PDA

Xem đầy đủ chức năng : [N]gừng yêu nhau em nhé ! Anh buông tay em nhé .......!

gió đơn côi
02-06-2009, 02:28 AM
:ow:
....

[N]gừng yêu nhau em nhé !
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé ... để một ngày nào đó anh được thấy em cười ...
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé ... để em không lảng tránh anh như thế nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé ... để em không phải buồn phiền mãi nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé ... để em không còn trách nhiệm với anh nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé .. để em không mất tự do như thế nữa ...
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé ... để em có thể kiếm ai đó quan tâm em hơn anh ...
[M]ình ngừng yêu nhau em nhé .. để em đừng phải nghĩ ngợi gì về anh nữa...

[A]nh đã cố nén lại .. không khóc nữa ... Anh làm được mà .. nhưng anh đau lắm .. đau ở đây .. ở trong tim anh này ....
[A]nh đã cố chờ đợi em ... như mọi ngày .. như mọi ngày em vẫn ở bên anh ...
[A]nh đã cố tự nhủ em bệnh rồi .. Em mệt lắm và nên thông cảm cho em .. nhưng anh đau lắm ...
[A]nhđã cố không nghĩ về em nữa ... nghĩ cho anh nhiều hơn một chút .. nhưng anh không ngăn được nỗi nhớ ...
[A]nh đã cố nghĩ không được yếu đuối như thế nữa ... nhưng anh vẫn muốn có em như lúc trước mãi ...
[A]nh muốn vượt qua thời gian này quá ... thời gian không có em ở bên cạnh anh ... mỗi ngày
[A]nh đang cố gắng tập sống không có em như thế ... mà sao anh lại đau quá ... Anh muốn khóc thét lên ... nhưng anh không thể ... Anh là con trai mà
[A]nh sẽ ổn mà .. rồi dần dần anh sẽ quên em đi ... và anh cũng không níu kéo em nữa ...
[A]nh buông tay em ra nhé ... để em cảm thấy hạnh phúc và thoải mái hơn ...
[A]nh biết điều đó quá khó khăn với anh... và anh cũng không chắc chắn anh có thể vượt qua không .. nhưng anh làm thế em nhé .. nếu thế thì em sẽ không bùn nữa phải không em ?
.... Đừng nghĩ sự chia tay là điều gì buồn bã, chỉ là chút hương vị của cuộc đời, là một chút sắc màu cho cuộc sống này.....
Thà chia tay mà trong tim có nhau.
Còn hơn ở bên nhau mà lạc lõng, xa lạ ......
Thà chia tay mà vui vẻ cùng nhau.
Còn hơn ở bên nhau mà dằn vặt lẫn nhau.....
Thà chia tay mà gặp nhau bình thản
Còn hơn ở bên nhau mà cứ tránh mặt nhau.....
Thà chia tay mà cố gắng sống tốt vì nhau.
Còn hơn ở bên nhau mà ngày càng tệ đi....

[Ừ] thì ... anh buông tay em nhé .......!

[C]òn anh .. Anh xin lỗi .. nhưng hãy cứ để tình cảm của anh được chôn chặt mãi ... và được yêu em trong lòng anh ... như thế ... có lẽ anh sẽ không cảm thấy hối hận ! Và anh sẽ hạnh phúc hơn.
... và cứ mỗi lần đối diện với em .. Anh chỉ muốn ôm chặt lấy em .. :bighug:
Nhưng anh ko thể ko thể em à.

gió đơn côi
05-06-2009, 07:38 AM
Anh xin lỗi .. nhưng hãy cứ để tình cảm của anh được chôn chặt mãi ... và được yêu em trong lòng anh ... như thế ... có lẽ anh sẽ không cảm thấy hối hận ! Và anh sẽ hạnh phúc hơn.
... và cứ mỗi lần đối diện với em .. Anh chỉ muốn ôm chặt lấy em ..
Nhưng anh ko thể ko thể em à.
anh nhớ , anh nhớ những kỉ niệm , anh muốn được bên em như ngày nào.
nhưng anh ko có đủ can đảm , anh xin lỗi.

tại sao , chỉ cần mình cố gắng lên 1 chút để có lại sự can đảm , như ngày nào , mà sao khó quá.
tại sao ngày trước lúc nào cũng nói , nếu tôi muốn tôi có thể làm được , thế mà bây giờ có muốn cũng ko bao giờ dám làm.

beiudanh
16-07-2009, 04:18 PM
Mình đã khóc khi đọc bài viết này, thật đấy
Ước gì anh ấy cũng nói với mình những điều như vậy để ko cần phải níu kéo nhau, thêm mệt mỏi...

nữhiệpnáothiênquân
16-07-2009, 05:04 PM
bài nài có phải đúng tâm trạng của mình ko.. sao dưng dưng nước mắt vậy

gió đơn côi
31-07-2009, 09:19 PM
ai cũng có tâm trạng trong tình yêu hết bạn ạ , nếu đã chia tay thì nên nói thật ra để cả hai ko đau khổ.

.:-*HạNh_ChÍp*-:.
31-07-2009, 09:39 PM
..sao giống tâm trạng của mjk` bây jờ tkế này.....:mecry:....tkanks bạn ná!

Đợi
31-07-2009, 09:57 PM
Ừh , mình ngừng yêu nhau anh nhé , để em quên anh đi , quên hết những jì thưộc về anh , quên hết những dĩ vãng nhạt nhoà chỉ toàn là nước mắt của em.

Ừh , ngừng yêu nhau anh nhé , vì chỉ có anh nói yêu em , còn em thì chưa bao h` dám thừa nhận...

Ừh , mình xa nhau...

MenLangSon
01-08-2009, 06:41 AM
Nhưng nếu xa em mà em vẫn đau khổ còn anh cũng rất buồn ==>> chi bằng hãy cố gắng tha thứ cho nhau va tin tưởng nhạu rồi mọi chuyện sẽ tốt hơn nếu bạn là người có lòng vị tha và thông cảm nhưng bạn lại không có =>> Anh rất buồn khi chia tay với em nhưng đó là để em được hạnh phúc ak`. Never

Mắt ướt_31
02-08-2009, 06:20 PM
Mình ngừng yêu nhau.... vì tương lai phía trước còn tăm tối quá.
Mình ngừng yêu nhau... vì chưa tìm ra lối đi cho cả hai.
Mình ngừng yêu nhau... vì tình yêu cả hai chưa đủ lớn... đủ mạnh để vượt qua khoảng cách 500km này.
Mình ngừng yêu nhau... để cả hai thôi không buồn đau nữa.
Mình ngừng yêu nhau... để cả hai cảm thấy thoải mái hơn.
Mình ngừng yêu nhau... để cả hai có thể sẽ tốt hơn.
....Và....
Mình ngừng yêu nhau... để thấy yêu nhau nhiều hơn nữa...
Mình ngừng yêu nhau... để thấy vẫn còn cần đến nhau...
Mình ngừng yêu nhau... để rồi một ngày... một ngày nào đó... sẽ thuộc về nhau... mãi mãi.
....haizzzz....

PeNy
02-08-2009, 07:08 PM
Tại sao lúc trước bạn có thể đủ can đảm còn bây giờ thì ko?
Tại sao lại đứng nhìn ng` khác ra đi chỉ vì mình hok biết níu kéo và tha thứ !

Ronglua9x
02-08-2009, 07:20 PM
xa nhau khổ đau thì tha thứ cho nhau đi

gooddythin_nd1996
02-08-2009, 11:57 PM
tớ biết cảm giác khi chia tay sẽ đau khổ như thế nào, nhưng thà đau 1 lần còn hơn là sẽ phải đau suốt cuộc đời. Tớ cũng đã từng đau khổ biết mấy khi tớ chia tay với người tớ yêu, nhưng lúc đó nước mắt tớ hok chảy được vỳ tớ đã quá đau lòng, lúc đó tớ đã đứng lên và bây giờ lòng tớ ko còn đau khổ nữa. Dù chia tay nhau nhưng lòng luôn có nhau sẽ tốt hơn là bên nhau nhưng cảm thấy thật xa lạ :)

nguyen_na
04-08-2009, 07:20 AM
UH!Chia tay nhau thôi!!!Anh hãy bỏ tay em ra !!!!Anh yêu à!!!

pe_shiva_kute
05-08-2009, 12:14 AM
Mình đã khóc khi đọc bài viết này, thật đấy
Ước gì anh ấy cũng nói với mình những điều như vậy để ko cần phải níu kéo nhau, thêm mệt mỏi...

cố níu kéo càng thấy mệt mỏi , đau khổ ...tốt nhất là cả hai hãy buông tay nhau ra , đừg cố níu kéo trong vô vọng vì như thế sẽ đau lắm ....đã iu mà phải chia tay :khocnhe:
Đau lắm ....bài viết rất hợp tâm trạng những bạn đag iu , cảm động nữa .......:khocnhe:

ngocv0hinh
05-08-2009, 02:25 AM
Buông tay để bàn tay ấy nắm 1 bàn tay khác... bàn tay yêu thương của ba mẹ , bàn tay yêu dấu của bạn bè... thời gian rồi sẽ xoá nhoà tất cả , 1 lần đau còn hơn là nỗi đau bị kéo dài ra theo năm tháng. VÌ YÊU LÀ ĐÃ NHẬN hãy cứ mỉm cười để đón nhận yêu thương dù cho nối đau ấy làm tim ta đau nhói .

viggo
06-08-2009, 07:22 PM
đọc bài viết này ...mình nhớ đến mối tình đầu của mình !! sao người con trai trong bài bạn viết rât' đúng với tâm trạng của mình lúc ấy !!! mình là người nói lời chia tay vơi bạn gái của mình ....nhưng sao mà...nó đau lám bạn ah.....dù 3 năm trôi wa rồi nhưng ....sao mà ....cái nỗi đau vẫn còn ....ở trong lòng mình ...như nó mã mãi ko thể nào phai thàn được...ko bao giờ!!!

cám ơn vì bài viết này của bạn !!!!!! thanks a lot !!

nhánh cỏ hoang
06-08-2009, 08:00 PM
yêu nhau mà phải đau khổ như vậy thì chia tay mỗi người một nơi tốt hơn đó. thời gian sẽ chữa lành vết thương lòng của mỗi người

gió đơn côi
06-08-2009, 11:47 PM
hì cảm ơn các bạn nhá , hì mỗi người 1 ý , thôi thì cố gắng , ko nên quên , nhưng tớ sẽ cất cái kỉ niệm ấy vào quá khứ.

gió đơn côi
12-08-2009, 03:08 AM
Có những hạnh phúc thật giản đơn sao khó thành hiện thực quá.

.:_charlotte_:.
12-08-2009, 07:46 PM
Tha thứ cho một người, chính bản thân mình đã " được " rất nhiều !

b3kut3_d3gh3t
13-08-2009, 02:12 AM
đau thật đọc bài này cứ y như là chính mình viết lên tâm trạng của mình dù sao vẫn phải sống vẫn phải bước đi thôi thì cứ bỏ mặt wá khư nhắm mắt bước thẳng đến tương lai.......nói thì dễ nhưng làm sao khó wá
Uhm mình ngừng yêu anh nhé........để em thôi không còn nhớ về anh
Uhm mình ngừng yêu anh nhé........để nổi cô đơn ấy không còn theo em mỗi đêm dài
Uhm mình ngưng yêu anh nhé.........để trong mổi giấc mơ của em không còn có anh
Uhm mình ngưng yêu anh nhé.........để em không còn khóc vì anh vì mỗi khi anh lạnh lùng và hờ hững
uhm mình ngừng yêu anh nhé..........để tự do ấy có thể trở về bên em lần nữa
Uhm mình ngừng yêu anh nhé..........để trái tim em thôi gọi tên anh
Nhưng em không làm được :
......nỗi nhớ ấy vẫn theo em mỗi ngày.....
......mỗi đêm về em vẫn cãm thấy cô đơn lắm.....
......em vẫn thấy anh bên em tay trong tay em cười rất tươi trong mỗi giấc mơ......
......rồi nhưng giọt nước mắt ấy vẫn lăn dài trên má em khi không còn anh.........
......và em không muốn mình dc tự do để mỗi giây mội phút em vẫn nghĩ đến anh nhiều đến thế......
......đừng ngưng yêu em đừng xa em vì trái tim em vẫn luôn gọi tên anh........
Em không thể nào wên anh không thể nào ngừng yêu anh.........

gió đơn côi
14-08-2009, 02:43 AM
ùh thì mình ngừng yêu nhau em nhé.
ngừng yêu thôi chứ đừng ngừng nhớ anh nhé em.
hãy để lại 1 chút hình bóng của anh trong tim em nhé.

Mắt ướt_31
14-08-2009, 02:56 AM
Làm sao hết nhớ cho được khi em vẫn còn đang yêu anh.
Làm sao hết nhớ cho được khi hình bóng anh vẫn còn đang tràn ngập trong trái tim em.
Nhưng giờ đây, em phải học cách kiểm soát nổi nhớ đó thôi, để nó không còn làm em đau khi nhớ về anh nữa, để em mỉm cười khi nhớ về anh.
Uk thì mình ngừng yêu nhau anh nhé....nhưng chỉ là ngừng thôi....chứ đừng hết yêu nhau anh nhé.
Anh buông tay em nhé....để em thôi dựa dẫm vào anh trên đoạn đường phía trước.
Em... đã chuẩn bị sẵn sàng để bước đi 1 mình rồi anh ah.

gió đơn côi
15-08-2009, 03:07 AM
ùh thì mình ngừng yêu nhau em nhé , hãy ngừng lại đi em à.
hãy gạt bỏ kí ức về anh đi em nhé , hãy coi anh như 1 người xa lạ , để anh lại được thấy em cười , 1 nụ cười của em , nếu như trên đường đời anh và em lỡ có gặp nhau.
ừh thì mình yêu nhau nhé em.

xiazhi_0609
15-08-2009, 04:47 AM
Nếu tình yêu là một thanh chocolate..ăn vào vừa ngọt ngao. vừa cay đắng.. thì hãy buông tay nhau ra
Em không muốn thấy..nước mắt mình rơi..
Nên em chọn cách hèn nhát là rời xa anh...
Hãy ngừng yêu em anh nhé.. bởi vì em ích kỉ
Ngừng yêu em, anh nhe...vì em trẻ con

xin lỗi.. nhưng trái tim em... không đủ mạnh mẽ để
Tiếp tục yêu anh
Vì em biết ngừng yêu em.. là cách tốt nhất cho anh

...::em yêu anh::...

.:_charlotte_:.
15-08-2009, 11:41 PM
Vậy mà mình đã ngừng liên lạc, ngừng nhìn nhau, ngừng trao cho nhau những nụ cười, những khổ đau, nước mắt, ngừng nghĩ đến nhau và mình đã ngừng yêu nhau !

Em đã buông tay anh, vì em quá mệt mỏi với tình yêu này, em đã cố gắng rất nhiều nhưng rồi cũng đến lúc em ngã quỵ, anh xa vời quá, tình em không thể với tới !

Mình đã ngừng yêu nhau, em cũng đã thôi không nhớ anh nhiều nữa, em nghĩ cho riêng mình ! Cứ ngỡ sẽ chẳng thể làm được, ấy vậy mà em đã làm được, bạn bè tròn mắt khi em nói " tao chán a.P rồi " - đó là một câu nói thật, em không quen nói dối người khác vì em chẳng muốn ai nói dối mình !

Em quyết định buông tay anh vì em biết, có lẽ anh cũng muốn thế, em biết anh yêu em nhiều nhưng anh lại chẳng thể hiện cho em biết điều đó, em mệt mỏi với những cuộc trốn tìm của anh !

Ừ, mình ngừng yêu nhau anh nhé ! Để em thấy mình bình yên trong cuộc sống này !