PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ipod bị khùng

ron9x_westlife
03-11-2008, 01:09 AM
Mình có 1 con Ipod 60GB, sau khi vọc thì mình đã đưa được theme vào Ipod, thế nhưng ở lần sau mình đưa theme khác vào , như thường lệ là Reset lại Ipod để theme được áp dụng vào, ai dè vừa reset thì Ipod ko lên được nữa, nó chỉ hiện lên hình quả táo rồi nhấp nháy hoài 2 ngay` nay, ko bik là nó bị j đây nữa? Các Pro ơi, có ai bik lỗi này và cách khắc phục thì xin giúp R với ^^, từ vật bất li thân bây giờ thành 1 tên liệt sĩ, ko cựa quậy ! hoho quý con Ipod này lắm lắm ! Các Pro giúp mình với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BoA_Jung
03-11-2008, 11:55 PM
hô hô không sao đâu cứ để cho nó hết pin ,khoảng 2 tuần sau là sử dụng bình thường ak (cái này mình bị rầu :hihi: )

ron9x_westlife
04-11-2008, 06:56 AM
nếu như bạn nói thì mình yên tâm ^^ vì mặc dù ko sử dụng được nhưng khi cắm vào máy tính thì nó báo " Please Wait - Very low battery " , rút ra thì nó lại hiện hình quả táo !! Để 2 tuần như bạn nói thử xem sao , dù sao cũng cảm ơn bạn !

angel_x
04-11-2008, 09:04 AM
Mình có 1 con Ipod 60GB, sau khi vọc thì mình đã đưa được theme vào Ipod, thế nhưng ở lần sau mình đưa theme khác vào , như thường lệ là Reset lại Ipod để theme được áp dụng vào, ai dè vừa reset thì Ipod ko lên được nữa, nó chỉ hiện lên hình quả táo rồi nhấp nháy hoài 2 ngay` nay, ko bik là nó bị j đây nữa? Các Pro ơi, có ai bik lỗi này và cách khắc phục thì xin giúp R với ^^, từ vật bất li thân bây giờ thành 1 tên liệt sĩ, ko cựa quậy ! hoho quý con Ipod này lắm lắm ! Các Pro giúp mình với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nó Muốn ăn Một Nhất Búa Rồi ^^!

quocuong301
04-11-2008, 10:10 AM
tình trạng này là het61 pin, sạc pin đợi khaogn3 1 tiếng, sau đó nhấn vào nút trên và giữa cùng 1 lúc, đợi máy tắt, sau đó bật máy lên lại là ok :)

misskeycb
06-12-2008, 07:35 AM
tôi có một chiếc ipod512m bị điên, lúc tôi bật lên nó toàn nhấp nháy màn hình có dòng chữ loading nếu ai biết sửa thì pmm tui nick chat changtrai_audition_90 tôi xin cảm ơn và hậu tạ

letue
09-12-2008, 02:12 AM
low battery là yếu pin đó bạn
cường nói đúng rui
xạc pin là dc
mình thấy máy cái ipod ít bị hư lắm nên đừng lo lắng