PDA

Xem đầy đủ chức năng : V yêu C nhưng... đã...muộn màng

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
22-05-2009, 06:27 AM
Thường có câu:" Nước mắt rơi trò chơi kết thúc
Gạt nước mắt em tiếp tục tò chơi":read:
Nhưng sao khó quá ox à, cho em kiu anh bằng ox lần cuối cùng để từ nay em sẽ cố gắng lãng quên được cái tên thân thương này. anh bít ko, khi anh nói chia tay chỉ mong em hạnh phúc, em thật sự ko muốn khóc vì em luôn nghĩ em là 1 người con gái mạnh mẽ nhưng ko hiểu sao nước mắt em cứ trào ra mà em ko thể ngăn lại được:mecry:.Nước mắt em đã rơi cũng có nghĩa là trò chơi tình yêu giữa anh và em đã chấm dứt, em rất muốn xóa nhòa đi những giọt nước mắt đó để em có thể típ tục 1 cuộc tình khác.Anh và em tình cờ quen nhau rồi tình cờ em yêu anh,sao cuộc tình của 2 đứa mình lắm tình cờ thế anh nhỉ???em nhớ sao ý những lần mưa gió anh cũng lặn lội từ trên nhà anh xuống tận nhà em mà con đường tử nhà anh đến nhà em lại lắm ổ gà như con đường tình yêu của chúng ta anh nhỉ, giận nhau rùi lạ huề rồi lại típ tục giận rồi lại huề, nó lặp đi lặp lại ko biết bao nhiêu lần và em bít lần nầy thì cái "huề" sẽ ko còn cùng phe với em nữa, nó ghét cái tính bướng bỉnh, ngang ngạnh mà ko ai có thể chịu được ngoại trừ anh:sad:.Đã bao lần anh hỏi em có thương anh ko nhưng em vẫn thờ ơ, làm ngơ để rồi bây giờ anh cũng làm lơ em luôn.Tụi bạn em đã khuyên em:" Mày cứ như vậy thì trước sau gì thì nó cũng bỏ mày mà đi" nhưng em đâu có tin, em luôn tự hào là em được anh thương yêu hết mực và anh cũng ko bao giờ bỏ rơi em nhưng bây giờ em đã phải hối hận thật nhiều anh à:ow:.Chỉ vì tính tự cao, tự đại của bản thân mà em đã đánh mất đi 1 người mà khi người ta bước ra khỏi cuộc đời em thì em mới nhận ra người ấy quan trọng như thế nào đối với em.Anh nói chia tay thì em sẽ hạnh phúc nhưng anh bít ko hạnh phúc của đời em lại chính là anh, làm sao em có thể có được hạnh phúc khi cái nguồn của hạnh phúc đã bỏ em mà đi.Đã có 1 người muốn nắm tay em và giúp em tiếp tục bước đi nhưng làm sao em có thể nắm tay người ta khi bàn tay của em vẫn chưa muốn buông ra bàn tay ấm áp, chở che của ox yêu của em:battay:.Em gái của anh nói với em rằng anh vẫn còn rất yêu em nhưng tại sao em vẫn còn chưa nói 1 câu"Em yêu anh", có phải đã quá muộn màng để em nói lời đó.Anh cứ như 1 con suối luôn ấm áp, phẳng lặng, còn em lại như 1 dòng nước, em và anh ko cùng 1 thế giới, em chỉ có thể là lòng nước chảy qua con suối chứ ko thể cứ đọng lại trong lòng con suối đó được.Em ko muốn tiếp tục níu kéo nữa, làm thế thì chỉ khổ cả 2 thôi, em sẽ buông tay anh ra để anh nắm lấy 1 bàn tay khác đem lại ấm áp cho anh chứ ko phải bàn tay lạnh giá của em.Em yêu anh, yêu anh rất nhiều nhưng em ko còn được tiếp tục làm bx yêu của anh nữa.Bây giờ nước mắt em đã cạn nhưng con tim của em vẫn mãi lưu giữ hình bóng 1 người con trai mà ko gì có thể xóa nhòa được kể cả thời gian.:lovely::nod:

baby_nocut3
22-05-2009, 08:50 AM
Tình cờ em đã gặp anh
Tình cờ em đã yêu anh mất rồi
Tình cờ nối tiếp tình cờ
Xa nhau là bởi không ngờ mà thôi.
Chúc bạn làm được điều mà bạn đặt ra nhưng theo mình bạn nên xem xét lại.Vì quên đi một người không phải dễ đâu bạn ạ mình đã từng muốn quên 1 người xa người ấy 4 năm nhưng giờ mình vẫn chưa thể quên đc người ây. Mình đành chấp nhận cố giữ hình bóng người ấy như một kỉ niệm đẹp một bóng hình không thể xóa nhòa về mối tình đơn phương. Cố lên bạn nhé!!!!!!cố lên !

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
22-05-2009, 03:51 PM
h30 vẫn mún được cùng anh ấy đi trên 1 con đường nhưng h30 sợ h30 lại làm tổn thương anh ấy 1 lần nữa.h30 bít h30 ko bao giờ quên đi được anh ấy, bóng dáng anh ấy sẽ mãi hiện diện trong trái tim h30, anh ấy là vĩnh cửu đối với h30 nhưng dù muốn hay ko h30 cũng phải buông anh ấy ra thôi bạn à.

ke_lanh_lung2500
22-05-2009, 05:03 PM
Cuối cùng cũng có một ng giống mình ghê nhỉ ^!^.

letue
22-05-2009, 05:30 PM
hic :( nói là chia tay nhưng chúc em được hạnh phúc vì anh nghĩ anh ko phải là người mang hạnh phúc tới cho em. Trong lòng anh vẫn có em , em à.....
To bé h3o : em gái yêu , gặp anh ấy và nói với anh ấy câu cuối cùng
" Xin đừng chúc em hạnh phúc vì anh là người mang đến hạnh phúc cho em. " :huhu1:

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
22-05-2009, 05:57 PM
trong quá khứ anh ấy rất yêu h30 nhưng hiện tại có còn hay ko, anh ấy chia tay h30 mà ko cho h30 bít
lí do tại sao.Nếu như h30 nói câu đó nhưng anh ấy vẫn ko mún quay về với h30 thì sao.h30 mún để lại trong trái tim anh ấy h30 là 1 con người mạnh mẽ và h30 sẽ ko gặp vấn đề gì trong cuộc sống khi ko có anh ấy bên cạnh, h30 mún anh ấy an tâm để đi tìm 1 bàn tay #

letue
22-05-2009, 06:33 PM
Đừng làm vậy em ạ, con gái yếu đuối có gì xấu đâu
Ngược lại con trai lại thích những cô gái vừa mạnh mẽ và vừa yếu đuối nữa :sad:

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
22-05-2009, 06:53 PM
Khó lắm anh Xịt à, h30 đã gây ra ko ít lỗi lầm, trong suốt thời gian h30 và anh ấy wen nhau cũng là khoảng thời gian anh ấy bùn nhìu nhất, cũng chỉ vì tính tình của h30 thui anh Xịt, quá tự cao để rồi giờ mún tự tử lun ^^.Nếu như anh yêu 1 người, anh có muốn thấy người ta suốt ngày phải rơi nước mắt vì mình ko.

letue
22-05-2009, 06:56 PM
Có khi nào anh ấy lại đến gặp h3o và nói:
"Anh ko thể sống thiếu em và chỉ có em mới mang lại hạnh phúc cho anh"
Nếu em là 1 cô bé mạnh mẽ thì hãy làm gì đó cho tình yêu của cả 2 em à :confuse:

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
22-05-2009, 07:07 PM
Chắc là ko có chuyện đó đâu anh Xịt à, đâu có ai mún rước cái buồn bã vào ngôi nhà của mình.bây giờ h30 chỉ mong sao anh ấy kím được hạnh phúc thật sự, còn h30 thì ko còn xứng đáng với sự cao cả của anh ấy nữa, h30 chỉ bít tìm kiếm hạnh phúc của bản thân h30 mà ko quan tâm đên anh ấy, anh ấy đã nói với h30 như vậy đó

ke_lanh_lung2500
22-05-2009, 09:40 PM
tại sao em lại hok trở lại bên ng ta vậy? lỡ như em cũng chính là niềm hạnh phúc của ng ta thì sao? Bik đâu chừng ng ấy buồn nhưng ng ấy cũng iu em rất nhiều thì sao? Tại câu chuyện này giống mình nên mình hỏi chi bik thui nha ^^!