PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ấn tượng đầu tiên về hoahoctro.com trong bạn

Má Lúm
14-05-2009, 02:19 AM
http://i178.photobucket.com/albums/w268/_LiL_bI_/cOlLeCtIoNs/divider/634950t7vde8eg7v.gif

Bất cứ ở đâu và việc gì cũng vậy, cái ấn tượng ban đầu luôn là 1 phần rất quan trọng cho cái quyết định sẽ gắn bó hay bỏ đi của mỗi người. Hân hạnh khi được là người quản lý room Chào đón thành viên mới - là nơi nắm giữ cái vinh dự đón chào mỗi một thành viên mới, mỗi một tri kỷ mới, chúng tôi rất muốn biết :

- Ấn tượng đầu tiên mà hoahoctro.com đã để lại trong lần đầu bạn ghé thăm là gì ?
- Bạn có hài lòng về hoahoctro.com không ?
- Nếu không hài lòng, chúng tôi cần thay đổi gì để ngày càng hoàn thiện hơn ?

Những lời chia sẻ & góp ý chân thành của các bạn luôn là nguồn động viên lớn cho chúng tôi. Hãy cùng chia sẻ, để chúng tôi được biết hoahoctro.com trong bạn là gì nhé !

- HHT Team -

tjeu_quj
14-05-2009, 02:33 AM
Ấn tượng đầu tiên: hay ho ^_^
Mọi người nhiệt tình và thân thiện :)
Nhờ HHt mà mình có thêm biết bao nhiêu bạn bè, HHT thực sự là ngôi nhà vui vẻ, cho ta sự thoải mái, thư giãn :blushing:

Ngày trước lúc mới tham gia thấy mọi người hay t8m lắm, vui vẻ, cả trong Nhí nhố nữa, nhưng giờ thấy vắng hoe àh :( (thông cảm, tại mình thích t8m nên vô Tán dóc mà chẳng có ai thấy buồn )

boy_vt3
14-05-2009, 03:58 AM
::::::² ²² chào hoa học trò ! đây là lần đầu tiên mà mình biết đến hoa học trò , tuy đây là lần đầu tiên zo đây nhưng mình đã có những cảm nhận ,và thấy được những tính năng rất tốt ở trang well này ,........
Mong rằng hoc hoc trò sẽ ngày càng phát triển hơn nữa ! pay pay :X

little princess
14-05-2009, 04:00 AM
Ấn tượng đầu tiên: thú vị, các mem rất hòa đồng, dễ thương! HHT luôn mang đến nhìu ng bạn và những khoảng thời gian đẹp cho các mem. :D

p/s: Iêu HHT :x

cơn lốc tình
14-05-2009, 09:44 PM
tập trung đông dân tình. nói chung đem đến cảm giác dễ chịu. hi vọng sẽ có thêm nhiều bạn ở nơi này.chấm hết.

giÓ
14-05-2009, 10:37 PM
Có lẽ mùa thi cử nên mọi người không hay online nhiều, hehe. Ấn tượng đầu tiên hả, lâu lắm roài ấy nhể. Không nhớ nữa rồi.

mưa_buồn
14-05-2009, 11:02 PM
Nói sao nhỉ...cảm thấy rất nhẹ nhàng và bình yên..có lẽ vì vậy mà mưa quyết định tiếp tục ở lại thay vì rút lui...:)

"!Mưa!"
15-05-2009, 04:19 AM
- Ấn tượng đầu tiên hử, bực mình kinh khủng, kay kú, nhưng nhờ vậy về sau nhớ mãi ko quên được mọi người. Ah còn bơ vơ lạc lõng giữa một rừng hoa khoe sắc rực rỡ, lỡ chạm vào đâu cũng bị gai cáo chảy máu tay hix hix.

jainie
15-05-2009, 11:12 PM
Một nơi thích hợp để dừng chận :D. (chỉ là đầu tiên thôi nhé :so_funny:)

den sau
25-05-2009, 12:11 AM
Nhiều bạn bè, nhiều thú vị .

bupbethuytinh
27-05-2009, 02:19 AM
ân tượng đầu tiên là thấy lạ...lạ lắm, vì chưa tham gia 1 4r nào, nên hồi ấy coi hht như nhà myk vậy, rùi bận thi cử học hành chồng con :hihi: đến một hôm tình cờ vào lại hht, vẫn nguyên vẹn cảm xúc năm xưa , giờ bb lại quay về với hht thôi :)

Shin_Kn
28-05-2009, 03:49 AM
ấn tượng đầu tiên: quên mất òy tham gia vào đây hơn 4 năm ùi, khi đấy tớ vẫn còn phiêu du với nhiều 4r lắm, nhớ ngày chạy từ BBY, chạy về VQS ùi wa đây (hình như là thế) tới đây thích lắm có quá chừng ảnh đẹp, ùi có sf DT nữa, cũng từ đây muh biết thêm nhìu thứ đặc biệt là PS :so_funny: rùi tớ vẫn cứ mải mê cho đến ngày tớ gặp thằng Au và kết hun dzới nó:guoc: tớ bỏ tất cả các 4r muh trước jo tớ gắn bó:guoc::so_funny::so_funny: bi giờ già cả ùi tớ lại quay về:so_funny: ngày xưa với bi h khác quá, bài nhìu hơn mem khủng bố hơn nhưng muh vẫn đáng iu như ngày nào:so_funny::so_funny:

_kUnshIn_
30-05-2009, 08:37 AM
vô tình vào rồi theo thói quen đăng ký vào nghịch ngợm chút cho đỡ bùn
nhưng vẫn mong có nhìu bạn ở đêy

Black.1012
02-06-2009, 08:55 AM
nÓi chUng lÀ cũng đC nhƯng mÀ nÊn thay tHEme đI nhÌn trÔng cùi lẮm. Mà theo tÔi Thỳ nÊn tỔ chứC cUộc thY nÀo chO cÁc thÀnh viên Thiy sẽ ThU hÚt hƠn đođ>:D<

Mới lÀ thÀnh viÊn nÊn chưa thẤy coÁ gì mỚi cẢ

anh_thu
04-06-2009, 05:22 AM
cảm thấy ấm áp thân thiên....

chusala
07-06-2009, 11:58 PM
Nhớ 1 thời dành dụm từng đồng tiền lẻ để mỗi tuần mua 1 tờ báo hoa (3.000 d thì phải , h chẳng b' là nhiêu ?)nhịn mua các thứ linh tinh để phòng khi Hoa ra báo quý , tết ....Sau rồi bận bịu học hành liên miên chẳng còn t/g để mua ----> thỉnh thoảng đi đọc ké :) ,ôi .. nhớ :khocnhe:.....Rồi lang thang mạng mẹo , rồi vô đây , thấy lại như được quay về với tuổi học trò xưa :bay:( mặc dù mí nhoc bi h nhiều trò hơn xưa nhiều ) :stress:
rồi còn được 8 thoải mái :haha:........nhưng công nhận dạo này bà con m` 8 ít hơn , vào TD thấy bùn hẳn ...

tjeuthu_bc
08-06-2009, 02:15 AM
Lần đầu tiên tình cờ lạc vào đây với ở chuyêm mục thi thơ đối đáp do tìm thơ 4 câu ,thấy mọi ng sáng tác thơ hay wá và rầu sự tình ờ đó đã gắn chặt mình ở đây >"<ấn tượng thì có lẽ ko nhìu vì lúc đầu tình cờ vì một mục đích khác nhưng bây giờ là vào đây là vì 1 mục đích khác ^^nhưng nhờ H2T mà mình bik dc nhìu điều nhìu thứ về mọi lĩnh vực ,có thêm nhìu bạn ,anh chị em khác mà ai cũng hoà đồng ,cởi mở (duy nhất có 1 ng cá biệt đối với mình ,hjc)...và nhất là mọi cảm xúc của mình đều có ở H2T.cảm ơn nhé H2T...^^

=>Mình cảm thấy trong số những cuộc thi chưa công bằng cho lám(nói về phía giữa các mem dự thi ) , mình chỉ mong tính chất công bằng cao trong các cuộc thi để những cuộc thi có ý nghĩa và giúp mỗi mem vui vẻ hơn..^^

pebunthichankeo
08-06-2009, 07:45 PM
ấn tượng ban đầu của mình về hoa học trò ai cũng nhiệt tình và vui vẻ đến với diễn đàn này mình quen được nhiều ban.thật là vui quá đi...............^_^.......................

meomun_yeudoi
13-06-2009, 09:53 PM
những hình ảnh đẹp và rất phù hợp với tuổi teeen chúng mình hihi(* _ *).........(^ # ^)

★Anhyeu
25-06-2009, 04:42 AM
Về forum : Hoahoctro Cái tên rất ý nghĩa

Về Radio : các chương trình radio rất hay , hy vọng có những radio còn hay hơn nữa

Về gameshow : Cần thêm ý tưởng cho gameshow cho thêm phong phú hơn

về Staff ( các nick màu ) có người thì rất sôi nỗi , có người tỏ ra là người quan trọng , có người nghĩ mình hơn tất cả mọi người , bên cạnh đó có những staff rất thân thiện , sẵn sàng giải đáp thắc mắc mặc dù chưa biết bạn là ai

Về member : có những member post những topic ngố hết sức nhưng ko bị del bài , có những member họ chỉ viết dc vài ý kiến ngắn gọn nhưng bị del 1 cách vô lý

Hãy để Hoahoctro là nơi mọi người cùng có thể đến chứ đừng để nơi mọi người ngại post bài khi vào Hoahoctro

*[£iµ £i€]*
26-06-2009, 08:54 PM
Đọc cái này của bà bạn lâu lắm rồi , nhưng hnay mới free time để có thời gian chạy quanh 4rumz , và reply topic này :)
Chẳng biết nói sao , bởi lẽ mình đã quên cảm giác ấy - vì lâu quá rầu :sr:
Nhưng cám ơn H2t đã giúp VA trở thành 1 người như bây giờ , bạn tốt có , bạn xấu có , gì cũng có - làm mình học được nhiều điều lắm , cũng có rất nhiều kỉ niệm trong đây :D

---»¶«µ†ÿ«---
05-07-2009, 09:55 AM
hoa học trò có nhiều điều hay và thú vị :)

...Hoa...
05-07-2009, 10:40 PM
hht khác tất cả các diễn đàn khác!
hht coá 1 cái j đoá khó nói mà pe' rất thích!
coá thể vì mọi người ở đây đều tốt bụng và chân thành , vui vẻ!
pe' hok thể nói chuyện tự nhiên ở các diễn đàn khác nhưng ở đây thì coá thể nói chuyện và 888 thoả mái mà pe' hok coá cảm giác bất an như ở chỗ khác!

Pe' thấy rất hài lòng về hht nhưng hht cũng nên cập nhập các thông tin thật nhanh!
Pe' rât iu HHT!^^♥♥♥♥♥

thu tim
06-07-2009, 12:23 AM
ấn tượng đầu tiên của tui đó là hai bài viết đầu tiên gửi nhầm địa chỉ và bị các mod delete , sau đó là ko thể đăng nhập HHT với nick mùa thu tóc ngắn nữa...
tức lắm chứ ,ấn tượng đầu hok tốt đẹp gì
nhưng rồi sau này đăng kí lại ,tham gia thấy rất vui ,các chuyên mục hấp dẫn tuổi teeen , nội dung phong phú ,dd HHT này tuyệt !

DuongKid
06-07-2009, 03:32 AM
:D:D:D
HHT à... HHT là 4rum đầu tiên và duy nhất D tham gia :sr:...
..Các anh chị vui tính, nói chuyện vui, :sr:, hay đi " dụ dỗ trẻ em "...
Nói linh tinh, chẳng biết nói j cả :so_funny:..
Yêu HHT nhất lun :huglove:

huukhoa_pro
07-07-2009, 03:47 AM
hay ,nhiều ý nghĩa,bạn bè dễ gần,...nói tom lại đây là một 4rum rất có ích cho chúng mình

trungnhut
10-07-2009, 09:32 PM
Ấn tượng ngày đầu là thấy có nhiều girl xinh đáo để.

huongduongxanh
10-07-2009, 09:47 PM
ấn tượng đầu tiên là vui vẻ :so_funny:
ùk có nhưng dạo này h2t hơi vắng
:huglove: mong h2t sẽ sống mãi
p/s: :hihi: lúc đầu vào bị mọi người chém tả tơi luôn, nhớ những người bạn lúc ban đầu lắm nhưng k nhớ rõ nik :huglove: tớ mún gặp lại tất cả :)

Calvin_159
10-07-2009, 09:52 PM
Ấn tượng đầu của em là ban đêm các mod chat chit sapm là đông vui nhất .Các bác trong ban quản trị rất là zui tính ạ he he

vanxjnh_hv
13-07-2009, 05:27 AM
Ấn tượng đầu tiên ak`:
- Rất nhiều điều bổ ịch
-Giao diện thú vi.
- nhiều ban.

Mai_tròn_kute
13-07-2009, 05:56 AM
uhm ấn tượng đầu tiên của mình vs hht là sự chia sẻ mình tìm thấy sự chia sẻ trong mỗi bài viết:hearton:

Calvin_159
13-07-2009, 06:03 AM
lại thêm 1 ấn tượng nữa con gai trong 4rum tỉa con trai hơi bị ác he he em thua ke ke

saberdethuong
17-07-2009, 09:56 PM
có rất nhìu chuyên mục mà em rất thix nhất là đố vui lĩnh thưởng ,... có rất nhìu người như ss , denho ,,trasua nhìu và rất vui , rất hay

gio_kobietkhoc
23-07-2009, 06:33 AM
Thấy dễ chịu khi tham gia
Và được cảm nhận nhiều hơn về tình bạn,tình yêu,...
Quan trọng hơn là học được nhiều thứ mà mình ko biết,có thêm nhiều ban cùng chia sẻ

freddyy
23-07-2009, 11:14 PM
lần đầu ghé qua hoahoctro.com, nơi đây cũng rất thú vi.
Hy vọng sẽ có nhiều niềm vui cùng các bạn mới nè:ahah:

yoonaxinh
30-07-2009, 06:09 AM
Ấn tượng đầu tiên về HHT :lần đầu tiên vào đây tôi thấy HHT là một nơi vô cùng thú vị.
Khi vào bạn có thể học hỏi mọi người nhiều điều mà có thể bạn chưa biết hoặc chưa rõ.
Nói chung là cũng hay hay

Ljnhnghy_It's me
30-07-2009, 06:27 AM
Mình mới vô ít hôm thôi , nhưng mình thấy ấn tượng vì H2T thân thiện , vui vẻ , mọi người hoà đồng.!

supper_love_you
31-07-2009, 05:19 AM
cái gì trong nỳ mình cũng thick hết , có nhìu chin mụt hay noà , rầu nhiều câu chuyện cười moà mình thít....... nói chung là toàn diện rầu , nếu có ai hỏi mình nơi đâu tốt nhất , mình sẽ nói là HHT love !

pepjkakute_123
31-07-2009, 05:34 AM
Lần đâu tiên....Pjka pon chen zô ma..thix ghê gúm àh....ih zạo nguyên 1 dòng zui lém lun ;)).....choa Pjka làm wen nhaz' mí pạn ^^

wind is me
31-07-2009, 07:44 PM
ờ thì tại tên Ha rủ rê lôi xềnh xệch vào đây nên ban đầu chưa thích lém. ( thành thật, thành thật )
Sau thì đọc qua các bài viết, thấy hay hay nên cũng kết ^^.

:*Tím_1234*:
06-08-2009, 07:25 AM
- Ấn tượng đầu tiên mà hoahoctro.com đã để lại trong lần đầu bạn ghé thăm là gì ? vui vẻ, hấp dẫn, nhìu bạn
- Bạn có hài lòng về hoahoctro.com không ? có
- Nếu không hài lòng, chúng tôi cần thay đổi gì để ngày càng hoàn thiện hơn ? cần cho tốc độ truy cập nhanh hơn 1 tí .

K3langthang
07-08-2009, 04:03 AM
ấn tượng hả
chả byt nũa al
hok còn nhớ nỗi nữa hơn 1 năm òi má

saokim_9x
12-08-2009, 07:11 AM
Ấn tượng đầu tiên của mình cũng giống mọi người thui: thân thiện, vui vẻ nè! hj`( vì lúc mình vô thì tâm trạng đang bùn mà)

whitedragonfly
15-08-2009, 03:00 AM
Ấn tượng đầu tiên khi chuồn chuồn trắng vào hoahoctro.com là.... rất thật,rất yên bình,vì chuồn chuồn trắng mở QTAN tháng 7 lên nghe,thật sự là....một thoáng yên bình! Rồi cct cảm thấy mình có một nơi để được giải bày,được tâm sự,tiếng lòng có thể được lên tiếng mà không hề e ngại vì luôn có những đồng cảm chân thành nhất..... HÌ , có thể là như thế đấy! Thú vi. thích lắm . Nhưng mà cct hõng thích cái theme cho lắm, góp ý chân thành là thế !! hì hì.

Biển Chiều
15-08-2009, 03:37 AM
à................. thấy bước chân vào HHt là bước tới 1 vùng đất mới... trong đó nhiều wan tâm , chia sẻ & bổ ík :D

Hạnh Nghi
15-08-2009, 05:59 AM
- Ấn tượng đầu tiên mà hoahoctro.com đã để lại trong lần đầu bạn ghé thăm là gì ? đẹp :D
- Bạn có hài lòng về hoahoctro.com không ? nói thật thì đôi lúc không
- Nếu không hài lòng, chúng tôi cần thay đổi gì để ngày càng hoàn thiện hơn ? chưa bị bao giờ nhưng nhiều khi thấy có mod vẫn del bài "lung tung" và trong 4rum thỉnh thoảng vẫn có...xung đột giữa các mem, thậm chí là mem và mod

góp ý chân thành, được lòng trước mất lòng sau, có gì các mod và các mem thông cảm :)

...¶<ø§...
22-08-2009, 03:12 PM
Ấn tượng đầu tiên? Một 4rum lớn ^^~

Mọi người rất zui ze?, thân thiện :X nhờ H2T mà Kos có thêm vài ng bạn mới :D

Cảm động... <rớt nước mắt> đi lây giấy.. lau lau chùi chùi...

Pai' pai

bồ công anh_lưu ly
30-08-2009, 10:04 PM
Ấn tượng đầu tiên: truyện ở mục Tác giả là tôi rất hay:sr: những chỗ up nhạc, video,vv rất tốt, ko có lỗi nhiều :D

Bạn có hài lòng về HHT không? Đôi lúc không

- Nếu không hài lòng, chúng tôi cần thay đổi gì để ngày càng hoàn thiện hơn ? Phần trang trí của room mình màu mè quá, khó nhìn, phần hồ sơ của mọi người nhiều cái sặc sỡ chói mắt, vào thì lag rất lâu, tốn tiền kinh luôn =.=

Mắt_lưu_ly
30-08-2009, 10:29 PM
- Ấn tượng đầu tiên mà hoahoctro.com đã để lại trong lần đầu bạn ghé thăm là gì ?
-> là nơi thật vui
- Bạn có hài lòng về hoahoctro.com không ?
-> chưa thực sự hài lòng lắm
- Nếu không hài lòng, chúng tôi cần thay đổi gì để ngày càng hoàn thiện hơn ?
-> các mod cần làm tốt vai trò hơn nữa, nhiều khi có mấy bài spam bậy bạ những rất lâu sau mới thấy các mod giải quyết, và trong 4rum thỉnh thoảng vẫn có...xung đột giữa các mem, thậm chí là mem và mod

viggo
07-09-2009, 10:15 PM
ở đây mod rất thân thiện ^^! thix cai' nay` :hihi:
mây' mem vui tinh' :hihi:.....đôi khi mod lẫn mem đều vỡn :so_funny:
cho nên thấy vui vui ...hợp với mình ...:huglove:

huyensam
19-09-2009, 10:58 PM
ấn tượng đầu tiên có thể nói là vô cùng hồi hộp
sao lại có tên la bé quấn tã
chẳng hỉu sao nữa

ốc bưu
25-09-2009, 09:43 PM
[QUOTE=ốc bưu;4705119]ấn tượng đầu tiên của mình là hochoctro.com rat teen, các thành viên thì thật vui và cách trang trí thì thật xinh đó còn nữa tại sao mem nào cũng là bé còn quấn tã hết vậy!.Cảm ơn đời vì mỗi sáng mai thức dậy ta có thêm ngày nữa để yêu thương còn gì nói nữa đâu hết rồi

Pucca Clone
27-09-2009, 10:58 AM
Ấn tượng đầu tiên

Hầu hết ai cũng thân thiện

Và có rất nhiều người thú vị

Còn title "bé còn quấn tã" rất độc đáo :so_funny:

baby_iuanh
01-10-2009, 10:03 PM
hht trò là mọt nơi có thể kết giao được với nhìu bạn bè nà

pigcom9x
02-10-2009, 08:17 AM
hi!HHT
Rất vui vì hôm nay mình đã đăng nhập thành công và được trở thành thành viên chính của HHT. Mình hok giỏi tin nên gõ chậm wá!hic!nhưng vì được là thành viên của HHT rồi nên mình vui lắm,mình đang phải cố gắng để tốt hơn,mong rằng mình sẽ nhận được nhiều chia sẻ từ các bạn!pig muốn là thành viên của HHT từ rất lâu rồi nhưng hok có mail nên hok đăng nhập được.hic!hôm nay anh trai chỉ cho mới biết và tớ đăng ký luôn.hihi!chia sẻ với tớ nha!mail của tớ nè [email protected]!rất vui khi được lắng nghe chia sẻ từ các bạn về tất cả các chủ đề.bibi!see you again!:omg1::wave:
love
pigcom9x

watanukiyukito
09-10-2009, 07:22 PM
là một nơi thật thú vị , mọi thành viên điều rất thân thiện , giao diện cũng rất đẹp , là một nơi thích hợp nhất cho lứa tuổi học trò

muaquadang
16-10-2009, 05:35 AM
Với mình, HHT cho mình cảm giác trẻ lại, vì già rồi. Và vì mình rất thích đọc bài viết của các bạn trẻ. Thay cho hồi trẻ hay mua báo,giờ nhiều quá, bỏ thì tiếc, để thì chật nhà,(vừa thanh lí xong, tiếc hùi hụi) giờ online xem vậy.

Suboi
22-10-2009, 11:14 PM
Xin chèo, đây là mem mới đây ạ ! Ấn tượng đầu là rất ấn tượng với màu sắc của trang web, kiểu trang trí + dân tình vui vẻ, thân thiện nhưng hơi ít member đây...Rất hài lòg về H2T

o0_duck_0o
24-10-2009, 04:38 AM
ấn tượng đầu tiên của duck khi tới hoa học trò chấm com nà 2 chữ học trò :D
duck rất hài lòng zề website vì ở đây....như ngôi nhà thứ 2 để duck chém gió
:X còn về phần hoàn thiện thỳ cái nè doa các mod nazz...:*

Hoa Trà Trong Gió
30-10-2009, 12:03 AM
Ấn tượng đầu tiên của Trà về hoahoctro.com là sự thân thiện, thoải mài của các mem trong này. Mọi người đều rất nhiệt tính, vui tính và đặc biệt là rất giỏi văn.
Giao diện hoahoctro.com ko ngừng đổi mới và rất đẹp, hoan hô các mod!
Chuyện làm Trà ko hài lòng là tình trạng đạo fic hiện vẫn còn và ngày càng tinh vi hơn. Chỉ cần thay đổi 1 chút là có thể ngang nhiên nhận là fic made by me! Thật ko thể chấp nhận đc. Tuy nhiên, mod đã rất linh hoạt, phát hiện ra ngay và kịp thời, Trà rất vui ^^!

cảm ơn người đã sáng lập ra 4rum này, cho chúng ta 1 ko gian vui chơi, giao lưu, học hỏi, kết bạn thật hữu ích!

Thân,

Trà...

a ducking
30-11-2009, 11:07 PM
một trang web hay tuy là lần đ
ầu mình den nhưng co cảm giác rất thân thiện

công chúa bạch lan
01-12-2009, 04:18 AM
nơi mình có thêm bạn, là nơi mình có thể tâm sự, gỡ rối những thắc mắc trong lòng

Calvin_159
01-12-2009, 06:39 AM
hoa học trò cũng có nhiều ấn tượng !!! nhưng qua 4rum điều thấy rõ nhất là list bạn bè của mình nhiều lên nhanh chóng !!! toàn bạn chất lượng cao he he !!!

Don't cry
10-12-2009, 11:10 PM
rất thú vị và có nhiều điều để mình có thể học hỏi...
lại đụơc làm quen với nhiều bạn bè nưã
hihi
nói chung là vui thiêt..!!!!!!!!!!

Trang Sassy
11-12-2009, 01:02 AM
Haizzz

4 năm rồi..gắn bó với nơi này

Có biết bao nhiêu là kỉ niệm, biết bao nhiêu nụ cười, nước mắt
Nhữg ng bạn..nhữg bờ vai..nhữg sms..

Ấn tượng thì nhiều quá..chả nhớ hết

án tượng đầu tiên mìh vào HHT là Mean girls :so_funny:

phale_blue
21-12-2009, 08:48 AM
222!!! Ấn tượng đầu tiên of tui về HHT là: màu sắc bắt mắt, nhìu mục thư giãn, bạn bè thân thiện,... Nói chung là good!!!

Đại hiệp mỏ nhọn
24-12-2009, 06:42 PM
ấn tượng đầu tiên thì cũng giống như bao 4rum khác, vô là vô TGLT trước, trang đó truyện thì ít mà lội thì nhiều :hihi:

Chỉ ở trong TGLT thôi, không có ra ngoài nên ở riết cũng nhàm. Ta vất áo ra đi, ta đi lang thang riết rồi cũng mệt, trở về HHT rồi bắt đầu lây lan qua mấy cái box khác biết cũng nhiều bạn thú vị :hihi: rồi lại đống đô ở đây cũng gần năm rồi.

HHT là 4rum tôi đóng đô lâu nhất

cindy_kullz
27-12-2009, 10:13 AM
Ấn tượng? Có lẽ ở HHT có những Fic rất hay, những mem thân thiện :x

nhocluoi_93
10-01-2010, 02:33 AM
Ấn tượng đầu tiên của mình về hoa học trò à?Có lẽ là mọi người ở đây rất than thiện và hòa đồng.Lại vui nữa !Có lẽ là còn nhiều hơn thế.Nhưng mình chỉ có thể viết chừng nấy thôi.Chủ yếu là trong lòng mà.Hi:heartbeat::kis:

l4^(V)l3chiplove.biz9x
23-01-2010, 10:52 PM
hihi mình bình thường thui. thật ra mình ở 4rum khác 4rum của mình cũng thân thiện hok kém đâu. vào hoa học trò để xem có đòan kết như ở đó không thụi. nếu ai có thiện chí thi đến thăm quan 4rum chiplove.biz nhé. chúng tui rất hân hạnh khi được mọi người ghé thăm nhưng đừng nói tục nhé chúng tôi sẽ ko tiếp đâu. tui chi mời thăm quan thui dừng bảo tui lôi kéo đó.

letue
23-01-2010, 10:58 PM
Bàn luận...cãi nhau...chọc ghẹo lẫn nhau...kưa lẫn nhau..:)
Là 1 mái nhà nơi mà có nhiều chuyện tình nảy nở....
Nào là tình bạn bè....tình anh em và cả những chuyện tình yêu cảm động lòng người :)
Túm lại là ai yêu HHT hơn các em nhi đồng :sr:

make friend
29-01-2010, 10:51 AM
Tớ thích báo hoa từ thời cấp 2 cơ. Tờ báo hữu ích đối với teen việt. Hj.. Giờ tớ sắp thành cô giáo rồi. Vẫn iu hoa học trò lắm lắm.

mai_phương
17-02-2010, 01:03 AM
1 nơi thú vị để chúng ta học hỏi nhiều điều hay,quen được nhiều người bạn tốt ,...........để cho ta biết được thế giới này không chỉ có riêng mình ta.Túm lại là rất bổ ích!!!!!!!!!!!:smile:

muaquadang
26-02-2010, 09:22 AM
Ban đầu vào HHT có lẽ là do tình cờ. Mình chỉ chú ý tới góc cảm xúc thôi. Vì có tâm trạng mà, nhưng lại chỉ ngó quanh là nhiều.
Rồi sau lại lân la sang TGLT, bơi lội với mấy fic, phải công nhận là có rất nhiều fic hay, mình mất rất nhiều thời gian cho việc đọc hết được một cái mình thích.
Sau lần nghe truyện onl của box TGLT, mình lại tìm sang phòng phát thanh, bây giờ thì mê ở đó rồi.
Thú thật là vào lâu, nhưng mình chẳng quen nhiều bạn! HHT nhiều mục hay nhưng mình chẳng có thời gian tìm hiểu hết. Hì hì... đây là một trong hai 4r mình ghé nhiều nhất!
Ngày càng phát triển nhé!

hungyenlukhach
28-02-2010, 08:56 PM
Một sân chơi thư giãn , bổ ích và rất... rất năng động !

Tây Môn Xuyên Tuyết
02-03-2010, 03:30 AM
Nơi này quá hấp dẫn , tuy vậy mình thấy load hơi lậu

jeny_lady_lovely
06-03-2010, 09:03 AM
^^! Đầu tiên, Jeny phải nói thật là Jeny có rất nhiều ấn tượng về hoahoctro.com! ^^!
Về nhìn chung, hoa học trò là một diễn đàn lớn, với nhiều thành viên và một kho thông tin khổng lồ.
Tham gia làm thành viên, Jeny càng thấy diễn đàn có nhiều cái hay ho hơn. Ví dụ, thành viên của hoahoctro.com rất tích cực cmt, năng động, nhịêt tình, tốt bụng và kỉ luật cao.
Nói chung là Jeny rất thích một diễn đàn như hoahoctro.com. Số người theo dõi hoahoctro.com trong mỗi giờ cũng là rất lớn.
đặc bịêt, Jeny còn thích đọc truyện nữa nên tớ thấy hoahoctro.com là một diễn đàn rất thú vị.
Jeny chấm cho diễn đàn 10+! ^^
Còn gì bổ sung thì để Jeny nghĩ đã! Dù sao Jeny mới tham gia nên vẫn chưa rõ lắm về mấy cái đó! Nghiên cứu sau! Dù sao cũng mong hoahoctro.com sẽ ngày càng nhiều thành viên và bổ ích hơn
Thân,
Jeny

black_hair
13-03-2010, 01:31 PM
uhm, mình thì cũng không có nhiều time vào diễn đàn lắm, ban đầu mình chỉ định làm gà trống cô đơn đi tìm cô gà mái lạc đường, nhưng Hoahoctro.com đã cho mình thêm cảm nhận về cuộc sống mà nhiều nhất có lẽ là tình yêu mặc dù bây giờ mình vẫn chưa bít gì. mình đã relax bằng những câu chuyện, những người bạn và hơn hết là cuộc sống muôn vẻ đẹp mà tớ được bít thêm

Thank Hoahoctro.com

mình thấy câu này hay đấy hoahoctro xem giùm nha. I'm Share!

...bj...
27-03-2010, 09:47 AM
thích! là nơi mà m có thể thử tài văn chương của mình mà hem có sợ ai cười hihi

.nhoh2t.
28-03-2010, 07:55 AM
Ấn tượng đầu tiên!!!! uwmmm rất thú vị , HHT làm mình tự tin hơn vào chính bản thân nè và mong kết bạn được nhìu nhìu nữa>.<

Mưa_ Công Chúa
28-03-2010, 01:28 PM
hoa học trò thật dễ thương, khi ở trên HHT mình có thể chia sẻ mọi điều

minhtienls1
14-04-2010, 09:49 AM
Cảm giác đầu tiên đó là sự phong phú của diễn đàn , đây đúng là nơi dừng chân lý tưởng

Nhỏ Bạc Hà
14-04-2010, 10:22 AM
Có lẽ hơi khác với mọi người.Ấn tượng đầu tiên về 4rum của mình :mới mẻ nhưng mới đầu hơi bị gò bó**Chỉ sau một thời gian mình mới nhìn ra hht của chúng ta không đơn giản là một rum giải trí , mà là một xã hội thu nhỏ , nơi không phải để giết thời gian mà là nơi để giao lưu và hòa nhập , mọi thành viên cần có cách hoạt động và ứng xử như trong một tập thể lớn.
Giờ thì với mình việc vào 4rum đã trở thành một thói quen mỗi khi onl, cho dù không có việc gì để làm **Tuy vậy mình nghĩ diễn đàn vẫn cần đổi mới nhiều hơn nữa , tạo nên những nét độc đáo của riêng chúng ta.Mình vẫn chưa nghĩ ra cụ thể là những gì ** nhưng mong rằng với ý kiến đóng góp của các bạn khác và công việc của BBT , 4rum sẽ hoàn thiện hơn **.

Ozhi
14-04-2010, 11:51 AM
Bây giờ 4rum chỉ còn là thói quen của những cú click chuột.

Đôi khi tình cảm ko còn đủ từ ngữ để nói ra. ^^~

Đại hiệp mỏ nhọn
14-04-2010, 04:21 PM
ôi! thấy Oz vào đây, ham hố viết thêm bài nữa

kỉ niệm thì không nói được vì trí nhớ rất kém :sr: nhưng có một điều vì nhờ hht mà tôi đã trở nên dạn dĩ hơn trước, biết chọc đùa người khác, biết học cách yêu ^^ Tuy là dạo này ít đi long nhong comt, vào thì chỉ chạy ào vào profile của mình reply bạn của tôi nhưng như thế cũng đủ làm ấm mộ trái tim :sr:

Lov3Kas
23-04-2010, 09:01 AM
Lên 4rum mình có thể bộc bạch tâm sự, làm quen vs các bạn mới
thật là tốt
vs lại đây là 4rum của tờ báo mình hay đọc nữa chứ
bít đâu gặp anh chánh nhỷ

K.O.K
01-05-2010, 12:11 AM
hj ! hoahoctro.com !!! :xinchao:
K.O.K thấy cộng đồng hoahoctro.com rất vui vẻ , năng động , thân thiện.......( mặc dù thấy ít người onl wa' ) :alone1:
K.O.K có 1 vài điều gửi tới BQT : K.O.K thấy hầu hết tất cả mọi 4r đều có mục chatbox để cho các mem có thể buôn chuyện , làm wen , giao lưu một cách dễ dàng và có chatbox sẽ vui hơn mà........nhưng tại sao 4r ta lại ko có mục chatbox ??? :alone::alone::alone:
Vào 4r mà chỉ có port bài , cm mới mà ko được buôn chuyện trực tiếp với mọi người K.O.K mới vào nhưng cụng thấy chán chán rồi :lovely:
K.O.K chỉ có ý kiến thế thôy ạ ! :waiting:
Nói thật là K.O.K cũng là 1 admin của 1 4rum ngày càng hùng mạnh nên vì thế K.O.K mong hoahoctro.com ngày càng hoàn thiện hơn và phát triển hơn để mọi người ngày càng gần nhau và thân nhau hơn....:cobe:

sweetheart183ct
03-05-2010, 06:41 AM
Ấn tượng đầu tiên hả?... hok biết nữa, nhưng sau mấy ngày gia nhập, thật sự mình thấy rất thoải mái, có thể nói ra tâm sự của mình và nhận lại đc những lời hồi âm rất chân thành từ các bạn, có thể quen được với nhiều bạn,.... Tuy đây là thế giới ảo nhưng có lẽ tình cảm là thât...

snowbell
10-05-2010, 11:47 PM
Mình rất rất ấn tượng với hht, các member rất hoà đồng và thân thiện nữa, hehe, mình là new member, có gì mọi người giúp đỡ nạ
Cảm ơn các tiền bối đã lắng nghe,khịt khịt, yêu mọi người trong hht nhìu, chut.

Silent*
11-05-2010, 12:58 AM
Thấy HHT trung thực - mẫu mực - làm việc cật lực - :sr: