PDA

Xem đầy đủ chức năng : cám ơn anh , nơi tìm về quá khứ

Khóc
11-11-2008, 04:11 AM
- Một chút cảm giác ấm áp lạ thuờng...
- Một cái gì đó mơ hồ lắm...nhưng tôi chẳng thể nào gạt bỏ được !

...một trang giấy trắng dài vô tận...để tôi trải những suy nghĩ miên mang của mình...ko e dè...ko khép kín...

...một bờ biển rộng mênh mông...để tôi thỏa sức la hét mà ko fải kìm nén...để tôi có ánh nhìn thật xa mà ko bức tường nào ngăn cản...

...một cái kính chiếu hậu...để tôi biết đằng sau tôi còn có rất nhiều người...tôi ko cô độc trên con đường dài...

...một nụ cười bí ẩn của một ai đó...làm cho tôi cứ fải tò mò...tìm kiếm...

...một nỗi đau thầm kín...một nụ cười nửa miệng...

...những giọt nước mắt mặn đắng cho vết thương đang chảy máu...mà tôi biết rằng...tôi fải tự chữa lành...

Còn nhiều lắm...

cám ơn anh , đã làm tôi như thế whynot ạ.

Có thể...

...tôi là một con người nhàm chán...

trong tôi rồi cũng sẽ thay đổi theo thời gian...

Khó có cảm xúc nào...có thể diễn tả bằng lời...và khó có cảm xúc nào...sẽ còn tồn đọng mãi mãi...

Nhưng tôi biết chắc rằng , anh mãi mãi là người mà tôi nhớ nhất , thật đấy.

♥_Vampire_♥
11-11-2008, 06:58 AM
Ôi cảm động quá...bài viét có ý nghĩa...hãy mãi là bạn của nhau nhá :)

Khóc
12-11-2008, 03:22 AM
thank kiu vi na sờ miu anh alibaba của em :huglove:

♥_Vampire_♥
12-11-2008, 03:40 AM
thank kiu vi na sờ miu anh alibaba của em :huglove:

Ngốc :D...viết hay thì anh khen động viên vậy...viết thêm vài bài nữa để anh đọc nha em :huglove:

Khóc
12-11-2008, 03:42 AM
viết nhiều quá sợ tổn thọ hết anh ơi :so_funny: hay em làm bài riêng tặng anh cho nó thêm tình củm :so_funny:

samvit
12-11-2008, 03:46 AM
có những nỗi nhớ không thể gọi thành tên!
có những ngươi..bước vào cuộc đời ta, ra đi và để lại khoảng trống không thể lấp đầy!

Khóc
12-11-2008, 03:48 AM
ss yêu của em :huglove: ss đã từng như thế chưa , kiếm mãi chỗ lấp đầy mà đâu có được đúng ko ss :sr:
gằng sì tơ cũng có lúc phải ưu sầu đúng ko ss :sr:

♥_Vampire_♥
12-11-2008, 03:59 AM
viết nhiều quá sợ tổn thọ hết anh ơi :so_funny: hay em làm bài riêng tặng anh cho nó thêm tình củm :so_funny:

Ôi..được như vậy thì còn gì bằng nữa...sao em không viết ngay đi mà còn hỏi anh làm gì nữa:D...hôm nay hên thật :huglove:

Khóc
12-11-2008, 04:00 AM
hôm nay viết ngay em hết vốn rồi anh :so_funny: để băm mốt em viết cho nó hên :sr:

♥_Vampire_♥
12-11-2008, 04:16 AM
Lúc nào em viết cũng được...miễn là lúc đó anh còn trong HHT...mà nên viết càng sớm cáng tốt em à:D....không nên đợi nước đến chân rồi nhảy mà em :Ngoc:

Khóc
12-11-2008, 04:17 AM
anh đang tính dụ dỗ nhân tài lao vào con đường nguy nan sao tình yêu :sr:

♥_Vampire_♥
12-11-2008, 04:30 AM
Nhân tài là lưa hả...anh chỉ lo em không viết sớm thì BBT đóng cửa là em hết cơ hội viết...nên viết càng sớm càng tốt em à :Ngoc:

Khóc
12-11-2008, 04:33 AM
hết giờ viết rồi :so_funny: