PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh ah

yun
19-08-2005, 02:55 AM
Tình yêu và niềm tin có nghĩa gì ? Sao tất cả cùng một lúc lại làm đau trái tim em ?anh ah anh tưởng anh là ai chứ :dapcom: , em sẽ quên anh nay mai thôi , cứ yên tâm đi hu hu hu :mecry:

10 ngày nữa là em đi học rồi , nhớ anh , em biết phải làm gì chứ ? :khocnhe:

yun
19-08-2005, 04:19 AM
thế là cũng đến buổi học cuối cùng rồi bạn nhỉ , từ mai tôi sẽ ko còn được nhìn thấy bạn mỗi khi tới lớp và sau khi về học nữa , may mắn nhìu nhé bạn thân của Yun , yêu và nhớ thật nhìu ....

Buồn quá .....Yun vừa chia tay với lão mà hổng được nếu bạn bít nó khó khăn nhường nào ...

yun
24-08-2005, 04:08 AM
:rain: Những cơn mưa liên miên ko dứt , sao mấy ngày nay trời mưa dữ thế , :emo_sleep

Anh ah ! Khi chia tay với anh em ko thể ngờ rằng em lại yếu đuối nhường vậy ? Thật ko thể tưởng tượng nổi em lại thành ra thế vậy ?
Có ai ngờ một đứa mạnh mẽ và ko biết khóc như em .....lại như thế này đâu ? Tệ hơn nữa em chẳng thèm nghĩ tới việc thi ĐH sắp tới , rồi còn hơn cả thế nữa em ...em van xin tình yêu của anh ........Cuối cùng khi đã mệt mỏi rã rời em mới nhận ra lúc này đây em đã đánh mất bản thân mình ....
Giờ đây còn lại trong em một vết thương lòng , người ta nói mối tình đầu tình nào cũng đẹp nhưng giờ đây với em chỉ còn lại nỗi đau ........

dude
25-08-2005, 10:54 AM
tình yêu réc rúi lém chị hai ơi ...em đây nhỏ tủi nhưng cũng bít mấy cái chuyện đó rùi

butbi*
26-08-2005, 01:08 AM
có lẽ là cơn mưa trong lòng bạn thôi , "người buồn cẩng có vui đâu bao giờ " nà !

yun
26-08-2005, 06:58 PM
NA thương yêu ! Ko biết Yun có thể gọi anh như thế này bao nhiêu lần nữa bởi vì tự nhiên Yun cảm thấy căm ghét bọn con trai , căm và ghét , anh có hiểu ko ...?
Giữ lại 1 góc thương yêu cho anh trong trái tim Yun ,Yun hi vọng sẽ mãi thương yêu anh như ngày nào nhưng Yun sợ rồi mai đây nó sẽ bị mai một theo thời gian ...Còn anh ,vì sao anh cứ mãi vô tình ....
Hôm nay la 27 rồi , vậy là Yun sắp lên trường , chỉ còn mấy ngày nữa thôi .......mấy ngày để Yun ghi nhớ thật sâu hình ảnh của anh ,nụ cười của anh ........, giọng nói của anh ,
Anh có biết giờ đây Yun rất sợ khi xa anh ,Yun sẽ quên mất ,rồi thời gian sẽ làm Yun quên ,và thời gian sẽ làm Yun thay đổi ........Anh hãy làm gì đi chứ đừng có đứng cười 1 mình khi thấy Yun ngày càng xa rời anh như thế này

yun
27-08-2005, 12:01 AM
Hôm nay ,bố chở Yun đi chụp ảnh ....bố nói như thế khi xa Yun bớt nhớ bố hơn .....hổng bít khi lấy hình nhìn Yun có xinh ko ?Mọi người thường bảo Yun ăn ảnh ....trong ảnh xinh hơn bên ngoài :think: Hổng bít nên bùn hay nên vui đây ???
Sắp lên trường rồi Yun có bao nhiêu là dự định ,nhưng vì đến tận hôm nay mẹ vẫn chưa về nên Yun chẳng nghĩ được gì hết ...Hừm thấy đầu óc cứ trống trải thấ nào ấy .......
Lên trường Yun chỉ được mang theo 1 thứ mà Yun có thể nhố về bố , 1 thứ mà Yun có thể nhố về mẹ , 1 thứ Yun có thể nhớ về mấy đứa bạn thân , còn kò Tân Yun mang theo bên trong trái tim .....Còn NA nữa ,Yun hứa sẽ ko mang theo đâu , Yun sẽ quên thật mau .........

yun
27-08-2005, 06:50 PM
Mẹ đã làm tất cả mọi việc để thấy được nụ cười hạnh phúc trên môi Yun ....để rồi chính giờ này đây Yun thấy buồn và có lỗi với nụ cười ấy
Nếu mẹ biết , Yun và anh ấy đã bị cấm chỉ vì mẹ , thì mẹ chắc sẽ đau lòng lắm
Nhưng ko sao , Yun sẽ dấu và chuyện này sẽ ko có lần thứ 2 đâu ..
Yun sẽ làm tất cả để có được nụ cười trên môi mẹ ...thế nhé :cool1:

yun
28-08-2005, 06:10 PM
Hôm qua mìn đi họp cho kò Tân , thấy hồi hộp lạ , mìn đang ngồi cái chỗ mà mẹ hay ngồi ,cảm giác thật khó tả ..........

darksky nolonger
29-08-2005, 05:34 PM
seo mà kêu "anh" nghe ngọt dữ dzậy?

yun
31-08-2005, 06:18 AM
Ngày lên trường ngà càng đến gần , xa nhà và xa cả mẹ , điều ấy làm mình sợ ....Nhưng ko sao . mình rõ là chỉ lo nghĩ vẩn vơ , tất cả chúng nó vẫn sống tốt đấy thôi .........phù ........tất cả sẽ chẳng có gì hết !!!Rồi may mắn sẽ mỉm cười vời mình .

Rồi cũng đã đến lúc Yun thấy hận anh
Anh biết ko hôm qua nghe thằng Long nó kể , hôm em ở trên Hn , anh chat với em , anh nói anh nhớ em nhiều nhưng mấy phút sau đó anh lại nói câu đó với 1 bé nữa , 1 bé nữa ..
Em ko việc gì phải khóc đúng ko anh
cho đến giờ phút này em mới cảm giác rằng , em đã tin lầm người, thật bất hạnh cho em ....em thật quá ngốc đi thôi !
Anh đã đi mất rồi , ko chỉ là bên ngoài thôi , mà cả trong long Yun cũng thế .Nhưng lúc anh ra đi , để lại cho Yun vết thương lòng quá lớn !Ước gì lúc này đây Yun có thể khóc để bớt bùn dù chỉ 1 chút thôi , phải ko anh .

yun
02-09-2005, 01:30 AM
roi` cuoi cun`g cung den ngay` min`h ko teh tin duoc bon con trai , cai bon hay noi doi va ko chiu giu loi` hua , buon qua di thoi

yun
10-09-2005, 06:36 AM
nhớ mọi thứ ở nhà
khi mỗi sớm mai thức giấc ko có mẹ gọi và kò Tân quậy tung
ước gì con có cánh cửa thần kì để bay vè bên mẹ ??????????

trungboy
10-09-2005, 07:24 AM
bạn đừng nói những câu như thế nhé

yun
18-09-2005, 06:21 PM
Vậy là tuổi 20 đã gõ cửa rõ ràng đã báo trước nhưng lại âm thầm trôi giống như một giấc mơ .Phải chăng ông trời đã cho em gặp lại anh đúng vào thời khắc ấy .Hình ảnh anh lấp đầy những khoảng ko bao quanh trái tim em , nó ko làm cho em vơi bớt nỗi nhớ anh mà chỉ làm cho trái tim em thêm đau .
Em thấy mình cô đơn quá anh ah ...giữa dòng người xô bồ , vậy là cho dù em ko muốn nhưng cuối cùng em cũng phải lo toan rồi ....Anh có hiểu cảm giác trong lòng em ko anh? Cảm giác nhìn thấy anh ngay kia nhưng phải quay mặt , gánh trọn nỗi đau phía có trái tim , trời đất như quay cuồng , tại sao anh lại làm khổ em thế này chứ ???
Sao thời gian này em có nhiều chuyện buồn đến vậy ?Em ko thể làm gì khác được ,ước gí em có thể vượt qua ,

ba by girl
19-09-2005, 04:07 AM
trùi ơi ! nói thế mà cũng nói hả !

yun
25-09-2005, 05:31 AM
KK yêu thương !
KK biết ko , 1 tuần rồi 2 tuần trôi qua em đã đợi thật lâu .....mặc dù từ thất vọng này chuyển sang thất vọng khác em vẫn hi vọng , dù trong anh có cảm giác căm ghét em đi nữa thì anh vẫn thấy thương em .KK ơi , chẳng phải là em rất đáng thương hay sao ...Vậy là anh ko đến cũng ko gọi điện ,anh ko thương em nữa, anh ghét em ,
Thế mà giờ này em vẫn ko sao tin , hình như em được anh chiều quá nên thành ra như thế này đây ...
KK ơi em đã làm anh vất vả nhiều rồi em thấy hối hận quá ....giờ mọi chuyện ko thể khác được sao anh? em thấy mình cô đơn , thật , em ghét ở trên này !em có cảm giác ko có lấy 1 người bạn thật lòng ...

yun
26-09-2005, 04:38 AM
KK ! Cho em gọi chuyện của chúng mình là tình yêu anh nhé ....Có nhiều lúc em chợt nghĩ tình yêu của mình giống như là giấc mơ trưa , đã ko có thật lại còn ngắn ngủi nữa ......Giờ em chẳng còn làm được gì khi nhìn thấy anh em mình ngày càng xa nhau nữa ......Nhưng thế gian sinh anh ra cũng giống như bao đàn ông khác chúng mình ko thể làm khác được đúng ko anh ? ......Vì vậy mong anh hãy cho qua chuyện này thật mau giống như lúc nó đến ...Tất cả chỉ là giả dối
Là 1 giấc mơ trưa .....

yun
28-09-2005, 11:51 PM
Cậu chẳng bao giờ biết đâu...hôm nọ cậu kêu lạnh làm tớ rất sợ ...tớ biết ko phải sương đêm làm cho cậu lạnh mà là cậu lạnh vì cậu cô đơn .Tớ cũng thế cũng đang cô đơn ,nhưng tại vì tớ chỉ là tớ nên ko thể nào sưởi ấm cho cậu được ....cậu cần 1 thứ t.c khác đúng ko ?
Cậu sẽ ko bao giờ biết đâu vì tớ đã quyết định yêu cậu như thế này cho hết 2 năm Đh , rồi tớ sẽ tìm cho mình 1 người yêu _1 người chồng _khác với cậu !

yun
04-10-2005, 06:17 AM
Buồn quá sao mình lại thấy cô đơn t hế nhỉ ?T chẳng gọi gì hết chắc bận gì rồi ....mình buồn đến nỗi chỉ muốn ra chỗ thằng Sơn chơi game cho qua hết đêm nay .......nhưng hôm qua chơi game đau hết cả tay rồi ...cũng ko bớt cô đơn !
K ngờ chuyện tình yêu thời ngốc xít lại để lại 1 vết thương quá sâu ???
Người ta nói Hn vào thu đẹp lắm ? nhưng mà mình thấy khác ,Hn xa lạ , Hn đơn côi , Hn nỗi nhớ ,....

yun
08-10-2005, 06:01 AM
Mình chán mấy chuyện con trai vặt vãnh lắm rồi cuộc sống mong rằng sẽ mãi như vậy thôi ....đh ơi ước sao đừng có ai để ý đến ta nhé ......
hôm nay mấy thằng hàng xóm trêu mình ...cay quá mà mình nhịn ko nói 1 câu nào hết ..đây là lần đầu chúng nó trêu mình lần sau mà còn thế mình ko đẻ yên đâu .!!!
Mình ngày càng căm thù bọn con trai sao mình nhìn chúng nó đứa nào cũng đểu giả hết cả

yun
08-10-2005, 08:41 AM
buồn quá đi mất sao mình lại nói caaau đó ra với Tuấn nhỉ ???hưhuuu mình hối hận quá đi nhưng chẳng phải mình đang dỗi đó sao ....mình thật chẳng ra làm sao cả .....sao mình lại nói năng như 1 đứa trẻ con vậy nhỉ ?Thật đúng là ....biết bao giồ mình mới lớn lên được đây ?????????

yun
10-10-2005, 04:13 AM
Hôm qua thằng Tr chở đi Sn vui quá K2 s v làm mình vui lên bao nhiêu nhưng.....mình lại buồn mất rồi ,thật ra thì anh ko phaỉ là cát bui bên đươn g` , là số 0 tròn trĩnh .......mà là 1 cai ' gì đó sâu t rong tim em !!!

yun
14-10-2005, 07:16 AM
Thôi anh đừng hỏi nữa.Tại sao?
Tình yêu em trao anh ko thật
Hay tại vì lòng em quá chật
Nên ko giữ nổi trái tim anh ....

Thôi anh đừng hỏi nữa .Tại sao ?
Chuyện 2 ta như giấc chiêm bao
Khi hạnh phúc đang còn tìm dang dở
Nước mắt nào đã mặn đắng môi anh

Ngày mai chúng mình đi theo 2 ngả
Anh hút thuốc khói hoen màu kí ức
Liệu em về trong giấc mơ anh

Em lại nhìn anh bằng con mắt khác
Hạnh phúc vỡ đôi vì niềm tin đâu có thật
Nên anh đừng hỏi nữa ....tại sao !!!

jancy_x_87
14-10-2005, 03:37 PM
Trùi bạn cũng cứng rắng quá ha!

forever love
14-10-2005, 09:49 PM
tình yêu khiến con người ta thiệt là đau khổ.nhưng k hiểu tại sao người ta vẫn cứ yêu để rồi hạnh phúc thì k sao ,đau khổ thì than trời.cuộc sống quá là phức tạp

yun
17-10-2005, 03:33 AM
Em nhớ anh quá......em làm sao thế nhỉ?Việc gì em cứ phải tỏ ra cứng cỏi thế chứ ??? Ước gì em có thế yếu mềm đi chút nữa .....để gọi cho anh , hay giản đơn là nhắn cho anh vài dòng tin ....Thôi thì anh muốn lặng im thì em sẽ lặng im ....anh muốn em quên anh rồi em sẽ quên ....em chỉ sợ , em sẽ làm được Lúc đấy đừng có trách em vô tình anh nhé ?!

yun
26-10-2005, 03:48 AM
Tại sao trái tim lại đập nhanh thế này ? lúc mà thấy anh online ...em cũng ko biết nữa ...em thật quá ngốc ?
Hôm nọ trường tồ chức ca nhạc anh ah ...em thấy phê quá đi 1 ban nhạc rock nhưng mờ tiếc quá đi thôi ,,, đến giờ em cũng ko biết tên và lớp của các anh ấy ..huhuu bùn quá ..nhưng hi vọng đến 20.11 em sẽ bít nha !!!!
Lớp em co những 12 đứa con trai cơ ah .....nhìu nhứt đóa ....chắc mấy nữa sẽ ra trò đây
Phù ...lâu lắm mới online .....có bao nhiu chuyện nhưng mờ hết cả hứng roài ...

yun
29-10-2005, 03:31 AM
cuộc sống sao mà khắc nghiệt thế? Khi những niềm vui vừa chạm ngõ thì nỗi buồn lại đến bên ta ....thật nhẹ nhàng nhưng sao lắm đắng cay ?
Nỗi nhớ nào làm lòng ta quặn đau ? cái tên nào mà khi vừa nhắc đến trái tim ta như có lửa ....có phải vì ta đã chót yêu ? có phải vì ta đã chót mang theo trong trái tim 1 bóng hình ....nhưng ta lại ko cho phép chính trái tim ta yêu , yêu 1 cách dại khờ như vậy ?
Thế gian ơi ...phải chăng ta đã sai khi kìm nén chính xúc cảm yêu thương của mình ...liệu ta có tìm được ai hơn anh ? liệu ngôi nhà mà ta mong ước có được như trong mộng ?
Phải chăng ta đã sai ???
Không ..ta ko cho phép chính bản thân ta yếu mềm như thế này đâu ..ta phải cố lên chứ ko được phép yếu mềm ....thời gian quá ..trái tim đã chịu quá nhiều nỗi đau rồi ....
Thái Anh ơi !!! cố lên nào ....đừng có như vậy chứ?

yun
06-11-2005, 06:16 PM
Rõ ràng cuộc sống của mình giờ rất tốt ...thế nhưng lúc nào mình cũng cảm thấ thiếu 1 cái gì đó ?chả ẽ tình yêu lại quan trọng và cầ thiếu đến thế sao ?Thật sự nếu thiếu mất anh trong cuộc đời em rất rất đơn côi ////////////

yun
23-11-2005, 05:54 AM
em lại buồn rồi em buồn vì hình như dại này em quên mất anh thì phải em ko còn hay ra mạng nữa ko còn hay viết nhật kí cho anh nữa ...ở nhà cũng vậy .....vậy là điều em lo lắng cuối cùng cũng đến em quên mất anh rồi em có tồi lắm ko anh ????????????

yun
16-09-2006, 07:19 PM
Nghe thì thật bùn cười nhưng mà hôm nay TA sẽ đi mua 1 đôi cá về để nuôi Q ạ ...giờ ngay cả nhìn TA cĩnh ko dám nhìn Q nữa vì TA sợ cái nhìn của mình làm Q khó xử hay tương tự như Q sẽ thấy buồn cười chẳng hạn ....TA sợ tình yêu lắm vì thế chắc TA chỉ dám yêu Q như thế này thôi ....chỉ 1 ánh mắt ,1 nụ cười ,1 giọng nói ,cũng đủ để TA khấc sâu hình ảnh Q thật đẹp sâu trong trái tim mình !
TA chỉ mong TA yêu Q thế này thôi ,TA ko dám cho tình yêu cua mình lớn lên đâu ,vì lúc đó Q sẽ cười TA chết mất !
Ước gì TA được nhìn thấy Q trước khi đến lớp và sau giờ tan học
Q ah ..để TA nói nhé .....nhìn Q lúc nào cũng đáng yêu cả ..lúc nào cũng thế hết !
TA yêu Q

Hôm nay cầm TKB mà TA buồn quá chẳng muốn chuyện gì với ai hết ....chẳng còn tiết KKCt nào để TA được nhìn thấy Q gần hơn chút nữa .TA thật tội nghiệp ...lúc nào TA cũng nhớ tới Q hết , TA nghĩ tới Q trước khi đi ngủ , lúc vừa tỉnh dậy ,hay cả lúc học bài , ăn cơm hay làm bất cứ 1 việc gì ,,Q ah ....Thế mà tới lớp thì tAko dám nhìn Q ,chỉ còn 1 tháng nữa là thi rồi TA phải tạm gác mọi chuyện lại để ôn thi ....Q có biết TA sẽ cố gắng rất nhiều , vì khi đó TA có thể nhìn Q 1 cách dễ dàng hơn
Chưa bao giờ tA lại viết viết những dòng chữ chuối chuối thế này , nhưng cứ nghĩ tới Q đầu óc tA lại mông lung chẳng nghĩ được gì hết
SẮp ko được gặp Q 1 thời gian dài rồi .....Dù gì thi Q vẫn sẽ nhớ tên của TA , Q nhé ?
Q ơi .....Sao mà nhìn Q cười duyên thế
NGày thứ 13 yêu Q?

SINH NHẬT !

5h30' sáng ! Cách đây tròn 19 năm mẹ dã sinh mình trong gian khó , trong đơn côi, trong nỗi đau ....Những cơn gió mua thu nhưng sao cứ lạnh buốt , mình ko hiểu sao cuộc đời một con người lại phải chịu quá nhiều nỗi bất hạnh nhường vậy ?
19 năm rồi sao vẫn chẳng có gì thay đổi ? Hôm nay từng ánh nến thắp sáng trong lòng , thầm tự nhủ lòng , hãy xua đi mọi nỗi cô đơn , mọi nỗi buồn và vui lên nhé ?!
Hãy luôn sống vui vẻ nư lời Q vẫn nói và mình đã hứa , vì dù cả cuộc đời này đi trong gió bụi , hãy luôn vững tin vì hạnh phúc nơi cuối con đường mà .....
6 tháng rồi xa trường xa lớp , xa Hà Nội và xa Quang .........có lẽ đã nguôi ngoai nỗi nhớ , mọi chuyện buồn rồi thời gian cũng sẽ xóa nhòa có phải ko T.A ?
Không hiểu sao lúc buồn mình mới ghi Nhật ký ? Mình đã hứa rồi mình phải luôn vui vẻ !
Nếu mà Quang biết hôm nay là Sn mình thì chỉ một dòng tin thôi cũng đủ làm cho Sn mình ấm áp !
Nếu Q hiểu , mình .........

nh0cc0n_l0nt0n
16-09-2006, 08:24 PM
tinh yêu la gi cơ chư ây....đau khô đê rôi nhân lây gi nao......hay cô găng chưng to minh la môt nguwowif manh me....cô găng nên ây nhe :huglove:

yun
16-10-2006, 03:15 AM
Mình đã đi làm được 1 tháng rồi đấy? 1 tháng thôi quen dần với những thứ mới mẻ trong cuộc sống ,tự tin hơn , và sống thật là mình hơn !
Quên mất mình đã có một 1056 với HUBM sành điệu ,quên mất Q và chỗ ngồi sau Q........
Tất cả đã qua mất ,...............mình biết !
Giờ chỉ còn cuộc sống với những thứ mình mơ ,tình yêu nguyên vẹn cho một mình anh , ko vương vào hình ảnh của ai ,vui lên nhé và hãy sống thật là mình nhé? T.A !

yun
21-10-2006, 06:52 PM
20.10 trôi qua chẳng có gì đặc biệt , một bông hoa lơ đãng của 1 ai đó thik mình , chẳng có cảm xúc gì hết....
mỗi ngày trôi qua là lại thêm 1 ngày ý nghĩa.....vài hôm nữa mình sẽ lên với anh nghĩ mà thấy vui và nhớ quá đi :)
hì chẳng biết bao giờ thì có lương nhỉ , tò mò quá hihii

yun
26-10-2006, 07:33 PM
Hôm qua sn Quang, chẳng hiểu sao khi bấm số gọi cho Q trái tim mình đập loạn nhịp, làm tức hết cả lồng ngực...........nhớ lại nhớ mất rồi , mình đã ngỡ rằng mình đã quên đi hết tất cả mọi thứ nhưng k phải như vậy.......Nhưng k sao cả tất cả sẽ qua , những thứ ko thật sẽ ko ở lâu trong lòng mình đâu.

Công ty bây giờ nhiều rắc rối quá...........bao nhiêu là chuyện...chẳng biết rồi mình có trụ lại được ở công ty ko?............bùn !
Mình phải cố lên , mình nhé !^_^

yun
01-11-2006, 05:58 AM
Bùn ơi là bùn người yêu về lại giận dỗi chuyện Quang , chẳng hiểu ra thế nào nữa.......Mà mình cũng chẳng ra sao hết ! Từ giờ sẽ ko nghĩ gì về Q nữa cả, có cái mới đẻ nghĩ đến rồi ha
Hoàng tử mới của trái tim người nhỏ xíu lạnh lùng nhưng đáng yêu lắm...............

yun
12-11-2006, 09:08 AM
Viết về hoàng tử mới của trái tim đa tình nhé ! Hoàng tứ yêu lắm cơ đi gần anh mình chỉ muốn gần hơn chút nữa nhưng anh sẽ ko nắm tay mình đâu những lúc mình đơn độc....sẽ ko có chuyện gì hết ngoài những gì mình tưởng tượng và thêu dệt lên..Nhưng thật sự mình thấy thích anh bởi vì nhiều lẽ......
Thích những lúc anh đi đến gần bên mình, thích những lúc anh nhìn mình, thích những nụ cười hiếm hoi của anh cười vời mình,mình thấy thích anh rồi đấy !
Yêu lắm cơ.........

yun
14-11-2006, 08:19 AM
Trôi qua rồi ngày hôm qua khờ dại.............anh ơi nếu chúng mình cứ như thế này sẽ ko tốt đúng ko anh? Em đã nói rồi mà anh đừng nắm tay em những lúc em đơn độc.......nhưng em biết chúng mình cần có nhau lúc này đúng ko anh? Em thấy thích những lúc anh làm việc và em thấy yêu câu nói " Anh sợ sẽ cướp đi người yêu của người khác " của anh...........
Đừng chôn chặt tình cảm của anh cho em trong lòng anh nhé.........em đang nhớ anh đến cồn cào gan ruột.... em nhớ anh đến nỗi chẳng còn làm được gì cả...em đang buồn lắm anh ơi , em sợ rồi mình sẽ yêu anh mất?

yun
19-01-2007, 03:19 AM
Không hiểu sao hokm nay yun buồn thế nỗi buồn cứ canh cánh trong lòng chẳng nguôi ngoai đi được.....Cái lạnh khiến yun c ảm thấy đơn côi hơn ! Tại sao sau bao nhiêu ngày tháng khi cd làm yun thay đổi tiền bạc và những nỗi lo làm yun thay đổi nhưng yun ko ko thôi nhớ đến Q. Phải chăng Q chót là những gì mà yun ko thể có được.Những lúc như thế nay yun tự thấy mình ko thể tin được.Hãy thoát ra khỏi trái tim yun đi Q....phải chăng yun là thế hay tuổi 20 là thế ko yun đã lớn rồi lớn thật rồi....Q ơi biết bao lần yun tự hứa sẽ quên Q đi hoặc sẽ coi Q như 1 ng bạn thôi nhưng tất cả lam yun nhớ dù kn rất ít đúng ko Q......