PDA

Xem đầy đủ chức năng : Kí ức - hiện tại - tương lai

angelfish
29-10-2008, 02:54 AM
Tham gia HHT chưa lâu nhưng với em nó là quãng thời gian ngắn có ý nghĩa nhất. Vừa chia tay mái trường cấp 3, lại phải khăn gối lên

đường du học. Xa gia đình, xa bạn bè , những tưởng mọi thứ điều sẽ lạ lẫm lắm.....Em tưởng rằng sẽ chẳng bao được trò chuyện, tìm lại kỉ niệm thời hoc sinh....

Nhưng rồi 1 ngày em tình cờ....tình cờ tìm thấy được trang web này. Dẫu hok trực tiếp mặt đối mặt trò truyện, nhưng phần nào em tìm thấy ở nơi đây những

tình cảm thân quen ngày nào. Dẫu chỉ là 1 câu hỏi thăm vu vơ, lời tán dốc qua loa nhưng với em là niềm vui. Hằng ngày được online hỏi han vài câu cùng ss

Thiên Tử, được chọc phá anh cuccungcuabame,anh Gió được nhõng nhẻo cùng "mama" Hm_qs, được ghệu "ngoại "Sung rang

Hay thỉnh thoảng vào box của chị Bear, chị Hạ Quyên học hỏi- khéo tay.....Đã là con người thì ai ko tránh khỏi sinh - lão - bệnh- tử , vui - buồn - hợp- tan.

Nhưng lúc nào đi chăng nữa, tình huống nào đi chăng nữa ....vẫn rất....rất cần ai đó lắng nghe........Mới đây cũng nhờ sự nhiệt tình của chị Mây phiêu lãng và

anh Ali , em đã có password mới mà vào HHT nè. Em xin cảm ơn, cảm ơn tất cả, những ai đã đang và sẽ làm cho em yêu HHT hơn........

.......................Sẽ mãi gắn bó và cùng nhau xây dựng HHT như ngôi nhà thứ 2 , ngôi nhà của tuổi học trò nhé anh chị. Kí ức - hiện tại - tương lai sẽ luôn có bạn trong tim, hãy tin nhé và cùng nhau tiếp tục đi về phía trước

THANH THAT
29-10-2008, 06:36 AM
GIỜ SS ĐANG ONLINE NICK NÀY NHƯNG EM CŨNG BIẾT SS LÀ AI RỒI MÀ RIGHT? SS CŨNG THANKS EM VÌ LÀ EM GÁI CỦA SS. MÌNH KHÔNG NÓI CHUYỆN NHIỀU (BẤY LÂU NAY EM Ở ĐÂU?> NHƯNG VÌ TÌNH ĐỒNG HƯƠNG XA XỨ MÀ MÌNH CẢM THẤY THÂN NHAU EM NHỈ:huglove:

Pha Lê Tím
30-10-2008, 08:40 AM
Bạn có thật nhìu bạn bè và họ đều rất ý nghĩa với bạn hen.

♥_Vampire_♥
30-10-2008, 10:40 AM
ồ bài viết hay....hy vọng tương lai em sẽ có nhiều bạn hơn nữa...thank em

*» Angel «*
30-10-2008, 07:16 PM
Tại sao ko viết về 1 người bạn ý nghĩa nhất nhỉ? Người bạn trong HHT ý

moscow_codonmotngoisao
31-10-2008, 12:26 PM
bài vít rất dc, chúc chị sẽ tìm dc nhiều điều hay và có nhiều bạn trong HHT. chúc mọi điều may mắn.

angelfish
01-11-2008, 12:58 AM
Ss Thiên Tử: vào form này, cũng may mắn cho em vì làm quen được nhiều bạn mới và đặc biệt được biết ss
@**********: khi mình luôn cảm thấy thế nào....nhường như mọi chuyện xảy ra thế ấy
@alibaba_vn: thật ra người nói cảm ơn, phải chính là em ạ. Vì HHT đã giúp em nối kết được nhiều bạn mới ạ
@angel: thanks bạn. Theo mình nghĩ , chúng ta ai cũng có những suy nghĩ , những hành động khác nhau để biểu hiện tình cảm "giữa người cho và người nhận". Tình bạn phát triền theo nhiều cung bậc khác nhau. Đôi khi thắm thiết.......đôi khi nhạt nhoà, chính vì thế mình chẳng viết riêng về ai cả. Riêng với mình , khi được tiếp xúc chuyện trò đó là duyên ( bạn thử hỏi dân số của mình bao nhiêu, hành tinh này bao nhiêu người? -> tại sao bạn hok gặp ai khác....mà lại chính là tôi?).
@Moscow: thanks bạn.chúc bạn vui và thành công trên chặng đường phía trước.

moscow_codonmotngoisao
01-11-2008, 09:55 AM
ko có chi mà bạn nói cảm ơn cả , người cảm ơn phải là mình mà cảm ơn tất cả mọi người trong HHT có những bài vít thật hay và cảm động.