PDA

Xem đầy đủ chức năng : Về bên anh, Halley nhé!!!

Halley_Đần
18-05-2009, 12:23 AM
Em quen nhỏ được 2 năm. Nhỏ :lovely: lắm. Nhỏ cũng yêu và chiều em hết mực, chiều lắm luôn ák!! Trong thời gian yêu cô ấy, có vẻ như em nhận được nhiều hơn là cho. Dù em rất yêu cô ấy nhưng đây là mối tình đầu của em, chưa có nhiều kinh nghiệm nên em ko hiểu dc tâm lý của nhỏ, hok biết nhỏ muốn gì. Em ko biết tại sao nhỏ ko nói, chỉ biết chịu đựng những sai lầm của em. :dont know:. Nhỏ luôn thứ tha và bỏ qua, hok nhắc lại. Em phục và rất hạnh phúc khi có một angel bên em như thế. Em cảm thấy vô cùng hạnh phúc khi người may mắn nhận được angel ko phải là ai khác mà chính là em. Em yêu nhỏ, yêu rất nhiều... còn hơn cả chính bản thân mình... Rồi đến một ngày nọ, em đã sai, mắc sai lầm, sai lầm cuối cùng của em... Sai lầm mà nhỏ không thể tha thứ...
Nhỏ đi thật rồi, sẽ ko còn những kỉ niệm thật đẹp, ko còn những phút giây bên nhỏ được nói chuyện được nắm tay của nhỏ. Nhỏ đã quyết định rời xa thằng tồi này, em ko hề xứng với nhỏ, em không biết cách giữ lại tình yêu của mình. EM hận chính bản thân, hận những giây phút mắc sai lầm với nhỏ, nhưng có lẽ bây giờ quá muộn rồi.... Nhiều lúc em không thể tin được, nhưng rồi em cũng phải chấp nhận sự thật đó! Phũ phàng.:cold3:.
Anh đã ước, đã nguyện cầu.... rất nhiều.... để nhỏ về bên anh nhưng thật sự là không thể. Nhỏ ơi hãy lên tiếng với anh 1 lần đi, làm sao,làm sao để nhỏ quay về với anh như ngày xưa. Anh hứa với lòng rằng nếu còn 1 cơ hội cuối cùng, anh sẽ yêu thương, sẽ nâng niu nhỏ và trái tim này sẽ mãi mãi trao về nhỏ mà thôi nhưng có lẽ lời hứa đó sẽ ko bao giờ thực hiện được phải ko nhỏ.... Vậy thì nhỏ hãy sống cho thật tốt, anh mong nhỏ sẽ tìm được hạnh phúc cho riêng mình. Mong rằng nhỏ sẽ ko yêu phải 1 thằng đần như anh. Nhỏ nhé !! Anh yêu và anh sẽ chờ.... Mãi mãi.... Halley của lòng anh....