PDA

Xem đầy đủ chức năng : NhỮng kĨ niỆm chỢt Ùa vỀ trong anh

cao thế vương
06-01-2009, 08:45 AM
" Anh yêu em thật nhiều.!
Tất cả những lời nói của anh , hành động của anh , suy nghĩ của anh luôn luôn hướng về em. Trong tâm trí anh lúc nào cũng có hình bóng của em.Cuộc sống của anh cho dù có ngỗn ngang , có bề bộn....nhưng em mới là hạnh phúc cuối cùng của anh và em biết đấy điều cuối cùng vẫn luôn là điều quan trọng nhất.
Anh có thể nói nhiều hơn, thể hiện nhiều hơn nhưng tất cả chỉ đều đi đến một ý nghĩa : Anh Yêu Em Thật Nhiều...

Em yêu ơi , giờ đây anh đã ở xa em hàng ngàn cây số , sự cách biệt về địa lý là quá lớn phải không em?Ôi, giá như có cánh cửa thần kì của Doremon ở đây , anh sẽ đến bên em. anh sẽ chạy đến bên em , em yêu dấu....Những ngày tháng sắp tới với anh cứ kéo dài lê thê , tưởng chừng như vô tân.Nỗi nhớ của anh cứ lớn dần theo năm tháng , những đêm anh ko ngủ , là những lúc anh lại nghĩ đến em,anh nghĩ ko biêt bây giờ em thế nào.. , anh nghĩ đến em cho đến khi những ý nghĩ ấy đưa anh vào giấc ngủ...Những ngày ơe đây, một nơi với cái lạnh tràn ngập tâm hồn , Đà Nẵng lạnh lắm em à, cái lạnh khiến cho anh thêm cô đơn và nỗi nhớ trong anh thêm sâu sắc..., nhìn những cặp tình nhân bên nhau , tay trong tay dạo phố, những kỉ niệm bên em lại trở về trong anh.Anh cảm thấy mình là một người hạnh phúc , tay trong tay ngắm cảnh biển với em khi lần đầu em ra DN, lần đầu tiên anh thấy mình hạnh phúc như thế và anh mong giây phút ấy kéo dài ra mãi mãi....Anh đã gặp em , đã yêu em , và được em yêu, còn gì hạnh phúc hơn thế phải không em?
Lần đầu tiên , lần đầu tiên anh nói yêu một người , lần đầu tiên anh biết yêu
Anh sẽ không thể quên được không gian lãng mạn khi em dựa vào anh cùng ngắm cảnh biển , anh sẽ không thể quên được ánh mắt em nhìn anh lúc đó , bàn tay ấm áp và khi dựa vào em , anh có cảm giác thật an toàn , và hạnh phúc...., ngày hôm đó thật đáng nhớ phải không em...Giờ đây thì anh đang ở xa em quá , nhưng yêu là trong xa cách vẫn thấy yêu và gắn bó hơn...Giờ đây anh cảm thấy yêu em hơn bao giờ hết , anh biết rõ ràng thời gian anh phải xa em còn nhiều lắm , còn dài lắm! Và đó là một thử thách lớn cho anh và em phải không?Bây giờ anh vẫn luôn tin em, yêu em , luôn mong đuoc ở bên em, và anh biết em cũng nghĩ về anh như thế..... Vậy là quá đủ cho một tình yêu trong xa cách , quá đủ để ấp ủ một tình yêu...Anh yêu em. Anh yêu anh rat nhieu Bx oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

gooddythin_nd1996
07-01-2009, 05:12 AM
Tình yêu bạn dành cho cô ấy lớn quá, chắc 2 người hạnh phúc lắm nhỉ, nắm giữ mối tình này chắc nhé!
Thân
H.L

huynhvan_1609
07-01-2009, 08:08 AM
"tình yêu trong xa cách ví như một ngọn lửa trước gió,gió thổi tắt ngọn lửa nhỏ,và bừng lên ngọn lửa lớn..."chúc cho những người xa nhau ,vẫn tìm thấy tình yêu dành cho nhau...^^

PeNy
07-01-2009, 10:15 PM
Ước gì ny được như cô ấy nhỉ. Đùa thui..........Nếu ai đang có thì hạy giữ nếu ai chưa có thì đi tìm vậy.......

pigpink
08-01-2009, 01:43 AM
uj cô ấy thật hạnh phúc ước j` mình được như cô ấy

cao thế vương
10-01-2009, 12:27 AM
yêu là chết trong lòng một ít
vì mấy khi yêu mà chắc được yêu

uhm.công nhận chia tay dau khổ thiêt. Làm việc gì cũng nhớ đến người ấy hết hix

anh có viết bài mới dành tặng em đó nhok_ly à

hix comment bị xoá hết rồi huhu

pe' ngóc^^!
10-01-2009, 01:16 AM
yêu thì rất sướng, nhưng chia tay rồi thì rất đau.........

nhok_ly_3962
14-01-2009, 09:02 PM
ủa...............ko phải anh vương đang rất hạnh phúc sao??????????? cái này lạ quá àk nha. dạo này hok thấy bài mới dậy anh?????????

cao thế vương
15-01-2009, 07:13 AM
Cuối chân trời ai giăng mây màu tím?
Để chiều nay nỗi nhớ ngập con tim...
Và tràn lên một nỗi buồn vô cớ
Thương em rồi,anh mới hiểu chờ mong..."

Phải, chỉ khi biết mình đã thực sự thương em mất rồi, anh mới hiểu thế nào chờ mong, thương nhớ một người em à. Là duyên nợ, hay là sự tình cờ, sự ngẫu nhiên, hay là định mệnh ấy đã mang em đến cuộc đời anh... để rồi anh không còn vô tình như ngày trước, để rồi anh lại suy nghĩ nhiều về một người con gái như vậy??? Em có biết không vậy? Trái tim anh, phai thao thức từ khi nào? anh cũng không biết nữa, tâm hồn anh đã tìm được sự đồng cảm, sẽ chia, là tiếng thở, hay tiếng lòng anh đã tìm được sự gởi gắm, những dòng thơ anh viết riêng cho em, những lá thư mà anh chỉ có thể có tâm trạng để viết là kể từ khi gặp em, quen biết em....
Bây giờ, giờ này đây, khi anh viết những dòng này gởi cho em, người mà trái tim anh đã chọn, anh cảm thấy cuộc sống này thật ý nghĩa em à, mỗi tia nắng, mỗi giọt mưa, hay từng chiếc lá rơi theo chiều thu, dường như cũng đang buông theo tiếng lòng của anh....nhớ em!anh nhớ em nhiều biết mấy.... Tình cảm trong anh, tình cảm anh dành cho em cũng lớn dần theo ngày tháng, mỗi ngày trôi qua, mỗi buổi chiều đến rồi đi, nhịp tim anh lại được đập thêm những nhịp đập của tình yêu mà anh dành cho em, cũng như của em dành cho anh... dẫu biết rằng, giờ này đây, em đang ở rất xa anh, nhưng hai trái tim yêu này thì vẫn đang hướng về nhau, phải không em? Để chiều nay, một chút hương của núi muốn theo gió về biển xa, chút mưa bay cho anh gởi tiếng lòng..anh vẫn biết,vẫn biết rằng, nơi xa ấy, lòng em cũng đang nhớ về anh, mà lòng anh thì có lúc nào nguôi quên đâu em, anh mong, hằng cầu mong, cầu mong bao điều tốt đẹp sẽ đến với em, và một ngày, một ngày gần nhất em sẽ lại về thăm anh, và ước nguyện, một ước nguyện nhỏ nhoi, chân thành rằng tình yêu của anh và em là mãi mãi, anh sẽ mãi là cậu bé ngốc của đời em. Yêu em nhiều lắm bx ah.

cao thế vương
18-01-2009, 09:03 AM
Nhớ em anh lại ra trước biển, nhìn tấm hình mà em gửi tặng riêng anh ngày trước, rồi đọc lại blog của em, đoc từng chữ, từng chữ và từng chữ, đọc xong vẫn chưa đỡ nhớ!

Bx thương yêu của riêng anh!

Giữa thăm thẳm biển xanh lồng lộng gió trời và mênh mông cát trắng của vùng biển Bán Đảo Sơn Trà- Miền Trung nắng cháy. Anh ngắm nhìn biển cả mênh mông, những nỗi lòng lại gởi theo chiều gió về phía Nam xa xôi, nơi ấy là xóm nhỏ yêu thương, là tình yêu của anh.

Một mình, lần đầu tiên đi dạo một mình trên biển, ngắm ánh bình minh, anh mới cảm nhận hết được cái dữ dội, cái ồn ào, cái lặng lẽ rất đỗi hồn nhiên của biển. Anh thấy lòng mình như trở lại, bao nhiêu kĩ niệm của đôi ta. Những lúc như thế này giá như có một nàng tiên cá trong cổ tích xuất hiện cho anh một điều ước thì hay biết mấy, và anh sẽ thấy hạnh phúc và mãn nguyện hơn.
Em biết anh cầu được điều ước ấy anh sẽ ước gì không? Anh sẽ ước gì em ở cùng anh trong lúc này nhỉ. Chúng mình sẽ ngồi cạnh bên nhau cùng ngắm ánh bình minh, điều đó thật tuyệt vời và thật hạnh phúc phải không em? Nhưng mà điều ước cũng sẽ chỉ là điều ước mà thôi?.Anh chẳng thể mường tượng hình ảnh của em ở trong anh nó như thế nào. Chỉ biết là giờ đây trong trái tim bé nhỏ của anh đã có và đang có bóng hình người con gái mà anh yêu, hình ảnh ngừơi con gái ấy chiếm giữ hồn anh từng ngày. Anh không biết làm gì bây giờ nữa! Anh phải làm gì khi trong anh đang có một tình yêu nồng nàn êm dịu và mãnh liệt đến như thế!. Nó làm anh liên tưởng đến em,nghĩ đến em từng giờ từng phút từng giây...Bình lặng trước biển anh nghĩ về những ngày đã qua, nghĩ về tình yêu của chúng mình, anh nhớ em nhiều lắm!. Thật nhiều và thật nhiều!. Không biết là nơi ấy em đang làm gì, có nhớ đến anh, đến tình yêu của chúng mình không?. Chắc là nhớ rồi đúng không? Anh nhớ là em vẫn thường nói với anh là em lúc nào cũng "nhớ" đến anh nhiều, và điều ấy làm anh thêm vững bước, thêm tự tin khi anh nhớ về em đấy. Anh cảm ơn em nhiều lắm cảm ơn vì đã dành cho anh những tình cảm chân thành và tuyệt vời như thế. Em thương yêu!. Không biết từ khi nào anh lại có thói quen uống cafe và ngồi suy tư, những lúc như thế này anh như lạc vào một thế giới khác, thế giới của sự yên tĩnh và trầm lặng. Anh nghĩ về gia đình, về bạn bè, về cuộc sống và cuối cùng là Bà Xã của riêng anh. Người đã lấy đi cả hồn anh, cả sự độc thân và cô đơn ngày nào của riêng anh. Em biết không? Hoàng hôn biển nơi đây thật tuyệt, gió nhè nhẹ làm lay đọng từng đợt sóng xô bờ bọt tung trắng xóa, xa xa từng hàng dừa soi nghiêng ánh nắng hoàng hôn nhẹ làm duyên làm dáng trước biển Anh rất thích ngắm bình minh và hoàng hôn biển. Anh yêu cái hồn nhiên, ồn ào, sôi động của buổi bình minh và cái lặng lẽ, êm dịu của biển lúc hoàng hôn từ từ buông xuống. Bx ah "I Love You"Anh cũng không biết là anh nói với em câu nói yêu thương ấy với em là lúc nào, nhưng cảm giác của anh lúc ấy rất là chân thật và nghiêm túc. Bây giờ cũng vậy anh rất muốn một lần nữa anh lại nói với em lời yêu thương chân thành ấy và lần này anh sẽ nói điều này trước biển, anh muốn rằng biển sẽ là chứng nhân cho tình yêu của anh, cho tình yêu của chúng mình. Bà Xã ơi! Anh yêu Em!.thật nhiều và thật nhiều đấy.

beiudanh
20-01-2009, 03:31 PM
đôi khi cần nghe 1 lời lãng mạn, đôi khi chỉ cần những hành động nhỏ,... tình yêu đơn giản thế thôi... cũng khiến ta ấm lòng...
Hãy nâng niu và giữ cho lửa tình yêu của 2 bạn được mãi mãi như vậy nha

cao thế vương
22-01-2009, 10:07 AM
khi nào trái tim anh còn đập anh sẽ mãi nâng niu tình cảm của 2 đứa minh em à

cao thế vương
27-02-2009, 07:12 AM
có những lúc mà bạn quyết định một điều co the lam thay đổi cả 1 đời nguoi ,va nhung quyet dinh do co the mang de cho ban mot cuoc song đầy đủ hoặc đau bùn .......
tôi bit em khi còn hôc phổ thong trong mot ngoi truong khá to lớn ,nhung duyen số đã sắp đăt cho em gap tôi, tuy ko cùng lop nhung chúng tôi lại học cùng chung một dăy cho nen khi ra chơi tôi đã đc gap em ....và từ đó tôi biet em .Em có một nét đẹp cua thien thần ( co the la vay trong anh mat toi) em la một cô tieu thư tuy rang nhu vay em lai ko hề có chut nao goi la "chảnh" mà những co gái khac o dia vị nhu e mắc phải,,co lẽ vi vay ma toi đã thương thầm em .......
trươc luc wen bit em ,co lẽ toi la 1 thang an chơi co tiếng ở trong trường co thể la có rat nhìu tai tiếng ,1 thằng thay bồ như thay áo và niềm vui cua tôi cũng khác những nguoi bình thuòng là ham mê tốc độ,có thể vì tốc độ khiến tôi có thể wên hét đi những nỗi bùn hằng ngày , tuy rang cuoc sống ko cực khổ ,nhưng tôi co thể cũng đã thử wa cái cảm giác ko nhà ko cửa ,lang thang ,đó la hậu quả do ba mẹ tôi làm ăn thất bại ,nhưng những điều đó ko hề lam tôi thấy bùn bã trong cuộc sống .Thời gian dần trôi wa ,cuoc song cua gia đình tôi đã trở nên sung túc hơn ,chị thì đi nuớc ngoai du hoc, còn tôi làm cậu ấm trong gia đình khá giả ,nhưng dưới cai vỏ bọc đó thi lại là một hoàn cảnh đau bùn khác ,ba me tôii li dị nhưng ko cho ai bit ..và một thời gian sau me tôi di nuoc ngoai .có thể cuộc sống thiếu thốn tình cảm nhưng lai đầy đủ vật chất khiên tôi la một con nguoi như vây....
nhưng từ khi wen bít em ,tôi dần trở nên một con người khác hẳn ,nhưng có lẽ em ko nhận ra điều này ở tôi ,e cũng nghĩ về tôi như bao nguời khác,nhưng tôi ko hề bùn chuyên này ,tôi bít tôi sẽ cố gắng chứng minh cho em thay toi yêu em .tuy rang em đã có nguời yêu ,nhưng tôi ko màng tới ,tôi nói tôi chờ em .Nhưng em ko tin tôi ,tôi cũng đành chịu ,vẫn cố gắng theo đuổi em .trong thoi gian đó tôi bị chúng bạn cuời chê va trach móc ..nhung tôi ko trách tụi nó ,tụi nó noi vậy cũng đúng ,từ một thằng nổi tiếng sát gái bây giờ lại trở thành một đứa chầu chực bồ của nguời khác ,lúc đó tôi cảm thay nhục lắm ,nhưng vi tinh yeu dành cho em tôi bỏ wa tất cả.Và ông trời đã ko phụ lòng tôi ,đã mang đến cho tôi một cơ hôi.. tôi bít em chia tay với ban trai ,tôi tấn công em nhưng có lẽ ông trời lại thử thách tôi lần nữa ,trong những lần chat với em ,tôi nói rất nhiều co thể noi het tinh cam cua tôi dành cho em,,nhưng khi tôi gặp em o ngoài tôi ko thể nào thốt nên lời ,có lẽ vì vậy em lại ko tin tôi ..Và những gì đến sẽ đến ,em wen lai bạn trai cũ ,ko thể nào tin đuợc trong giay phút tôi bít em wen lai nguời ấy ,tôi như rơi xuống 1 vực thẵm ko đáy ,như chìm trong một khoảng ko vô tận ma trong đó chỉ có tôi một mình .Và chính trong luc ấy ,như ông trời đã sắp đặt hay sao ,mẹ tôi lai gọi dien thoai về ,và kêu tôi wa nuoc ngoài voi mẹ, va đây chính là quyết định làm thay đổi cuộc đời của tôi ,tôi đã đồng ý đi wa đó với me,neu bạn là tôi có thể ban cung sẽ làm như tôi (bỏ lại sau lưng bao tháng ngày đau bùn ,chay tron ki niệm ,và tìm một cuoc sống mới)
Nhưng ông trời lai trớ trêu thay ,trong thời gian chờ đi nuoc ngoai toi ko the nao ko nhớ đến em ,và tôi lại tìm đếnn em ,nhưng lần này thì tôi đã lấy hết can đảm wa nhà em ,một điều chưa thằng con trai nào dám làm để đến nhà em kiếm em . co thể vi sự liều lĩnh đó cung với sự wan tâm chăm sóc em hết mực mà nguời ban trai cũ của em ko thể có đuợc ,và em đã chấp nhân tình yêu của tôi và đã chia tay người ban trai cũ mặc dù em bít tôi sắp đi nuớc ngoài ..tuy nhiên co một vài đúa ban lại nói với tôi rằng ,e wen tôi chẳng wa la thuơng hại tôi ,nhưng tôi bit rang ,em den với tôi = một tình cảm thật sự ...và tôi tin cam giác cua tôi là đụng
và bây giờ tôi đã đi rồi ,em nói với tôi là em sẽ chờ tôi trở về ,va tôi cũng hứa là sẽ trở về với em ,,tuy nhiên thời gian còn dài ko ai bit truoc dc dieu gì se bat ngờ xảy ra,cung như chuyen tình cua tôi và em cung bat ngờ mà có ,tôi mong cho tình yêu cua tôi và em se duoc toai nguyen ,toi co thể song hanh phúc voi em ...............nhưng rồi căn bệnh ấy đã cướp em khỏi cuộc đời tôi hixxxxxxxxxxx.........

cao thế vương
02-03-2009, 07:52 AM
Anh bik rằng khi mình nói những lời này thì chắc em đang ở bên 1 người mà có thễ mang cho em 1 niềm hạnh phúc. Khi wen em thì anh thật sự rất vui nhưng cũng có những lúc anh cũng rất pùn chẳng hạn như hôm nay. Anh đã suy nghĩ rất nhiều về 1 lý do mà em chia tay anh. Anh thật ngốc kô hĩu sao anh đã suy nghĩ rất nhiều lí do cho em. Khi wen anh thì lúc nào em cũng nói yêu anh nhưng khi đã hết wen anh thì em lại nói những câu làm anh rất đâu lòng . Từ khi wen em là anh đã nếm trải đủ 4 cái của cuộc đời là " Yêu, Thương, Hận, Ghét" em là 1 người rất quan trọng đối với anh. Em đến với anh là vì cái gì đây , ngày hum wa anh gọi cho em vì anh nhớ em, em lại nói anh 1 cau " bấm nút" sao em kô nghe anh nói và anh cũng chỉ mún mời em đy siêu thị và giao thừa đy xem bắn pháo bông thôi mà. Đêm đó em làm anh rất đau lòng và anh cũng đã khóc anh khóc vì mình đã không thể giữ em và giọ nước mắt đó chắc cũng đã chấm dứt cuộc tình của chúng ta.
Dù sao thì mọi chuyện cũng đã qua,cái gì đến cũng đã đến và cái gì đi cũng đi mất...
Chia đôi cầu vồng xưa như cầu vồng khuyết của Tuấn Hưng...nhưng đàn ông con trai mờ,tại sao lại phải khóc cơ chứ!Dù gì đi nữa cũng đã một thời mình yêu nhau,kỉ niệm ấy anh và cả em đâu thể xoá bỏ được ngay,nếu xoá được thì chắc tình yêu này đã ko bao giờ tồn tại.
Anh đã yêu em và biết em cũng đã yêu anh- thế là đủ em ạ!!!
Nếu tình yêu chỉ mang đến cho ta sự mệt mỏi,sự chờ đợi thì cớ sao ta lại không biến nó thành cái gì đó có ích cho cả hai chúng ta...anh ko mong đợi một tình cảm mệt mỏi từ em,anh vốn đã ngốc trong tình yêu,được gặp em là cả một niềm vinh hạnh và có được em là một giấc mơ quá tuyệt vời đối với anh.Em có biết điều đó không???
Anh không muốn lặp lại câu hỏi của ngày xưa:Anh là gì của em?Vì anh đã có câu trả lời...từ em:Anh là tất cả của em và...em yêu anh.
Thế thì từ nay em hãy quên anh đi em nhé!Anh không muốn vì tình yêu mà em phải mòn mỏi trong chờ đợi.Em là một phần cuộc sống của anh,nhưng bây giờ anh đã nhận ra:không có em,anh vẫn sống tốt.
Em hãy cuốn theo cơn gió...đi đến bất cứ nơi đâu mà em muốn,sống theo bất cứ cách nào mà em thấy thoải mái và yêu bất cứ ai mà em cảm thấy em hạnh phúc bên người đó...dĩ nhiên không phải là anh...Anh là con đường một chiều,em chỉ có thể tiến tới mà không thể quay lại...không thể quay lại không phải là hết tình yêu...vì yêu em nên anh mới để em đi con đường một chiều ấy...
Em độ lượng,bao dung,em nói em sẽ không cảm bước đường tương lai của anh vì tương lai anh còn dài...đừng nói thế em àh,anh sẽ day dứt lắm...Điều không thể đã trở thành có thể và đó là sự thật: mình xa nhau nhưng không được bi luỵ,anh muốn em thật sự sống tốt,vững vàng trên con đường vắng bóng anh...anh đã rẽ sang một con đường khác,nhưng em sẽ vẫn là kỉ niệm đẹp nhất cuộc đời anh.
Một lần cuối anh chúc em luôn vui vẻ,hạnh phúc trên bước đường mới mẻ đang chờ đón em phía trước.Vững tin lên em nhé,anh biết em là cô gái mạnh mẽ nhất thế giới mà!!!

ilovemaca
02-03-2009, 09:21 PM
cô ấy là một người thật hạnh phúc khi có anh, mong sao 2 người sẽ vẫn mãi như thế nhé

aav1511
03-03-2009, 12:31 AM
sao tâm trạng của bạn giống tui zay?? tui cũng là người ở quận Sơn Trà , ĐN. Đọc bài viết của bạn làm tui nhớ biển wa trời luôn...hicc. Bạn và người ấy chỉ cách nhau hàng ngàn cây số, còn tui và người đó là cả nữa vòng trái đất... thời gian, không gian và khoảng cách làm đôi khi tui muốn bỏ cuôc....nhưng người yêu tôi cũng tuyệt vời như bạn vậy , a ấy luôn tin tưởng và tình yêu chân thành của a ta đã kéo tôi lại... và bây giờ tui cũng đang rất hạnh phúc vì điều đó...hiiiiii Yêu xa đôi khi thât buồn, nhưng mà lòng tin cho nhau lại rất lớn, làm cho tình yêu luôn đc thử thách, và cái nhận đc là....hạnh phúc thật sự... Tui cầu chúc cho ban va người ấy sẽ mãi hạnh phúc như luc này ...nice too meet you

FlytotheSky
03-03-2009, 01:29 AM
Khoảng cách, chứa thật nhiều những điều đau khổ và hạnh phúc. Nếu nói nó là 1 thử thách cho 2 người cũng đúng thôi. Nó cũng là động lực để 2 bạn phấn đấu hơn mong ngày sống gần nhau.

emconbety
03-03-2009, 07:20 AM
oack oack đọc baig này nhìu chỗ mình lại tự nghĩ về mình mờ cảm thấy buồn quá mọi người ơi

emyeuanh_cnl
03-03-2009, 09:28 PM
Tình yêu ấy đẹp thật phải ko? chúc bạn lun hạnh phúc.......
hãy cố giữ cố đợi đừng bao giwof thay lòng nhé hạnh phúc sẽ đên trong sự xa cách
xa nhau nhìu thì mới bít được mình yeu bao nhiu........

zhiyaoyouni
04-03-2009, 12:07 AM
Những người mà yêu đắm đuối thế thì cuối cùng cũng chẳng được gì đâu...

beiudn
04-03-2009, 04:58 AM
Mong sao 2 người thật hạnh phúc bên nhau dù cho có khó khăn gì đi nữa

b0y_ZinZin
04-03-2009, 01:33 PM
thời gian, khoảng cách có thể xóa đi tất cả nhưng tình yêu thì không bao giờ phai tàn phải không..........??????????