PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ươc gì anh k phải là anh nuôi của tôi !

xinloianh
07-08-2005, 11:21 PM
:chayle:Anh là anh nuôi của em . Lúc nào anh cũng quan tâm lo lắng và chăm sóc như 1 đứa trẻ và em gái của mình . Nhưng mà em lại k coi anh là anh trai nuôi của mình . Em đã bắt đầu biết yêu và nghĩ đến anh nhiều hơn . Hôm trước về quê nghe cả nhà nói anh có người yêu làm em buồn và chán quá . Em biết cái ngày anh có người yêu rồi cũng sẽ đến nhưng em k ngờ nó lại đến đúng lúc em k muốn tí nào . Em cảm thấy hình như mình bị mất đi 1 cái gì đó rất thiêng liêng và cao cả . Em đã ôm anh và em nghĩ nếu em có 1 điều ước thì em sẽ ước anh k phải là anh trai nuôi của mình . Anh ! Có lẽ em đã quá trẻ con hay đại loại là ngốc phải k anh ? Nhưng em cũng 19 tuổi rồi mà . Em cũng có những suy nghĩ và ước mơ của mình chứ ha ? Em còn nhớ ngày xưa anh hay gọi em là thằng nhóc này và thằng nhóc nọ . Nhưng em đã k giận và còn thấy rất vui vì đó là cách gọi riêng của anh dành cho em gái của mình . Bây giờ anh đã gọi em 1 cái tên khác k phải cái tên như ngày xưa nữa . Em k biết tại sao anh lai đổi cái tên gọi của em thành Bống . Nhìn thấy anh hạnh phúc đáng lẽ em phải vui chứ nhỉ ? Sao em lại cảm thấy buồn thế này hả anh ? Em cảm thấy hạnh phúc mỗi lần anh quan tâm và lo lắng cho em . Đối với em như vậy là rất vui nhưng còn đối với anh đó là chuyện bình thường của 1 người anh trai dành cho đứa em gái bé nhỏ của mình , đúng k anh ? Em biết vậy nhưng sao em vẫn cảm thấy hạnh phúc chứ ? Bây giờ em thấy mình hụt hẫng như vừa mới dẫm phải 1 cái hố rất sâu mà ngay cả bản thân mình cũng k thể tự đứng lên được . Em biết bây giờ chỉ có anh mới có thể giúp em thoát đươc cái hố đó nhưng em lại k cần sự giúp đỡ của anh . Nếu anh giúp em thoát được cái hố đó thì chắc chắn từ nay về sau em sẽ lại dựa dẫm vào anh lúc em gặp khó khăn . Trong khi đó em thì k muốn mình yếu đuối như vậy . Anh đã từng bảo với em là em rất nghị lực đó thôi . :mecry: Đã có lần anh bảo với em : " Con gái thật là rắc rối và khó hiểu . Chỉ tài mang nước mắt ra dọa con trai là giỏi . May em gái anh k như vậy ." Nhưng anh đâu có biết là có những lúc em đã khóc thầm vì biết anh có ngươi yêu chứ ? Bây giờ em k cần gì cả , ngoài ước muốn là anh k phải là anh trai nuôi của em . Nhưng ước muốn này thật khó vì sự thật k bao giờ thay đổi được mà nếu có thay đổi thì chắc gì anh đã yêu em . :tim: Em cám ơn anh về tất cả những gì anh đã dành cho em và cám ơn anh vì anh là anh trai nuôi của em . Chủ nhật này em đi lễ em sẽ cầu chúc cho anh chị hạnh phúc . Và cầu cho anh k bao giờ quên đi người em gái đã từng yêu anh . :plz: Chào anh trai nuôi của em . :byebye:

boyhateLOVE
08-08-2005, 01:06 AM
hix hix hix...............
mình muốn khóc rồi đây.....đây là lần đầu tiên cảm thấy xúc động trước một bài viết trên HHT :khocnhe: bạn ơi hãy đứng lên bằng đôi chân của mình đi,hãy cố lên,Boy luôn cổ vũ cho bạn,cuộc đời này là vậy,nó mang đến nhiều đau thương,gian khổ,nhưng mình tin rằng bạn sẽ tìm được một nửa kia của mình,sẽ có người khác yêu thương bạn như anh ý mà, " đời còn dài, zai còn nhiều ",hãy cố lên ^^

khanhtoan2611
08-08-2005, 02:02 AM
Mình nghĩ là anh trai nuôi của cậu sẽ không bao giờ quên cậu đâu . Hãy tin tưởng vào cuộc sống của mình . Xung quanh cậu mình nghĩ cũng có thể có nhiều người yêu thương cậu hết lòng .Một ngày nào đó cậu sẽ tìm ra được người phù hợp với mình

jancy_x_87
08-08-2005, 03:13 PM
ui bạn thât tội nghiệp,còn tui_tui cũng có anh nuôi,mà tui với anh nuôi tui iu nhau,nhưng mẹ tui cấm ko cho 2 người quen nhau nè.

YEUNHAC_DANCE
09-08-2005, 04:05 PM
hiz...thương quá

thiensuvotu2410
27-08-2005, 11:44 PM
tại sao bạn lại ước người đó ko phải là anh nuôi của bạn ? nếu ko phải là anh nuôi của bạn thì anh ấy có quan tâm , chăm sóc bạn đến như thế ko? với lại có ai cấm bạn yêu anh nuôi đâu . anh nuôi thì vẫn là anh nuôi , có phải là anh ruột đâu mà yêu ko dược , đúng hông nè?mình nghĩ vấn đề ở đây là anh ấy đã có người yêu chứ ko phải anh ấy là anh nuôi của bạn .và cũng chưa chắc là bạn đã thật sự yêu anh ấy nữa .có thể chính vì quá "cảm kích" trước tình cảm của anh ấy dành cho bạn nên bạn ngộ nhận đó là tình yêu .con gái ở tuổi tụi mình thường hay ngộ nhận kiểu này lắm , bạn thử xem lại là có đúng là mình đã yêu anh ấy ko ?việc bạn cần làm bây giờ là hãy xem anh ấy như là một người anh , đừng nghĩ gi nhiều nữa chỉ làm bạn thêm buồn thui.bạn phải cảm thấy hạnh phúc khi co một người anh hết lòng quan tâm chăm sóc bạn ( dù đã co người yêu).mình tin la anh ấy( và cả chị ấy nữa ) sẽ luôn yêu quý bạn như một người em gái .trừ khi vì yêu anh ấy mà bạn làm chuyện gì dó khiến anh ko vui thôi.
mình cũng có một người anh nuôi , anh ấy rất tốt với mình và cũng đặt cho mình một cái tên rất dễ giận : "bé tửng".mình đã xem anh như một người anh , người anh mà mình vô cùng yêu quý . thế mà từ khi quen "bunny" anh ấy đã thay đổi hẳn. bạn may mắn vì người yêu của anh bạn ko xấu nhưng còn "bunny" thì khác .từ khi quen "bunny" anh ấy ko còn quan tâm đến mình nữ và bắt đầu có nhiều tính xấu(theo mình ) :ích kỷ , cách xự sự của anh ko còn dược như trước nửa , mình thật sự thất vọng về anh ấy .bây giờ còn quay lưng lại với mình .mình thật sự buồn lắm và ko muốn nhận anh ấy làm anh nữa .cảm giác như mất đi một người thân , mình thất vọng lắm.

bupbechuayeuai88
02-09-2005, 05:08 PM
tại sao bạn lại ước người đó ko phải là anh nuôi của bạn ? nếu ko phải là anh nuôi của bạn thì anh ấy có quan tâm , chăm sóc bạn đến như thế ko? với lại có ai cấm bạn yêu anh nuôi đâu . anh nuôi thì vẫn là anh nuôi , có phải là anh ruột đâu mà yêu ko dược , đúng hông nè?mình nghĩ vấn đề ở đây là anh ấy đã có người yêu chứ ko phải anh ấy là anh nuôi của bạn .và cũng chưa chắc là bạn đã thật sự yêu anh ấy nữa .có thể chính vì quá "cảm kích" trước tình cảm của anh ấy dành cho bạn nên bạn ngộ nhận đó là tình yêu .con gái ở tuổi tụi mình thường hay ngộ nhận kiểu này lắm , bạn thử xem lại là có đúng là mình đã yêu anh ấy ko ?việc bạn cần làm bây giờ là hãy xem anh ấy như là một người anh , đừng nghĩ gi nhiều nữa chỉ làm bạn thêm buồn thui.bạn phải cảm thấy hạnh phúc khi co một người anh hết lòng quan tâm chăm sóc bạn ( dù đã co người yêu).mình tin la anh ấy( và cả chị ấy nữa ) sẽ luôn yêu quý bạn như một người em gái .trừ khi vì yêu anh ấy mà bạn làm chuyện gì dó khiến anh ko vui thôi.
mình cũng có một người anh nuôi , anh ấy rất tốt với mình và cũng đặt cho mình một cái tên rất dễ giận : "bé tửng".mình đã xem anh như một người anh , người anh mà mình vô cùng yêu quý . thế mà từ khi quen "bunny" anh ấy đã thay đổi hẳn. bạn may mắn vì người yêu của anh bạn ko xấu nhưng còn "bunny" thì khác .từ khi quen "bunny" anh ấy ko còn quan tâm đến mình nữ và bắt đầu có nhiều tính xấu(theo mình ) :ích kỷ , cách xự sự của anh ko còn dược như trước nửa , mình thật sự thất vọng về anh ấy .bây giờ còn quay lưng lại với mình .mình thật sự buồn lắm và ko muốn nhận anh ấy làm anh nữa .cảm giác như mất đi một người thân , mình thất vọng lắm.
cảm ơn bạn nha ! mình cũng nghĩ như bạn đó . nếu mình ko coi anh ất là anh nuôi của mình nữa thì liệi anh ấy có còn quan tâm tới mình nưa ko nhỉ ?

xinloianh
09-09-2005, 01:50 AM
Trâm cảm ơn lời khuyên của tất cả cac' ban. Trâm rất vui khi các bạn đọc bài viết của trâm . Hãy cho Trâm được làm quen với tất cả các bạn .
__________________________________________________ ______________ [email protected]

**********(¨`·.·´¨)**********
******(¨`·.·´¨).¸.(¨`·.·´¨)******
*(¨`·.·´`·. ¸.·´***`·.¸.·´`·.·´¨)*
**`·.¸.·´ *i Love You!*`·.¸.·´**
*******(¨`·.·´¨) (¨`·.·´¨)*******
********`·.¸(¨`·.·´¨)..·´********
************`·.¸.·´************

kem_mua_thu
09-09-2005, 04:33 AM
mình rất hiểu tâm trạng của bạn lúc này nhưng dù thế nào đi nữa thì mình mong bạn sẽ sớm quên đc người anh đó của bạn chúc bạn thành công nha cố lên

nguyenhuyvinh
09-09-2005, 05:55 AM
:lol: :lol: :lol: :lol: uh `mình cung nhu vay dó
chúc ban thành cong vui ve và có the quen dc anh áy
mình tin ban se quen dc mà
hay có len nha :lol: :madsung:

xinloianh
24-11-2005, 02:37 AM
Mi`nh rất vui khi nhận được những lời động viên từ các bạn . Cám ơn các bạn nha . <>~~~~~~~>http://tinypic.com/feqey0.jpg
__________________________________________________ ____tr4m4nh_hd