PDA

Xem đầy đủ chức năng : giúp mình với tin học mù nè

tinhthuquan
20-02-2009, 06:51 AM
mình muốn viết bài gửi lên web( ko phải hoahoctro) mình phải làm sao? giúp với....

bebadboy87
20-02-2009, 08:04 AM
mình muốn viết bài gửi lên web( ko phải hoahoctro) mình phải làm sao? giúp với....

Thế bồ đang gửi cái gì đây :D

tinhthuquan
21-02-2009, 07:05 AM
ko trang này có hỗ trợ còn trang khác ko có hỗ trợ mình ko biết gửi....giúp mình ha...thú thật tin mình quá kém gần như mù tit......tại mình ko có học tin học mà

bebadboy87
21-02-2009, 07:16 AM
ko trang này có hỗ trợ còn trang khác ko có hỗ trợ mình ko biết gửi....giúp mình ha...thú thật tin mình quá kém gần như mù tit......tại mình ko có học tin học mà

Thử ví dụ một trang cụ thể mà bạn đang gặp rắc rối đi ...

tinhthuquan
23-02-2009, 07:41 AM
mình muốn viết mấy trang cơ.... teppi xem giúp ha......nhunggiacmobuon.webnode.com; thucduong.vn....cám ơn!

bebadboy87
24-02-2009, 12:26 AM
nhunggiacmobuon.webnode.com > cái này là trang đóng - chỉ có người quản trị mới được gửi bài mới.

thucduong.vn > cái này nó có phần Diễn Đàn - đăng ký thành viên rồi gửi bài bt như ở đây !

tinhthuquan
03-03-2009, 06:40 AM
này teppi ơi !....mình lại phiền cậu chút...mình muốn teppi ( hoặc ai biết thì bảo mình cũng được....vì cái này mình nghĩ ai cũng biết chỉ có mình là mù tịt thôi...) bạn chỉ rõ dùm vào chỗ nào viết ra sao....và gửi thì như thế nào...kẻo trang đó ko có hỗ trợ như trang này nên mình ko biết gửi thế nào đâu....có bạn nào biết dắt đường cho người mù chút....dắt tới nơi thì mình mới làm được chứ nủa chừng thế này thì bó tay...mình ko biết gì về tin học het61 cả

kaivn
04-03-2009, 08:53 PM
Có thể bạn đăng kí nhưng diễn đàn yêu cầu kích hoạt qua email mà bạn thì chưa vào mail để active nên hãy thử check lại mail của bạn đi nhé ^^

tinhthuquan
09-03-2009, 07:01 AM
ai biết bảo mình với...mình muốn đổi màu chữ viết nhưng sao cứ bôi đen rồi...nháy màu mà chỉ có chữ hiện ra thôi chẳng có màu chi cả...cho đến thay kiểu chữ và hình cảm xúc cũng thế...chán quá...bảo với nha