PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gia đình quậy của tớ

lenicka
12-11-2008, 10:19 AM
Bài viết không mang tính chất dự thi :sr:
Một mm dịu dàng ,dễ thương .Một pp vui tính và rất biết quan tâm .Một tiểu mm vui tươi .Và một đứa con như con hợp thành một gia đình đa dạng.

Má má muathutim của con đáng yêu lắm nhé .Má má của con yếu đuối lắm nhé .Má má của con quan tâm tới người khác nhiều lắm nhé .Và má má của con “thương” pp con nhiều lắm nhé.Con yêu má má lắm nhé .Yêu những lúc mà má má của con yếu đuối nhất nhé.Thương má má lắm mỗi lần biết má má ốm nhé .Tuy má má và con con chẳng mấy khi nói chuyện với nhau nhưng con yêu má má của con nhiều lắm :hug:

Papa Lãng tử cô đơn của con hư lắm nhé.Papa toàn thích chơi trò bắt nạt con nít với con thôi nhé.Nhưng papa biết hok nè,con nói nhỏ papa nghe thôi kẻo hai má kia ghen tị đó,con yêu papa của con nhất luôn.Papa biết vì sao hok nè?Vì papa chịu bỏ thời gian ngồi vẽ với con những bức tranh cười nhất có thể để hai pa con mình cùng cười nè.Rồi cứ như rất vô tư papa lại nói trúng tim đen lúc con buồn nè.Rồi khi con buồn cũng chỉ cần nói chuyện với papa thôi con cũng vui rồi.Con thích cả những khi papa chịu thua mà khai những chuyện vui của papa với con nè.Thích cả những lúc papa share ảnh cho con mà bị con mang đi rao bán là papa cứ kêu trời kêu đất lên nè.Và con yêu cả papa của con những khi buồn lại nói vài câu vu vơ nhưng đầy tính triết lí này.Và cái sự ngạc nhiên của papa mỗi khi papa say mà con biết lại khiến con buồn cười.Dạo này papa có coi được bộ film nào hay không nhỉ?Kể con nghe với :nhi:

Mama **Huyền_90**của con dễ thương nhất trong 3 người nhé.Mama quậy nhất nhé,vui tính nhất nhé và là người nhỏ nhất nhé.Mama có một bí mật mà con vô tình biết nhé,nhưng mà mm có muốn mua lại không nhỉ?Chắc là không rồi vì đã vào tay con thì khó mua lại lắm mm nhỉ.Thích mm có khi bị con chọc đúng tim đen nhé :cr: Thích mm vì có đôi khi mm thích bóc mẽ con nhé :cr: Thích mm vì mm bằng tuổi con nhé :cr: Và thích mm vì mm có những điều gì đó con chưa gặp ở người khác :cr:

Thế thôi,thế cũng đủ cho một gia đình rồi nhỉ .Có yêu thương,có quan tâm và thế là đủ .

muathutim
12-11-2008, 09:57 PM
Ơ , nói chơi làm xiệt hả con :cr:
Cảm động quá đi , mờ sao con biết mm thương pp lắm thế :cr:
mm cũng có những điều muốn nói với con và pp cơ mà chẳng biết nói thế nào cả
:hug: :hug: cho qua mùa đông lạnh giá nhá :huglove:

Và cái sự ngạc nhiên của papa mỗi khi papa say mà con biết lại khiến con buồn cười.

ông ấy say ai mà chẳng biết :so_funny:

lenicka
13-11-2008, 02:04 AM
gia đình mình là gia đình văn hóa,mẫu mực nên đương nhiên khoe là đúng :so_funny:

còn chuyện vì sao con biết má má thương papa nhiều thì má má với papa có tới mấy cái nhà chung rầu đó thôi :so_funny: hok thương sao chọn trúng nhau :haha:

Cái kiểu say xong cứ nói lung tung dễ nhận ra nhỉ má má nhỉ :so_funny:

2425
13-11-2008, 02:15 AM
Tớ cũng có trong gia đình của ấy thì phải :haha:
P.s: Thì ra Lãng có nhiều tật xấu đến thế :so_funny:

muathutim
13-11-2008, 02:21 AM
uhm vừa nói lung tung lại vừa...lằng nhằng , ngang ngang , mà nói thì ít há miệng cười thì nhiều :so_funny:
Kon ơi , thế mm với pp hồi xuân đăng kí chơi cái gala nha :cr:
để tranh thủ cho con đứa em cho nó dzui nhà dzui cửa :so_funny:

LIBRA*
13-11-2008, 05:06 AM
Đọc con gái viết mà xúc động rớt nước mắt :khocnhe:
MM dễ thương nhất thì đúng [:so_funny:] chứ quậy nhất thì không, sao bằng con được :sr:
Mà mm có bí mật nào đâu nhở :think: con người mm trần trụi có gì khoe hết ra rồi đâu còn cái gì được gọi là bí mật đâu :so_funny:
Mm cũng yêu con lắm :huglove:
p/s: gọi tiểu mm cứ như gọi con nít ý nhở :think:
:huglove:

lenicka
13-11-2008, 05:09 AM
quậy nhất trong ba người hok tính con :sr:

cái bí mật sâu thẳm trong cái trần trụi ấy mới là ghê :haha:

thì mm cũng chỉ lớn hơn con có mí tháng thôi mà :haha: