PDA

Xem đầy đủ chức năng : Diary....Dairy..mưa mưa nắng..nắng ( EL's)

xCi
22-08-2005, 02:32 PM
Lưu bút ơi....EL bắt đầu nhờ đến cưng giúp EL và tâm sự với EL khi bùn khi vui nhé....cám ơn cưng nhìu...người bạn mới **..
8/22/05

---....Mưa....mưa lại thêm một ngày mưa buồn nữa...ngồi trên xe bus nhìn ra ngoài trời...lá thu chuẩn bị ngót đầu rơi lia chỉa...hic.. sao buồn buồn quá đi..."ai " ơi..."ai " có biết Như nhớ " ai " lắm ko...
....................mưa rơi....đem theo áo khoát nhưng...vẫn ko được xài....cho người ta mượn vì nhà xa hơn.....sao mình thích đi trong mưa quá....chắc có lẽ mưa rơi thay được nỗi lòng của Như khúc phải ko cưng ?....ướt hết cả mình...nhưng vẫn cười nữa :hihi: cười thầm quài rồi lại bùn....ngày qua ngày...ước sao mong cho quên đi quá khứ nhưng kỹ niệm vẫn mãi hoài...đừng xa Như...đừng nha...Như sẽ buồn lắm biết ko...

xCi
22-08-2005, 05:21 PM
Tối mưa...8/22/05
Cưng ơi EL vừa chia tay với người ta....thì lại chạy vào khóc với cưng.....nhưng EL thật sự không muốn đâu...EL đã để lại một hết hằng cho Minh....EL có quá vô tình không cưng ?....EL ko có yêu người ta....nhưng đã lợi dụng người ta để rồi bơ vơ..người ta yêu EL...thời gian qua EL sống thật giả dzối với lòng....cưng có trách là có một người chủ như EL ko ?...
.......Người ta đang đau lắm....EL đã hát một bài " Tình Em Còn Mãi " cho người ta nghe...trước khi người ta offline....EL hát xong...và chia tay....Người ta ko cho EL xin lỗi nữa....ngàn lần cũng vậy thôi....người ta offline rồi cưng....vậy đành nhờ từng giọt mưa đưa qua lối ....EL xin lỗi cưng...xin lỗi Minh...

ba tron
23-08-2005, 06:12 AM
khi chia tay với bạn trai mình nghĩ bạn cũng buồn lắm fải không?
Mình đã tùng mất đi người mình iu, nên mình rất hiểu bạn.
Bạn ơi! hãy iu thật lòng mình. Đó mới là tình iu vĩnh cữu.
Chúc bạn hạnh phúc với tình iu mới.

littlesnow_lh
23-08-2005, 06:28 AM
nếu đã quyết định vây rồi.......coi như thêm 1 lần dứt bỏ......hãy sống thật với chính mình......chúc N có 1 quyết định sáng suốt nhất.....

conmahayquay
23-08-2005, 08:37 AM
mình ko biết tại sao lại chia tay , nhưng có một dều làm mình khẳng định là :nếu bạn đã lựa chọn thì .........cứ tin vào những lựa chọn của mình . bạn sẽ cảm thấy vui hơn nếu nhìn về mặt khả quan của vấn dề . Mình ko biết là những lời này của mình có đúng ko ? nhưng mình thật lòng đó .

xCi
23-08-2005, 01:57 PM
Cám ơn mọi người....& Lynn

- 8/23/05
--Bé cưng của EL đâu rùi nè :hihi: ra đây EL viết vai chữ coi...nhớ bé cưng quá đi :hihi: trùi hôm nay EL đi học cũng dzui lắm...không có gì xãy ra....chỉ bị mẹ của EL la vì không mặc đồ đàng hoàng hic.. nhưng mà EL đâu thấyg gì không đàng hoàng đâu...hic.. vậy sao cũng được...EL ko trách...**...
-- Trên xe bus chị vẫn thấy bùn bùn...hõng hiểu sao nữa...vì ngoài trời âm u..lá thu chuẩn bị rớt rồi....và làn gió cũng đang qua..làm chị nhớ "ai " quá đi....chị nghĩ không đáng thương khi chị vẫn chung tình....hic....nhớ " ai" quá...người ta đang làm gì ....chắc cũng đang vui bên tình mới...hic....nhưng bên chị người ta ko dzui ko hạnh phúc....thì chị cũng để cho người ta đi....đi tìm hạnh phúc riêng cho " ai"....chán thiệc.....chị nằm trên cái bàn cửa sổ..cắt những cánh hoa tím bị héo đi....tím tím tím....lúc nào cũng thích màu tím nên chị lúc nào cũng bùn nè...hic...cư" tiếp tục xem xao....ngày qua....ngày lại qua...

xCi
24-08-2005, 02:22 PM
8/24/05....
Hôm nay sao chị thấy có đôi lúc yêu đời quá cưng ui...:tim:...hôm nay trong trường cũng hong có gì...nhưng mù trên xe bus bùn bùn...hic...mưa ko dứt....chắc nỗi buồn của chị cũng rơi thầm theo mưa . Hồi sáng chị tự dzậy không cần chị Nhi kêu dzậy nữa ( :hihi: giỏi quá ta )....dzậy v.v.. xong xui hết rùi nhưng chưa đến giờ chị ngồi làm bài thơ...
.....trên đường về trời thì hong có lạnh chị hôm nay bày đặc mặc váy tím nữa ( :hihi: điệu quá à nha....) tưởng sao trời mưa ướt hết cả người...hic..( :mecry: )
-- trùi....lại nhơ" đến " ai "....mưa thì nhớ...lá rơi càng nhớ hơn.....đông đến chắc sẽ chết thui hic...hôm nay đầu óc chị để đâu mòh bạn bè kêu ko nghe....mở lockers( P.E , hall ) cũng hong....được....chán lại vui....vui lại chán....

xCi
25-08-2005, 02:32 PM
8/25/05 **...
-- Hum nay chị cảm thấy dzui dzui seo đó....nhưng đầu óc chị hong có nhớ cái gì hết hic...study book thì bỏ tùm lum trong science class ...đi đứng té lên té xuống ( :mecry:...lãng trí ).v..v.v
-- Trời hôm nay cũng lại mưa....nhưng lại buổi sáng....hic.. chị hong mún dzậy...( hye yah.... làm biến quá )...mưa nữa đi mưa..lè lé la....:D ôm con ngựa quài hong mún ngồi dậy...hic... ngày đến rùi...thì cũng sẽ qua rùi..hic. cuộc sống mới này...hic.. thiếu " ai" đó ..hic. nhưng hong seo người ta hạnh phúc là chị cũng dzui rùi..cưng à

xCi
25-08-2005, 05:01 PM
Tối 8/25/05 tại TrailRidge....:lol:
-- Ha ha ha.....:so_funny: tự nhiên chia nhóm ra rùi chơi u giống ở VN quá :so_funny: ( dzui thiệc à nhen )
-- Lớp của chị ( in P.E ) được chia ra thành 4 nhóm..2 trai 2 gái ...,.2 trai 2. gái..,.2 trai..2 gái , riêng mấy đứa trong nhóm của chị có 3 gái 2 trai ( chàu au he(s) looks cute qué :wink: :so_funny: )
chơi được 2 tiếng ha ha...sao vui quá...ngồi trên xe kéo nhau đi vòng vòng mà bị té hong đứng dzậy nỗi nằm lăn ra cười :so_funny:......chị mà cười thui chắc khỏi ai dừng lại được :lol:.....well.....tối nay vào ..TR js thật ko đáng tiếc....dzui we' Cưng ui :hihi:

xCi
26-08-2005, 01:42 PM
8/26/05...
Yeah...hum nay cũng dzui :D nhưng mà trời nóng quá.....hic. sáng thì mưa ào ạt...ko dám đi bộ nhờ chị 2 chở chị đi hic..thứ 2 chị hong đi học...( sướng á ? ) hong dám sướng đâu :mecry: phải dzậy sớm đi làm răng nữa hic..bỏ 1 tiết P.E hic..

xCi
26-08-2005, 08:48 PM
12:30.....khuya....8/26/05
-- Tự nhiên chị không ngủ được hic.. ( tình yêu ? :mecry: )....hic.. tự nhiên ôm con horse bên cạnh là những bài thơ mà chị đã làm với "ai " ngày xưa...hic...bùn quá Cưng ơi :mecry: ...tối ngày đem những bài thơ đó ra đọc đi dọc mài rồi cười một mình....hic..Nhớ Nhớ Nhớ.....anh...thù anh..hận anh...mãi :mecry:.....

xCi
27-08-2005, 03:00 PM
8/27/05....
Ai đọc phần này plz click here (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=30976) vừa nghe bài nhạc này vừa đọc thì mới hiểu được tâm trạng của EL...........................................

-- Hôm nay....có một chút niềm vui xưa....một nỗi buồn....khó nói...khó có ai để chị tâm sự...những người bạn , người... họ cần chị....nhưng họ thật sự không biết chị cần gì , yêu gì , thích gì Cưng à...
--Một câu nói hạnh phúc với chị ....đau lắm...nhưng một chiếc lá bên lề đường thì lại đơn sơ quá Cưng à.....chị muốn là nó....chị cần làm nó...vì nó giống chị Cưng biết không ? vì nó đơn sơ....nó không nhiều màu sắc đẹp đẽ như loài hoa....nó sẽ rơi vào thu.....để rồi một cơn mưa rơi làm ẫm ướt vì ánh nắng của hè làm nó đau lắm Cưng....cuộc đời của nó sẽ rơi và tan vào mưa......cơn mưa đó cũng là giọt nước mắt của chị....

littlesnow_lh
28-08-2005, 11:46 AM
buồn...buồn.....hãy xóa bỏ tẩt cả.....tìm niềm vui...bên cạnh N có bạn....chúc N hanh phúc...

xCi
28-08-2005, 01:29 PM
Từ biệt Cưng nhen Diary
.............I love You..........