PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nơi Cuối Trời Anh Có Nhớ Đến Em ko ???

thocon_tinhnghich_21
08-08-2005, 05:12 PM
Anh dấu yêu!!!
Đã bao mùa lá rụng vậy mà những hoài niệm về anh vẫn chưa một lần mờ nhạt trong trái tim em.Mình đã xa nhau từ lâu lắm rồi mà đến bây giờ tim em vẫn còn đang thổn thức va nhức nhối.Em tự trách mình sao lai mền yếu.Nhưng điều đó cũng dễ hiểu bởi em cũng chỉ là một con nguoi bình thường chứ đâu phải gỗ đá phải ko vậy :iou:
Anh! Định mệnh thật trớ trêu đã đưa anh đến gặp em để rồi nó bó chặt đới em lại .Đã bao lần em tìm sự quên lãng mà ko được .Em ko thể quên mồi tình đầu mà duy nhất của em .Em vẫn biết anh cũng rất yêu em nhưng giữa chúng mình là một khoảng cách mênh mông vô tận .Nhiều lúc em ước giá mình cũng đang sống ở một nơi hoàn toàn xa lạ nơi đó chỉ có anh và em , lúc đó mình chẳng còn e ngại điều gì cả .Nhưng sự thật ko phải như vậy , nó cay đắng phũ phàng hơn nhiều em còn biết làm gì là đêm đêm thao thức để gặm nhấm nhưng bất hạnh của mình .Giờ đây cũng có nhiều người đến với em họ cũng yêu em thạt lòng vậy mà em ko sao hướng tình cảm của mình tới họ được .Em hoảng sợ vì sự cô đơn của mình .Cuộc sống có ý nghĩa gì khi ko có tình yêu đung ko anh ?Giờ em phai làm gì để khỏa lấp những khoảng trống trong lòng làm gì để quên được tất cả đây anh??? :tim:

biettimdau?
10-07-2006, 03:09 AM
Ui tình yêu thật là khó nói...............nó đem đến hạnh phuc cho con người và sự khổ đau , nhung nhơ.............mối tình đầu khó quên đến thế sao...........sao cứ nghĩ đến nó là tim đau ko chịu đc...............quá khứ hãy ngủ yên..........hãy tin vào hiên tại và xin chớ buôc lòng mình.............hãy mở rộng lòng mình....rồi tình yêu , hạnh phúc sẽ mỉm cười với chị , chi à

mong nghi
10-07-2006, 06:02 AM
bạn ấy ơi ! cuộc tình của bạn sao giống mình vậy , thật khổ khi yêu một người mà mình ko thể ở bên người ta phải ko bạn , ôi ! tình yêu ơi , thế gian .......................

lyly0209
10-07-2006, 06:06 AM
Tình dầu và tình duy nhất....
Mình cũng thích như dzây dù chẳng bít tại sao?!!!!!!!!
Có lẽ là chung tinh... cũng chẵng rõ!!!!!!