta vẫn yêu anh.chỉ vì anh là tất cả của cuộc đời ta.anh hieeu63 ko??

Chiptyty
29-08-2005, 08:00 PM
Mọi người cũng hiểu mà ! Có lẽ khi yêu người ta đều như vậy cả !!!!!!!!!

Yêu nghĩa là không bao giờ tiếc hận ! ( love story )

30-08-2005, 12:48 AM
Khi yêu người ta trở nên ngốc nghếch lạ thường ! Họ dám thực hiện tất cả những chuyện mà bình thường không khi nào làm .......... nhiều khi thấy tình yêu cũng phức tạp quá ha !

vianhmuonyeuem
30-08-2005, 08:22 PM
khi anh doc bai nay anh buon wa .

giây cuối
30-08-2005, 10:29 PM
ngươi yeu oi em co bit anh ra di cung dau co vui chi . nhung anh van phai di boi vi thoi gian se cho em nhieu hanh phuc ma anh ko the dem lai cho em ....

phieubat1thoi
30-08-2005, 11:17 PM
em à anh cũng không muốn như vậy đâu , anh ra đi không phải anh không còn yêu em, anh ra đi bởi vì ở dưới vòm trời này anh không dám gặp em nữa ............... xin em hãy hiểu nỗi lòng này của anh nhé em ........xin hãy tha thứ cho anh.........chúc em sớm tìm được hạnh phúc của riêng mình em nhé , đừng chờ 1 người đã lừa dối em như anh nhé........hãy quên anh đi........tạm biệt

foreverisme
30-08-2005, 11:58 PM
Khi tình yêu đã hết thì chia tay là tốt nhất, vì nó không thực sự là tình yêu của riêng mình. Sẽ có lúc tình yêu thực sự của mình sẽ đến ...

tình yêu ai bán mà mua, ai cho mà nhận, ai thừa mà xin

keto_minhhiep
31-08-2005, 12:30 AM
Sẽ chẳng có gì thay đổi được tình yêu anh dã trao em
có lẽ giờ đây em nên biết anh yêu em nhiều biết mấy
và một điều hãy tin tưởng nhé em
anh chẳng cần gì hơn ngoài tình yêu em đó
sẽ chẳng có gì thay đổi được tình yêu anh dã trao em
có lẽ giờ đây em nên biết anh yêu em nhiều biết mấy
thế giới này có thể thay đổi cả cuộc đời anh
nhưng sẽ chẳng có gì thay đổi được tình yêu anh dành cho em đó
nếu con đường trước mắt ta chẳng phải dễ dàng
tình yêu sẽ dẩn đường,soi sáng bước ta đi
như ngôi sao kia vẫn sáng soi nơi bầu trời cao thẳm
anh sẽ ở bên em mỗi khi em cần đến
em chẳng phải thay đổi chút gì dâu
bởi anh yêu chính những gì em đang có
anh sẽ giúp em cùng thấy được sự vĩnh cửu của tình yêu
hãy ôm anh vào lòng em ấm áp
bởi anh chẳng hề muốn sống thiếu em đâu.

vianhmuonyeuem
31-08-2005, 01:19 AM
trên thế gian này chẳng gì sánh được tình anh đã trao em . vì em cơ bé đã làm anh thay đổi , mặc dù không nói nhưng hãy hiểu anh rất yêu em

nuocmat
31-08-2005, 05:00 AM
khi em chết rồi, anh hãy tự mình lo lắng chăm sóc cho mnihf , em xin lỗi đã bỏ ween anh ... em xin lỗi .... anh w ên em đi

Chiptyty
31-08-2005, 06:50 PM
Mỗi người có lựa chọn cho riêng mình!
Không ai có thể biết khi nào người ta đúng khi nào người ta sai trong tình yêu !
Và dù có nói thêm gì thì đó cũng là sự lựa chọn của em và anh !
--------------------------------------
Cầu cho tình yêu luôn luôn thấy đường.

anhchangcodon123456
31-08-2005, 07:48 PM
tình yêu là không đòi hỏi,không gian dối,phải trung thực

nuocmat
31-08-2005, 07:48 PM
em mong anh tìm được người thương anh , em ko thể giữ lời hứa cùng anh được , em xin lỗi em đành trả lại anh những lời hứa , những hẹn ước, em xin lỗi đã fai ra đi ... , anh hứa với em sẽ ko buồn nhé? anh hứa sẽ tìm ty mới nhé? anh hứa đi ?anh hứa đừng chờ đợi em ... anh hứa.. quên tất cả những j về em nha ????/ anh đừng nên yêu và chờ đợi một người gần chết . chết thì hết mà anh , nhưng anh đừng lo , anh có thể yêu người khác, nhưng còn em sẽ là thần hộ mệnh của anh , em sẽ theo bước chân anh. em sẽ ủng hộ ,và chúc anh hạnh fuc , anh đừng giận khi em bảo anh tìm hf khác nha? vì sau này và mãi mãi em ko còn nói được điều này đâu anh .....

shinohitora
31-08-2005, 08:01 PM
tôi thấy mọi người nói rất nhiều về tình yêu ...theo tôi thì tình yêu cũng giống như ăn 1 cái kẹo cao su mà thôi .Lúc đầu mới yêu cũng như mới ăn thì thấy thật ngon và ngọt ...sau khi yêu đã chán cũng như nhai đã ngán thí chỉ tháy đắng và mỏi răng thôi

camon_nguoi_chotoibietyeu
01-09-2005, 12:37 AM
Kỉ niệm ko phải là thứ làm cho ta đau khổ mà đau khổ là ta ko thể quên nó nơi trái tim.....

DaoQuyen
01-09-2005, 02:29 AM
xúc động quá

trandanna
01-09-2005, 04:15 AM
Đây đâu phải là lòng tốt? đây là sự trốn tránh của người con trai không còn yêu bạn nữa chứ!

Chiptyty
01-09-2005, 04:26 AM
Như vậy mới đúng nghĩa của nó ?

Ai có thể nói tiếp về người con trai như vậy ?
Một người không dám yêu !!!!!!!!

tráitimnước
01-09-2005, 05:46 AM
trời ơi ! tại sao con gái ko dám nhìn thẳng vào sự thật vậy ? .....Thiệt ra nói tới lòng tốt của con trai giống như một sự biện minh khi chuyện 2 người buộc phải kết thúc.......

Chiptyty
01-09-2005, 06:28 AM
Đó chỉ là một cách nói !!!!!!!!!!

----
sự thật thì đã rõ , nhưng người ta cứ tự lừa dối thôi !

vianhmuonyeuem
02-09-2005, 07:04 AM
khi trong lòng em nghỉ về người khác
bỏ quên anh trong kí ức một thời
nhưng với anh nó mãi là kỉ niệm
bởi tình anh đã trao cả cho em

trái tim anh sẽ không thuộc về ai cả
bởi tình anh dành trọn cho em
anh sẽ đem tình yêu tuyệt vời nhất
trao cho em hỡi cô bé anh yêu

Chiptyty
02-09-2005, 08:39 PM
Em yêu ai sao nỡ
Hãy dang tay ôm anh
Cho tim anh khỏi vỡ.
----------
Hãy giữ tình yêu trong trái tim anh. Đời không có tình yêu khác nào một khu vườn không nắng với cỏ hoa tàn tạ. Biết rằng mình đang yêu và đang được yêu làm cho cuộc đời ấm áp và phong phú. Không điều gì làm được hơn thế.
-----------
Keep love in your heart. A life without it is like a sunless garden when the flowers are daed. The consciousness of loving and being leved brings a warmth and richness to life that nothing else can bring.

Chiptyty
05-09-2005, 03:57 AM
thời gian trôi đi thì tình em yêu anh càng sâu nặng . Anh làm con tim em nhảy múa, tinh thần em ca hát, linh hồn em bay bổng và em không thể làm việc gì ngoài việc luôn nghĩ đến anh.
--------
G.C

vianhmuonyeuem
07-09-2005, 06:27 AM
den mot ngay em se hieu voi em anh chi la nguoi ban . mot nguoi binh thuong nhu bao nguoi binh thuong khac . con em voi anh . anh rat ......em em hieu khong ........hnamik

traitimxulanh? minh se tepedau sau vi li do ma hay hieu di ? cam on

con co be cua toi co eb van hieu nhung gi toi viet ? dung khong em

Chiptyty
08-09-2005, 02:24 AM
Anh thật sự muốn như vậy không anh !
Nếu anh có thể quên em ....
Nhưng với em thi làm sao phải quên , làm sao phải bỏ khi mình.......... yêu .......

vianhmuonyeuem
08-09-2005, 06:48 AM
tại sao mình không nói với nhau rằng mình không bao giờ quên nhau

Chiptyty
09-09-2005, 12:45 AM
Khi yêu , niềm đau dữ dội là niềm đau nhung nhớ ..........

----
A mighty pain to love it is.
And it is a pain that pain to miss.
----
A.C

vianhmuonyeuem
09-09-2005, 06:42 AM
khi nhớ nhung cả anh và em có thể làm được gì đây ? anh thầm cãm ơn thượng đế đẵ mang em và anh lại gần nhau . nhưng anh thầm trách tại sao chúng ta còn quá trẻ . nhưng ở cái tuổi này đó là những gì chân thật nhất em hiểu chứ ???????????

anh vẩn nhớ về em

tomato123
09-09-2005, 06:51 AM
Anh rất thích câu đó trong bản nhạc

Ai đó nói rằng những người iu thơ chỉ iu bằng nữa trái tim, nưã còn lại là để mộng mơ , hình như điều đó không đúng với Chip nhỉ

Ai bắt em chờ bắt đợi đâu
Sau em mãi đợi dạ anh sầu

vianhmuonyeuem
09-09-2005, 07:13 AM
khi bạn yêu một ai đó bạn sẽ ghen khi có người gần bẹn người đó của bạn và tôi không ngoại lệ

anh biết làm thơ từ thủa nhỏ
thủa chưa yêu em anh đã làm
đến khi yêu em anh còn viết
viết bài thơ tình gửi cho em
anh viết nỗi nhớ vào khung nhạc
anh hát tình ca vang nhạc tình
chỉ vì anh đã yêu em đó
có biết hay không hỡi em yêu

tui chỉ biết làm thế thui hiiiiiiiiiiiiiiiii

maskglass_0622
10-09-2005, 04:22 AM
con thuyen thoi gain se troi di va se mang di nhung ki uc cua mot con ngươi.Neu ban bươn ban cung nen ngoi len con thuyen thoi gain do de quen ngươi con trai do di roi hay thich ngươi con trai khac.Dung vi su dau kho cua minh ma de cho ngươi kach cung buon
chuc ban may man

ThanhLong85
10-09-2005, 05:01 AM
tình yêu thời thơ bé
em cứ nghĩ rằng tình mình sẽ rất đẹp, đã chớ đợi anh thật lâu .chờ gì anh biêt không ? một lời "anh yêu em" chỉ thề thôi đã 7 năm trôi qua rồi anh vẫn lặng thinh.Nhiều lúc em nghĩ mình quá ư là dại khờ ,nhưng đó là tình yêu, để giờ đây em thật sự hụt hẫng. anh co yêu không .Có lẻ tình yêu trong anh quá thánh thiện mà em lại không phải là một thiên thần ,em mang mối tình của một cô bé hàng xóm ngây thơ ,vụng dại, chờ mong một đóa hoa hồng .Giờ em chỉ mong thơi gian sẽ giúp em quên anh , quên đi nhưng ước mơ thời ấy, để nụ cưới quay trở lai trên môi cô bé ngốc nghếch này.sẽ mãi quên

Chiptyty
10-09-2005, 08:27 PM
Anh rất thích câu đó trong bản nhạc

Ai đó nói rằng những người iu thơ chỉ iu bằng nữa trái tim, nưã còn lại là để mộng mơ , hình như điều đó không đúng với Chip nhỉ

Ai bắt em chờ bắt đợi đâu
Sau em mãi đợi dạ anh sầu
-----
"Người ta bảo yêu thơ là lãng mạn
Thì tôi xin làm người lãng mạn để yêu thơ"

Điều anh nói
rất đúng với Chiptyty chứ! vì mộng mơ nhiều nên yêu người cũng quá ........mà anh !!

vianhmuonyeuem
12-09-2005, 02:26 AM
anh biết em nghĩ gì vế anh rùi

Yến Nhi
12-09-2005, 02:46 AM
Anh ko bao gio biet rang anh dang co gi.Chi den khi anh mat di no anh moi nhan ra no quy bau.Anh se phai tra gia vi nhung gi ma anh da mang lai cho toi

huynhgialinh
12-09-2005, 02:49 AM
đọc xong thấy tình yêu thật vỹ đại

vianhmuonyeuem
12-09-2005, 02:55 AM
tình yêu là gì vậy nhỉ
mà sao ta cũng phải yêu

Nội quy diễn đàn ko cho phép bất cứ ai bỏ wep khác vào bài viết :)

forever love
12-09-2005, 04:12 AM
bạn ah tại sao bạn nói là bạn sẽ chờ người ta, rồi bạn sẽ tìm một người mới như thế là sao hả dã chờ thì k thể tìm một người yeu6 mới dc.

Chiptyty
12-09-2005, 04:26 AM
mình sẽ đợi.......... đợi xem anh ta còn lại gì khi đã mất mình.
mình sẽ chờ...........chờ đến ngày anh ta nhận ra điều đó.!!!!
bạn hiểu không!!!

---

vianhmuonyeuem
13-09-2005, 02:47 AM
em chờ ai ????????????anh không biết

tieuphuong_buon_viyeu
13-09-2005, 03:14 AM
cho dù con tim của họ không thuộc về mình nhưng trái tim mình đã trót trao cho người ấy rồi vậy làm sao mà lấy lại được đây bạn !! ẤY của mình cũng đi và mình cũng đợi giống như bạn vậy

Chiptyty
13-09-2005, 06:40 AM
cho dù con tim của họ không thuộc về mình nhưng trái tim mình đã trót trao cho người ấy rồi vậy làm sao mà lấy lại được đây bạn !! ẤY của mình cũng đi và mình cũng đợi giống như bạn vậy
---
không có chuyện trao trái tim mình cho người như vậy !!
bạn hãy sống thật tốt , thật vui vẻ , và hãy tìm cho mình một người xứng đáng với tình yêu của bạn!!

Chiptyty
14-09-2005, 12:42 AM
Anh luôn nói rằng em không nên hiểu theo những gì anh...................." gửi ".....anh
em đã tin !!
nhưng đôi khi em không nhớ vì anh ................ những gì anh đã viết .......?
Anh cũng vậy, anh cũng đã suy nghĩ về những gì em đã "gửi" ??
Tại sao vậy anh !!
Vì một điều là em và anh, em biết mình đã gửi nhiều tình cảm quá anh à !!

---
tyty

lucky_girl_19
14-09-2005, 08:29 AM
yeu la vay do ko ai hieu dươc minh dang lam gi het ! ko noi ai mu quang ma cung chang co ai sang sua ca co người cho minh sang sua thi cung vay hà ,thoi tha mình cu yeu va thương người do theo nhung cam xuc va suy nghi cua mình la tot nhat ,va nhung gi minh cho la dúng khi yeu ,de khi tinh yeu ket thuc minh cam thay minh ko sai lam va ko hoi han ,lucky chi co nhung suy nghi do de noi ban hà,chia tay 1 cươc tinh ko fai la het

vianhmuonyeuem
15-09-2005, 01:16 AM
có bao giờ em hối hận vì một cái gì đó ? những gì mà em vội vàng gửi cho anh .......tình cảm đó đến bao giờ đây em .......còn anh với anh em là tất cả nhửng gì anh có ........hãy tin anh

han anh yeu em
15-09-2005, 01:33 AM
thât sư tôi ko mong các bạn trả lơi` tôi tôi chi`mong các bạn hãy nhớ dến nhựng gì tôi nói thế thôi

kim anh anh nói với em môt tu dc ko vây .thàng cường no yeu em nhiêu lâm dây
anh chỉ có thể nói với em như vậy thôi
anh nói thế em dừng nói với nó nhe

vianhmuonyeuem
15-09-2005, 01:57 AM
[QUOTE=han anh yeu em]thât sư tôi ko mong các bạn trả lơi` tôi tôi chi`mong các bạn hãy nhớ dến nhựng gì tôi nói thế thôi

THÀNG BẠN AI BẢO MÀY VẬY HẢ ..........CHẲNG CÓ GÌ HAY CẢ ........DỪNG LÀM NHƯ THẾ HIỂU KHÔNG

Vanxuanemp
15-09-2005, 02:12 AM
Thật là buồn khi đọc những dòng này, tự nhiên tôi nghĩ không hiểu con thuyền của tôi đang trôi về đâu!

Chiptyty
16-09-2005, 01:09 AM
mình nhớ có một câu nói rất hay thế này:
"khi làm một việc gì, đừng quá mong chờ vào kết quả mà hãy mong cho mình làm tốt nhất"
không ai biết trước mình sẽ thế nào nhưng mình luôn tự tin và làm hết sức mình
đừng bỏ lại những gì đã có, để không bao giờ thấy hối tiếc .........

----
trong t.y thì .......?
hi

vianhmuonyeuem
18-09-2005, 05:07 AM
HÃy Nghe NhỮng GÌ NgƯỜi KhÁc NÓi VỀ Anh Ta HƠn NhỮng GÌ Anh Ta NÓi VỀ NgƯỜi KhÁc
HẢy Xem NhỮng GÌ Anh Ta LÀm Cho Abn5 .Đu6ng2 Bao GiỜ So SÁnh ViỆc GÌ CẢ
LÀ ĐÀn Ông NÊn Cao ThƯỢng .tinh YÊu LÀ TẤt CẢ .....kimanh Anh NhỚ Em

roseblu
25-09-2005, 12:14 AM
mọi người gửi nhiều tình cảm vào đây quá .
thật lãng mạn và giàu tình cảm !

vianhmuonyeuem
25-09-2005, 12:37 AM
mọi người dàu tình cảm vậy sao ........chài hay thật .mong sao thượng đế luôn soi sáng cho tình cảm của chúng ta ....yêu các bạn

Chiptyty
25-09-2005, 08:16 AM
lâu lâu không vao topic !
cam ơn mọi ngươi ! :flower:

vianhmuonyeuem
25-09-2005, 10:05 PM
chiptyty : anh mới là người trung tànhcho tupic của em mà

Chiptyty
03-10-2005, 07:25 AM
:blow:
em thấy lòng trung thành của anh nhiều nhiều rồi à .............. nhưng hổng bít có chung thủy không ????????????

vianhmuonyeuem
05-10-2005, 03:50 AM
vianhmuonyeuem

hiệp khách đa tình............chung thuỷ nỗi không tự biết đi

Chiptyty
05-10-2005, 09:58 PM
anh này giận dỗi gì người yêu ........

vianhmuonyeuem
06-10-2005, 01:32 AM
tôi chẳng bao giờ giận ai đâu tyty
ê mà soa biết giận vậy chìa

Chiptyty
01-11-2005, 06:53 AM
Sẽ đến lúc tóc mình ngả vào thu
Hoa bèo tím chẳng mỏng manh như trước
Chim nhạn sẽ bay về thưa thớt
Cay đắng phai dần thành những bâng khuâng
...
yêu là tha thứ ..... !!!

vianhmuonyeuem2
25-08-2006, 04:06 AM
Kim Anh LÂu LẮm Anh MỚi VÀo ĐÂy Ở ĐÂy Nah ThẤy Vui CŨng NhiỀu MÀ BuỒn CŨng NhiỀu HÔm Nay Anh ThẬt SỰ NhỚ Em

niem tin
25-08-2006, 08:15 PM
Khi yêu , niềm đau dữ dội là niềm đau nhung nhớ ..........

----
A mighty pain to love it is.
And it is a pain that pain to miss.
----
A.C

mình thích câu của bạn .

meoboteo
26-08-2006, 12:16 AM
Yêu hay ko yêu....:rain:.....thì nói cho rõ ràng........:rain:......Đến lúc chia tay lại trách nhau....:rain:........

vianhmuonyeuem2
09-09-2006, 04:56 AM
tyty____________fay

hình như anh đã hiểu một cái gì đó . một bài viết này những bài nhạc . một chữ T và những gì em đã làm

nhưng những gì anh đành đổi . những gì anh đã làm những gì anh đã làm thật sự nó không là gì cả sao em .......>?

nếu một mai anh chẳng còn em nữa
chỉ còn anh bên bờ thương nhớ
nếu một mai anh chẳng còn em nữa
chỉ còn anh ôm hận trong lòng
anh sẽ buồn nhưng không trách em đâu

anh đã nói em hãy nói thật nhiều với anh . nhưng không bao giờ em nói . mình biết wa ít vế nhau , nhưng anh vẫn chỉ một lòng với em

hà_linh_4ever
09-09-2006, 07:21 AM
hãy quên đi ..dù rằng rất khó ..............tình yêu đã hết ..đừng níu kéo !

vianhmuonyeuem2
09-09-2006, 08:15 PM
cảm ơn hà nghen. nhưng nó không đi đâu cả . nó không mất đi . mà chỉ có một chút hiểu lầm . mà chắc mình hiểu sai . nhưng những gì thắc mắc nên nói ra có thể tốt hơn đúng không bạn .

lovelyman_yb
11-09-2006, 04:22 AM
Vi Sao Lai Ra Di, Vi Sao Chang Tro Ve