PDA

Xem đầy đủ chức năng : HHT vẫn là nơi ta dừng chân

Tình Yêu
02-01-2009, 05:46 PM
Cuộc sống khốn nạn đã ngăn cách ta với HHT, khi ra đi để lại bao nhiêu dấu yêu và tình bạn bè. Thấm thoát khi nhìn lại đã hơn 1 niên ta xa HHT, hôm nay gõ vào máy www.hoahoctro.com lòng tự hỏi "người xưa nay còn không?"

Xuân đã sang mai đào nở rực rở trên khắp quê hương của chúng ta, xuân đã nói lên những vẻ đẹp của tuổi học trò và bao nhiêu lưu luyến cùng mộng đẹp khi ta không còn là trẻ nhỏ nữa.

Tình Yêu thương gởi lời chúc xuân cùng Giáng Sinh muộn đến với tất cả bạn thân yêu của diễn đàn HHT, hy vọng chúng ta có thể cùng nắm tay nhau cùng xây đắp HHT ngày một tươi đẹp như cái tên thực sự của nó.

Anh Phá :: Là đôi bạn tri kỷ (tuy không sống chung 1 nhà) :seehaha: Anh là người đưa tin cho TY suốt 1 năm qua về HHT, nếu không có anh có lẽ giờ này em vẫn bình thường :nhi:

Gởi Mây : Mây ơi, nhớ Mây lắm....lâu quá không gặp Mây giờ Mây ra sao?? Đã có cơn bão nào quét sạch những đám mây đen tối chưa?

Atula : Bị ai la mà cứ hết lấy nick Opla rồi Atula hoài ri hèo?? Mỗi khi dớ Huế là TY dớ tới Opla dệ sợ, không biết chừ Opla có còn dớ TY ni không?? Tết đã về trên quê hương miềng chưa rứa Opla??

Mèo :: Không biết Mèo còn hay bò vô HHT thăm chuột không nữa??

Hạnh Nhi :: Người đẹp bữa này ra sao rồi?? mỗi khi coi phim Hàn Quốc là TY nhớ đến HN tiếc một cái là 1 năm TY không rảnh để coi phim dù 1/2 lần :dapcom:

Thảo Ty : Thảo ơi, bữa này ở Nha Trang có lạnh lắm không?? Nghe nói xuân về NT đẹp tuyệt vời không nơi nào sánh bằng. Ước gì TY có thể về NT ăn tết với Thảo 1 lần...vậy là vui vẻ rồi :nhi:

Mưa Thu :: Đã bao nhiêu thế kỷ trôi qua, MT chắc càng về già càng đẹp lão hơn TY nhĩ?? Nhớ MT lắm mà nghe giang hồ đồn MT đã có bến đậu rồi phải không??

Bao nhiêu đó đã, bữa này già cả rồi máu toàn chạy xuống mắt cá chứ không chạy lên não nên nếu TY còn thiếu ai thì mÔng những tình bạn cao quý bỏ qua cho TY, và đợi TY vào forum đi 1 vòng để ghi xuống những cái tên TY đã quên nhé.

Thân
Tình Yêu

Veronica Nguyên
02-01-2009, 07:22 PM
Lâu lắm mới thấy TY về thăm lại HHT :hug: Thỉnh thoảng anh Fá vẫn nhắc tới TY lưôn miệng :hihi:

Năm mới, chúc TY vui khoẻ và nếu có thể thì siêng vào HHT hơn cho mọi người đỡ nhớ :huglove:

Còn tình hình của mỗi người ra sao thì TY chịu khó chờ từng người vào trả lời nha :D, N chỉ biết tin của 2 ng trong này thôi :D

Kienfa
02-01-2009, 07:40 PM
Đúng là người có tình yêu chữ cũng hồng ra :sr: , cứ tưởng Tinhyeu lại bị cấm cửa ở ngoài , ai ngờ hôm nay vẫn vào lại được. Về được thì đăng hình lên đi, cho mọi người nghía chứ :sr:

kem dâu mút
02-01-2009, 09:28 PM
chị TY hông có nhớ em :mecry: :mecry: :mecry:

Chị ơi nghe giang hồ Phá đồn chị lên xe bông, cho tụi em coi hình và xin xỏ chút kinh nghiệm với :sr:

Hạnh Nhi
02-01-2009, 10:12 PM
hihi lúc có thấy TY online tính "hi" cái mà ai dè em bé khóc nên phải chạy đi..............í..............đừng hỉu lầm nhá..................cháu thui............hoh phải con đâu :hihi: N dzẫn khoẻ.........dzẫn lí la lí lắc tưng tửng...........:hihi: nghe anh fa' nói TY ra pharmacy gòy heng..........mua nhà lun gòy heng...............dzữ dzội wa'...................:bighug:

Tình Yêu
03-01-2009, 02:21 PM
Những người đã vô điểm danh phía trên là những người quen và người 1 nhà, TY nhớ Veronica Nguyen khi vài lần login cách đây khá lâu...thấy nick nhưng chưa bao giờ nói chuyện. Mau nà, ra đây TY ôm cái để nhận chị em 1 nhà nào

Anh Phá nhắc TY hoài thật sao? Có lẽ nào anh đang nhớ thầm về em?? Mỗi lẫn TY vào HHT là thích chọc ghẹo anh Phá, bởi không còn quen nhiều người nữa....cứ sau 1 lần ghé vào HHT là bị anh Phá gọi phone ngăm....TY bữa này đừng vào HHT nữa nhớ chưa....bởi thế TY và HHT ngăn cách....rất đau đớn

Kem ơi : Kem vẫn không thay đổi, nick vẫn còn Kem Dâu Mút như vậy thì TY nhận ra cái bụp liền ;), Kem thì làm sao TY quên được...một thời oanh liệt HHT nếu không có Kem, Bút Bi, ĐTQ, TY thì HHT nay còn gì để nói phải không Kem??

Hạnh Nhi :: Hết hồn, xém xĩu....tưởng mô HN có baby thiệt...mà ai biết được...có khi HN chơi kiểu gióng ngăn ngày....TY coi chừng thua HN cả tình trường đến thân phận gia nương đó nha...TY dạo này cũng khá rãnh rổi rồi...ráng vào HHT thường xuyên ...học ra rồi đi làm thì bao nhiêu cái bills nó đập vô mặt...ngợp đến đoạ

Gặp lại bạn bè, em út.....TY vui lắm hic hic hic

Hạnh Nhi
03-01-2009, 06:34 PM
hahhaha nghe nói TY đám hỏi gòy, cho coi hình xí nào..........xem cô dâu chú rể ra sao nè.............ai nói Admin HHT ế huh? đó đó có ng lí chồng gòy đó kìa :hihi: TY thoát đc ám sác của anh Phá..................:hihi: N chưa cưới hỏi gì cái rạo............chỉ có mấy đứa cháu tập coi cho chị đi làm thoai...............:nhi:

Veronica Nguyên
03-01-2009, 08:30 PM
TY thấy hông, anh Fá chỉ me me ai quay về là phải đòi hình ngắm lưôn cho thoả lòng mong nhớ kìa :hihi: :hihi: Nguyên nhớ có lần anh Fá liên lạc được với TY hay sao á, thế là mừng quá loan tin cho khắp cả BBT biết lưôn, thỉnh thoảng trong mấy topic hàn huyên chuyện cũ cũng lưôn miệng nhắc TY. Àh, TY khi nào rảnh thì ráng tìm nghe chương trình của BPT mừng HHT 8 tưổi nghen, nghe anh Fá đàn + hát + kể chuyện HHT vui lắm, vui rớt nước mắt lưôn :sr: :sr:

Dạo này, lâu lâu cứ có người cũ quay lại HHT hỏi han là mọi người mừng lắm :sr: :sr:. Ai cũng đi, đi miết thành ra nhiều lúc cũng thấy vắng :hihi:

Ơ lại dài dòng, :hug: TY nhận chị em nào ^^

docgia
03-01-2009, 09:15 PM
nào, TY cho anh :huglove: một cái nhận người nhà nào :hihi:

Cát
04-01-2009, 03:54 AM
Welcome back home! Ty :huglove:

Cỏ xanh
04-01-2009, 08:43 AM
Cuộc sống khốn nạn đã ngăn cách ta với HHT, khi ra đi để lại bao nhiêu dấu yêu và tình bạn bè. Thấm thoát khi nhìn lại đã hơn 1 niên ta xa HHT, hôm nay gõ vào máy www.hoahoctro.com lòng tự hỏi "người xưa nay còn không?"

Xuân đã sang mai đào nở rực rở trên khắp quê hương của chúng ta, xuân đã nói lên những vẻ đẹp của tuổi học trò và bao nhiêu lưu luyến cùng mộng đẹp khi ta không còn là trẻ nhỏ nữa.

Tình Yêu thương gởi lời chúc xuân cùng Giáng Sinh muộn đến với tất cả bạn thân yêu của diễn đàn HHT, hy vọng chúng ta có thể cùng nắm tay nhau cùng xây đắp HHT ngày một tươi đẹp như cái tên thực sự của nó.

Anh Phá :: Là đôi bạn tri kỷ (tuy không sống chung 1 nhà) :seehaha: Anh là người đưa tin cho TY suốt 1 năm qua về HHT, nếu không có anh có lẽ giờ này em vẫn bình thường :nhi:

Gởi Mây : Mây ơi, nhớ Mây lắm....lâu quá không gặp Mây giờ Mây ra sao?? Đã có cơn bão nào quét sạch những đám mây đen tối chưa?

Atula : Bị ai la mà cứ hết lấy nick Opla rồi Atula hoài ri hèo?? Mỗi khi dớ Huế là TY dớ tới Opla dệ sợ, không biết chừ Opla có còn dớ TY ni không?? Tết đã về trên quê hương miềng chưa rứa Opla??

Mèo :: Không biết Mèo còn hay bò vô HHT thăm chuột không nữa??

Hạnh Nhi :: Người đẹp bữa này ra sao rồi?? mỗi khi coi phim Hàn Quốc là TY nhớ đến HN tiếc một cái là 1 năm TY không rảnh để coi phim dù 1/2 lần :dapcom:

Thảo Ty : Thảo ơi, bữa này ở Nha Trang có lạnh lắm không?? Nghe nói xuân về NT đẹp tuyệt vời không nơi nào sánh bằng. Ước gì TY có thể về NT ăn tết với Thảo 1 lần...vậy là vui vẻ rồi :nhi:

Mưa Thu :: Đã bao nhiêu thế kỷ trôi qua, MT chắc càng về già càng đẹp lão hơn TY nhĩ?? Nhớ MT lắm mà nghe giang hồ đồn MT đã có bến đậu rồi phải không??

Bao nhiêu đó đã, bữa này già cả rồi máu toàn chạy xuống mắt cá chứ không chạy lên não nên nếu TY còn thiếu ai thì mÔng những tình bạn cao quý bỏ qua cho TY, và đợi TY vào forum đi 1 vòng để ghi xuống những cái tên TY đã quên nhé.

Thân
Tình Yêu

Hổm trước em còn viết bài trong topic "HHT ngày xưa ơi" rồi tự hỏi không biết giờ ss sao rồi, cả ss Nữ Sinh nữa, ss Nữ Sinh đi bặt vô âm tín rồi, hông thấy đâu luôn:nhi:. Em thì vẫn ra vô nơi này nhưng không thường xuyên thôi. Em cũng gần ra trường rồi, còn mười mấy ngày nữa là bảo vệ luận văn. Mới đó mà nhanh thiệt ss heng, hồi quen ss mới học có lớp 11 à, gần 6 năm, thấm thoát, ss cũng gần lên xe bông rồi:sr:, chúc mừng ss nha:huglove:, mãi tươi cười và hạnh phúc:huglove:. Ngày đám cưới nhớ mặc đồ thiệt đẹp, chụp hình nhiều nhiều nghen:sr:, có một lần mà:sr:, chắc nhìn ss lúc đó giúng người mẫu lắm:sr:

Nha Trang năm nào Tết về cũng lành lạnh, nhưng mà em vẫn đang ở Xì Goòng chưa có về nhà. Chừng nào ss về được chắc em cũng lên xe bông giúng ss quá:nhi: ---> mà hổng biết chừng nào:sr:. Em cũng muốn gặp ss một lần:kissing:

Còn Mèo thì vẫn thấy online trên blog nhưng em hông thấy trong này:nhi:, Mèo vẫn bình thường, cũng chưa có chùng con chi hết:D

Huhu, tự nhiên nhắc lại nhớ tới ngày xưa quá chừng dzị nè!

Meodzo
04-01-2009, 07:45 PM
Ú mài góoc <--- Tiếng lóng của em nó dzị á ss :rang: Sẹc xi Tình Iu ây dzồi :hun:
Em vui thiệt _ ss tin hzong? Thật lòng , em hông nghĩ ss còn nhớ và nhắc đến em với tình củm "chìu mín" như dzậy :meo:

Tình hình là... em cũng như ss, lâu lâu mới vác cái bản mặt... lì dzô 1/2 lần :D
Căn bản nà em hông khoái bét chuột nữa , vì... em "hốt" được con chuột nặng... xêm xêm... 65 ký ở nhà gồi :so_funny:

sssssssssssssssssssssss ( dzì dzài sọc dzị chời :D ) ... Em chúc mừng ss , vì mọi người đồn ss sắp lí chồng. Nhưng mah xin chia buồn với ... chồng ss :chayle: Kỉu này chắc ổng cưới xong sức khoẻ ổng giảm sút dzữ lắm , vì ... dzợ sẹc xy cỡ đó , chịu sao thấu :hihi:

Nhân tiện có Topic của ss TY , cho em gởi lời hỏi thăm đến anh Phá xíu : Anh thấy đó , ss TY đợi anh hoài mah anh hông chịu cưới ss , mah "đàn bà" thì tuổi tác xuân sắc có hạn, bởi vậy nên TY dzũ váy ra đi , anh tính sao :D

Cỏ Xanh : Năm nào cũng lanh , nhưng mah năm nay... hổng có lanh :D
Noel dzì mah tỉnh weo , hông dziện áo ấm được dzì hết , cả cái khăn choàng nữa , công tình lựa gần chết mới mua được :khocnhe: mỗi tội trời mưa hoài , tối đó Mèo ở nhà trùm mền ngủ ... dzới... dzới... dzới ... người dưng :so_funny:
2 hôm nay thì thời tiết hơi lạnh. Không mưa nữa , có xíu nắng ùi ^.^

Mah Thảo có vẻ nắm tình hình Mèo hỉ :D Người ta sắp có em bé ùi mah còn méc dzí ss TY là Mèo chưa có chồng :chayle:

Dark Angel
04-01-2009, 09:04 PM
TY quên Dark gùi :mecry:

Cỏ xanh
04-01-2009, 09:31 PM
@Mèo: sao hông thấy bài nào đám cưới hết dzị:rain:, hình đám cưới cũng hông thấy:rain:
Pạng Mèo theo chùng mà hông cho ai biết cà:sosad:

Hạnh Nhi
05-01-2009, 07:14 AM
..................bỗng chốc ta nhớ HHT năm xưa nhỉ :nhi:
Mèo: way lại mah ko hú tui tiếng nào nhá................nghỉ chơi :meo:
CX: bà nữa bà nữa..........đi đâu mất dạng...................:(

kem dâu mút
05-01-2009, 07:20 AM
Kem ơi : Kem vẫn không thay đổi, nick vẫn còn Kem Dâu Mút như vậy thì TY nhận ra cái bụp liền ;), Kem thì làm sao TY quên được...một thời oanh liệt HHT nếu không có Kem, Bút Bi, ĐTQ, TY thì HHT nay còn gì để nói phải không Kem??

Mặc dù cái hình hùi xưa chị TY cho coi nó thất lạc rùi nhưng mờ vẫn nhớ mại mại hình ảnh chị nà, giờ chị send cho tụi em coi hình với 1/2 rung rinh đi chị :nhi: Chị làm gương cho đám em cháu sau này đi chị :hihi:

@ Nhi: pà này, zị là bít rùi, chỉ thi thoảng bỗng chốc pà mới nhớ quá khứ, trong đó có tui hông :mecry:

Hạnh Nhi
05-01-2009, 07:32 AM
phải sống theo hiện tại.............wa' khứ chỉ là kỉ niệm :hihi: trong đó tui nhớ hình như tui có dành kem với bà thì phải :hihi:

Tình Yêu
05-01-2009, 10:35 AM
Thiệt tình, đọc xong bài Bé Mèo Tình Yêu vẹo mỏ hết nói được lời chi luôn. Nhỏ ơi là nhỏ, vẫn như xưa, bịnh ngọng này đi thấm trong xương tủy may mà gặp lại Mèo bây giờ chứ đợi vài chục năm nữa ê khi đó TY tưởng Mèo người Miên quá.

Chao uiss 2 cái đùi nó rung lập khập đây nì, TY không ngờ khi quay lại thì người xưa vẫn chưa hoá đá :D. Còn sững sửng và ế như xưa, không chỉ 1 người mà cả đám luôn :D. Nói ri là bà con tự ái nữa rồi :).

Cỏ Xanh :: Răng cỏ cưng cứ xanh hoài ri?? như Mưa Thu còn tươi tốt rứa mà cũng nói là da mặt nhăn nhó cần đi căng da mặt, Cưng cho bà con bí quyết Xanh của cưng mau đi. CX ráng học giỏi ra trường trung năm ni xong thì TY sẽ giới thiệu cho CX một Việt Kiều ngon lành để qua đây ở cho gần TY. Ông VK đó đại khái tầm trên 35 nhưng râu ria chưa có :D

Mưa Thu :: Giang hồ đồn vậy là sai hả? Vậy Mưa thu cưa cập bến nào thế phải xếp vào nhóm Ế chổng mông chơ còn gì. MT đi theo con đường của TY nhưng không sao hãy bình tĩnh bởi giày dép còn có số mà :D. Một ngày nào đó giày dép hết sản xuất lúc đó ta đi chân đất thì MT sẽ có người rước.

Dark ơi : Tình Yêu mần răng quên Dark được, nhớ hơn đến nghẹn ngào không nói nên lời là khác, ngày xưa xém chút xíu TY rớt tim vì Dark đó chứ. Sau vài lần tỏ tình trên PM mà Dark không đụng đậy nên TY buồn và định tự vận, nhưng nghĩ đi thì nghĩ lại....TY làm như vậy thì tội cho anh Phá và bao nhiêu chàng đang trồng cây sy...nên TY không nhảy cầu đó mà thôi.

Dark ra sao rồi?? nghe giang hồ đồn tiếp là từ lúc Dark hất hủi TY ra khỏi chặng tình thì Dark đang ôm cô người mẫu nào đó ngon lành lắm phải không?? Dark phủ phàng quá.....nhưng không giận Dark...vì (như TY nói ở trên) dép giày còn có số :D

Nhi, Kem cũng vẫn thường vô đây quá nhĩ? Chổ làm TY bữa này unblocked HHT rồi nên TY có thể vào thăm bà con tiện hơn, rảnh cái là vào liền

Nhớ lắm lắm, vui ghê khi gặp lại người xưa trong căn nhà yêu dấu

casper
05-01-2009, 08:01 PM
tình yêu ơi , sao tình yêu bỏ haff đi bờ đi bụi nào để haff bơ vơ chờ tìn yêu thí nài :cry:

Tình Yêu
07-01-2009, 10:20 AM
Haff ơi, một thời cũng oanh liệt trên HHT thì làm sao TY quên Haff được hè...mà hình như TY nhớ không lầm là nick Haff có số gì phía sau nữa phải không?? Haff có vợ chưa???

Kienfa
07-01-2009, 11:52 AM
Chắc là TinhYeu định nói số 35 mà ngại phải không :sr: anh thì nhớ là 3 số thì phải :sr:

Tình Yêu
07-01-2009, 12:06 PM
Nói chơ lúc này đầu óc lú lẩn ớn lắm....nói trước quên sau anh Phá ơi....Em cũng nhớ ngày xưa nick anh là Kiến Phá gì nữa mà phải không?? :D

Chao uiss, cách đây vài tháng TY có gặp Nữ Sinh Đồng Khánh trên YM....mà không nói chuyện được chỉ để lại offline msg, chắc là nhỏ ấy đang bị chồng rầy :D

Kienfa
07-01-2009, 12:17 PM
Gặp NS mà không nói được tiếng nào, uổng quá, chắc có 2 baby rồi quá, đúng là em còn nhớ rõ nick anh :sr:, chắc người dễ thương tong tắng ai gặp nick cũng nhớ mãi :sr: :sr:

casper
07-01-2009, 08:01 PM
ty ơi : haff vẫn bơ vơ chờ ngày ngày ty quay về :so_funny:
anh phá : dạ em số 344 , đào đâu ra con 35 ngon dzị :so_funny: anh cho em xin đi :hihi:

Meodzo
07-01-2009, 08:55 PM
Cỏ ... Héo :D : Úi lói nhoả nhoả thui bạn iu , mốt bạn iu vìa Na Tang rùi Mèo share "người thật việc thật" cho bạn iu dzòm , cần dzì xem hình , héng :rang:

Nhi xí xọn : Chài ai , bà đừng có lói rứa , tui bik , bà mò dzô đây đong đưa lừa đảo :so_funny: ặc nhầm , đưa đẩy lừa tình với lão Dark từ hồi nảo hồi nào mah có thèm nói chi tới tên tui mô , chỉ có ss Sẹc xy nà nhắc thui :hun:
Í mah quên : Bà trở thành ĐỘNG VẬT THICK HÚ từ lúc nào chế :so_funny:

Sẹc xy Tình iu: Cí lưỡi của em bị chuột cén mất tiu òi ss , dzị nên nó ngọng níu ngọng no nghe muốn dzọng dzô họng dzễ sợ :D
ssssssssss : Em muốn thấy ss SHOW HÀNG trên Y!M :dan:

Cỏ xanh
07-01-2009, 11:07 PM
@Nhi: tui đi ẩn cư từ dạo nọ roài:sr:, khi nào họp mặt là lại xuống núi è:sr:. Ôm pà cái thắm thiết:hug:
@ss TY:hug: Em hong có bí quyết rì đâu:sr:, lạc quan, iu đời, cười ngày khoảng vài lần, cái mặt bớt bí xị, bớt lo lắng chút là lúc nào cũng thấy mình "tẻ tung" :sr:. Mà ss giới xịu tầm trên 35, hông có râu, sao em nghi woa' :sr:.
@Mèo: hông biết Tết này có được dòm "người thật việc thật" của bạn iu hong:thatall:. Sắp có baby rầu, nhớ giữ sức nha bạn iu:hug:, mà biết nó con gái hay là con chai chưa:sr:

Hạnh Nhi
08-01-2009, 02:57 AM
wat?????????????? bà Mèo sắp có baby àh????????????????? trùi ui sao toàn tin động trời thế này........:nhi:

Tình Yêu
08-01-2009, 08:07 AM
Mèo nằm ngủ với cái giường rồi tự nhiên có bầu....ôi hay quá :D...tin sét đánh ngang tai

Mèo kỳ này sinh con gái, năm sau sinh con trai Mèo nhĩ???

Hanhnhi coi mà thua xa Mèo rồi kìa....

Làm sao Mèo có baby hay vậy anh Phá nhĩ?

Nhỏ Mèo ăn nói thô lổ quá....TY vậy mà biểu là SHOW HÀNG :D....

Kienfa
08-01-2009, 10:37 PM
ty ơi : haff vẫn bơ vơ chờ ngày ngày ty quay về :so_funny:
anh phá : dạ em số 344 , đào đâu ra con 35 ngon dzị :so_funny: anh cho em xin đi :hihi:

Số 35 của sư phụ cho , em đừng nói anh em không có :sr:

Mèo nằm ngủ với cái giường rồi tự nhiên có bầu....ôi hay quá :D...tin sét đánh ngang tai

Mèo kỳ này sinh con gái, năm sau sinh con trai Mèo nhĩ???

Hanhnhi coi mà thua xa Mèo rồi kìa....

Làm sao Mèo có baby hay vậy anh Phá nhĩ?

Nhỏ Mèo ăn nói thô lổ quá....TY vậy mà biểu là SHOW HÀNG :D....

:sr: :sr: :sr:

*[£iµ £i€]*
09-01-2009, 01:22 AM
Ai cũng nhắc tên Tình Yêu mà lâu lắm mới thấy ss vô lại ss ơi :sr:
hôm nào có hình lên xe bông cho em coi ké dzới :sr:

Hạnh Nhi
09-01-2009, 02:18 AM
TY: điệu là Dark nói N dzữ dzàng wa' nên cho dzài năm tu bớt...........nin chưa chịu rước dzìa dzinh áh.......:nhi: kỉu nì thua thiệt gòy..............:nhi:

Tommy Nguyễn
19-02-2009, 05:26 AM
Tình yêu : Anh nhớ em !!!

XiTrai
19-02-2009, 12:50 PM
sặc gặp Thằng Tôm ở trong này rùi. chẳng bít ai nhớ mình ko nhỉ

kem dâu mút
19-02-2009, 11:51 PM
Hội các anh Già ngoài HN có tin tức gì mới hông :D cho em hay tin với :hihi:

speaker
01-03-2009, 10:18 AM
Chào các cố nhân. Đã lâu ko diện kiến, chả biết ai còn nhớ đến mình ko (trừ những người nhớ)

Ha_Quyen
01-03-2009, 12:24 PM
Nghe danh ss TY nhìu lắm ùi muh chưa thấy nhung nhan qua lần nào cả.
Welcome ss trở lại

★Anhyeu
02-03-2009, 03:16 AM
cuộc sống vốn rất khắc nghiệt , tại sao lại dùng từ nặng vậy chị TÌNH YÊU , đôi khi ta cần 1 nơi dừng chân và nhìn lại những nơi ta đã đi qua và những việc đã đi qua cuộc đời ta

Thanks những Admin đầu tiên đã tạo ra HHT