PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kill disk

*Gemini
01-11-2008, 08:14 AM
Laptop of tớ bị virus ăn tới gốc rễ, mất lun loa, dù cài hết rồi, hiện lên ổn cả nhưng khi mở file nhạc thì báo lỗi, ai chỉ júp cak kill disk với! Cụ tỉ 1 tí nhá, tớ còn gà mờ vụ này lắm! Thx a lot!

♥_Vampire_♥
01-11-2008, 10:28 AM
Báo lỗi thế nào hả em...em có hình thì đưa lên cho mọi người xem vậy thì mới giúp được chứ...nói vậy thì chả biết là lỗi gì nữa :D

*Gemini
01-11-2008, 11:38 AM
Báo lỗi thế nào hả em...em có hình thì đưa lên cho mọi người xem vậy thì mới giúp được chứ...nói vậy thì chả biết là lỗi gì nữa :D

Mỗi khi mở 1 ổ mới là nó ra 1 trang mời, lũ lượt lun! Mất tiếng toàn tập <-- check thì tất cả okie, like this:

http://upanh.com/images/599_4.jpg (http://upanh.com/view-599_4.jpg)

mỗi tội loa biến mất tiu, cài đi cài lại hem đc <-- có lẽ virus ăn vô gốc rễ nên hỏng main <-- đoán dzị <-- mở media chẳng hạn thì có bão lỗi thế ni:

http://upanh.com/images/385_1.jpg (http://upanh.com/view-385_1.jpg)

♥_Vampire_♥
01-11-2008, 11:47 AM
Em đang xài Main gì vậy..cài Driver cho Sound đã đúng chưa...cái này là do Virus phá mất một File nào đó trong hệ thống liên quan đến Driver Sound...nó báo lỗi chưa nhận được Sound kìa em...em kiểm tra lại Driver đã đúng chưa

khói lam chiều
01-11-2008, 11:49 AM
nếu là laptop thì bạn đưa lên hiệu máy đê :D , kiếm sound driver cũng dễ mà

*Gemini
01-11-2008, 12:18 PM
Mang ra hiệu chắc họ fá cho 1 đi ko trở lại woa' Mr Khói ơi!
@ Ali: cài tất cả rồi a, ktra cả rồi, a ko thấy e chụp kí hình thấy tất cả bình thường (trừ lúc chơi nhạc) hả? Oe oe!

khói lam chiều
01-11-2008, 12:23 PM
mình nói bạn post lên hiệu của máy laptop của bạn kìa :rang: (kiểu máy dell hay hp,v..v ) . Xin lỗi tiếng việt lủng củng quá :sr:

*Gemini
01-11-2008, 12:38 PM
mình nói bạn post lên hiệu của máy laptop của bạn kìa :rang: (kiểu máy dell hay hp,v..v ) . Xin lỗi tiếng việt lủng củng quá :sr:

:so_funny: cài cả driver trog nì rồi, bị ăn thì kiếm kí mới hả? Dzị để từ từ tớ tính! :rain:Thx nà! :bighug:

♥_Vampire_♥
01-11-2008, 01:14 PM
:so_funny: cài cả driver trog nì rồi, bị ăn thì kiếm kí mới hả? Dzị để từ từ tớ tính! :rain:Thx nà! :bighug:

Cài nhưng cài có đúng không em...nếu cài đúng mà vẫn bị thì không khéo hỏng luôn Sound Chip rồi...em thử nghe các bài khác phải Test lại cho kỹ vào không lại đem ra hiệu mất công:)

@khói lam chiều: Anh đã lủng củng rồi thấy em còn lủng củng hơn nữa..po tay:D

*Gemini
02-11-2008, 12:10 AM
Cài nhưng cài có đúng không em...nếu cài đúng mà vẫn bị thì không khéo hỏng luôn Sound Chip rồi...em thử nghe các bài khác phải Test lại cho kỹ vào không lại đem ra hiệu mất công
A xem lại bức hình e chụp up kia kìa, đúng mờ! Còn vụ chip chip, e hem bít! :dance:

♥_Vampire_♥
02-11-2008, 12:20 AM
A xem lại bức hình e chụp up kia kìa, đúng mờ! Còn vụ chip chip, e hem bít! :dance:

Ừ nếu có khả năng bị Chip thì em đem ra tiệm đi là vừa nhưng cũng phải xem có hàng không đã

babylove17
02-11-2008, 12:28 AM
thếa ah , cái âm thanh th2i em còn thiếu 1 phần mềm trong adio nau74 đó cài nó vào sẽ lên tiếng , còn cái khia hình như em cắm thiết bị ngoại vi vào như ỗ cứng di dộng, hay dt , ipop , rùi dang hát nau74 chừng rút ra th2i pahi4 nó ko tìm tahy16 fie dễ thực thi , còn nếu không thì fle bị die rùi tãi cái khác thui

*Gemini
02-11-2008, 12:22 PM
thếa ah , cái âm thanh th2i em còn thiếu 1 phần mềm trong adio nau74 đó cài nó vào sẽ lên tiếng , còn cái khia hình như em cắm thiết bị ngoại vi vào như ỗ cứng di dộng, hay dt , ipop , rùi dang hát nau74 chừng rút ra th2i pahi4 nó ko tìm tahy16 fie dễ thực thi , còn nếu không thì fle bị die rùi tãi cái khác thui

Dạ báo cáo a là trc vẫn chạy ầm ầm, do mới cài lại Win nên dở chứng ạ! E nghi ngờ có ứa chơi xấu ăn mất chi đóa <-- bọn virus đáng ghét! :sosad:

babylove17
07-11-2008, 03:10 AM
vậy cài lại win backup dữ liệu hết đi , chứ đễ víu ăn tới mức đó thì win ko còn gì naữ đâu

*Gemini
10-11-2008, 10:14 PM
Hự, đúng lun, cài lại lại ngon lành! Nhưng chưa diệt xog bọn virus quái quỉ! <-- ko dám back up rì hết!:sosad: