PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sister in my Heart

»¯♥-[RAinie]-ÇønG^ ÇhUa' Nhø-♥¯«
23-10-2008, 07:50 AM
:) Có lẽ những dòng tôi viết ra đây , chị ấy sẽ đọc được :) và em mong rằng chị sẽ đọc được những dòng này của em !

Ss Lie yêu mến !
Bây giờ , tại đây. Em viết ra những cảm xúc của mình , về chị như một người bạn. Và em chắc rằng trong lòng em , ss hơn hẳn 1 người bạn , hơn hẳn 1 người chị trên mạng.
Từ khi em bước chân vào 4rum này , em chưa từng quí mến một ai ngoài ss. , quí mến nhiều nhất.
Từ khi quen ss , với em , khác hẳn trước đây.
Trước đây em chỉ có tâm sự em chỉ biết cất giấu trong lòng , còn khi có ss , em không cần phải vậy nữa.
SS luôn luôn lắng nghe những tâm sự , những muộn phiền trong lòng em.
Luôn luôn bên cạnh em , những lúc em mệt mỏi. An ủi , động viên em.:)
Với em , những khoảng thời gian có ss bên cạnh , em đã hạnh phúc , vì bên cạnh em có một người chị tuyệt vời.
Chị em mình , vui buồn có nhau. Có tâm sự gì cũng kể cho nhau nghe. Cùng vui , cùng buồn với nhau.
Em nhớ những ngày tháng đó , ss à !
Mỗi ngày lên mạng , là mỗi ngày em muốn gặp ss. Muốn kể cho ss nghe những chuyện vui , chuyện buồn của em. Muốn lắng nghe những tâm sự của ss , muốn hiểu ss , muốn ss luôn luôn vui vẻ.
Trong lòng em , ss không phải là một người chị em quên trên mạng...mà là người chị trong trái tim em...mà em yêu mến nhất.
Cách đây vài hôm , em tình cờ đọc lại cái Topic Sinh nhật năm ngoái ss đã lập ra cho em :hihi:. Em nhớ lúc đó em buồn ghê lắm , ss cố gắng không để ai lock nhà của em :hihi: , rồi an ủi em :) Bỗng nhiên lúc đó em muốn khóc. Em nhớ ss !!!
Đã từ rất lâu rồi , em không còn gặp ss nữa. Không biết ss dạo này thế nào , có khoẻ không, cuộc sống của ss vẫn bình thường chứ.
Ss ! có lẽ ss không tin , nhưng em luôn nhớ về ss :)
Nhớ về người chị em rất yêu và quí mến
Nhớ về người chị đã từng bên cạnh em lúc vui , buồn
Nhớ về người chị mà có lẽ trên đời này , em không quí mến ai như ss :)
Ss , em luôn yêu và nhớ về ss :hug:
Mong ss luôn có những khoảnh khắc vui vẻ và hạnh phúc :hug:
Love my sister :hug:

Rainie_ pé cưng của ss :)

Trái Tim Mùa Thu
23-10-2008, 08:08 AM
Bé Rainie của chị, nhìu lúc ss nghĩ mình thiệt vô tâm quá, hôm nay mới đọc những dòng em viết trong tin nhắn offline trong nick.. quả thật hok bik trả lời em như thế nào. Tự trách mình vì để em lo lắng như vậy.
Em yêu dấu :huglove: thật sự khi đọc những dòng này chị thực sự rất xúc động, hok ngờ có 1 đứa em gái iu mến mình như thế...
Ss vẫn rất nhớ Sn của em chỉ còn 1 vài ngày nũa thôi, chính xác là 7 ngày nữa thôi... 18 rồi, em sẽ thành người lớn but em mãi là công chúa nhỏ đáng iu mãi trong lòng ss :huglove:
bé ơi, cho dù có những lúc chị kô onl thật nhìu nhưng ss vẫn nhớ tới em, tới những người lun ở bên cạnh mỗi khi khó khăn, có nói bao nhiu lời kô hết....
Nhất là đối với em, quen nhau đã hơn 1 năm rồi đấy, ss kô nhớ rõ chị em mình đã quen nhau thế nào chỉ bik là.. càng nói chuyện càng cảm mến và thương iu em. Chỉ bik là trò chuyện với em cảm thấy rất thoải mái, mỗi khi ss bùn em lun là người ở bên ss...
Em là đứa em gái ss dành nhiều tình cảm nhất, cho đến bây giờ vẫn kô hỉu tại sao, có phải vì em quá đáng iu... có phải em lun ở bên ss... có phải đã có lúc chị em mình hao hao giống nhau
Em có biết co dù có bất cứ chuyện gì xảy ra chị vẫn lun ở bên em kô, ss hok hề đi đâu xa cả, vẫn âm thầm theo em đấy nhé :hun: bé ơi
Thật sự kô có từ ngữ nào diễn tả cảm xúc lúc này cả.
:icon_birthday: em à chỉ còn 7 ngày nữa :icon_birthday: 7 ngày thui
Be siu à, thật sự rất cảm ơn em :huglove: em gái yêu :hun:

»¯♥-[RAinie]-ÇønG^ ÇhUa' Nhø-♥¯«
23-10-2008, 08:22 AM
Ss ơi :khocnhe: em đang khóc này ss biết hok :khocnhe: lâu lắm rồi mới nói chuyện lại với ss. Em vui đến nỗi nãy jờ hok sao cầm được nước mắt :khocnhe:
Ss ơi đừng đi dâu nữa ss nhé :khocnhe: ở lại với em :khocnhe: