PDA

Xem đầy đủ chức năng : Vết thương lòng

traitimngheoyeuanh
22-04-2009, 04:21 AM
6 tháng đã trôi qua , em không hiểu nổi cảm giác nửa năm không có anh , em cứ nghĩ mình không sống nổi nhưng rồi em vẫn sống vẫn đi tiếp trên con đường của riêng mình , em ra đi để lại anh hạnh phúc , em biết giờ anh đang hạnh phúc với người đó em biết chứ vì anh đã không còn thuộc về em nữa , đôi lúc em hận anh hận đến tận trái tim bé nhỏ của mình , nửa năm qua em đã tự biết chăm sóc mình , khi em biết được rằng sự giả dối của anh em không muốn sự giải thích của anh dành cho em vì em có hỏi anh cũng không nói ra anh chỉ biết xin lỗi em , chính vậy em quyết định không làm khó anh nữa em sẽ đi con đường một mình em không có ai ngoài em tuy buồn nhưng đó là sự lựa chọn sáng suốt nhất , em cứ ngỡ em đã quên anh được rồi nhưng thật ra em chưa hề quên anh chưa bao giờ em quên được anh cả trong em vẫn còn tình yêu và lòng thù hận đến với anh , em đã thay số điện thoại kể từ ngày đó ngày mà em bất ngờ về anh nhất ,em sai em đã sai thật sự khi đã đặt niềm tin vào một người không đáng, em đã yêu một người không xứng đáng với tình yêu của mình , em đã sai rồi sai khi 3 năm yêu anh , hạnh phúc quá mong manh phải không anh , em cứ ngỡ anh đợi được em những gì anh nói về chúng mình em tin và yêu anh nhiều hơn , nỗi đau của em ai sẽ xóa nhòa đây , hàng đêm em vẫn khóc khi nhớ về anh những đêm em không ngủ nổi em cũng có những suy nghĩ tích cực đó là anh không đáng với tình yêu của em dành cho anh , anh không xứng đáng nhưng em vẫn yêu ,em thay số điện thoại để quên anh nhưng cuối cùng có quên được anh đâu phải chăng quên hay không do chính mình dù có thay số hay làm gì thì cũng vậy thôi em đã không muốn liên lạc với ai cả , em đã sống khép kín , em nhận thấy rằng mình không hề may mắn gì cả em là người kém may mắn tại sao em khổ vậy gia đình , tình yêu , học tập , em đã 23 tuổi rồi có lẽ em đã già hơn rất nhiều so với khi có anh em sống khép kín lòng mình quá em không thấy ai hợp với mình , anh ơi tại sao em lại không thể yêu ai được nữa em đã sai gì chứ , tại sao em cứ ôm những gì là quá khứ , em ghét mình sao phải chung thủy với người như anh , em biết anh giờ hạnh phúc bên người con gái đó , em sai khi đã tin tường anh và cô bé đó , em cười chua chát khi mình ngốc nghếch qua lại tin tưởng anh quá nhiều giờ em mới thấy mình sai , em vẫn vui vẻ nhưng không ai hiều em đau khổ như thế nào ,em muốn nói anh là đồ đểu , em hận anh cả cuộc đời này mãi mãi em không bao giờ tha thứ cho anh , emmong anh hãy hạnh phúc và cưới người đó làm vợ nếu không em khinh cả hai người, hãy hạnh phúc anh nhé vì hạnh phúc của anh được đánh đổi bằng 3 năm em và anh yêu nhau , con đường anh chọn đẹp hơn con đường anh đi với em chính vì vậy em mới nói anh nhất định phải hạnh phúc , còn em em sẽ sống với chính bản thân mình , sống như em đã từng sống , hạnh phúc không đến với em nhưng em cũng đã có 3 năm hạnh phúc bên một tình yêu , hãy hạnh phúc anh nhé vì hạnh phúc của anh.............