PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thông tin về cuộc thi HHT - Nơi tôi có bạn

Mây Phiêu Lãng
20-10-2008, 10:06 PM
Trong một giây phút nào đó trong cuộc sống, bạn tìm thấy được một người bạn thân .......

Người bạn ấy có thể dắt bạn qua những giây phút khó khăn của cuộc sống, lúc buồn và cả những lúc rối trí, người bạn ấy sẽ nắm lấy tay bạn và nói với bạn rằng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp.

Khi bạn ngã qụy, tuyệt vọng và thế gíơi quanh bạn dường như qúa đen tối và trống rỗng, người bạn ấy sẽ nâng bạn lên và làm cho sự đen tối , trống rỗng của thế giới ấy bỗng vụt sáng lên và lấp đầy những trống rỗng ấy.

Là người đã ngồi hàng giờ để thuyết phục bạn rằng cánh cửa cuộc đời thực sự vẫn chưa đóng lại với bạn và nó đang chờ bạn mở ra.

Đó là người có thể thay đổi cuộc sống của bạn dù chỉ là một phần nhỏ nào đó.

Là ngưởi làm cho bạn tin rằng thế giới này thật sự tốt đẹp.

Và nếu bạn đã tìm thấy một ngừơi bạn như thế, bạn đã cảm thấy hạnh phúc và đầy đủ, bởi vì bạn không cần lo âu, bạn đã có một tình bạn mãi mãi trong cuộc đời và nó sẽ không bao giờ kết thúc.......

Nhân dịp sinh nhật lần thứ 8 này của Diễn Đàn HHT. BBT tổ chức cuộc thi " HHT - nơi tôi có bạn " để dành tôn vinh những tình bạn cao đẹp như thế. Hãy thỏa sức viết về những cảm nhận, hình ảnh hay đơn giản chỉ là một câu chuyện thú vị nào đó mà bạn có được với một ai đó khi tham gia cùng nhau trên Diễn Đàn HHT này.

I/ Đối tượng tham gia :
- Tất cả các thành viên HHT - không phân biệt giới tính, tuổi, nơi cư ngụ và thời gian tham gia

II/ Cách tham gia :
- Tự tạo một Topic trong Room HHT - Nơi tôi có bạn và viết vào đó.
- Mỗi thí sinh có thể gửi nhiều bài tham dự bằng cách post mỗi bài tham dự là 1 topic khác nhau.

III/ Chủ đề, phạm vi và Nội Dung cần viết
- Các cảm xúc, cảm nhận hay đơn giản là câu chuyện khiến bạn ấn tượng xoay quanh tình bạn.
- Có thể viết về một người, hai người hay là một nhóm bạn.
- Người được viết cũng phải tham gia HHT

- Bài viết phải ghi rõ ở đầu, trong bài hay ở cuối vài thông tin rõ ràng về người được viết hay nhóm bạn được viết như nickname - hoặc tên tuổi .

IV/ Thời hạn :
- Bắt đầu nhận bài từ ngày ra thông báo
- Kết thúc và dừng nhận bài ngày 20/11/2008

V/ Giải thưởng:
- 1 Giải nhất
- 1 Giải nhì
- 1 Giải ba
- Các Thành viên đọat giải sẽ được set nick qua nhóm đặc biệt + màu nick + màu Profile thích hợp
- Người bạn hay nhóm bạn - được nhắc đến trong bài viết đoạt giải sẽ được set màu Profile thích hợp

VI/ Thành phần :
- Ban Tổ Chức : Mây Phiêu Lãng - Teppi
- Ban Giám Khảo : kem dâu mút, Anh Chàng Đa Cảm, Oh nO, Gió_đi_hoang, muathutim, Giấc Mơ Xinh

p/s: Bài thông báo này do Anh Chàng Đa Cảm viết, Mây chỉ mang dán lên thôi. Cảm ơn Anh Chàng Đa Cảm nhiều nhé ^^

Anh Chàng Đa Cảm
21-10-2008, 06:22 AM
vào chỗ nào để viết bài bạn ơi? cảm phiền chỉ rõ rõ nha

Bạn vào room HHT - Nơi tôi có bạn ---> tự tạo 1 topic trong đó post truyện của bạn hen ^^

m2mnamtuocbongtoi
21-10-2008, 09:34 AM
III/ Chủ đề, phạm vi và Nội Dung cần viết
- Các cảm xúc, cảm nhận hay đơn giản là câu chuyện khiến bạn ấn tượng xoay quanh tình bạn.
- Có thể viết về một người, hai người hay là một nhóm bạn.

- Bài viết phải ghi rõ ở đầu, trong bài hay ở cuối vài thông tin rõ ràng về người được viết hay nhóm bạn được viết như nickname - hoặc tên tuổi .

hok nói lên 1 cách cụ thể :D

wa' khó khăn để viết

Mây Phiêu Lãng
21-10-2008, 09:45 AM
Có gì khó khăn đâu nè?! ^^ Không lẽ trong HHT, namtuoc không hề có một người bạn nào sao?! :D --> đây là cơ hội để mọi người giới thiệu về bạn bè của mình cho tất cả thành viên trong diễn đàn biết đến mà, nên cứ post bài vô tư đi, đâu có giới hạn gì nhiều đâu nè :D

*Gemini
21-10-2008, 09:46 AM
Hay đó, thế ni chắc đông khak lém lém, bao nhiu bạn bè mờ..[đố ai viết về tớ tớ cho ăn kẹo!]:so_funny:

Ơ mà viết mỗi bài 1 topic thì có quyền cment bài of bạn khác ạ?

♥_Vampire_♥
21-10-2008, 09:49 AM
hix...Ali muốn viết lắm nhưng mà không có ai là thân trong này và hiểu mình nữa...như vậy làm sao mờ viết được...viết người không phải trong HHT có được không vậy

*Gemini
21-10-2008, 09:53 AM
hix...Ali muốn viết lắm nhưng mà không có ai là thân trong này và hiểu mình nữa...như vậy làm sao mờ viết được...viết người không phải trong HHT có được không vậy
Viết về em đê, cho ăn kẹo kìa! Đùa tẹo, thấy a nhìu bạn lém mờ!

♥_Vampire_♥
21-10-2008, 09:58 AM
sặc nhiều thì thế nào hả em...em lên đọc lại Topic viết ở trên nè...như vậy thì làm sao anh viết được...với lại em với anh đã có gì đâu làm sao anh viết cho em được

Người bạn ấy có thể dắt bạn qua những giây phút khó khăn của cuộc sống, lúc buồn và cả những lúc rối trí, người bạn ấy sẽ nắm lấy tay bạn và nói với bạn rằng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp.

Khi bạn ngã qụy, tuyệt vọng và thế gíơi quanh bạn dường như qúa đen tối và trống rỗng, người bạn ấy sẽ nâng bạn lên và làm cho sự đen tối , trống rỗng của thế giới ấy bỗng vụt sáng lên và lấp đầy những trống rỗng ấy.

Là người đã ngồi hàng giờ để thuyết phục bạn rằng cánh cửa cuộc đời thực sự vẫn chưa đóng lại với bạn và nó đang chờ bạn mở ra.

Đó là người có thể thay đổi cuộc sống của bạn dù chỉ là một phần nhỏ nào đó.

Là ngưởi làm cho bạn tin rằng thế giới này thật sự tốt đẹp.

Mây Phiêu Lãng
21-10-2008, 10:05 AM
úi trùi, đó là lời mở đầu, dẫn tới cuộc thi thui mà :cr:, còn hình thức, nội dung thì đọc ở phần dưới á ^^" --> BBT có đòi hỏi điều gì cao siêu đâu chòi ^^"

starfish_and_my_dream
21-10-2008, 02:59 PM
phần này chắc k viết được rùi vì bạn thân của star toàn k là mem của H2T ^^, có thể đổi luật chút k, như là viết về bạn thân 1 của bạn, hay 1 tình bạn khiến bạn thay đổi cả con người....

.•ღ Mít Sa ღ•.
21-10-2008, 06:08 PM
:hihi: sẽ tham gia :dance: chắc chắn sẽ vít về.....:hum::hun::hun:

kem dâu mút
21-10-2008, 08:47 PM
Thật ra cũng đâu đến nỗi khó đâu nhỉ. Vì khi tham gia diễn đàn tức là tham gia một cộng đồng ảo, mà ở đó bạn tìm được một hoặc vài người bạn để chia sẻ niềm vui, hoặc trút vào đấy hỉ, nộ, ái, ố,... của cuộc sống. Đó cũng là sợi dây vô hình níu kéo chúng ta ở lại với HHT. Vậy tại sao không viết về những ngươì bạn ấn tượng mà mình bất gặp trong HHT này được chứ.

Không khó đâu mà! :)

06.30.09
21-10-2008, 09:20 PM
kỳ này phải rủ 1 ứa ih thi mới đc :chayle:

GHOST
21-10-2008, 09:23 PM
khổ, thật sự ko có người nào sao mà viết

làm ngược lại được ko??

Mây Phiêu Lãng
21-10-2008, 09:34 PM
Đi chơi nhìu vậy, offline nhìu vậy, quen bik nhìu vậy mà nói không có bạn hả, muốn ăn đòn hông, con ma kia?! :andon: :andon: --> Biết điều thì viết bài tham gia cuộc thi đi, nghe hông?! :kick:

DarkMythology
21-10-2008, 09:55 PM
ưhm chị mây phiêu lãng ơi cho dark hỏi cái này nha ^_^
dark chỉ biết viết về những cảm nghĩ của dark về người bạn ấy chẳng có gì dặc biệt lắm hình như đọc vô hơi kì kì hic hổng biết c1o sao không nữa ^_^

kem dâu mút
21-10-2008, 09:58 PM
quan trọng là cảm xúc thật của bạn thôi mà! ^^

Mây Phiêu Lãng
21-10-2008, 09:58 PM
ưm, Mây đọc bài của Dark rồi nè, rất thích và xúc động nữa, dù Mây hông phải là mưa buồn ^^
Như đã nói trong phần thông báo, tất cả những bài dự thi đều không bị giới hạn gì cả: có thể là một bài thơ tặng bạn, có thể là một đoạn cảm xúc về người bạn của mình trong HHT, có thể là một bài giới thiệu tiểu sử của người bạn đó... Tất cả đều được chấp nhận hết Dark ơi, nên đừng ngại gì nhé...
Cảm ơn Dark đã tham gia cuộc thi này nha... :flower:

kem dâu mút
21-10-2008, 09:59 PM
ưhm chị mây phiêu lãng ơi cho dark hỏi cái này nha ^_^
dark chỉ biết viết về những cảm nghĩ của dark về người bạn ấy chẳng có gì dặc biệt lắm hình như đọc vô hơi kì kì hic hổng biết c1o sao không nữa ^_^

mọi tình cảm xuất phát từ trái tim luôn được tôn trọng và chia sẽ tại HHT mà bạn. Đây lại là 1 cuộc thi cảm xúc , vậy thì bạn ngại gì mà không thể hiện tình cảm ấy của mình nhỉ :D
Chỉ có 1 lưu ý trong cuộc thi này là người bạn ấy cũng làm thành viên của HHT chúng ta.

Khóc
21-10-2008, 10:00 PM
đi rủ mấy cái bạn thân thân viết mới đc ná :chayle:

DarkMythology
21-10-2008, 10:08 PM
pp nhớ viết nhá con sẽ chờ để đọc ^_^
chị mây : dạ em hiểu rùi nếu có thể em sẽ cố gắng tham gia nữa ^_^
chị mùa thu tím : mưa buồn cũng là một thành viên trong h2t có điều dạo này bận ít lên lắm ^_^

trungnhut
22-10-2008, 03:03 AM
hok nói lên 1 cách cụ thể :D

wa' khó khăn để viết

Đúng là quá khó khăn thiệt :D...Nhưng mà như thế cũng hạn chế được 1 số thí sinh tham gia :D, chẳng hạn như mình :(

┼ Ms. KIu ┼
22-10-2008, 03:39 AM
VỊt : viết dài thì càng nhiều tình cảm chứ sao :D em cứ viết đi , hok ai mắng em đâu :hihi:

Đúng là quá khó khăn thiệt :D...Nhưng mà như thế cũng hạn chế được 1 số thí sinh tham gia :D, chẳng hạn như mình :(

Anh TN tham gia HHT lâu như vậy mà bảo là hok có 1 ng` bạn tri âm tri kỷ thì em ứ tin :meo::meo:

Theo như mình bik thì ở HHT có rất nhiều tình bạn đẹp :D , đi đâu cũng thấy nhóm này nhóm nọ tụ họp kêu réo ầm ỹ rất chi là đông vui.
Thế nên đây sẽ là 1 cuộc thi rất thú vị và có ý nghĩa , bạn có thể nói lên suy nghĩ của bản thân về 1 ng` bạn , 1 nhóm bạn_ những điều mà bạn chưa có cơ hội nói ra, hoặc đôi khi ngại ngần ko dám nói , vì sợ bảo rằng sao mà sến thế .
Nhưng bảo đảm là khi ng` bạn đó ( nhóm bạn ) đọc đc , sẽ cảm thấy rất là rung rinh hạnh phúc:cr: và cả bất ngờ choáng váng nữa , ko ngờ rằng ng` bạn của mình , chơi với mình , hay cười đùa với mình ,đôi khi còn chọc ghẹo hoặc là ăn hiếp mình , thế mà cũng tình cảm , cũng nghĩ về mình nhiều như thế :cr:[ Truớc giờ có bao giờ mình bik nó nghĩ quái gì về mình đâu :so_funny: ]
Chỉ nghĩ đến điều đó cũng đủ hạnh phúc rồi đúng ko ^^!

Pha Lê Tím
22-10-2008, 06:41 AM
Dài ngắn ko quan trọng
Cái chính là lột tả đc cảm xúc của các bạn dành cho người bạn mình qua bài viết. Cứ viết hết lòng mình. Chỉ sợ quá ngắn chứ đâu sợ quá dài ^^!

thaophuongnguyen
22-10-2008, 03:04 PM
THế cho mình hỏi, về nội quy 1 tý. Mình viết về 1 người cũng có tham gia trong HHT nhưng có 1 khó khăn là 2 đứa mần chung 1 nikname,vậy thì phải làm sao đây hả, chả lẽ h đi lập 1 nikname khác để vik bài ah? hay sao? mong được nhận câu trả lời sớm từ BQT

Anh Chàng Đa Cảm
22-10-2008, 03:14 PM
THế cho mình hỏi, về nội quy 1 tý. Mình viết về 1 người cũng có tham gia trong HHT nhưng có 1 khó khăn là 2 đứa mần chung 1 nikname,vậy thì phải làm sao đây hả, chả lẽ h đi lập 1 nikname khác để vik bài ah? hay sao? mong được nhận câu trả lời sớm từ BQT

Bạn có thể lập một nick khác và dùng nick đó viết về nick này cũng được.
BBT mong bài của bạn. Thân ! :)

kelly_fool
22-10-2008, 03:38 PM
Bạn có thể lập một nick khác và dùng nick đó viết về nick này cũng được.
BBT mong bài của bạn. Thân ! :)

Cám ơn bạn, mình đã lập nik này và gởi bài lên rồi đó

hanhphuckhicotruong
22-10-2008, 09:21 PM
mình thì ko biết có viết dc hem, mình đang một tình bạn nhưng tình bạn này ko biết sẽ đi tới đâu vì bạn ấy ở rất xa mà mình chưa gặp bao giờ chỉ quen trên net thui

┼ Ms. KIu ┼
22-10-2008, 09:26 PM
nếu bạn thực sự yêu quý ng` bạn ấy thì sợ gì ko có cảm xúc để viết :D , bạn bè tuy ở xa nhưng chỉ cần hiểu nhau và tin tưởng lẫn nhau cũng đủ để có 1 tình bạn đẹp rồi bạn à :D
p.s: bạn có thể viết bài dự thi nhưng bắt buộc ng` bạn của bạn cũng phải có nik trên HHT nha :D

quocuong301
22-10-2008, 11:31 PM
cơ cấu giải thưởng ra sao vậy chị :sr:

bebadboy87
22-10-2008, 11:41 PM
cơ cấu giải thưởng ra sao vậy chị :sr:

Ở ngay bài 1 có phần Cơ cấu Giải thưởng đó - bồ hok đọc à :D

chúa phong lưu
22-10-2008, 11:55 PM
điêm buồn ngòi viết một mình
:welcome: viết ra ít chữ nhớ nhung đỡ buồn:Sword:
viết lòi lạy nghĩ tháy buồn :ty:
buồn vì chảng biết làm sau:Baby:
làm sau dể nói tôi yêu ngươi ngườ:heartflower:

đọc lồi cho ý kiến nha cac you!!!!

NuocMatThuyTinh
23-10-2008, 12:48 AM
cho em hỏi cuộc thi này sẽ kéo dài bao lâu tại vì em sắp thi nên không có thời gian định qua thi rùi mời ngồi viết được không biết có kịp không ^_^

Trang Sassy
23-10-2008, 12:52 AM
cho em hỏi cuộc thi này sẽ kéo dài bao lâu tại vì em sắp thi nên không có thời gian định qua thi rùi mời ngồi viết được không biết có kịp không ^_^

IV/ Thời hạn :
- Bắt đầu nhận bài từ ngày ra thông báo
- Kết thúc và dừng nhận bài ngày 20/11/2008

Có ghi ở thông báo mà bạn ^^

Trc 20/11 thì bạn vẫn có thể nộp bài

┼ Ms. KIu ┼
23-10-2008, 12:53 AM
Cuộc thi này đến ngày 20/11/2008 sẽ kết thúc bạn à :D
bạn tranh thủ tham gia đi , theo mình nghĩ thì cảm xúc vốn đã đc đúc kết sẵn trong tim rồi , chỉ đặt tay vào type để trút ra thôi mà , đâu mất nhiều thời gian :D

NuocMatThuyTinh
23-10-2008, 01:12 AM
em cũng biết vậy nhưng mà nếu thấy sắp kiểm tra mà em không lo học mà lên mạng thì mama la chết hic T_T

┼ Ms. KIu ┼
23-10-2008, 01:13 AM
từ nay đến 20/11 thời gian còn dài mà :D

NuocMatThuyTinh
23-10-2008, 01:37 AM
chậc quên mất mình thi có 2 ngày thui lo xa quá hihi ^^!

Phương_kt
23-10-2008, 04:26 AM
chậc! tò mò wa'. mình chưa có kinh nghiệm viết ak`. dân kon tum là thja. hjc hjc

Ljnhnghy_It's me
23-10-2008, 04:32 AM
là sao??? mọi người giải thích giùm mình được ko??? cảm ơn nhìu nhìu...

┼ Ms. KIu ┼
23-10-2008, 04:35 AM
nếu bạn đọc kỹ ở phía trên thì hiểu thôi mà :D
Nói tóm lại cuộc thi này đc tổ chức để viết về 1 ng` bạn/ 1 nhóm bạn mà mình yêu quý :D
bạn lập 1 topic về viết cảm xúc về ng` đó :D

Anh Chàng Đa Cảm
23-10-2008, 04:36 AM
là sao??? mọi người giải thích giùm mình được ko??? cảm ơn nhìu nhìu...

Thông báo ở đầu Topic có ghi rõ ràng mà em, em hok đọc à T__T

m2mnamtuocbongtoi
23-10-2008, 11:30 AM

ọc ọc hjc với mình là cả 1 vấn đề :D hay ông viết về tui đi :kaka:

Mây Phiêu Lãng
23-10-2008, 12:24 PM
Mây thực sự không hiểu là khó ở chỗ nào nữa, chẳng lẽ namtuoc không hề có 1 người bạn nào ở HHT này sao??!!

m2mnamtuocbongtoi
23-10-2008, 12:41 PM
Mây thực sự không hiểu là khó ở chỗ nào nữa, chẳng lẽ namtuoc không hề có 1 người bạn nào ở HHT này sao??!!

Nói sao đc nhỷ diễn đàn có tới vài nghìn thành viên nhưng có lẽ NT chỉ vào đây để tìm 1 chút j đó đồng điệu trong tâm hồn của các bạn ở đây thui. Nơi đây có lẽ là nơi NT cảm thấy đc bình an nhất trong cuộc đời này. hok bon chen hok lợi danh hok 1 chút tính toán. Có lẽ vì vậy trong hht cảm nhận thui. bạn bè của Nt chắc cũng hok ít nhưng trong hht thì chắc cũng đếm trên đầu ngón tay. Mà những người bạn này chưa đủ để viết lên 1 cái j đó. Seo giọng của Mây trên Điện thoại nghe khác khác nhỷ :D

Mây Phiêu Lãng
23-10-2008, 12:44 PM
^^ Ý trùi, gọi điện cho Mây hùi nào, sao Mây hông biết??!! ^^"
--> namtuoc hông biết viết về ai, thì viết về Mây đi!! :mpl: :cr:

m2mnamtuocbongtoi
23-10-2008, 12:46 PM
Bít đc còn j là hay nữa chứ :D
để coi có vít đc hok :D

trungnhut
24-10-2008, 03:06 AM
Để mình viết cho m2m và Mây Phiêu Lãng nhé, biết đâu lại đoạt giải.

cobebuon
24-10-2008, 03:11 AM
:bangxiu:bạn thân thì có nhưng hok bít viết gì về nó vậy hok tả được hok. con đó hok quá tốt cũng không quá tệ vậy viết sao đây????

┼ Ms. KIu ┼
24-10-2008, 03:38 AM
Viết về cảm xúc của bạn đối với người bạn đó , người bạn đó có ảnh hưởng gì đối với cuộc sống , tình cảm của bạn :D

DarkMythology
24-10-2008, 06:31 AM
chỉ cần là cảm xúc thì dark muon viết bao nhiêu bài cũng được ạ ^_^

┼ Ms. KIu ┼
24-10-2008, 06:52 PM
uhm` , bạn có thể viết nhiều bài để dự thi mà :D

chảnh kiêu kì
25-10-2008, 08:25 PM
chị ơi cho hoi viết bài thì viết ở đâu vậy

m2mnamtuocbongtoi
25-10-2008, 08:30 PM
chị ơi cho hoi viết bài thì viết ở đâu vậy

ban ra rum này và tạo 1 bài viết ở trong rum này lun :D

nhimxiu
25-10-2008, 11:40 PM
nhím cũng muốn tham gia nhưng mà bạn thân của nhím hok có trong H2T,ban tổ chức ơi đổi luật chút đi,được hok?

┼ Ms. KIu ┼
26-10-2008, 12:22 AM
Nhím :ko đc em à :D :D

bà chằn
27-10-2008, 03:00 AM
mình là thành viên mới nên ko quen ai dể viết cả thì làm sao đây?

Pha Lê Tím
27-10-2008, 05:31 AM
Vậy bạn có thể làm quen hoặc thấy ai bạn cảm thấy ấn tượng thì viết về người đó
Nếu ko có thì mình cùng ngồi đọc cũng đc mừ đúng hok nào
Cuộc thi nào cũng cần khán giả mà ^^!

vananh_xjnh
28-10-2008, 06:53 PM
oải thế mới vào thì biết ai mờ viết ak

takesi
28-10-2008, 10:14 PM
tui rất muốn biết cách thức của cuộc thi

kem dâu mút
28-10-2008, 11:00 PM
Đọc cho kỹ phần nội dung trang đầu tiên nhé em!

girl_lovely_doll93
29-10-2008, 01:30 AM
bạn đổi luât đj nhé.mình tán thàng với bạn trên

┼ Ms. KIu ┼
29-10-2008, 01:37 AM
quy định đã đưa ra , không thay đổi được đâu bạn :D

mat lưu ly
30-10-2008, 04:10 AM
moi người đêuf vui hết a!cho minh nhap cuôc nhá!

BOM!
30-10-2008, 04:27 AM
cHÀ,cÁi nÀy vUj à nhA :"> nhƯng cHị Em hỌ trOng 4rUm vjk vỀ nhAu đc hÔn vẬy :hihi: đỂ eM tÚm cOm "má lÚm" zÔ chƠi :D

Anh Chàng Đa Cảm
30-10-2008, 04:29 AM
cHÀ,cÁi nÀy vUj à nhA :"> nhƯng cHị Em hỌ trOng 4rUm vjk vỀ nhAu đc hÔn vẬy :hihi: đỂ eM tÚm cOm "má lÚm" zÔ chƠi :D

Được chứ, gắng viết cho hay nha :D

lolem_9x
31-10-2008, 08:47 PM
Thấy cái nì hay nè nha! mình cũng mún tham gia.....

chảnh kiêu kì
01-11-2008, 01:48 AM
ViẾt bÀi Ở dÂu vẬy bẠn

♥_Vampire_♥
01-11-2008, 08:39 AM

Hình như là được đó em...anh không biết viết 1 bài rồi giờ muốn viết thêm 1 bài nữa không biết có được không nhỉ :7:

@hotboy91: Ai cho Post thơ trong này hả :dwarf: Box thơ ở ngoài kia cơ mà bộ không thấy à vào đây nè http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=300993 :bangxiu:

*» Angel «*
02-11-2008, 07:48 PM
Yêu cầu mọi người viết ngôn ngữ thuần Việt dùm mình. 9x nhiều quá del hết đó.

b3_sa0bang_kieuky93
03-11-2008, 11:43 PM
cũng hơi trừu tượng ,em chưa hỉu được nôi dung chính cho lắm ^^
ai giúp em hìu cặn kẽ hơn được một tí hem za?
em cảm ơn nhìu nhìu lắm nha^^

┼ Ms. KIu ┼
04-11-2008, 08:20 PM
nếu bạn đọc kỹ ở phía trên thì hiểu thôi mà :D
Nói tóm lại cuộc thi này đc tổ chức để viết về 1 ng` bạn/ 1 nhóm bạn mà mình yêu quý :D
bạn lập 1 topic về viết cảm xúc về ng` đó ngay tại room này :D

pik
04-11-2008, 08:49 PM
Lòng đang tràn đầy cảm xúc về 1 ng` bạn quá thân, nhưng nóa hok cóa tham gia topic này, hix... Hay lè mở rộng hơn về đối tượng được viết tới đi...

Anh Chàng Đa Cảm
05-11-2008, 03:50 AM
Lòng đang tràn đầy cảm xúc về 1 ng` bạn quá thân, nhưng nóa hok cóa tham gia topic này, hix... Hay lè mở rộng hơn về đối tượng được viết tới đi...

Em thông cảm, không thay đổi được hen ^^

Em muốn viết một người bạn mà không có trên HHT thì có thể vào post bài trong Góc Cảm Xúc > Cảm nhận cuộc sống.

Chúc em vui hen ^^

┼ Ms. KIu ┼
06-11-2008, 02:56 AM
Chắc vấn đề này bạn nên đưa qua box Gỡ Rối Tơ Lòng thì hợp lý hơn , ở đó mọi ng` sẽ giúp đỡ bạn :D

┼ Ms. KIu ┼
06-11-2008, 07:52 PM
Nếu bạn muốn viết bài dự thi bạn có thể lập topic ngay trong box này để viết bài :D , đây không phải là nơi nhận bài dự thi đâu bạn ^^!

FT Candy
08-11-2008, 07:38 AM
Hey,cuôc thi này thật ý nghĩa. Bên cạnh chúng ta bao giờ chẳng có những người bạn tốt. Bạn thử tưởng tượng xem nếu 1 ngày nào đó trên thế giới này kho có tình bạn thì chuyện gì sẽ xảy ra? Ai sẽ là người luôn bên cạnh bạn để an ủi, chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn cùng ban? Ai sẽ giúp bạn có thêm nghị lực để vượt qua mọi khó khăn, thử thách. Đối với tôi tình bạn luôn là điều cao đẹp, thiêng liêng nhất mà mỗi chúng ta đều phải biết quý trọng và tin tưởng vào nó.

┼ Ms. KIu ┼
08-11-2008, 07:54 AM
Đúng như vậy :D Mong rằng bạn sẽ tham gia viết bài dự thi nhé ^^!

gacon zany
10-11-2008, 05:55 AM
ui,yêu cầu khó quá thế này thì làm nhiều người có muốn tham gia cũng rất kho..

nguyenhuutritai
11-11-2008, 07:09 AM
- Tất cả các thành viên HHT - không phân biệt giới tính, tuổi, nơi cư ngụ và thời gian tham gia
em là mem mới láy đâu ra bạn thân mà viết

nan
12-11-2008, 01:48 AM
sắp tới ngày 20-11 roi, mà tui lại ko biết đi thăm ai bây giờ

[QUOTE=nan;4200800]sắp tới ngày 20-11 roi, mà tui lại ko biết đi thăm ai bây giờ[/QUOT
tôi rất muôn viêt 1 người bạn nhưng ko biết bắt dầu từ dâu cả :snore:

jinadangyeu
12-11-2008, 07:32 AM
em mới tham gia diễn đàn nên không có bạn vậy em có thể viết những người không có trong diễn đàn được không ạ

em muốn viết về bạn của em nhưng bạn ấy không có nick thì lam sao đây ạ

Anh Chàng Đa Cảm
12-11-2008, 07:41 AM
em mới tham gia diễn đàn nên không có bạn vậy em có thể viết những người không có trong diễn đàn được không ạ

em muốn viết về bạn của em nhưng bạn ấy không có nick thì lam sao đây ạ

Cuộc thi HHT - Nơi tôi có bạn nhằm kỉ niệm sinh nhật tròn 8 tuổi của HHT nên mới yêu cầu người được viết cũng là thành viên của HHT, bạn thông cảm hen.

Tuy nhiên, BBT chúng mình cũng không khó khăn trog chuyện này, nếu người bạn ấy của bạn tham gia HHT là bài viết dự thi của bạn được xem là hợp lệ rồi :)

ngiuthuong
13-11-2008, 05:39 AM
viết sao đây,rất mún viết mà hôg có bik fãi làm sao nè

FT Candy
13-11-2008, 08:59 AM
Hic hic, gio thi minh cung da hieu tam trang cua mot ngươi moi gia nhap dien dan roi! Buon qua , chang co ban be gi het tron.Thoi, cham lo cho suc khoe la tren het. He he! Nhung ma noi thiet nha, du minh la ngươi lac quan the nao di chang nua thi cung buon that day! KHONG BAN BE! Chang ai ghe tham,vay biet gioi thieu ai bay gio??? Thoi, minh cung chi muon noi the nay:Ban nao muon lam quen voi FT Candy( Ai thich an keo khong dzay?) thi vo nha!!!:help1:

┼ Ms. KIu ┼
13-11-2008, 06:59 PM
Chắc phải ra thông báo là chỉ thành viên BGK khi viết bài mới để câu [ Bài Viết Không Mang Tính Chất Dự Thi ] :so_funny:
còn mem nào hễ viết bài là dự thi hết :meo::meo::meo:
dạo này đọc bao nhiêu bài thì bấy nhiêu bài hok dự thi là sao:mecry: toàn bài hay mà :khocnhe:
bức xúc quá đi :khocnhe:

FT Candy
13-11-2008, 09:26 PM
Minh quy moi ngươi ban cua minh vi ho toan la nhung ngươi het suc de thương va tot bung. Minh choi than voi nhieu ngươi lam! Minh mong rang ho se luon la nhung ngươi ban tot. Mong ho bon minh luon co nhung ki niem dep nha!!! Yeu cac ban nhieu lam! MAI MAI LA BAN TOT!!!!

karringland
14-11-2008, 11:25 AM
mới zao ma..còn quần tã.... có ma nào thân đâu trời!!!!

cuốn bông
15-11-2008, 06:49 PM
chào bạn mình làm quen đi

có những lúc mình buồn lắm các bạn có thể giúp mình được không?

cuốn bông
15-11-2008, 07:07 PM
tôi tham gia vao HHT này sao cũng hơi bỡ ngỡ các bạn ơi giúp mình với

┼ Ms. KIu ┼
17-11-2008, 02:01 AM
FT Candy + Cuốn bông : Nếu bạn muốn kết bạn , bạn có thể qua box Chào đón thành viên mới hoặc box CLB Tác Dóc & Nổ , ở đó sẽ có rất nhiều bạn giúp bạn ^^!
Còn muốn type chữ , bạn nên qua box Trò Chuyện Ban Biên Tập để hỏi ^^!

mèo con khó tính
18-11-2008, 08:59 PM
trùi ui mèo mới tham gia hht được có 2 ngày ah đâu có wen ai đâu mà viết,đề tài rất hay nhưng chỉ giới hạn như vậy thì phải làm sao đây

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
19-11-2008, 06:14 AM
Quỡn quá :hum:

Cho iem hỏi xí về cái giải thưởng ạ :hum:

Nếu người đoạt giải đã có nick màu rồi thì sao ạ .. có được "chuyển quà" qua cho người khác hum :so_funny:

muathutim
19-11-2008, 07:46 AM
Quỡn quá :hum:

Cho iem hỏi xí về cái giải thưởng ạ :hum:

Nếu người đoạt giải đã có nick màu rồi thì sao ạ .. có được "chuyển quà" qua cho người khác hum :so_funny:

Cái này BTC mới biết nên thế nào. BGK cũng ko rõ :sr:

BGK chỉ hùa theo hỏi xí luôn ạ :hum:

Chấm thi mệt quớ , sau kì này , tụi em có vé du lịch đi nghỉ đông hông BTC ơi :sr:

kem dâu mút
19-11-2008, 07:57 AM
chúng mình đi đâu nghỉ đông giờ? :think:

Ngày mai là hết hạn nộp bài rồi, mọi người tranh thủ ai còn muốn thi thì làm lẹ lẹ không lại lỡ mất cơ hội :hihi:

┼ Ms. KIu ┼
19-11-2008, 09:09 PM
Gần kết thúc rồi , tranh thủ spam topic này kẻo mai mốt mất cơ hội :so_funny:
mấy bữa nay đầu óc căng thẳng quá , căng như dây đàn í :rain:

Đi nghỉ đông phải đc tài trợ mới đi cơ :cr:mà đã miễn phí thì đâu em cũng đi :so_funny:

Khóc
19-11-2008, 11:10 PM
bao giờ thì chấm xong ss ơi :rang: hồi hộp đứng tim luôn :so_funny:

┼ Ms. KIu ┼
19-11-2008, 11:17 PM
Hết hôm nay là kết thúc cuộc thi :D
Chỉ vài ngày nữa sẽ có kết quả thôi :cr:
ss cũng hồi hộp gần chết nè :so_funny:

Khóc
20-11-2008, 12:14 AM
ss đc quà chia em phần nửa đi :so_funny:
cơ mà em biết là em đc giải rầu , hok đc nhất cũng đc giải rút :so_funny:
bao giờ có ss thông báo chỉ tiêu phần trăm em đc giải nhá , châm trước em tẹo :sr: chị em mình vốn quen biết mà :so_funny:

kem dâu mút
20-11-2008, 12:16 AM
êu, không chơi hối lộ BGK nhé, có thì tất cả chứ đừng từng người nhá, mà có thì cũng hối chứ đừng lộ nha :sr:

┼ Ms. KIu ┼
20-11-2008, 12:19 AM
Khóc :định hối lộ nà :gian::so_funny: ơ cơ mà sao ko nói trước , xong hết rồi còn đâu :so_funny: thôi hẹn em lần khác ss châm chước cho :so_funny:
mà ss đã châm chước thì lợi thì có lợi mà cái răng hok còn à nha :so_funny:
ss Kem : ss dụ dỗ trẻ vị thành niên đi vào con đường phạm tội nha :gian::so_funny::chayle:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
20-11-2008, 12:21 AM
Hic hic ... mún bít kết quả quá kơ :hum: .. ss Kem em đậu hay rớt cũng nhớ dẫn em đi ăn Kem an ủi nghen ss :huglove:

Trời ơi sao không nói "em đậu hay rớt cũng đát ss đi ăn kem tẩm bổ", nản quá cơ! :dien:

kem dâu mút
20-11-2008, 12:21 AM
ss có dzụ dzỗ gì đâu, chỉ là vạch ra con đường đúng đắn để khỏi đi chệch hướng về sau ấy mà :sr:

Oài, giờ này mà có thêm người thi chắc vui lắm ha :so_funny:

┼ Ms. KIu ┼
20-11-2008, 12:27 AM
tear : đòi hỏi ăn kem của em chính đáng dzã man con ngan :so_funny::so_funny:
ss Kem : :cr: ssvẽ đường cho hưu chạy nhá:so_funny:
Hum nay bữa cuối , chắc hok ai thi nữa đâu :dance:

Khóc
20-11-2008, 12:40 AM
@ kem : ss dạy em đi theo con đường mòn bằng phẳng quá :so_funny: em muốn gan góc đi theo con đường vòng nghĩa là tung ra để 0h n0 còn biết :so_funny: cách chức thì :sr:......
@ 0h n0 : đấy là cái răng môi lẫn lộn hở :so_funny: cái lần sau của ss chắc là mai em đi lên đồi thông 2 mộ quá :so_funny: ss thương tình em nhỏ dại gúp đỡ tẹo đi :huglove:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
20-11-2008, 12:44 AM
- ss Kem: là ss phải khao em chứ .. em nghèo em nô có tiền :so_funny: ... có kết quả thi rầu chưa ss .. cho em bít đỡ hùi hụp ih ss :sr:

- Ồ Nô: :so_funny: đòi thế mà vẫn ko được đây lài :so_funny: .. bùn thúi ruột :so_funny:

┼ Ms. KIu ┼
20-11-2008, 12:51 AM
Khóc : kưng mà nhỏ dại hả :oh::so_funny::so_funny::so_funny:
tear :đòi thế chứ đòi nữa cũng hem đc :so_funny:bạn 0h xì phần trước rồi :so_funny:

Nào các girl , hum nay là cơ hội cuối cùng :dance: bé nào dốc sức ra làm 1 bài nữa đi :so_funny: để có cơ hội đi ăn tối cùng Anh Chàng Đa Cảm :cr:

kem dâu mút
20-11-2008, 01:01 AM
ơ ơ, cái vụ ăn tối nhắc mới nhớ, mọi người chuẩn bị tinh thần bu vào Đa Cảm mà chờ 1 buổi ăn tối lãng mạn bên bờ kè kìa :sr:

@ bánh bao: ss xong vụ này vô bệnh viên roài còn xèng đâu dắt e đi ăn kem :D
@ Khóc: con đường mòn bao giờ cũng đến nhanh hơn con đường vòng mờ, cứ lồ lộ thế ai mà chịu cho đc :sr:

Khóc
20-11-2008, 01:06 AM
@ 0h n0 : :dance::dance: đc ăn tối cùng anh Kh ah :so_funny: em là mê món đá lông nheo anh ấy dã man :so_funny:
@ kem : dồn cảm xúc lại đi ss :sr: em đc giải em khao ss đi ăn kem :so_funny:

┼ Ms. KIu ┼
20-11-2008, 01:09 AM
:so_funny:mới nghe nói đc đi ăn cùng anh K mà đã...ham hố :cr: , nhưng cơ mà cứ từ từ , từ từ thì khoai nó mới nhừ kưng ơi :so_funny:

Khóc
20-11-2008, 01:11 AM
em thì đợi hok vấn đề , chỉ sợ anh ấy đợi ko nổi mà thôi :so_funny: ss có nhu càu hỏi han hay kiểm nghiệm gì anh ấy ko :sr: em đi ăn cùng anh ấy em kiểm kê cho :so_funny:

FT Candy
20-11-2008, 03:10 AM
Minh cung chang biet viet gi nua. Nhung theo minh 1 tinh ban dep thi dang duoc tran trong.
Yeu moi nguoi nhiu!

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
20-11-2008, 03:16 AM
Ủa ... thua có được đi ăn dzới pé Cảm hông ss :so_funny: ... ăn chùa phải hông ss :so_funny: ... em thích ăn chùa nhắm :hum:

- Ồ: bạn có thi đâu mà đòi dzới tớ :gian: .. BGK ko có phần :so_funny:

- ss Kem: :chayle: em sẽ theo ss vào bệnh ziện để ss dẫn đi măm kem :so_funny:

muathutim
20-11-2008, 08:06 AM
tội nghiệp anh Kh , vì cuộc thi hi sinh thân mình :so_funny:

Anh Chàng Đa Cảm
20-11-2008, 10:10 AM
Oài , sao tin này đi nhanh thế không biết :so_funny:

linhchanhchua
20-11-2008, 08:07 PM
:wish:
Mỗi chúng ta ngoài tình cảm gia đình ,tình yêu đôi lứa thì không thể không có tình cảm bạn bè .Tình bạn là thứ tình cảm trong sáng và vô tư nhất .Chúng ta hãy cố gắng sống và gìn giữ những tình bạn tốt đẹp ấy nhé !:wavey:

┼ Ms. KIu ┼
20-11-2008, 11:54 PM
Xin phép đóng topic lại nhé:D