PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có một người con gái như vậy!

kedatinh1974
06-11-2008, 06:59 AM
Mình cũng mới tham gia diễn đàn HHT chưa lâu, số bài cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay, số người quen biết thì lại càng ít nữa. Tuy nhiên có một người con gái trong HHT đã để lại rất nhiều ấn tượng vô cùng khó quên trong tôi. Ấn tượng bởi lòng nhiệt tình, hết mình với công việc của người bạn gái đó. Càng ấn tượng hơn bởi tính cách hồn nhiên, yêu đời của bạn. Mỗi khi nghe tiếng cười, giọng nói của cô bạn đó sao thấy baby một cách lạ lùng, dễ thương lạ lùng. Nhưng khi đọc những bài thơ tình của cô bạn đó viết hay nghe những bản nhạc chan chứa cảm xúc mà cô gái đó chọn thì lại thấy ngỡ ngàng trước một tâm hồn lãng mạn đến vậy, đa cảm đến vậy. Tôi như nhìn thấy hình ảnh một cô gái có một tấm lòng thật rộng mở, rộng mở để yêu thương mọi người xung quanh, rộng mở để chia sẻ buồn vui với mọi người, một người con gái có tấm lòng luôn biết yêu thương, quan tâm đến người khác. Nhưng sao tôi vẫn cảm thấy có một khoảng trống lặng trong lòng cô, một chút buồn không tên nào đó đang được cô gái cất giấu thật kỹ trong trái tim mình. Tôi viết bài này chỉ mong rằng bạn hãy chia sẻ những gì trong lòng bạn cho biết bao người yêu thương đang ở xung quanh bạn như bao người đã từng được bạn quan tâm, ở bên cạnh khi họ cần vậy. Tôi rất muốn được thấy bạn hãy cười một nụ cười hạnh phúc thực sự, một nụ cười không còn vương vấn chút gì của sự âu lo, phiền muộn nữa nhé, một nụ cười tràn ngập tình yêu & hạnh phúc. Chúc những giấc mơ của bạn sẽ là những giấc mơ có thật! Mong rằng áng mây phiêu lãng kia sẽ sớm có ngày dừng chân nơi bến bờ hạnh phúc! Hãy cười, hãy vui & hãy mở cửa trái tim mình, hạnh phúc nhất định sẽ đến với bạn! @};-

Bài viết này được dành tặng cho Mây phiêu lãng muội muội!

Trang Sassy
06-11-2008, 07:56 AM
Biết tên này là ai qua cái nick :cr:

Dù bài huynh viết ko văn hoa lá cành, nhưng muội hiểu tình cảm của huynh dành cho ss Mây :cr: ko ngờ huynh cũng là người tình cảm như thế ^^ Có lẽ nên nghĩ khác về huynh rồi, cứ nghĩ huynh là 1 kẻ khô khan cơ đấy..Hì hì

P/S : cHẮC biết muội là ai rồi chứ?

tangbang_troi
06-11-2008, 08:12 AM
đá tình huynh về lo bên kia đi>> lang thang sang bên này làm gì vậy??>> công việc đã xong đâu huynh, cứ bỏ việc đi chơi là thế nào ấy nhỉ
@T: ko thấy nick sao T>> đa tình thì làm sao khô khan được:so_funny:

♥_Vampire_♥
06-11-2008, 08:37 AM
bài này dành cho Admin nhà mình....bài viết chân thành quá Admin nhà mình đọc xong không khéo lại ngất vì sung sướng...hay quá ta :)

kedatinh1974
06-11-2008, 10:21 AM
Trang Sassy: Tất nhiên là huynh nhận ra muội rồi Đai nở! Mới qua một bài viết của huynh mà đã thay đổi cách nghĩ thì có ngày hớ to đó nhé!
Tảng băng trôi: Huynh đâu có mải chơi, chẳng qua bên kia đang nâng cấp chưa xong nên qua đây nghía chút cho vui nào ngờ thấy cái mục này hay nên vào hóng hớt tý thôi mà
Alibaba vn: Mình không viết tặng cho Admin HHT đỉnh đỉnh đại danh Mây phiêu lãng đâu mà chỉ viết cho cô em gái Mây dễ thương thôi mà hehe.
Ôi mà giờ mới nhìn thấy mức độ tích cực của mình thật đáng nể nha, tận 0% lận. Xấu hổ quá!

Trang Sassy
06-11-2008, 10:30 AM
Huynh hẳn 0% cơ mà :nhi: hâm mộ, hâm mộ :haha:

Cơ mờ nhà bên kia lại ngắc ngoải hả huynh :nhi: sao cứ khi nào mình có hứng là nó lại ngắc ngoải nhỉ :so_funny:

kedatinh1974
06-11-2008, 11:18 AM
Ngắc ngoải là ngắc ngoải thế nào, nâng cấp cho ngon lành cành đào hơn thôi giống như muội sang T nâng cấp thiết bị ngoại vi đó

♥_Vampire_♥
06-11-2008, 12:21 PM
bên kia vẫn chưa vào được...tình hình là nó bắt anh vào đây viết thêm vài bài nữa mới cho vào...vậy viết thêm vài bài nữa cho Mây muội của anh đi chứ:D

kedatinh1974
06-11-2008, 02:18 PM
Có ba lý do mà mình nghĩ không nên viết tiếp:
- Thứ nhất là viết ít nhưng cô đọng thì mới có ý nghĩa chứ viết nhiều có khi lại loãng đi thành ra mất hay.
- Thứ hai là mình thực ra dốt văn lắm, bảo mình viết nữa cũng không nổi, đây goi là lực bất tòng tâm.
- Thứ ba là trước đó mình đã viết một bài khác rồi nhưng người mình viết tặng không cho post lên nên đành chịu thôi.
Ơ mà tự nhiên độ tích cực lên 4%, tự nhiên lại mất đi số 0 hoàn hảo của mình, hehe.

tangbang_troi
06-11-2008, 08:06 PM
sao mà sửa lâu vậy huynh>> chắc mất cả tuần luôn quá> mụi doán được bài đó huynh viết về ai rồi^^>> mới đầu mụi tưởng huynhh viết về người đó, ko ngờ đọc thấy llà viết về ss mây

kedatinh1974
06-11-2008, 11:06 PM
Trong ngày hôm nay là Đại công cáo thành rồi Tảng đá trôi ah quên băng trôi muội ah. Còn người mà huynh viết mà không cho đăng thì muội đoán đúng rồi. Hix, khổ thế đấy! Mất bao công huynh viết mà hổng được post đây này Chẳng biết kiện lên ai bây giờ để đòi quyền lợi đây?

Trang Sassy
07-11-2008, 12:47 AM
Ngắc ngoải là ngắc ngoải thế nào, nâng cấp cho ngon lành cành đào hơn thôi giống như muội sang T nâng cấp thiết bị ngoại vi đó

Soi xét lại cái đứa kia đi rồi hãy nói muội nhá :gian: cứ thích lấy trứng chọi đá cơ :haha:

Mây Phiêu Lãng
08-11-2008, 09:36 PM
Cảm ơn huynh đã viết riêng về muội với tràn đầy tình cảm như vậy... Muội không biết rằng trong mắt huynh, muội lại dễ thương đến như thế... :blushing:
Không biết vì sao, với huynh, muội lúc nào cũng chỉ như con bé con lúng túng che dấu những lỗi mắc phải :blushing: Có thể vì tuổi tác huynh hơn muội, hoặc cũng có thể vì huynh nhạy cảm... Dường như, những cảm xúc muội cố tình che dấu đều bị huynh nắm bắt... Cảm ơn huynh - người đã hiểu muội - và cảm ơn cả cách quan tâm tế nhị của huynh... :huglove: