PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ký Sự Người Đi bay ( sưu Tầm )

angel_x
19-11-2008, 09:15 AM
Các bác Đọc Rồi Suy Nghĩ Và Tránh Xa Cái Loại Này Nghen

Hôm qua mấy thằng chơi với nhau thắng được kèo bóng rủ nhau đi cắn thuốc lak,trong mấy thằng chơi thì em là thằng ít chơi nhất,vì trong cả bọn em lúc nào cũng là thằng tỉnh táo và hay đưa ra những nhận xét và quyết định cuối cùng trong mỗi lần cá độ bóng đá thường thì bọn nó rủ nhưng em thì không hay đi lắm.Nếu tính ra thì đây là lần thứ 3 đi đi cắn thuốc.Để em kể nhé,Lần đầu tiên thấy bọn nó chơi thì mình cắn có 1/4 nên chả lên được tí nào,cũng vào nhảy cùng cả bọn cho vui,lúc tỉnh thì mới biết có nhiều chuyện hài hước lắm các bác ạ,như thằng bạn em lúc phê vào chỉ thích là mình đang lái ô tô,xe máy tốc độ cao,lái được 1 lúc tưởng mình đang ngã " ôi ,dm thằng HT lái xe kiểu *** gì mà phi vào lan can,bố mày chảy máu rồi đây này
" thế rồi lấy cái khăn tắm của khách sạn đang để ở ghế cuốn cuốn vào chân mình như là đang bị thương ấy,em nhìn mà buồn cười vỡ bụng.1 lúc sau cả bọn trấn an tinh thần nó bảo là đưa đi mát xa ,rồi bảo nằm im trên ghế sẽ có 1 em chân dài vào mát xa và lát nữa sẽ được xả ,sau đó em thấy nó cứ cầm vào cái *** của nó rồi nằm yên..chắc là đang thăng hoa lắm rồi..He he...được khoảng 30 phút sau,cả bọn đang cầm tay nhau nhảy " Nối vòng tay lớn" thì thằng đang ảo kia tự nhiên thét toáng lên "Cháy nhà chúng mày ơi ",cả bọn biết là nó đang ảo nên bảo " ở đâu ? ở đâu ? " nó bảo tiếp " ở đây,chân tao cháy đen thành cục than rồi này" ..hô hô..hóa ra ku cậu đang ảo thì chân giẫm phải điếu thuốc thằng nào đang hút dở ném xuống sàn,nên bị bỏng thành ra ảo là bị cháy nhà...hjc..hjc..làm mình cũng hết hồn tưởng là cháy khách sạn thật !..Đấy là lần đầu tiên em đi bay.Lần thứ 2 ,đang ngồi uống nước thì được thằng bạn nó gọi điện bảo đến ngay khách sạn AC có mấy em chân dài đang phê pha lắm nhưng mà thiếu bạn để nhảy cùng ,lúc mình lên thì cũng gần 11h đêm rồi,lên rồi thì mới biết mấy thằng con trai thì bay đến đêm hôm nay là đêm thứ 3 rồi,vì thuê cả tầng 3 của khách sạn nên đi qua từng phòng để tìm thằng bạn thân thấy các chú nằm la liệt ,thằng thì đang xả quên khóa cửa,thằng thì mệt nằm nghe nhạc qua đt,thằng thì nằm ảo..nói chung là tìm được thằng bạn thì cũng phải mất 15 loanh quanh tầng 3 ...hjc..hjc..vào đến phòng chính ,vừa bước vào thì thằng bạn tỉnh nhất mở nhạc nhỏ hơn chút xíu so với lúc nãy giới thiệu mình với mọi người và gán ghép ngay 1 em 9x ,rồi dặn mình bảo là "em này người hà tĩnh vừa ra TN học ,vì bị người yêu bỏ nên mới đi bay,mày cũng chỉ mới bay cùng tao 1,2 lần nên tao mới giới thiệu em ngoan nhất cho mày chăm sóc đấy"..Hic..hic..tưởng nó giới thiệu em thế nào,hóa ra em nó cũng đã cắn 1 viên trước đó rồi đang trong tình trạng nửa tỉnh ,nửa phê,mình vừa vào và cả bọn chuẩn bị nghỉ để đề thêm ..Em quay sang nói với mình "anh mới đến ạ,lát nữa em có "xấu xí" thì a không được chấp em đâu đấy nhé"..hjc..hjc..??? Mình chẳng hiểu em nói gì nhưng cũng tỏ ra là dân choy nên bảo "u`,anh em mình sẽ bay hết mình đêm nay nhé ",em gái chỉ gật đầu và kéo mình vào lắc điên cuồng cùng cả bọn trong tiếng nhạc chan chát...Từng đôi,từng người mỗi người lắc theo kiểu cảm thụ âm nhạc riêng và phong cách riêng của mình nên tạo ra 1 khung cảnh hỗn loạn ..nhưng mà ai cũng thấy vui..tôi lúc ấy chưa chơi thuốc còn thấy vui nữa là..hị hị...Đến 12h đêm thì thằng bạn mình(hôm nay nó cầm trịch mà),vặn nhỏ volume rồi bảo"anh em ơi,tao mở nhạc bé ,chuyển bài nhạc việt anh em nằm không nhảy nữa nghỉ 1 lát rồi chuẩn bị đề đến sáng nha "..Tôi lúc ấy cũng khá mệt rồi,vì không chơi thuốc mà lại phải cố gắng theo nhịp nhảy của em Hà Tĩnh nên mồ hôi,mồ kê toát ra như tắm ..Thằng bạn tôi nó nháy mắt gợi ý ,tôi hiểu ý của nó và kéo em gái ra khỏi phòng lắc ,sang phòng 310,đang loay hoay không biết mở cửa thế nào thì thằng bạn nó đi đến và đưa chìa khóa phòng cho tôi ,không quên dúi cái BCS vào túi quần soóc...(Hjc,nó nghĩ cứ như là mình ham hố lắm với mấy em nì lắm ý,nhưng dù sao nó cũng biết lo lắng cho mình thực sự).Mở cửa phòng ,tôi kéo em vào phòng,bật điện lên mới nhìn thấy kĩ em,em trắng,dáng người thon thon ,cao khoảng 1m60 -62 ,mặt nhìn non lắm,đoán chắc là sn 90 ,tôi đến gần em và hỏi :em có mệt không ?(hjc,lúc ấy chẳng biết nói gì),em thì thào bảo là mệt,nhưng mà vui (kèm theo điệu cười mà tôi cảm giác như em cố gắng lắm thì mới cười được)..tôi hỏi thêm e 1 vài câu nữa về quê quán,học ở đâu ?Bao nhiêu tuổi? lên TN lâu chưa ?..thấy em mệt quá mắt lim dim rồi nằm ngủ lúc nào không hay..Tôi đi tắm qua 1 cái,mùi mồ hôi kết hợp với không khí lúc lắc làm tôi khó chịu quá.Khi tắm xong ,tôi lấy điện thoại ra bật mấy bài hát của Minh Hằng ,đến bài hát "Chia Đôi 1 trái tim" tôi vừa cầm điện thoại vừa hát theo giọng của Thành ĐS ,tôi thấy người của cô bé nhúc nhíc ,rồi lại chùm chăn nằm im..hjc...hjc..chắc mình hát to quá cô bé không thix hay sao ??mà giọng hát của mình đâu có đến nỗi ...Tôi thấy hay hay mở lại bài hát ấy,lúc tôi nhìn sang thấy cô bé nấc lên từng tiếng,kèm theo cả tiếng khóc nữa,cô bé nói" anh ơi ,mở bài "Yêu Lầm Anh" cho em nghe với...Tôi ừ 1 tiếng và mở ..lúc này cô bé dường như không giấu được cảm xúc nữa rồi ?cứ kể lể về chuyện tình iêu của cô bé,bị người yêu bỏ,và nói như là trong lời bài hát "Yêu lầm anh" ấy,..hjc..cứ nằm ôm lấy mình mà khóc ,mình thì thấy thương thật,lần đầu tiên thấy con gái khóc thảm thiết vì tình như thế?Các bác ơi,đấy có phải là tác động của thuốc vào tình cảm không ?(Lúc viết bài này e cũng đang nghe bài "yêu Lầm anh" để mà nhớ lại nguyên vẹn cái cảm xúc của mình lúc ở bên cô bé người Hà Tĩnh ấy",nói thật lúc ấy ai mà thuộc dạng tà dâm hay đại độc ác thì cũng k thể kìm nén nổi bản thân mình nữa,nhìn cô bé thảm hại vô cùng...Mình chưa chơi thuốc mà còn như thế?cái lúc ấy mà chơi thuốc rồi thì chắc khóc theo cô bé mất à ..hj..hj..Đến giờ vẫn nhớ y nguyên cái giọng Hà Tĩnh of cô bé ..hjc..hjc..chắc ám ảnh mỗi lần đi chơi thuốc mất... sau khi trấn an tinh thần bằng những chiêu thức chỉ trích"sao e dại thế?sao em làm như vậy chỉ thiệt bản thân em thôi" và cả những chiêu dỗ ngoan,dỗ ngọt như với 1 đứa em gái..cô bé nằm thiếp đi và ngủ say,lần này thì tôi nhìn vào khuôn mặt cô bé đã khác ,cảm nhận được 1 giấc ngủ yên bình trong tâm hồn cô bé .Tôi nhẹ nhàng bước ra khỏi phòng khóa cửa và không quên để lại 1 tin nhắn trên đt của cô bé"E ngủ dậy thì gọi a mở của nhé.A Trai ! " Tôi sang phòng bên thì các chiến hữu đã lên zơi` lâu lắm rồi,có thằng tỉnh thì hỏi trêu mình"Xả xong rồi hả,anh em sang xả nhờ tí nha..he he.." Tôi chỉ cười và nói nửa đùa nửa thật với bọn nó "em ấy chỉ thích tao thôi..ha ha "...rồi 1 thằng đưa cho tôi 1 viên trái tim ***g ,khoảng 25p sau thì tôi lên zoi` với bọn nó..ha ha...đến sáng hôm sau khi đã xả hết thuốc rồi tôi về phòng cô bé ,khi mở cửa vào thấy cô bé đã thức và tắm rửa sạch sẽ..cô bé đến gần tôi ôm tôi và nói"cảm ơn anh vì tất cả,em đã rất buồn ,nếu như không có anh thì có lẽ e đã khác,e đã hiểu ra nhiều chuyện mà trước đây e thật sự ngu ngốc" ,khi cô bé nói những lời này thì cũng là lúc người tôi nóng rực lên và......
Lần thứ 3,lần này có chuyện muốn hỏi với anh em ?cách đây đúng 2 hôm thôi,là hôm chủ nhật ấy 21/9 này.Tôi được thằng bạn nó mời khéo bằng việc gọi điện bảo là mang lên cho nó mấy cái đĩa nonstop rồi ở lại chơi với bọn nó luôn.Lần này thì chơi ở nhà nghỉ ,phòng thì không có loa,âm ly,chỉ mở nhạc bằng tivi và đầu đĩa ,bảo thằng nào đi lấy thì cũng lười...thế rồi cả bọn cũng quyết định chơi.Tôi cắn 1 viên trái tim ***g vào như thường lệ khoảng 20p sau khi lắc lư tôi lên thuốc thì người tự nhiên thấy lạnh,trong người rất là khó chịu,cứ muốn ợ lên ,khi đó cầm cự được khoảng 5 phút thì tôi không chịu được nữa==> nôn mửa liên tục ..cứ sau khoảng 10p tôi lại nôn 1 lần .Tất cả tối đó tôi nôn 4 lần thì không nôn nữa.Thực sự lúc ấy tôi cũng rất là ngại,bản thân thì vẫn biết là mình làm những gì,hoàn toàn k bị ảo,thằng nào nói gì vẫn biết hết,đứa nào bảo là "em sợ anh quá,đừng làm em nôn theo" sau khi nôn xong ra vẫn biết xin lỗi nó...Thằng bạn thân em bảo là nhìn mày lúc ấy ghê thế,lên thuốc ghê quá..em cũng chẳng hiểu vì sao lại như vậy nữa..phải chăng là do âm nhạc ??? Hay là do thuốc lởm ?? Nếu mà cả 2 lý do đó thì tại sao bạn em lại k nôn ??? THật sự lúc ấy em lên thuốc nhưng mà trong người vẫn hoàn toàn tỉnh táo...Mong các bác am hiểu lĩnh vực này trả lời giúp em ???
Em viết bài này hoàn toàn dựa trên sự thật những sự việc sảy ra trong quá trình đi bay cùng bạn bè !!!! Khi các bác đọc thì thấy văn phong chắc chắn là không hay như những nhà văn rồi ..Mong các bác hạ cố đọc hết

josephjne
19-11-2008, 10:11 AM
hjz, có post nhầm ko vậy ? Jose phải hiểu thế nào cho đúng đây nhỡ, bài bjk của bạn hay là sưu tầm như ở trên kia vậy ?

angel_x
19-11-2008, 10:14 AM
hjz, có post nhầm ko vậy ? Jose phải hiểu thế nào cho đúng đây nhỡ, bài bjk của bạn hay là sưu tầm như ở trên kia vậy ?

Sưu Tầm Mà Lị
:so_funny::so_funny::so_funny::so_funny:
Đăng nên Cho Bà Kon Giảy Khuây Và Tò Mò Nhưng Hozx Nên Thử Nghen

lon_ton_wa
20-11-2008, 02:41 AM
nè bài này ông sưu tầm hả`
độc hoa hết cả mắt
hic
choáng váng

Ken X
20-11-2008, 03:40 AM
Mong các bác hạ cố đọc hết

Nói thật là đọc mỗi câu này :so_funny:

lon_ton_wa
20-11-2008, 04:06 AM
ác ôn wa ah
đọc ít dậy
cư như tớ đọc 2 câu cũng là đọc

angel_x
20-11-2008, 04:08 AM
ác ôn wa ah
đọc ít dậy
cư như tớ đọc 2 câu cũng là đọc

Kưng Có Đọc Hết KO :D

Ken X
20-11-2008, 04:10 AM
Cậu này não vậy :( quote lại câu trả lời rồi mà còn hỏi gì thế :so_funny:

angel_x
20-11-2008, 04:15 AM
Cậu này não vậy :( quote lại câu trả lời rồi mà còn hỏi gì thế :so_funny:

:ahah::ahah: Vậy Mới Có Chuyện Để Buôn Chứ :ahah::so_funny::so_funny:

casper
20-11-2008, 04:30 AM
công nhận tớ nhìn cái bài cũng đọc được câu như ken :so_funny: có lẽ đây là nhí nhố :so_funny: dân bay khác dân bão ha :hihi:

angel_x
20-11-2008, 04:37 AM
công nhận tớ nhìn cái bài cũng đọc được câu như ken :so_funny: có lẽ đây là nhí nhố :so_funny: dân bay khác dân bão ha :hihi:

Vậy là Bất Công Cho Người Viết lắm Đó

Ken X
20-11-2008, 04:40 AM
Vậy Mới Có Chuyện Để Buôn Chứ
Tôi nói thêm câu nữa cho cậu vui nhé :)

công nhận tớ nhìn cái bài cũng đọc được câu như ken có lẽ đây là nhí nhố dân bay khác dân bão ha

Đúng thế :D dân bão là gì vậy :rain:

angel_x
20-11-2008, 04:42 AM
Tôi nói thêm câu nữa cho cậu vui nhé :)

Đúng thế :D dân bão là gì vậy :rain:

Chắc Dân Ke :bay: Cùng Gió Nên Côn Đảo Đập Đá :ahah:

*T.Nga*
20-11-2008, 07:51 AM
ai tóm tắt đại ý kể tớ nghe kái :so_funny:

angel_x
20-11-2008, 07:59 AM
ai tóm tắt đại ý kể tớ nghe kái :so_funny:

Muốn Có Chuyện Hay Thì Nên Đọc hê hê
Cuốn Hút

lon_ton_wa
21-11-2008, 03:22 AM
nè tui đọc đau hết cả mắt vào mà chẳng hiểu cái gì cả
hiiiiiiiiiiii
đùa thui chứ tui đọc được 2 dòng

cuốn hút cái gì mờ cuốn

angel_x
21-11-2008, 03:34 AM
nè tui đọc đau hết cả mắt vào mà chẳng hiểu cái gì cả
hiiiiiiiiiiii
đùa thui chứ tui đọc được 2 dòng

cuốn hút cái gì mờ cuốn

Ko Đọc Hết Sao Mà Bít Cuốn Hút Vì Điểm Gì

lon_ton_wa
21-11-2008, 03:43 AM
tui đâu bảo cuốn hút đâu

casper
21-11-2008, 03:51 AM
hình như là dân bay bằng xe :so_funny:

angel_x
21-11-2008, 07:52 AM
hình như là dân bay bằng xe :so_funny:

:kaka::kaka::kaka: :so_funny::so_funny::so_funny::so_funny:

pe_love_thanh
22-11-2008, 06:30 AM
giải trí đâu chả thấy đọc xong xĩu luôn à

angel_x
23-11-2008, 05:48 AM
giải trí đâu chả thấy đọc xong xĩu luôn à

Chưa Đọc mà Đã Sợ Rồi :so_funny::so_funny:

lon_ton_wa
24-11-2008, 02:35 AM
người ta sợ là phải thui

.:.HolloW.:.
24-11-2008, 02:43 AM
...đọc hết dòng chữ màu đỏ và 7 chữ cuối cùng :so_funny:.....
........sao mà dài thế >"<....

angel_x
24-11-2008, 02:59 AM
...đọc hết dòng chữ màu đỏ và 7 chữ cuối cùng :so_funny:.....
........sao mà dài thế >"<....

Không Muốn Đọc Thì Thử Cái Là Bik thôi mà :ahah::ahah::seehaha:

24-11-2008, 03:05 AM
.....thử cái gì chứ?:D.....

angel_x
24-11-2008, 03:11 AM
.....thử cái gì chứ?:D.....

Đi Bay Thử Xem Thế Nào Là Ko Kần Đọc :ahah::so_funny:

24-11-2008, 04:02 AM
......cần gì thử :rang:...mới bay về VN nà:bay:.....

24-11-2008, 04:13 AM
....đã đọc xong...:so_funny:...cái màn hình rõ là tồi , chắc mắt mình tăng thêm 1 độ rầu :rang:....sợ ông rùi nha :chayle:...

....bây giờ thì hiểu kiểu bay của ông rồi :D....

angel_x
24-11-2008, 04:17 AM
....đã đọc xong...:so_funny:...cái màn hình rõ là tồi , chắc mắt mình tăng thêm 1 độ rầu :rang:....sợ ông rùi nha :chayle:...

....bây giờ thì hiểu kiểu bay của ông rồi :D....

Thử Đi Cho Bik :ahah::ahah:

27-11-2008, 08:29 AM
Thử Đi Cho Bik :ahah::ahah:

...muốn đầu độc trẻ nhỏ hả :sr:..:guoc:...ko bao giờ nhé !!!!:meo:....

pe_love_thanh
27-11-2008, 08:31 PM
nhung ma cai nay nhi nhố đâu không thấy mà đọc xong phài vôp nhà thương nằm rùi đó chứ

babyboy_lpz
27-11-2008, 08:34 PM
Dài wá :rang:
Đọc xong chả thấy nhí nhố j chỉ thấy nổ tung cả xác :so_funny: