PDA

Xem đầy đủ chức năng : bit noi gi??

becon_momong
22-08-2005, 06:04 AM
ng` ta vẫn thường nói iu tôi,thế nhưng tôi ko hỉu dc dó có là sự thật ko nữa,toi chỉ bít mình rất iu ng` ta,tại sao?????tại sao khi có ng` khác hôn ng` ta lại không từ chối,có phải nụ hôn do wa nồng cháy khó từ chối????có phải vì chưa bao giờ tôi trao ng` nụ hôn như thê??????có phải ng` chưa thật sự iu tôi như tôi vẫn nghĩ?????nói cho tôi nghe di,có ai có thể nói cho tôi nghe ko??????dau lòng waaaaaa :sosad: :mecry: :khocnhe:

*TAWNY*
22-08-2005, 11:38 AM
ui,true_love cũng đau lòng dùm cho sis. muh true_love còn nhỏ,chưa có hôn nên ko biết cảm giác ss trao nụ hôn cho ng` ta muh bi giờ đau khổ như dzị !!! anyway,mong ss đừng buồn quá !!cố gắng vượt qua đi ss ui

hien911
22-08-2005, 05:28 PM
Có gì đâu ,sống hết mình cho TY là được .Tôi tin người ta sẽ yêu you mà .

annya_dethuong221
23-08-2005, 01:49 AM
Bạn hỏi nhìu quá làm an đọc chống cả mặt.
Bạn biết ko , bạn trai mình đó
Ngày xưa cũng vậy ( lúc đó chưa quen mình ^_^)
Ngày đó, người ta ngỏ lời iu 1 cô gái khác ( sau này nói với mình là ko yêu cô ấy, chỉ đùa thôi )
Nhưng lại hôn bạn của cô ấy...
Mình đã hỏi lúc hôn như vậy cảm giác như thế nào
Người ấy nói ớn lắm nhưng mà ko dừng lại được nên ...
Mình hỏi người ta vì sao ko từ chối ban đầu
Người ta nói lúc đó vì hiếu kỳ
Bạn ạ... Chưa chắc người ta của bạn ko yêu bạn đâu
Có thể vì người ta hiếu kỳ đó
Những người như thế
Bạn trai mình thường nói là : Có dòng máu trong lưu giống anh ^_*
Chúc bạn sớm hết buồn nhah

mr.quy
23-08-2005, 02:03 AM
Hix mới đọc chả hiểu gì cả vì liên hoàn các câu hỏi choáng luôn nhưng mình có 1 lời khuyên chân thành đến các bạn là hãy tỉnh táo để nhận biết và có 1 câu tưởng như đùa nhưng lại rất có nghĩa đấy đó là: "Ở đời này hãy biết mình là ai !"

becon_momong
23-08-2005, 03:02 AM
cảm ơn An nha,mình đã khá hơn nhìu nhờ chuyện của An kể đó.mình mong rằng đó chỉ là sự hiếu kì trong chốc lát,cảm ơn mọi ng` đã cho becon ý kiến nha..cảm ơn nhìu

hanamichi_dn
23-08-2005, 04:54 AM
trùi ui ! nếu người iu của bạn ko iu thì minh iu dùm nha !

đùa thui ! hiiiiii

hanamichi_dn
24-08-2005, 02:01 AM
Co le tinh yeu la the: NO BAT DAU BANG NU CUOI & KET THUC BANG NUOC MAT. Tuy nhien ko vi the ma con tim "chiu ngu yen" khi ban nhin thay nguoi ay. Hay noi len tinh cam cua minh. Du tinh cam do ko duoc dap lai nhung van tot hon la no ko bao gio duoc biet den. Hay noi voi nguoi ban thuong yeu nhat rang: "I LOVE U". Dung de moi tinh cua minh tro thanh moi tinh cam lang. Trai tim co quyen duoc noi nhung gi no cam thay. Chuc ban thanh cong! Dung buon neu nhu tinh yeu cua ban bi tu choi, hay vui vi it ra tinh yeu cua ban cung da duoc nguoi trong trai tim ban biet den! Hay gui cau truyen nay den tat ca nhung nguoi trong list cua ban va dung quen gui lai cho nguoi da gui cho ban nhe ---------> yeu...
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

kiss_to_you
24-08-2005, 02:13 AM
nếu nói do là sự hiếu kỳ thì tui hổng dòng ý tí nào cả !
lèm sao mà dang yêu người này lại chạy sang hôn người khác cơ chứ ! nếu người bạn trai ấy nói rằng dó là sự hiếu kỳ : thì thật ra chỉ là lời biện minh cho tính pa lăng nhăn mà thui !
tình cảm không phải là thứ có thể dem ra dùa dược !

Nếu ai dó yêu tui thật lòng , thì tui sẽ yêu người ấy thật lòng
( tiếc rằng chưa có ai yêu tui cả..................... ! )

beginning
24-08-2005, 07:29 AM
Ngừi ta iu bạn thế nào thì bạn hãy iu ngừi ta thế ấy
Nếu bạn nghĩ hun 1 cái là nhận đc tình yêu thực sự thì sai rùi đóa