PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yahoo Messenger

Người dưng
30-10-2008, 06:10 PM
Có ai biết làm sao có thể sign in nhiều yahoo messenger ( ko phải dùng nick ảo ) cùng 1 lúc ko? Chỉ cho mình với.... cảm ơn nhiều

vương tử vy
30-10-2008, 06:33 PM
mình ko rành lắm..mình chỉ sign lên 1 cái yahoo messenger trong máy..rùi mình sign thêm 1 cái trong yahoo.com---> web messeger....2 nick.....chỉ góp ý chút thui....:)

º°¨Lạ¨°º
30-10-2008, 11:04 PM
Em vào Start/run gõ regedit rồi Enter tìm đến khóa
HKEY_CURENT_USER/Software/Yahoo/Pager/Test ở bên ô bên phải click chuột phải chọn New/DWORD value đặt tên cho nó là "Plural" rồi Click đúp vào nó rồi đổi từ số 0 thành 1,logoff hoặc restart giờ thì em có thể mở bao nhiêu cửa sổ YM tùy thích,đăng nhập với bao nhiêu ID tùy ý,cách này áp dụng cho mọi version

Trang Sassy
31-10-2008, 09:18 AM
E nhớ là đợt trc có bạn bảo e làm theo cách khác :nhi:

babylove17
02-11-2008, 01:18 AM
làm theo cách lạ là đứng nhất

♥_Vampire_♥
15-11-2008, 02:05 AM
Em vào Start/run gõ regedit rồi Enter tìm đến khóa
HKEY_CURENT_USER/Software/Yahoo/Pager/Test ở bên ô bên phải click chuột phải chọn New/DWORD value đặt tên cho nó là "Plural" rồi Click đúp vào nó rồi đổi từ số 0 thành 1,logoff hoặc restart giờ thì em có thể mở bao nhiêu cửa sổ YM tùy thích,đăng nhập với bao nhiêu ID tùy ý,cách này áp dụng cho mọi version

Làm như cậu mất thời gian quá :D....Copy đoạn này vào Notepad hay Wordpad

Windows Registry Editor Version 5.00

[HKEY_CURRENT_USER\Software\yahoo\pager\Test]
"Plural"="1"

Sau đó save lại với tên gì cũng được với tên đuôi mở rộng *.reg.....vidu: chatnhieunick.reg chẳng hạn. Xong click đúp vào File đã Save đó rồi mở nhiều Yahoo lên chat...nhớ lưu File đó để lần sau sử dụng lại nha

GHOST
15-11-2008, 03:37 AM
như cách của Lạ là chuẩn

như ali mỗi lần lên mỗi lần open lại, oải :rain:

♥_Vampire_♥
15-11-2008, 03:53 AM
như cách của Lạ là chuẩn

như ali mỗi lần lên mỗi lần open lại, oải :rain:

Làm gì mà Open lại hả cậu....nó lưu khoá vào Regestry rồi chỉ cần click 1 lần là xài mãi luôn....không cần phải Open lại đâu..trừ khi cài lại win hoặc bị xoá key đó :)