PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chuyên tình của tôi

babypinky
15-08-2005, 01:02 PM
Khi mình còn ở Vn, Mình cũng đã có một người mình yêu, nhưng từ khi wa Mỹ mình đã gặp người anh họ của mình, mình rất có tình cảm với anh ấy nhưng lúc mới biết anh ấy thì anh ấy chưa có ngòi yêu, nên mình nghĩ sẽ được cảm tình của anh ấy. Nhưng bây giờ, sau khi anh ấy về Vn, anh ấy đã có bạn gái, mình ngoài miệng thì nói rằng sẽ mong anh ấy lấy vợ nhưng trong lòng mình ko hề muốn chút nào. Mình biết, trong mắt anh ấy, mình chỉ là, một con nhóc ăn chưa no học chưa tới, minh rất buồn, giá như mình ko phải là em họ của anh ấy, và tuổi tác của anh ấy cũng cách xa mình, Mình ko biết đây có phải là một tình yêu thoáng qua ko, trong trường hợp này mình nên làm gì, ai có cho mình lời khuyên được ko?
Bây giờ mình rất buồn. :help: :cry:

xCi
15-08-2005, 01:07 PM
:tim: Đó CHƯA CHẮC là tình yêu đâu à nha....kiểm tra lại đi hay chỉ là tình anh em thôi :tim:

Miriam
15-08-2005, 01:18 PM
hay chỉ là cảm phục vì ảnh đẹp trai, học giỏi , chững chạc không chừng. Đừng lo, nó sẽ qua mau lắm

jancy_x_87
15-08-2005, 02:39 PM
Khi mình còn ở Vn, Mình cũng đã có một người mình yêu, nhưng từ khi wa Mỹ mình đã gặp người anh họ của mình, mình rất có tình cảm với anh ấy nhưng lúc mới biết anh ấy thì anh ấy chưa có ngòi yêu, nên mình nghĩ sẽ được cảm tình của anh ấy. Nhưng bây giờ, sau khi anh ấy về Vn, anh ấy đã có bạn gái, mình ngoài miệng thì nói rằng sẽ mong anh ấy lấy vợ nhưng trong lòng mình ko hề muốn chút nào. Mình biết, trong mắt anh ấy, mình chỉ là, một con nhóc ăn chưa no học chưa tới, minh rất buồn, giá như mình ko phải là em họ của anh ấy, và tuổi tác của anh ấy cũng cách xa mình, Mình ko biết đây có phải là một tình yêu thoáng qua ko, trong trường hợp này mình nên làm gì, ai có cho mình lời khuyên được ko?
Sao bạn mau thay đổi quá vậy,tui cũng mới xuất cảnh,tui cũng có 1 người yêu tại vn,nhưng qua đây tui thấy nhiều người con trai quen nhưng tui đâu có động lòng tí nào đâu,nếu mà bạn thay đổi như vậy chứng tỏ bạn đâu có yêu người bạn trai o vn đâu.Sao lại gọi là người iu được?

DiệuThủThưSinh
16-08-2005, 12:20 AM
Bạn đã tự lựa chọn cho mình rồi đấy thôi ,chẳng phải bạn chúc anh ý sớm lấy vợ là gì ,đừng nghĩ ngợi cứ vô tư đi bạn à người con trai thật sự của bạn chưa xuất hiện đâu :cool1:

nguoiyeudau
16-08-2005, 08:02 PM
Mình nghĩ tốt nhất nên chấm dứt tình cảm đó vì bạn có cố gắng níu kéo thì cũng chẳng đi đến đâu , có thể bây giờ bạn đang đau khổ nhưng hãy mở cánh cửa lòng mình ,để đón những ngọn gió mới . Bạn sẽ thấy nhẹ nhàng hơn .

babypinky
19-08-2005, 01:08 PM
Sao bạn mau thay đổi quá vậy,tui cũng mới xuất cảnh,tui cũng có 1 người yêu tại vn,nhưng qua đây tui thấy nhiều người con trai quen nhưng tui đâu có động lòng tí nào đâu,nếu mà bạn thay đổi như vậy chứng tỏ bạn đâu có yêu người bạn trai o vn đâu.Sao lại gọi là người iu được?, ko phả là mình mau thay đổi, người anh họ của mình có tính cách rất giống người bạn trai ở Vn của mình, mình ko làm chủ được tình cảm của mình

nhenxanh0404
19-08-2005, 08:27 PM
cung co the la do ban cam thayv nho ngươi yeu cu cua ban qua nen doi khi co cam tương nhu la ngươi anh cua ban la ban trai cu cua ban vay
theo minh tot nhat ban nen cham dut tinh cam do di va tiep tuc song cho dung voi chinh ban than minh nha
boi vi minh cung da tung trai qua nhung tinh hương nhu ban
dung bươn nua ha