PDA

Xem đầy đủ chức năng : Những người bạn

starfish_and_my_dream
25-12-2008, 11:53 PM
Người star iu quí 1 ^^

Vào 1 ngày trời k trăng k sao, chắc là vào buổi sáng :D :D buzz nick của anh :D :D , blah blah 1 hồi rồi anh kể đủ thứ chuyện, chắc trình độ 8 của mình dữ quá nên ai cũng mê 8 dzí mình :sr:, tự sướng xíu.....

Thật ra đã viết 1 bài cho anh, nhưng hôm đó anh chọc giận, ghét :kick: nên xóa luôn, xóa phăng cái bài viết, xóa phăng cái nick anh luôn ( à à hình như mình con của thần hỏa :sr: ) nhưng mà anh bay dzô hỏi tại sao xóa :meo: nín thin hổng nói dzì, tui quê khó huề mà :sr:

Sau nhiều lần tranh luận , nếu k nói là phang tè le hột mít thì 2 anh em càng quý nhau hơn, ^^ star nghĩ dzậy, thật sự quí anh 1 trong H2T , trong bài phỏng vấn cũng nói òi :D :D

Anh có nhiều tâm sự mà khó nói ra, hay nói mà mình chưa hiểu nhở, hên xui :sr: nhưng mà cũng khuyên anh nhiều lắm, với lại anh trưởng thành hơn mình nhiều thì làm sao k hiểu được chứ, nhưng mình phán cho anh 1 câu "nói thì dễ, làm mới khó."

"Anh có nhiều rắc rối " anh nói vậy, anh thích rock và nó là cuộc sống của anh ^^. Em k hiểu rock >''< nản

Nói tóm lại, anh có rất nhiều tâm tư sâu kín, có ai giúp anh tìm ra 1 con đường k nhỉ, nói đúng hơn là ở bên cạnh để có thể cho anh 1 cái hug khi anh cần... đơn giản anh vấn 1 người bạn hiểu anh, em nghĩ thế... 1 điều ước đơn giản...

:hug:

----> To Ali

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 01:51 AM
Gửi đến người star iu :huglove:

1 người rất nhí nhảnh, luôn dùng biểu tượng :huglove: hoặc :hug: mỗi khi star đi ngủ

1 người star quen rất tình cờ trên H2T, nhưng luôn đem đến cho star sự thoải mái khi nói chuyện

Mỗi lần ol là người ấy hỏi thăm star hôm nay ra sao, có chuyện gì vui buồn, luôn động viên star nhiều lắm...

Đặc biệt rất thích giọng của star, còn nói star giống công chúa :blushing:

Có rất nhiều điều star muốn nói với người ấy, nhưng mà dùng cái nì đo :huglove: và :hug: như người ấy dùng với star

----> To ss *the rease

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 02:53 AM
:so_funny:

ung í rất hay là gây gổ với star nhá, nào là nói star vừa xấu vừa ác, phong cho cái chức kinh dzị thía đó ( cốc chủ ác nhân mà :hihi: ) nhưng mà dù sao cũng hem nên nói thía chứ :kick:

ung í là gián điệp cũa H2T nhá, mọi người coi chừng ung í đó, bỏ bom là tiu tán đường :sr:

ung í là ai nhở, là 1 kữ khách tha phương cầu thực ,ực ưc :sr: à k, là 1 lữ khác đi tìm bóng dáng ai kia, ai nhỉ, bít chít liền :sr:

ung í đó, là 1 người k thích xưng tên xưng tuổi nhưng ai cũng biết đến, đặc biệt admin ạ , sợ quá, có gì chít dzí ổng thoai :cry:

ung í chuyên gia cho star ăn đòn, ác nhắm, sẽ trả thù sao :gian:

nhưng ung í dễ sương lắm, nhìn giống như là con nai vàng ngơ ngác đạp trên lá vàng á ( mà là cáo giá già nai thoai :chayle: )

ung í alone 8 năm òi + 2 năm của mình nữa là đủ bộ 10 tròn chẵn

gửi lời chúc hạnh phúc cho ung nha, mong ung sớm tìm được ai ó

----> To mật thám :sr:

đừng oánh tui nhá................:chayle:................

lukhachmuathu
26-12-2008, 03:20 AM
----> To mật thám

đừng oánh tui nhá................................

sao lại hông oánh :andon: :andon:
viết về tui như thế hẻm :andon:
Ác nhân cốc chủ là tự star đặt ra đoá chứ :sr:
dù sao cũng có người nhớ về mình là thật sự hạnh phúc
thơm cái nà :huglove:

p.s: mò mãi mới thấy ^^

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 03:24 AM
@ lukhach : keke ta là master của nhà ngưi sao hem nhớ

mà nói quá đúng òi còn giề :sr:

p.s : úi ai cho thơm giữa đường thía kia :gian:

♥_Vampire_♥
26-12-2008, 08:22 AM
Sau nhiều lần tranh luận , nếu k nói là phang tè le hột mít thì 2 anh em càng quý nhau hơn, ^^ star nghĩ dzậy, thật sự quí anh 1 trong H2T , trong bài phỏng vấn cũng nói òi

Anh thấy câu này là đúng nhất....nếu không phang nhau thì làm sao hiểu nhau hả em :D....một lần nữa cám ơn em cám ơn em đã viết về anh :hug:

Noisy*
26-12-2008, 09:58 AM
còn 4 em gởi quăng đâu mất rồi....:phu:

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 12:20 PM
@ anh Ali : uầy sao ai cũng thích choảng thế nhở, nhưng mà mình cũng là người đâu dễ chịu thua kà kà :sr:

@ 4 : ui em vẫn chưa viết xong mà 4 , sao lại khiếu nại chứ :sr:

Noisy*
26-12-2008, 12:21 PM
4 ko bít :phu: 4 ko thấy 4 đâu là 4 hỏi àh....:phu: :cr:

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 12:26 PM
bé ubogin iu quí của 2

bé này chỉ mới quen đây thôi, tuy cái nick bé đăng kí từ 05 đến h nhưng bé ít vào H2T lắm ^^

bé rất mê rap, và mình quen bé trong 1 bài nhạc bé post trong H2T, hình như bé đang tìm người hát chung 1 bài nào đó mà star hông nhờ rõ ( trì nhớ hay quá nó thế :sr: )

tính đến nay thì mình và bé nói chuyện rất vui, hông biết từ khi nào bé kiu mình bằng 2 nhở, hình như cái số toàn có em trai thui, em gái nó chạy đâu hết hjc hjc :meo: ( ở nhà 2 nhóc em đã đuối, h thêm mí nhóc nữa, thoai dzị cho vui keke )

sao nũa nhỉ, à có mấy buổi nói chuyện trong group cũng vui lắm :sr:

p.s nhóc: hy vọng 1 ngày gần đây 2 chị em gặp nhau ( ss muốn gặp nguyên nhóm PKV của nhóc luôn :sr )

-----> To ubogin , chúc bé sớm thành dân chuyên nghiệp nhá :sr:

♥_Vampire_♥
26-12-2008, 12:36 PM
phang tè le hột mít vậy mà giờ vẫn nói chuyện với nhau:cr:....lúc nào muốn phang típ thì nói với anh 1 tiếng nghen...dạo này anh cũng chưa được phang nên hơi buồn :cr:

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 12:43 PM
phang tè le hột mít vậy mà giờ vẫn nói chuyện với nhau:cr:....lúc nào muốn phang típ thì nói với anh 1 tiếng nghen...dạo này anh cũng chưa được phang nên hơi buồn :cr:

uầy định k nói chuyện với anh nữa rùi cơ, thật đấy, giận anh lắm, nhưng mà dễ gì cho qua thế, làm hóa để sau này còn có người để trả nợ kaka :sr:

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 01:37 PM
VTL

anh í là 1 người đứng dưới 1 người đứng trên vạn người :sr: , có phóng đại quá không nhỉ :sr:

mọi người trong H2T k ai k biết đến danh hiệu của anh ( ngoại trừ mem mới vào :phu) í, từ hát hay, đẹp giai, tốt bung... cho tới nừa chình cực đỉnh ( nhiều vợ kon quá mà :sr )

star cũng 1 trong hững fan hâm dọa , à k hâm mộ của anh í :hug: nhưng mà tìm cách nào làm bạn ảnh nhỉ, phải lên kế hoạch kà kà :sr:

và cuối cùng cũng được làm bạn ung í :sr: ( tính ra cũng k khó lém, níu k muốn nói quá khó :sr: người ta ở đỉnh vinh quang mà lị :sr: )

----> To anh vệ :hug:

ubogin
26-12-2008, 01:39 PM
bé ubogin iu quí của 2

bé này chỉ mới quen đây thôi, tuy cái nick bé đăng kí từ 05 đến h nhưng bé ít vào H2T lắm ^^

bé rất mê rap, và mình quen bé trong 1 bài nhạc bé post trong H2T, hình như bé đang tìm người hát chung 1 bài nào đó mà star hông nhờ rõ ( trì nhớ hay quá nó thế :sr: )

tính đến nay thì mình và bé nói chuyện rất vui, hông biết từ khi nào bé kiu mình bằng 2 nhở, hình như cái số toàn có em trai thui, em gái nó chạy đâu hết hjc hjc :meo: ( ở nhà 2 nhóc em đã đuối, h thêm mí nhóc nữa, thoai dzị cho vui keke )

sao nũa nhỉ, à có mấy buổi nói chuyện trong group cũng vui lắm :sr:

p.s nhóc: hy vọng 1 ngày gần đây 2 chị em gặp nhau ( ss muốn gặp nguyên nhóm PKV của nhóc luôn :sr )

-----> To ubogin , chúc bé sớm thành dân chuyên nghiệp nhá :sr:

thank chị 2 ^^ không ngờ em củng có phần :D chị mau về VN là được gặp ah ^^ :D nói chuyện với chị được vài ngày thấy vui quá ^^ nên gọi = 2 luôn :D

starfish_and_my_dream
26-12-2008, 01:58 PM
@ ubogin : :sr: 2 cũng đang mong dzì nè kưng, nhớ VN ghia :meo: :cry:

starfish_and_my_dream
27-12-2008, 01:38 AM
mem của ANC

Nào các mem ANC yêu quí của star, vào đây star gửi cho ngàn ngôi sao ước nguyện nà

Sao nhỉ, cái cốc này xuất hiện là phài nhắc đến công của Magic, cũng do ông í sáng tạo ta Ma Hội nên mới có Cốc này, nhưng vì 1 vài lý do k tiện nên star đã tách ra khỏi ^^

Mem của ANC k nhiều k cũng k ít, nhưng mà rất ít người ol 8, chĩ có letue, bé ugin, em của nhóc bugin, LHT, Shane, hết rùi, toàn mấy người này :D :D nhưng mà cũng vui lắm, mình nắm đầu nguyên lũ nhóc :sr: ( có người nhớn hơn nhưng mà cũng gọi bằng nhóc luôn :phu: )

Các mem mỗi người 1 ý nhưng mà ai cũng dễ sương hết, trừ ông LHT tối ngày chọc star bực :kick: nhưng mà nhiều lúc ông ấy nói chuyện cũng rất dễ sương :hum:

Nói túm lại star rất vui vì có các mem :huglove:

----> To ANC hội

ubogin
29-12-2008, 11:26 AM
^^ tối nay rảnh chat tiếp đi 2 ^^ ngồi không buồn quá ^^

♥_Vampire_♥
29-12-2008, 11:56 AM
uầy định k nói chuyện với anh nữa rùi cơ, thật đấy, giận anh lắm, nhưng mà dễ gì cho qua thế, làm hóa để sau này còn có người để trả nợ kaka :sr:

thank em....nhưng mà để bụng vậy không tốt đâu nên quên đi cho thoải mái em à.....em đúng là người em tốt...biết lúc nào anh mới trả nợ được....

ubogin
29-12-2008, 01:27 PM
bửa nào chị 2 về VN thì thông báo tổ chức 1 cuộc off đi thấy bên kia off vũng tàu vui quá trời

starfish_and_my_dream
29-12-2008, 03:20 PM
@ ali và bugin :D :D ùa 2 sẽ tranh thủ :D :D , yên tâm 2 ghi nguyên 1 list ai nở 2 roài, 2 về đòi nốt :sr:

letue
29-12-2008, 03:26 PM
lâu rùi kô nghe Linh hét
vô skype hét nghe cái coi linh :D

Vệ Tư Lý
30-12-2008, 11:35 AM
Em phóng đại quá luôn chứ ko gì :sr: :sr: Cứ tâng anh lên như thế anh sợ lắm,sợ roài sẽ đạp anh xuống như người ta vẫn thường làm :sr: :sr:
Tuy nhiều vợ nhưng vẫn cứ cô đơn 1 mình lẻ bóng à em :sr:
Thanks bài viết của em nhé :huglove: :bighug:

ubogin
31-12-2008, 01:57 AM
Cú Sở Thú SG
Tình yêu Thiên Thần Bay
Ông xã Mây Khóc
Con trai Sún Sún
Anh yêu *T.Nga*
Cục cưng *[£iµ £i€]*
Em trai Má Lúm
po tay ông vệ

starfish_and_my_dream
31-12-2008, 02:08 AM
Em phóng đại quá luôn chứ ko gì :sr: :sr: Cứ tâng anh lên như thế anh sợ lắm,sợ roài sẽ đạp anh xuống như người ta vẫn thường làm :sr: :sr:
Tuy nhiều vợ nhưng vẫn cứ cô đơn 1 mình lẻ bóng à em :sr:
Thanks bài viết của em nhé :huglove: :bighug:

tuy nhiều vợ nhưng cô đơn , anh nói mâu thuẫn quá :so_funny: