PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhận xét riêng mình

nu_sat_thu_love
06-08-2005, 10:22 PM
Mình cầm tay tình yêu như bụm cát trong tay . Nếu chúng ta giữ quá chặt thì những hạt cát sẽ rớt ra ngoài . Còn nếu chúng ta mở rộng bàn tay ra thì gió sẽ làm chúng bày theo gió .Như vậy chúng ta phải biết cầm bụm cát như thế nào để cát không rơi khỏi tay ta .Đó cũng là một nghệ thật trong tình yêu mà mình rút ra được .

bạn nhớ type có dấu nha
oka :)

boyhateLOVE
06-08-2005, 10:47 PM
Minh cam tay tinh yeu nhu bum cat trong tay ,neu chung ta giu qua chat thi nhung hat cat se rot ra ngoai ,con neu chung ta mo long ban tay ra thi gio se lam chung bay theo gio.Nhu vay chung ta phai biet cam bum cat nhu the nao de cat khong roi khoi tay ta.Do cung la mot nghe thuat trong tinh yeu ma minh rut ra duoc.
cho vào túi ni lông là hết bay thoai mà :D điều này dễ wa:tongue4:

nu_sat_thu_love
06-08-2005, 10:53 PM
vay ban co bao gio cho tinh yeu cua ban vao bao ni long chua.minh khong bao gio lam nhu the voi tinh cam cua minh

boyhateLOVE
06-08-2005, 10:59 PM
vay ban co bao gio cho tinh yeu cua ban vao bao ni long chua.minh khong bao gio lam nhu the voi tinh cam cua minh
nếu tình yêu của Boy mà là một núm cát thì tui sẽ cho nó vào túi ni lông ngay :D :haha:

nu_sat_thu_love
07-08-2005, 06:53 AM
noi nhu vay ma cung noi

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 07:06 AM
Mình cầm tay tình yêu như bụm cát trong tay . Nếu chúng ta giữ quá chặt thì những hạt cát sẽ rớt ra ngoài . Còn nếu chúng ta mở rộng bàn tay ra thì gió sẽ làm chúng bày theo gió .Như vậy chúng ta phải biết cầm bụm cát như thế nào để cát không rơi khỏi tay ta .Đó cũng là một nghệ thật trong tình yêu mà mình rút ra được .

bạn nhớ type có dấu nha
oka :)
Chúng ta đổ thêm tí nước + thêm it vữa vào nó sẽ thành khối xi măng vững chắc ở trong tay ta . Tình iu cũng vậy thêm ít cảm thông + tin tưởng vào nó cũng vững chắc hơn :cool1:

jancy_x_87
07-08-2005, 03:39 PM
Chúng ta đổ thêm tí nước + thêm it vữa vào nó sẽ thành khối xi măng vững chắc ở trong tay ta . Tình iu cũng vậy thêm ít cảm thông + tin tưởng vào nó cũng vững chắc hơn :cool1:
Oh tui thích câu này của ong.Từ bữa giờ mới nghe ong nói được 1 câu chí lí.Khâm phục! :cooll:

duongkhang
07-08-2005, 03:50 PM
ban co ve nhu bat man ve chuyen tinh ieu nhi
toi chua dc ieu len toi chang hieu

:3nhay: :3nhay: :3nhay: :3nhay: :3nhay: :3nhay:

tinh ieu la chi ma the gioi phai khoc khi mong mo vo tan tanh
tinh ieu la chi ma toi co niu voi cho niem dau nhoi tim toi

da ban nao nghe bai hat nao co cau nay chua
tim ho tui voi nhe cam on nhieu

jancy_x_87
07-08-2005, 04:04 PM

:3nhay: :3nhay: :3nhay: :3nhay: :3nhay: :3nhay:

tinh ieu la chi ma the gioi phai khoc khi mong mo vo tan tanh
tinh ieu la chi ma toi co niu voi cho niem dau nhoi tim toi

da ban nao nghe bai hat nao co cau nay chua
tim ho tui voi nhe cam on nhieu
Cái này thì bạn nên qua chỗ âm nhạc nha!chỗ đó có người giúp tìm dùm.Ở đây chỉ nói về tình yêu hà :cooll: .hihi.

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 05:02 PM
Oh tui thích câu này của ong.Từ bữa giờ mới nghe ong nói được 1 câu chí lí.Khâm phục! :cooll:
Ko bít đc bà khâm phục là hên hay sui đây ko khéo phải về giải hạn qóa à :D

jancy_x_87
07-08-2005, 05:15 PM
Ko bít đc bà khâm phục là hên hay sui đây ko khéo phải về giải hạn qóa à :D
Ong này đúng là người khó ưa!

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 05:57 PM
nè mỗi bà cảm thấy khó ưa thui nha

boyhateLOVE
07-08-2005, 10:19 PM
Ong này đúng là người khó ưa!
Diệu Thủy hay thế sao lại bảo là khó ưa,đúng là người con trai thời đại nhỉ :3nhay:
anh em ta mê tiền hơn bạn gái đi :D

shakura_nami
07-08-2005, 10:27 PM
nếu tình yêu của bạn chỉ là một nhúm cát bạn hãy trả cát về với biển để cát nuôi dưỡng cát, để biển ôm ấp cát và tình yêu cũng vậy hãy để tình yêu nuôi dưỡng tình yêu.

jancy_x_87
08-08-2005, 03:23 PM
nếu tình yêu của bạn chỉ là một nhúm cát bạn hãy trả cát về với biển để cát nuôi dưỡng cát, để biển ôm ấp cát và tình yêu cũng vậy hãy để tình yêu nuôi dưỡng tình yêu.
Oh vậy ah,hỏng hiểu,sao tình yêu lại là 1 nhúm cát được.

nè mỗi bà cảm thấy khó ưa thui nha
Không tin ong vô room mấy nữ coi có ai ưa ong hong?

DiệuThủThưSinh
08-08-2005, 05:12 PM
Diệu Thủy hay thế sao lại bảo là khó ưa,đúng là người con trai thời đại nhỉ :3nhay:
anh em ta mê tiền hơn bạn gái đi :D
đúng mấy đứa con gái ác ôn mới khó ưa :D. Đúng là huynh đệ tôt :cool1:

Oh vậy ah,hỏng hiểu,sao tình yêu lại là 1 nhúm cát được.

Không tin ong vô room mấy nữ coi có ai ưa ong hong?
Mấy bạn gái có thấy tui khó ưa ko . Ko nhỉ chỉ có yêu nữ mới thấy tui khó ưa thui còn thiên thần như các bạn ko nhỉ :D:D

nu_sat_thu_love
16-08-2005, 09:48 AM
Cảm ơn các bạn đã đóng góp ý kiến của chính mình . Trong lòng mình thật sự có cái gì đó rất lạ mà mình không hiểu nổi ; chỉ biết đó là cảm giác lần đầu mình có .

Bạn nhớ type có dấu nha . Có cách hướng dẫn ( bộ gõ mã tiếng việt ) khi bạn gửi bài hay trả lời bài đó .

nu_sat_thu_love
17-08-2005, 11:56 PM
minh cam on ban da sua bai minh ,nhung that tinh minh khong biet ma go tieng viet.Mong cac ban chi cho

mình cảm ơn bạn dã sửa bài cho minh .Cảm ơn bạn nhieu lăm

hien911
18-08-2005, 12:02 AM
Cát bụi thì lại trở về cát bụi thôi .Khó nắm giữ lắm .

nu_sat_thu_love
01-09-2005, 01:29 AM
bây giờ mình đã biết gõ bằng Tiếng Việt rồi cảm ơn các bạn lắm ,giờ thì mình có thể thấy tình yêu của mình phải trở về biển cả thôi mình ko thể cất nó mãi được có khi nó còn bay đi thì mình chỉ biết khóc thôi ,giờ thì mình rất vui ve ,cảm ơn các bạn nhiều lắm

nu_sat_thu_love
01-09-2005, 05:01 AM
mình đã hiểu lời các bạn nói rồi

Băng Tước
01-09-2005, 05:55 AM
Vậy là trói chặt tình yêu của Boy à ?

nu_sat_thu_love
01-09-2005, 06:27 AM
không hẳn như bạn nghĩ đâu . Tình yêu la hai bạn phải cùng nhìn về một hướng chứ , sao lại có thể trói buộc ai được

Băng Tước
01-09-2005, 04:58 PM
Ôi trời ! Vẫn cái này !!