PDA

Xem đầy đủ chức năng : nếu một ngày bạn ?

gió đơn côi
25-02-2009, 06:23 AM
nếu một ngày bạn bỗng thấy mưốn khóc , thì hãy tìm đến tôi , tôi ko hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể làm cho bạn ko phải khóc , còn nếu bạn khóc tôi sẽ cùng ngồi khóc chung với bạn.

nếu một ngày bạn muốn vứt bỏ quá khứ hay quên đi kĩ niệm , bạn đừng nên làm thế , bạn hãy tìm đến tôi , tôi sẽ là người gìn giữ cho bạn.

nếu một ngày bạn muốn tôi quên bạn đi , thì hãy tìm đến tôi và nói cho tôi biết nhé , tôi sẽ sẵn sàng làm như thế nếu như bạn muốn miễn bạn vui là tôi hạnh phúc.

nếu một ngày bạn tìm đến tôi mà ko có tôi tiếp bạn , thì lúc đó có lẽ tôi ko còn sống nữa , thì mới có chuyện đó sảy ra.

nếu một ngày bạn tìm đến tôi , và bạn muốn tôi là của riêng bạn , xin lỗi chuyện gì tôi có thể giúp nhưng chuyện đó tuyệt đối ko bao giờ tôi làm.

nhok người mang trái tim của tiên , có những hạnh phúc ko phải do người khác cho bạn , mà là do bạn tự tạo ra hạnh phúc đó , chúc các bạn sẽ làm đưọc những gì nhok nói.

đoạt mạng tình yêu
25-02-2009, 12:54 PM
nếu một ngày bước trên đường hun hút bạn cảm thấy cô đơn thì hãy nhìn lên bầu trời về phía chân trời xa xôi ấy, vì ở nơi đó tôi sẽ cười và nhờ đám mây đồng hành cùng bạn để bạn không phải cô đơn nữa:hug:

nếu một ngày tôi đi xa bạn thì đừng trách sao tôi lại vô tình mà hãy nghĩ rằng, tôi muốn bạn là bạn không là ai khác , đừng bao giờ thay đổi cá tính của bạn để tôi phải nhọc nhằn ra đi tìm lại bạn, một con người của ngày xưa:huglove:

Cyclone*
20-03-2009, 10:21 PM
Nếu một ngày bạn đặt nỗi buồn lên ô cửa sổ thì hãy để tôi làm cơn giÓ đưa nổi buồn ấy về miền lãng quên, bạn nhé

Nếu một ngày bạn cảm thấy rằng xung quanh chợt trở nên tối tăm đến vô định và chênh vênh như người đang học đi trên dây thì hãy đưa tay ra, vẫn còn tôi, tôi sẽ dìu bạn những bước tiếp theo, bạn nhé

Nếu một ngày tôi thôi không gọi bạn bằng cái tên thường nhật nữa thì đừng trách gì tôi, bởi vì tôi muốn gọi bạn bằng biệt danh riêng tôi muốn, cho riêng bạn thế thôi, bạn nhé

Nếu một ngày tôi đổi thay, đã thôi những hàng nước mắt, đã thôi than vãn nhiều và thuờng lặng im bên bạn thì hãy hiểu cho tôi, tôi cần một cái tôi mới, mạnh mẽ hơn để cho bạn vững tin những phút yếu lòng ..

Nếu một ngày bạn nói " I ♥ U " thì tôi sẽ mỉm cười ôm lấy bạn và đáp lại rằng "I ♥ U, my BFF"

[ ...I ♥ U.... ]