PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhiều hơn cả Tình yêu

Trang Sassy
12-11-2008, 12:55 AM
:tim:You are my sunshine, my only sunshine.
You make me happy when skies are gray.
You'll never know dear, how much I love you.
Please don't take my sunshine away!
...

http://f3.yahoofs.com/blog/4479b641z604db60/37/__sr_/371c.jpg?mgI3oGJBZKf2semA

Tôi nhớ từ giây phút đầu tiên tôi trông thấy..cái nick của bà. Cho đến bây giờ, cái ấn tượng về cái nick ấy với tôi vẫn kì... cục lắm

Kì cục hay kì diệu nhỉ??? Cái giây phút nhìn thấy cái nick ấy,đọc được những gì bà viết trong topic Nhật kí chung của bà và Lúm,tôi đã nghĩ : Giá như mình có thể nói chuyện với người con gái ấy !

Chỉ đơn giản là nói chuyện thôi, trở thành 1 người quen của bà thôi, nhưng đó đã từng là ước mơ cơ đấy.

Có bao giờ tôi kể với bà điều này chưa ? Chưa, đúng không? Nó vốn là 1 bí mật rất lớn của tôi mà lại :"> Nếu tôi nói ra , kiểu gì cái thói tự tin của bà cũng nổi dậy, rồi lại tự tin thái quá,rồi lại kiêu căng , hống hách cho mà xem

Nhưng mà thật lòng, bà của ngày ấy - hay bà của bây giờ vẫn rất rất là đáng yêu, vô cùng đáng yêu..Đã có lúc tôi hâm mộ bà cơ đấy :x

Nhưng tôi đã không nghĩ bà lại nhí nhố và xấu xa như thế này =))
Nhưng dù sao tôi vẫn rất là yêu bà..yêu bà lắm..Hãy cảm ơn tôi đi, cảm ơn ông trời vì đã sinh ra tôi , sinh ra 1 đứa yêu bà tha thiết như thế này này :blushing:

Rồi chúng mình quen nhau,quen lâu rồi nhưng thời gian gần đây mới hay tâm sự..2,3 tháng rồi đấy,tôi đã quên ko ghi cái ngày tôi bắt đầu cảm thấy yêu bà vào cuốn sổ nhỏ tôi vẫn hay ghi những ngày quan trọng..Bà có nhớ ko?

Tất tần tật những chuyện buồn , vui, to nhỏ , những lần chat rumz, những bài hát bà hát cho tôi nghe..đều giữ lại trong lòng tôi hết.Tôi sẽ không quên lần đầu tiên bà tâm sự với tôi về gia đình, về cuộc sống. Lần đầu tiên, tôi cảm giác được rằng, đối với bà, tôi tồn tại.Tôi sống, ít nhất là có ý nghĩa với bà ^^

Tôi đã không nghĩ sẽ là bà, nhưng bà đã đến vào giây phút ấy..và thay đổi con ng tôi rất nhiều, dù bà ko nhận ra điều tưởng chừng như là bé mà lại ko hề bé ấy

Cảm ơn bà..Cảm ơn bà nhiều lắm

18T, tôi sống và đã ko thể tìm thấy hình ảnh của chính mình trong mắt ai,nhưng giờ thì có..Tôi biết, dù bà có ở tận Canada xa xôi, dù tôi có ở VN thì khoảng cách địa lí chẳng có nghĩa lí j cả..Tôi yêu bà, và chắc chắn là bà cũng yêu tôi :blushing:

Dám nói là Ko yêu kill chết =))

Tôi bây giờ đã có thể tự tin nghĩ rằng: Cho dù bà đi đến đâu và bà yêu ai thì trong lòng bà,tôi vẫn giữ 1 vị trí quan trọng. Bà nhỉ?? Dạo này lây tự tin của bà quá, nên nói thế cũng ko mất gì đúng ko :blushing:

Nhưng tôi tin, tin bà, tin bản thân tôi, tin vào tình cảm của chúng ta

Rất ít người có thể tạo dựng niềm tin trong tôi nhiều như thế. Tin tưởng tuyệt đối !

Vì tất cả những điều trên.. hãy ở bên tôi mãi nhé, tin tưởng tôi mãi nhé

Đối với tôi..

Bà quan trọng lắm lắm

Nhiều hơn cả tình yêu...:hug:

Gửi tới : Sunshine* những lời yêu chân thành nhất :tim: =))

http://i74.photobucket.com/albums/i271/nhoc_yb/untitled-10.jpgI love u too :hun:

Sunshine*
12-11-2008, 01:52 AM
Thật ra, tui muốn viết nhiều lắm. Nhưng khi vào tới đây thì chả biết viết gì :rain: Cám ơn bà nhiều - tình yêu của tui ạ :huglove: Tôi cũng yêu bà nhiều lắm, Củ Súng của tôi ạ :huglove:

♥_Vampire_♥
12-11-2008, 03:57 AM
Hà...viết hay lắm em...đọc bài này của em anh cũng đoán ra được bạn đó là ai rồi...chúc tình bạn của 2 em sẽ bền vững mãi không phai :)

Trang Sassy
12-11-2008, 05:36 AM
@ Mẹt :gian: yêu cầu đi ra thì phải đi vào :gian: vào đây nói yêu tôi 1000000000000 lần đi :khocnhe:bằng ấy lần mới thỏa =))

@ Ali :hihi: dzạ thank anh :*

Noisy*
12-11-2008, 07:01 AM
vậy còn bạn pre thì sao hở bạn T....:cr:

bạn pre ở đâu trong bao tử của bạn T....:blushing:

:chayle: :chayle:

Trang Sassy
12-11-2008, 07:20 AM
ở trái tim bạn Trang á bạn Pre :blushing: ra YM bạn Tr thương :hug:

muathutim
12-11-2008, 09:00 AM
Hic ghen với 5 đứa siêu nhân mặc váy này quá :so_funny:

Má Lúm
12-11-2008, 09:06 AM
Củ súng : chia sẻ tí tình yêu đi :blushing:.

muathutim: siu nhưn ko bao vờ mặc váy nhá :gian:, chỉ mặc quần 1 ống thôi nhá :blushing:.

bb: không biết cảm xúc tui có kịp ùa về trc' 20/11 ko :D. Nhưng dù gì vẫn có 1 câu muốn nói :hihi:.
Với bà, tất cả đều hơn 1 người bạn :) !

♥_Vampire_♥
12-11-2008, 09:30 AM
Lúm thích được như vậy không em...có muốn có một tình bạn như vậy không...nếu muốn thì viết về đại ka đi là có liền :Ngoc:

Trang Sassy
12-11-2008, 11:03 PM
Củ súng : chia sẻ tí tình yêu đi .

Ko cần chia sẻ :cr: bà cũng có 1 góc rất là lớn mà :huglove:

Hic ghen với 5 đứa siêu nhân mặc váy này quá

Ko việc j phải ghen tị Tím à :so_funny: em sẵn sàng giang rộng vòng tay đón Tím vào lòng =))

muathutim
13-11-2008, 02:24 AM
Thế sao ko lăng xê chị luôn , lăng làm sao mà có anh nào để í á , ế quá , chả được ai " hun" như ai đó :so_funny:

moscow_codonmotngoisao
13-11-2008, 11:43 AM
Thế sao ko lăng xê chị luôn , lăng làm sao mà có anh nào để í á , ế quá , chả được ai " hun" như ai đó :so_funny:

Trời đấy là tím ko cho phép thui chứ có người mún đó , chỉ sợ tím lại dơ tay tát cho cái thì phiền. Bạn này vít bài này hay lắm, tình cảm là trân thật , chúc hai bạn mãi là bạn tốt của nhau nhé!

Sunshine*
13-11-2008, 09:24 PM
Đi ra rồi lại đi vào - đi vào rồi lại đi ra. Đọc đi đọc lại, tôi vẫn nhe răng ra cười..:so_funny: Đọc xong bài này, tôi mới thấy mình quan trọng như thế nào đối với bà và cũng biết bà quan trọng với tôi như thế nào. Chả riêng bà, mà cả 4 đứa siêu nhân "mặc váy" như chị Tím nói :hihi: Cám ơn bà vì tất cả, bên cạnh tôi những lúc tôi cần, quan tâm tôi những lúc buồn chán :hihi: Yêu bà nhiều, Củ Súng hâm :huglove:

Bi: :huglove: bà nữa, với tôi, bà cũng hơn một người bạn :huglove:

Trang Sassy
13-11-2008, 11:55 PM

Rầu , rầu, từ từ sẽ lăng và sẽ xê :so_funny:ok chưa :5:

Mẹt : nói yêu tôi mà còn nói hâm à :andon::andon:

Nói chug là dù nói bao nhiêu lần, dù có nói dưới hình thức và nói ntn thì vẫn 1 câu tôi yêu bà và 3 ứa kia nhất quả đất :hun:

anny N
14-11-2008, 11:45 PM
Khửa khửa toàn mấy con dzở hơi ngồi viết cho nhau :-".-" :-"

:so_funny:

Khỉ gió thật sự là tớ đang ganh tỵ cái đứa nào mà mồm thì bảo chả nặn ra đc chữ nào ấy thế mà nó cũng tuôn cho 1 tràng như suối :so_funny:Đúng là cái dân giỏi văn ứ xèm nói chuyện nữa biến đê :so_funny:

Trang Sassy
14-11-2008, 11:52 PM
Đây là topic của ngta , mình lò dò đi vào đọc ké lại bảo ngta biến đê =)) Rõ là Mầu hâm, hâm tỉ độ =))

Ghen tị thì cứ nói ra đê , k phải thế nhá :gian: =))

Cơ mà thật sự là nặn mãi mới ra 1 tí teo ấy thôi :nhi: ko nghĩ ra đc cái zì nữa..huhuhuh

anny N
14-11-2008, 11:57 PM
Kệ chứ,khách đuổi đc chủ thì cứ thử đuổi xem sao :haha:

Eo khiếp 1 tí teo của bà từng đó í hả , thế ko biết 1 bài trọn vẹn tràn trề với sự thõa mãn của cảm xúc trôi ra thì còn ra đc bao nhiêu cái tí teo gộp lại nữa :so_funny:

Này đây là ganh tỵ vì cũng ngồi mãi mà...táo bón í nhá chứ hoh phải tỵ vì ko viết về mình nhá :gian:

=))

Trang Sassy
15-11-2008, 12:39 AM
Đêm hôm khuya khoắt táo bón con khỉ à =))

Con này hnay được hôm nó ol, nó bắt nạt mình đây mà :gian: dạo này càng nhớn là càng hư í =))

Nếu mà cảm xúc trọn vẹn á :"> phải dài lê thê từ đây sang Canada của con Mẹt í =)) sợ chửa :gian: =))

Sunshine*
15-11-2008, 08:14 AM
Đúng là 2 cái đứa dở người :so_funny: Bạn chỉ vào đá 1 cái vì bây giờ cảm xúc "tràn trề" của bạn nó tuôn đi đâu hết rồi í :-":-"

LuiZ
17-11-2008, 11:45 AM
2 con dở người chơi với 3 con dở người còn lại, thế là kái giề :gian: :so_funny:

Trang Sassy
13-05-2009, 02:23 AM
Rảnh rang quá, chẳng biết viết gì, lục lọi lại chút kỉ niệm hơi hơi cũ rồi nhưng lại chẳng bao giờ mất đi :hihi: Dạo này ít nói chuyện, ít tâm sự, chẳng gặp được bà nhiều nói.Bây giờ cứ nhịn ,và nhịn, sau này sẽ sung sướng hơn phải hoh :blushing:

Tôi đang chờ cái ngày được khóc trên vai của bà, được mượn áo của bà để lâu nước mắt và chùi nước mũi đây :so_funny:

LoVE u , Mẹt điên :hun: =))

September.04
13-05-2009, 01:51 PM
còn tôi để đâu....:so_funny:
p/s:ganh tỵ với t/c của 2 bạn này quá nha:D

Trang Sassy
13-05-2009, 09:27 PM
Có gì mà ganh tị chứ :phu: Bạn Bi Nhỏ cũng có những người bạn như thế mà :hug:

Sunshine*
14-05-2009, 05:57 PM
Tôi đang chờ cái ngày được khóc trên vai của bà, được mượn áo của bà để lâu nước mắt và chùi nước mũi đây

Khiếp quá đấy :so_funny: Ai nói lúc ấy tui sẽ cho bà mượn áo để lau nước mắt với nước mũi đây :so_funny: Chỉ cho mượn vai chứ ko cho chùi linh tinh nhá :so_funny:

Thỉnh thoảng .. tui cũng vẫn lọ mọ vào box này để tìm lại mấy bài ntnày để đọc đấy :blushing:

:huglove::huglove:

Trang Sassy
14-05-2009, 07:29 PM
Hoá ra là cũng hay đọc trộm như mình à :so_funny: Ôi hạnh phúc quá cơ :blushing:
Ko cho mượn cứ vơ đại, của bà hay của cái Bi cũng như nhau cả , thay khăn ăn tốt =))

anny N
15-05-2009, 09:06 AM
Chả dám hình dung nổi là mượn vai nhau hóc với hiếc đâu , lúc ý gặp nhau thôi là đã ôm bụng cười quặn ruột ra rồi :so_funny: Ko biết với cái Tr thì sao , cơ mà tui dzí con Mai mờ thấy nhau ở ngoài chắc thế thật:so_funny:

Trang Sassy
15-05-2009, 09:35 PM
Cười chán rồi mới hóc chớ :phu:

Riêng con Mẹt,nó mà gặp tui lấy thịt đè ng :so_funny:

Cường232
16-05-2009, 06:50 AM
Bon chen tý nha!....

boozai
16-05-2009, 06:50 AM
tớ cũng muốn xí một chỗ nữa ấy ợiz

Tớ đang mặc tã, còn lạ lẫm bơ vơ nè :(

Trang Sassy
16-05-2009, 05:53 PM
Đâu còn chỗ nào mà xí nữa :blushing: chịu khó ngồi ngoài coi dzậy :so_funny:

l0v3_b0y
19-05-2009, 05:34 AM
cho xin một chỗ nào được không

Siu nhưn quần 1 ống
19-05-2009, 05:46 PM
Chả dám hình dung nổi là mượn vai nhau hóc với hiếc đâu , lúc ý gặp nhau thôi là đã ôm bụng cười quặn ruột ra rồi :so_funny: Ko biết với cái Tr thì sao , cơ mà tui dzí con Mai mờ thấy nhau ở ngoài chắc thế thật:so_funny:

Cái này thì lên kế hoạch rồi mà :so_funny: Ko bik ôm nhau con nào bẹp trước nhỉ :so_funny: Mà thôi xin kiếu cái vụ mượn vai nhau hóc nhá, bẩn áo bạn :so_funny: nhất là con điếc :so_funny:

Cười chán rồi mới hóc chớ :phu:

Riêng con Mẹt,nó mà gặp tui lấy thịt đè ng :so_funny:

Chả bik con nào lấy thịt đè con nào nhá, con mắm ạ :so_funny:

Trang Sassy
19-05-2009, 10:09 PM
Ai mắm?? Nhìn lại hàng đê =)) hnay ngta vừa cân xong, lại tăng cân dzồi đây này =(( Để xem đứa nào là mắm :phu:

Có khi nào cái Bi mắm? =))

docgia
23-05-2009, 04:21 AM
Một đứa mỏng như tờ giấy, một đứa bé như cái kẹo, nếu hai đứa gặp nhau mà định lấy thịt đè người, ai sẽ thắng?

Kết quả: dĩ nhiên là chẳng có người thắng kẻ thua vì có đứa nào có tí thịt nào đâu? :hihi: Doạ lấy thịt đè người, may ra cái đứa tròn như hòn bi ấy mới có tư cách :so_funny:

Trang Sassy
23-05-2009, 10:13 PM
Một đứa mỏng như tờ giấy, một đứa bé như cái kẹo

Đứa nào là tờ giấy :phu: đứa nào là cái kẹo thế anh - chú :phu:

Vầng , cái đứa nào như hòn Bi sẽ thắng , cái này cháu k cãi anh-chú ạ =))

Sunshine*
25-05-2009, 07:10 PM
Đứa nào là tờ giấy :phu: đứa nào là cái kẹo thế anh - chú :phu:

Vầng , cái đứa nào như hòn Bi sẽ thắng , cái này cháu k cãi anh-chú ạ =))

Mày là tờ giấy, tao là cái kẹo. Mày ko cẩn thận cái Bi nó đè mày chết con ạ :so_funny: Cái Bi nó thương tao hơn mày, ăn hiếp tao đi rồi bik tay nó :so_funny:

Trang Sassy
25-05-2009, 10:28 PM
Mình mà là tờ giấy chắc cả cái lũ siu nhưn là 1 nửa tờ giấy :so_funny:

Đứa nào bắt nạt đứa nào :gian: :gian: nói điêu k bik ngượng :kick:

Sunshine*
24-10-2009, 08:50 AM
Hnay rảnh quá nên mò vào đây xem tìm đc gì .. ra cái bài này .. Khìn ơi, tao nhớ :huglove: Dạo này ít nc vs mày quá nhỉ :( Nhưng giờ đứa nào cũng bận bịu cả, đc t7 & CN thì tranh thủ vs nhau một xíu :haha: Những ngày này đâu rồi, bik mày dạo này chả vui gì .. cố gắng mà sống cho vẹn :huglove: Yêu mày thêm 1 chút :huglove:

Gios
24-10-2009, 08:30 PM
Lâu lắm rồi chẳng đú đởn với nhau , từ hồi mày ở VN qua đó đến giờ,cũng ko nói được gì nhiều :( Nhiều lúc cũng muốn nói chuyện, mà cứ bận cái này, bận cái kia huhuuh :( Thôi, để t7 CN thác loạn nha nha nha :hun: :hun: a iêu yêu em iêu nhiều :hun: :hun:

PS : Cái này vik lâu lắm rồi :blushing: tự dưng đọc lại thấy ngượng ghê :blushing:

Siu nhưn quần 1 ống
30-10-2009, 08:56 PM
Mày bảo mày hát tao nghe mà vẫn chưa hát àh nha :so_funny: Hẹn vs chả hò như mày í =))

p/s: mày cũng bik ngượng cơ àh =))=)) tưỏng mất giây thần kinh ấy rồi =))=))