PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nghĩ sao đây?

babypinky
15-08-2005, 01:13 PM
Các bạn nghĩ sao khi người yêu của bạn đột nhiên nắm tay bạn và hôn bạn một cái thật lâu, chắc chắn sẽ cool lắm! :cooll: :huglove:, các bạn hãy cho mình biết cảm giác những ai đã được cảm nhận cảm giác romantic này nha! heheheheh

DiệuThủThưSinh
16-08-2005, 01:07 AM
mình chưa nhân đc cảm giác đó lên miễn bình luận :D

tieuthu_quay
17-08-2005, 02:02 AM
Minh chua biet cam giac do nhung minh nghi nguoi yeu co the kiss nhau tu nhien, nhat la cac boy chu dong thi la` chuyen bi`nh thuong thui

Tình Nhat Phai
17-08-2005, 03:03 AM
Định Nghĩa Nụ Hôn

Trong tình yêu..là tình yêu thực thụ.. :) thì nụ hôn được coi là sự kỳ diệu của tình yêu..
**
* nó không chỉ đem đến cho người mình yêu cảm giác ngọt ngào mà nó còn là một thứ gia vị tuyệt vời nuôi dưỡng nhau trong tinh thần và sự hòa hợp giữa tình yêu và tình yêu... :) :)

bởi thế nụ hôn mà mình được cảm nhận nơi chính người bạn đời của mình một cách bất ngờ thì còn gì tuyệt vời hơn... :) chứ nuế bạn trai hay.. [gái] của mình muốn làm điều ấy mà buột miệng xin xỏ..:D thì nụ hôn ấy cũng sẻ là nụ hôn nhưng nó sẻ mất đi cái cảm giác ngọt ngào... :)

** và thật tồi tệ hơn nữa nuế đó là nụ hôn của người mình không yêu...cái này ngoài lề câu hỏi nhưng mình bổ sung vào...vậy đấy nụ hôn tình yêu là như vậy.... :)

sakura mami
17-08-2005, 03:05 AM
hổng biết, tự nhiên nắm tay rồi hun một cái thật lâu thì chắc là vùa làm cái gì có lỗi mà hổng dám mở miệng xin rồi

Tình Nhat Phai
17-08-2005, 03:31 AM
bạn lại lôi mấy câu này trong tạp chí vui cười ra rồi chứ gì... thôi bạn ah..nuế cứ xét theo khía cạnh xấu như vậy thì liệu tình yêu có bao giờ tươi đẹp không..bạn chớ nên có những tư tưởng về người bạn đời mình như vậy..thân

okanobee
17-08-2005, 03:45 AM
hì hì nghi ngờ sẽ làm cho nụ hôn đó mất đi hương vị ngọt ngào của nó á :D ; nhưng mà tự nhiên , đùng môt phát , nắm tay rồi hôn á ===> cũng hơi nghi ngờ chứ bộ :)

Tình Nhat Phai
17-08-2005, 03:52 AM
con gái thịt tình khó hỉu mà okanobee a........:D lói đi gồi lại lói lại... :) :) :)

Đại khái nụ hôn là niềm tin và cũng là sự kỳ diệu của tình yêu...trong lể cưới ngoài phương thức trao nhẫn cưới ra ở các nước phương tây xem nụ hôn cũng là một nghi thức quan trọng....... :) :)

j_and_p
17-08-2005, 03:53 AM
hic...lão sơn rành thế...hôm nào mang sách vở đến dạy nhé..:D

Tình Nhat Phai
17-08-2005, 03:58 AM
ối xời ba cái chuyện tình cảm hôn hít lão chả phải rành hơn tôi seo.......:D:D:D

o0o_NGOCANH_o0o
17-08-2005, 05:42 PM
Cầm tay là chuyện nhõ
Hôn nhau là chuyện thường
Lên .... là chuyện lớn
Lỡ rồi làm tới luôn

yun
17-08-2005, 05:53 PM
Cầm tay là chuyện nhõ
Hôn nhau là chuyện thường
Lên .... là chuyện lớn
Lỡ rồi làm tới luôn
ái da , hóa ra con trai lại có những ý nghĩ như thế , thataj ko còn gì mà phát biểu nữa :blinking:
tự dưng cầm tay rồi hun thì thấy hắn liều chứ seo :3nhay:

DiệuThủThưSinh
17-08-2005, 06:49 PM
Theo mình hôn lâu là hiện tượng chuyền bệnh răng miệng cho nhau đó sợ lém:D

KhoaMeo
17-09-2005, 11:08 PM
Cái con bẹn sakura sami đê tiện kia đầu óc mày toàn nghĩ những chuyện vớ vẩn không chia sẻ niềm vui với người ta thì thui mày lại đi nói lung tung hôm nào tao gặp mày phải cho mày uống say chết luôn ^_^

hien911
17-09-2005, 11:13 PM
Yêu nhau ai chẳng muốn .
Gần nhau và hôn nhau .
Nhưng anh ,anh không muốn .
Hôn em trong tủi sầu .

nghianq
18-09-2005, 01:57 AM
cái cảm giác đó có lẽ trong mơ tôi cũng ko mơ thấy

jancy_x_87
18-09-2005, 11:29 AM
mình ha?hình như là chưa!

anny N
18-09-2005, 01:46 PM
Các bạn nghĩ sao khi người yêu của bạn đột nhiên nắm tay bạn và hôn bạn một cái thật lâu, chắc chắn sẽ cool lắm! :cooll: :huglove:, các bạn hãy cho mình biết cảm giác những ai đã được cảm nhận cảm giác romantic này nha! hehehehehhic hic thèng mà làm với tui như dzậy ko phải bạn trai của tui mới ghê ,hic.........