PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có phải tớ ghen...tớ yêu....!!

caocaolatre_tl
23-02-2009, 07:18 AM
:wish::yes::gian::nhi::wish::yes::yes::yes:::wish: :buctoc::buctoc::buctoc:
uhm! đúng là có iu mới có ghen chứ nhi?.....:dien:
chà! thế này chắn e iu anh nhìu lắm thui anh a..........! chứ sao mà e lại thjk ghen mỗi khi a đi cạnh ai đó , ko thì lúc a cười với người khác ah:so_funny:'. mà đặc biệt lại là người con gái xinh nữa chứ, hjx. sao lúc đó em tức lắm cơ , e chỉ mún đến và cho a một trận ngay lúc đó thui nà. nhưng mà e hok làm thế? a bít vì sao ko ? vì em dữ thê diện cho a đó........................em vẫn cười , chào a như ko có chuyện e tức a nà.............!:welcome2:
nhưng mà ko nỗi e lại là một đứa xấu tính, hum sau anh nhắn tin,.... e hok thèm trả lời ,....... a gọi điên.........em cũng hok bắt máy...............!
cảm thấy có chuyện ko lành a đến nhà , thì e dả vờ ốm nhưng thật ra e chả ốm tý nào cả , cũng nhớ a lắm , mún nhìn thấy a cho đỡ nhớ nhưng mà e phải giận a mà , nên e hok dậy đó thui.
................a dỗ mãi e thấy thương wua , thế là quyết định dậy ,trộm nhìn a một lat...............rùi lại quay mặt đi................kiêu mừ !!!!!!!!! ghen nữa.:wish:
................chả hỉu j cả , a hỏi e................. e nói một tràng a cũng ko hiu j cả...................... hjx............vì một lý do là......................lý do của e quá trẻ con...............
nhưng một lúc sau lại cười với vẻ...............ôii!!! anh zui wua ne.................!
..................đến lượt e hok hiu j cả.................. e tức lắm................sao a có thể cười trên sự đau khổ của e thế nhỉ?.................
.................rùi a giải thích , anh bảo em ngốc........ có thế mà cũng giận..................và còn bảo là đã tìm ra thêm được một tính xấu............... nhưng mà đáng iu của e..........................................
.....................a bảo : " jo thì a có thể khẳng định một điều rằng................ Bé Mít Ướt của a iu a thật rùi.............
hjhj !lúc này e cũng hết giận a lun rùi nà !..............hjhj! sao lúc này mà e iu a nhìu thế nhỉ.............
a ơi ! e iu a nhìu nhìu lắm nà !
.................a ơi ! đừng làm em phải giận nữa nhé............. đừng làm e phải ghen nữa nhé...................ok ! ok nhé ! được ko anh? được nhé !!!! hihi..............